281: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Kai James McMenamin, Ysgol Gynradd Hirael, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Georgia Jones, Ysgol Gynradd Hirael, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Corrina Knight, Ysgol Gynradd Cwm y Glo, Rhanbarth Eryri
|
282: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Huw Bearman, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Connall Daly, Adran Llanaelhaearn, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Andrea Mitchell, Adran Llanaelhaearn, Rhanbarth Eryri
|
283: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Jac W Jones, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Rees Evans, Ysgol