1: Rhydd 25m i fechgyn Oedran Blynyddoedd 3 a 4 - Freestyle Boys Years 3 and 4
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Hari Elias, Ysgol Gynradd Gymunedol Gymraeg Llantrisant, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:23.28 |
2il
|
Noa Davey, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:23.63 |
3ydd
|
Nathaniel Abdo, Ysgol Gynradd Gwauncelyn, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:24.22 |
2: Rhydd 25m i ferched Oedran Blynyddoedd 3 a 4 - Freestyle Girls Years 3 and 4
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Ashley Thomas, Ysgol Gynradd Gwauncelyn, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:19.48 |
2il
|
Maisie Lake, Ysgol Gynradd Gwauncelyn, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:20.41 |
3ydd
|
Jessica Parry, Ysgol Gynradd Gymunedol Gymraeg Llantrisant, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:22.44 |
3: Rhydd 50m i fechgyn Oedran Blynyddoedd 5 a 6 - Freestyle Boys Years 5 and 6
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Owen Leech, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:35.10 |
2il
|
Dewi Hobbs, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:37.70 |
3ydd
|
Adam Keagle, Ysgol Cynwyd Sant, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:40.23 |
4: Rhydd 50m i ferched Oedran Blynyddoedd 5 a 6 - Freestyle Girls Years 5 and 6
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Emily Morris, Ysgol Cynwyd Sant, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:33.32 |
2il
|
Gwen Bennett, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:39.14 |
3ydd
|
Tia Isles, Ysgol Gynradd Gwauncelyn, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:42.75 |
5: Rhydd 100m i fechgyn Oedran Blynyddoedd 7 ac 8 - Freestyle Boys Years 7 and 8
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Elliott Williams, Ysgol Uwchradd Pontypridd, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:15.53 |
2il
|
Morgan Gibbs, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:21.38 |
3ydd
|
Kai Lewis, Coleg Cymunedol Y Dderwen, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:23.13 |
6: Rhydd 100m i ferched Oedran Blynyddoedd 7 ac 8 - Freestyle Girls Years 7 and 8
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Mia Davies, Ysgol Gyfun Maesteg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:07.88 |
2il
|
Niamh Randall, Ysgol Gyfun Cardinal Newman, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:09.63 |
3ydd
|
Sarah Clode, Ysgol Uwchradd Bryn Celynnog, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:16.74 |
7: Rhydd 100m i fechgyn Oedran Blynyddoedd 9 a 10 - Freestyle Boys Years 9 and 10
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Morgan Sutton, Ysgol Gyfun Brynteg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:02.65 |
2il
|
Ryan Mehenni, Ysgol Uwchradd Bryn Celynnog, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:04.06 |
3ydd
|
Elis Pryse, Ysgol Uwchradd Pontypridd, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:06.25 |
8: Rhydd 100m i ferched Oedran Blynyddoedd 9 a 10 - Freestyle Girls Years 9 and 10
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Lois Masters, Ysgol Uwchradd Bryn Celynnog, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:01.56 |
2il
|
Grace Morgan, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:05.53 |
3ydd
|
Livi Gibbs, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:06.88 |
9: Rhydd 100m i fechgyn Oedran Blwyddyn 11 a hyn - Freestyle Boys Years 11 and Older
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Grant Davies, Ysgol Uwchradd Bryn Celynnog, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:56.32 |
2il
|
Twm Draper, Ysgol Gyfun Cardinal Newman, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:08.65 |
10: Rhydd 100m i ferched Oedran Blwyddyn 11 a hyn - Freestyle Girls Years 11 and Older
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Anna Morgan, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:08.03 |
2il
|
Jess Morris, Ysgol Gyfun Cardinal Newman, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:10.73 |
3ydd
|
Chelsea Thomas, Ysgol Uwchradd Bryn Celynnog, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:14.84 |
11: Broga 25m i fechgyn Oedran Blynyddoedd 3 a 4 - Breaststroke Boys Year 3 and 4
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Daniel Watts, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:31.35 |
2il
|
Cai James, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:33.52 |
3ydd
|
Owain John , Ysgol Gynradd Gymunedol Gymraeg Llantrisant, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:37.97 |
12: Broga 25m i ferched Oedran Blynyddoedd 3 a 4 - Breaststroke Girls Year 3 and 4
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Emilia Jones, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:29.66 |
2il
|
Maia Freegard, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:32.50 |
3ydd
|
Jessica Parry, Ysgol Gynradd Gymunedol Gymraeg Llantrisant, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:32.59 |
13: Broga 50m i fechgyn Oedran Blynyddoedd 5 a 6 - Breaststroke Boys Year 5 and 6
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Carwyn Salmon, Ysgol Gymraeg Pont Siôn Norton, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:46.75 |
2il
|
Isaac Chadwick, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:57.06 |
3ydd
|
Owain Jenkins, Ysgol Cynwyd Sant, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:57.05 |
14: Broga 50m i ferched Oedran Blynyddoedd 5 a 6 - Breaststroke Girls Year 5 and 6
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Harriet Kehl, Ysgol Gynradd Penygawsi, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:53.78 |
2il
|
Elin Lake, Ysgol Gynradd Gwauncelyn, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:57.50 |
3ydd
|
Sarah John, Ysgol Gynradd Castellau, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:57.71 |
15: Broga 100m i fechgyn Oedran Blynyddoedd 7 ac 8 - Breaststroke Boys Year 7 and 8
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
James Hobbs, Ysgol Gyfun Garth Olwg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:34.14 |
2il
|
Jac Fernandez, Ysgol Gyfun Cardinal Newman, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:45.84 |
3ydd
|
Rhodri Ellis, Coleg Cymunedol Y Dderwen, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:55.65 |
16: Broga 100m i ferched Oedran Blynyddoedd 7 ac 8 - Breaststroke Girls Year 7 and 8
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Megan Nicholas, Coleg Cymunedol Y Dderwen, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:26.67 |
2il
|
Grace Postlethwaite, Ysgol Gyfun Garth Olwg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:36.64 |
3ydd
|
Niamh Randall, Ysgol Gyfun Cardinal Newman, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:42.13 |
17: Broga 100m i fechgyn Oedran Blynyddoedd 9 a 10 - Breaststroke Boys Year 9 and 10
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Rhys Evans, Ysgol Uwchradd Bryn Celynnog, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:21.94 |
2il
|
Jacob Cook, Ysgol Uwchradd Pontypridd, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:28.08 |
3ydd
|
Dylan Davies, Ysgol Gyfun Maesteg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:35.06 |
18: Broga 100m i ferched Oedran Blynyddoedd 9 a 10 - Breaststroke Girls Year 9 and 10
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Katie Rees, Ysgol Gyfun Maesteg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:19.88 |
2il
|
Grace Morgan, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:30.94 |
3ydd
|
Faye Warren, Ysgol Uwchradd Bryn Celynnog, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:38.42 |
19: Broga 100m i fechgyn Oedran Blwyddyn 11 a hyn - Breaststroke Boys Year 11 and over
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Ethan Steel-Brown, Ysgol Uwchradd Bryn Celynnog, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:19.78 |
20: Broga 100m i ferched Oedran Blwyddyn 11 a hyn - Breaststroke Girls Year 11 and over
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Eleri Fowler, Ysgol Llanhari, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:26.42 |
2il
|
Jess Morris, Ysgol Gyfun Cardinal Newman, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:32.75 |
21: Cefn 25m i fechgyn Oedran Blynyddoedd 3 a 4 - Backstroke Boys Year 3 and 4
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Noa Griffith, Ysgol Gynradd Gymunedol Gymraeg Llantrisant, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:27.56 |
2il
|
Joey Jones, Ysgol Gynradd Castellau, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:28.56 |
3ydd
|
Elis Gould, Ysgol Gynradd Gymraeg Tonyrefail, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:29.82 |
22: Cefn 25m i ferched Oedran Blynyddoedd 3 a 4 - Backstroke Girls Year 3 and 4
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Abbie Orrell, Ysgol Gynradd Gwauncelyn, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:25.99 |
2il
|
Mali Morse, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:26.73 |
3ydd
|
Cerys Owen, Ysgol Gynradd Gymraeg Tonyrefail, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:28.55 |
23: Cefn 50m i fechgyn Oedran Blynyddoedd 5 a 6 - Backstroke Boys Year 5 and 6
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Dewi Hobbs, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:43.56 |
2il
|
Adam Keagle, Ysgol Cynwyd Sant, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:50.35 |
3ydd
|
Dafydd John, Ysgol Gynradd Gymunedol Gymraeg Llantrisant, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:51.59 |
24: Cefn 50m i ferched Oedran Blynyddoedd 5 a 6 - Backstroke Girls Year 5 and 6
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Lucy Gibbs, Ysgol Gynradd Gwauncelyn, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:52.05 |
2il
|
Lili Griffith, Ysgol Gynradd Gymunedol Gymraeg Llantrisant, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:52.10 |
3ydd
|
Natalie Moger, Ysgol Gynradd Penygawsi, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:53.37 |
25: Cefn 100m i fechgyn Oedran Blynyddoedd 7 ac 8 - Backstroke Boys Year 7 and 8
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Tobias Hunt, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:32.38 |
2il
|
Morgan Gibbs, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:41.12 |
3ydd
|
Ioan Davies, Coleg Cymunedol Y Dderwen, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:47.74 |
26: Cefn 100m i ferched Oedran Blynyddoedd 7 ac 8 - Backstroke Girls Year 7 and 8
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Rebecca Davies, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:21.73 |
2il
|
Caitlyn Sparkes, Ysgol Gyfun Garth Olwg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:24.29 |
3ydd
|
Sophie Morgan, Ysgol Uwchradd Bryn Celynnog, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:27.19 |
27: Cefn 100m i fechgyn Oedran Blynyddoedd 9 a 10 - Backstroke Boys Year 9 and 10
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Ryan Mehenni, Ysgol Uwchradd Bryn Celynnog, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:18.84 |
2il
|
Cameron Jenkins, Ysgol Llanhari, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:26.41 |
3ydd
|
Jake Canton, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:46.13 |
28: Cefn 100m i ferched Oedran Blynyddoedd 9 a 10 - Backstroke Girls Year 9 and 10
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Imogen Hunt, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:07.81 |
2il
|
Faye Warren, Ysgol Uwchradd Bryn Celynnog, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:26.95 |
3ydd
|
Ffion Jones, Coleg Cymunedol Y Dderwen, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:29.88 |
29: Cefn 100m i fechgyn Oedran Blwyddyn 11 a hyn - Backstroke Boys Year 11 and over
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Lewis Clarke, Ysgol Uwchradd Bryn Celynnog, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:13.16 |
30: Cefn 100m i ferched Oedran Blwyddyn 11 a hyn - Backstroke Girls Year 11 and over
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Chelsea Thomas, Ysgol Uwchradd Bryn Celynnog, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:22.15 |
2il
|
Bethany Grainger, Ysgol Gyfun Cardinal Newman, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:30.73 |
31: Pili-Pala 25m i fechgyn Oedran Blynyddoedd 3 a 4 - Butterfly Boys Year 3 and 4
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Cai James, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:28.09 |
32: Pili-Pala 25m i ferched Oedran Blynyddoedd 3 a 4 - Butterfly Girls Year 3 and 4
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Cerys Jones, Ysgol Gynradd Gymraeg Tonyrefail, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:31.00 |
2il
|
Abbie Orrell, Ysgol Gynradd Gwauncelyn, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:31.87 |
3ydd
|
Meghan Lewis, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:37.88 |
33: Pili-Pala 50m i fechgyn Oedran Blynyddoedd 5 a 6 - Butterfly Boys Year 5 and 6
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Jacob Cousins, Ysgol Gynradd Gwauncelyn, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:40.91 |
2il
|
Owen Leech, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:41.16 |
3ydd
|
Tom Parry, Ysgol Gynradd Gymunedol Gymraeg Llantrisant, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:56.08 |
34: Pili-Pala 50m i ferched Oedran Blynyddoedd 5 a 6 - Butterfly Girls Year 5 and 6
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Emily Morris, Ysgol Cynwyd Sant, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:40.59 |
2il
|
Angharad Jones, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:50.37 |
3ydd
|
Holly Flood, Ysgol Gynradd Gwauncelyn, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
00:50.38 |
35: Pili-Pala 100m i fechgyn Oedran Blynyddoedd 7 ac 8 - Butterfly Boys Year 7 and 8
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Rhodri Bayliss, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:44.19 |
2il
|
Iestyn Rees, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
02:07.03 |
36: Pili-Pala 100m i ferched Oedran Blynyddoedd 7 ac 8 - Butterfly Girls Year 7 and 8
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Megan Nicholas, Coleg Cymunedol Y Dderwen, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:15.53 |
2il
|
Bethan Horsecroft-Preest, Ysgol Gyfun Garth Olwg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:20.19 |
3ydd
|
Mia Davies, Ysgol Gyfun Maesteg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:21.53 |
37: Pili-Pala 100m i fechgyn Oedran Blynyddoedd 9 a 10 - Butterfly Boys Year 9 and 10
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Morgan Sutton, Ysgol Gyfun Brynteg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:11.15 |
2il
|
Ieuan Davies , Ysgol Gyfun Garth Olwg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:21.65 |
3ydd
|
Owain Cook, Coleg Cymunedol Y Dderwen, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:30.94 |
38: Pili-Pala 100m i ferched Oedran Blynyddoedd 9 a 10 - Butterfly Girls Year 9 and 10
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Olivia Compton, Coleg Cymunedol Y Dderwen, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:11.32 |
2il
|
Imogen Hunt, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:13.76 |
3ydd
|
Livi Gibbs, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:20.29 |
39: Pili-Pala 100m i fechgyn Oedran Blwyddyn 11 a hyn - Butterfly Boys Year 11 and over
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Grant Davies, Ysgol Uwchradd Bryn Celynnog, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:05.06 |
2il
|
Twm Draper, Ysgol Gyfun Cardinal Newman, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:21.84 |
40: Pili-Pala 100m i ferched Oedran Blwyddyn 11 a hyn - Butterfly Girls Year 11 and over
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Melissa Edmonds, Ysgol Uwchradd Bryn Celynnog, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:23.38 |
2il
|
Chloe Thomas, Ysgol Gyfun Cardinal Newman, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:34.03 |
41: Cymysg Unigol 4x25m i fechgyn Oedran Blynyddoedd 5 a 6 - Individual Medley Boys Year 5 and 6
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Carwyn Salmon, Ysgol Gymraeg Pont Siôn Norton, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:28.47 |
2il
|
Jacob Cousins, Ysgol Gynradd Gwauncelyn, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:30.47 |
3ydd
|
Ellis Jenkins, Ysgol Gynradd Dolau, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
02:01.72 |
42: Cymysg Unigol 4x25m i ferched Oedran Blynyddoedd 5 a 6 - Individual Medley Girls Year 5 and 6
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Alys Edwards, Ysgol Gynradd Penygawsi, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:35.11 |
2il
|
Gwen Bennett, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:41.50 |
3ydd
|
Harriett Kehl, Ysgol Gynradd Penygawsi, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:43.25 |
43: Cymysg Unigol 4x50m i fechgyn Oedran Blynyddoedd 7 ac 8 - Individual Medley Boys Year 7 and 8
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
James Hobbs, Ysgol Gyfun Garth Olwg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
03:13.02 |
2il
|
Elliott Williams, Ysgol Uwchradd Pontypridd, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
03:23.04 |
3ydd
|
Jac Fernandez, Ysgol Gyfun Cardinal Newman, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
03:26.73 |
44: Cymysg Unigol 4x50m i ferched Oedran Blynyddoedd 7 ac 8 - Individual Medley Girls Year 7 and 8
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Grace Postlethwaite, Ysgol Gyfun Garth Olwg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
02:56.51 |
2il
|
Sophie Morgan, Ysgol Uwchradd Bryn Celynnog, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
03:15.87 |
3ydd
|
Abbie Thomas, Ysgol Gyfun Cardinal Newman, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
04:15.11 |
45: Cymysg Unigol 4x50m i fechgyn Oedran Blynyddoedd 9 a 10 - Individual Medley Boys Year 9 and 10
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Rhys Evans, Ysgol Uwchradd Bryn Celynnog, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
02:42.91 |
2il
|
Jacob Cook, Ysgol Uwchradd Pontypridd, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
02:43.50 |
3ydd
|
Ieuan Davies, Ysgol Gyfun Garth Olwg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
02:51.68 |
46: Cymysg Unigol 4x50m i ferched Oedran Blynyddoedd 9 a 10 - Individual Medley Girls Year 9 and 10
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Katie Rees, Ysgol Gyfun Maesteg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
02:27.44 |
2il
|
Olivia Compton, Coleg Cymunedol Y Dderwen, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
02:37.13 |
3ydd
|
Branwen Draper, Ysgol Gyfun Cardinal Newman, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
03:19.20 |
47: Cymysg Unigol 4x50m i fechgyn Oedran Blwyddyn 11 a hyn - Individual Medley Boys Year 11 and over
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Ethan Steel-Brown, Ysgol Uwchradd Bryn Celynnog, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
02:34.69 |
48: Cymysg Unigol 4x50m i ferched Oedran Blwyddyn 11 a hyn - Individual Medley Girls Year 11 and over
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Eleri Fowler, Ysgol Llanhari, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
02:48.02 |
2il
|
Melissa Edwards, Ysgol Uwchradd Bryn Celynnog, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
03:05.14 |
3ydd
|
Bethany Grainger, Ysgol Gyfun Cardinal Newman, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
03:30.47 |
49: Cyfnewid Rhydd 4x25m i fechgyn Oedran Blynyddoedd 3 a 4 - Freestyle Relay Boys Year 3 and 4
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Hari, Noa, Owain ac Aled, Ysgol Gynradd Gymunedol Gymraeg Llantrisant, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:46.53 |
2il
|
Morgan, Iolo, Elliott a Daniel, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:54.77 |
3ydd
|
Kyan, Sam, Charlie a Nathaniel, Ysgol Gynradd Gwauncelyn, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
02:08.96 |
50: Cyfnewid Rhydd 4x25m i ferched Oedran Blynyddoedd 3 a 4 - Freestyle Relay Girls Year 3 and 4
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Maisie, Lowri, Eve, ac Ashley, Ysgol Gynradd Gwauncelyn, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:43.71 |
2il
|
Lili, Alys, Lili a Jessica, Ysgol Gynradd Gymunedol Gymraeg Llantrisant, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:52.00 |
3ydd
|
Cerys, Lowri, Seren a Cerys, Ysgol Gynradd Gymraeg Tonyrefail, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:55.19 |
51: Cyfnewid Rhydd 4x25m i fechgyn Oedran Blynyddoedd 5 a 6 - Freestyle Relay Boys Year 5 and 6
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Adam, Rhys, Scott ac Ellis, Ysgol Cynwyd Sant, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:19.82 |
2il
|
Rhydian, Jacob, Ethan ac Ellis, Ysgol Gynradd Dolau, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:24.13 |
3ydd
|
Ifan, Iestyn, Rhys a Joshua, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:33.52 |
52: Cyfnewid Rhydd 4x25m i ferched Oedran Blynyddoedd 5 a 6 - Freestyle Relay Girls Year 5 and 6
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Millie, Emily, Natalie a Harriett, Ysgol Gynradd Penygawsi, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:22.96 |
2il
|
Erin, Nia, Nia a Lara, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:26.09 |
3ydd
|
Lili, Erin, Cerys a Hannah, Ysgol Gynradd Gymunedol Gymraeg Llantrisant, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:27.75 |
53: Cyfnewid Rhydd 4x50m i fechgyn Oedran Blynyddoedd 7 ac 8 - Freestyle Relay Boys Year 7 and
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Tom, Rhodri, Callum a Kai, Coleg Cymunedol Y Dderwen, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
02:48.98 |
2il
|
Eli, Ethan James a Tom, Ysgol Gyfun Garth Olwg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
02:54.53 |
3ydd
|
Alex, Iestyn, Oliver a Jac, Ysgol Gyfun Cardinal Newman, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
03:29.11 |
54: Cyfnewid Rhydd 4x50m i ferched Oedran Blynyddoedd 7 ac 8 - Freestyle Relay Girls Year 7 and 8
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Awel, Caitlyn, Bethan a Ffion, Ysgol Gyfun Garth Olwg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
02:37.90 |
2il
|
Hanna, Jessica, Lily a Megan, Coleg Cymunedol Y Dderwen, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
02:39.90 |
3ydd
|
Ruby, Aderyn, Stephanie a Rebecca, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
02:48.16 |
55: Cyfnewid Rhydd 4x50m i fechgyn Oedran Blynyddoedd 9 a 10 - Freestyle Relay Boys Year 9 and 10
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Tom, Callum, Ben a Dan, Ysgol Gyfun Cardinal Newman, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
03:01.10 |
56: Cyfnewid Rhydd 4x50m i ferched Oedran Blynyddoedd 9 a 10 - Freestyle Relay Girls Year 9 and 10
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Lois, Lauren, Faye ac Amelia, Ysgol Uwchradd Bryn Celynnog, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
02:06.06 |
2il
|
Rhiannon, Grace, Livi ac Imogen, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
02:07.42 |
3ydd
|
Megan, branwen, Isabelle a Catharina, Ysgol Gyfun Cardinal Newman, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
02:55.03 |
57: Cyfnewid Rhydd 4x50m i fechgyn Oedran Blwyddyn 11 a hyn - Freestyle Relay Boys Year 11 and over
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Bryn Celynnog, Ysgol Uwchradd Bryn Celynnog, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:53.69 |
2il
|
Iwan, Aled, Ethan a Garin, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
02:21.11 |
58: Cyfnewid Rhydd 4x50m i ferched Oedran Blwyddyn 11 a hyn - Freestyle Relay Girls Year 11 and over
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Cat, Chloe, Beth a Jess, Ysgol Gyfun Cardinal Newman, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
02:22.75 |
59: Cyfnewid Cymysg 4x25m i fechgyn Oedran Blynyddoedd 3 a 4 - Medley Relay Boys Year 3 and 4
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Dylan, Daniel, Joseff a Noa, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:55.15 |
2il
|
Daniel, Cai, Morgan ac Elliott, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
02:09.00 |
60: Cyfnewid Cymysg 4x25m i ferched Oedran Blynyddoedd 3 a 4 - Medley Relay Girls Year 3 and 4
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Mali, Emilia, Angelica a Meghan, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:58.44 |
2il
|
Eden, Maia, Olivia a Georgia, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
02:07.06 |
3ydd
|
Holly, Cerys, Seren a Cerys, Ysgol Gynradd Gymraeg Tonyrefail, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
02:12.49 |
61: Cyfnewid Cymysg 4x25m i fechgyn Oedran Blynyddoedd 5 a 6 - Medley Relay Boys Year 5 and 6
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Dewi, Isaac, Owen a Mitchell, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:31.19 |
2il
|
Owain, Elis, Adam a Scott, Ysgol Cynwyd Sant, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:36.36 |
3ydd
|
Ben, Nicholas, Jacob a Joseph, Ysgol Gynradd Gwauncelyn, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:39.62 |
62: Cyfnewid Cymysg 4x25m i ferched Oedran Blynyddoedd 5 a 6 - Medley Relay Girls Year 5 and 6
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Lucy, Esme, Holly a Tia, Ysgol Gynradd Gwauncelyn, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:34.94 |
2il
|
Erin, Lara, Moli a Nia, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:42.08 |
3ydd
|
Georgia, Martha, Angharad a Mya, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
01:57.47 |
63: Cyfnewid Cymysg 4x50m i fechgyn Oedran Blynyddoedd 7 ac 8 - Medley Relay Boys Year 7 and 8
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Tobias, Iestyn, Aaron a Rhodri, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
03:12.37 |
2il
|
Ioan, Rhodri, Tom a Kai, Coleg Cymunedol Y Dderwen, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
03:18.05 |
64: Cyfnewid Cymysg 4x50m i ferched Oedran Blynyddoedd 7 ac 8 - Medley Relay Girls Year 7 and 8
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Amy, Grace, Lowri a Bethan, Ysgol Gyfun Garth Olwg, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
02:40.69 |
2il
|
Megan, Rebecca, Stephanie ac Aderyn, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
03:39.00 |
65: Cyfnewid Cymysg 4x50m i fechgyn Oedran Blynyddoedd 9 a 10 - Medley Relay Boys Year 9 and 10
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Tom, Ben, Dan a Callum, Ysgol Gyfun Cardinal Newman, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
03:53.91 |
66: Cyfnewid Cymysg 4x50m i ferched Oedran Blynyddoedd 9 a 10 - Medley Relay Girls Year 9 and 10
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Rhiannon, Grace, Livi ac Imogen, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
02:28.00 |
2il
|
Megan, Catharina, Branwen ac Isabelle, Ysgol Gyfun Cardinal Newman, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
03:01.48 |
67: Cyfnewid Cymysg 4x50m i fechgyn Oedran Blwyddyn 11 a hyn - Medley Relay Boys Year 11 and over
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Lewis, Dan, Ethan a Grant, Ysgol Uwchradd Bryn Celynnog, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
02:10.31 |
2il
|
Iwan, Aled, Nathan a Garin, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
02:50.59 |
68: Cyfnewid Cymysg 4x50m i ferched Oedran Blwyddyn 11 a hyn - Medley Relay Girls Year 11 and over
|
Safle
|
Enw
|
Amser
|
1af
|
Cat, Bethany, Jess a Chloe, Ysgol Gyfun Cardinal Newman, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
02:48.94 |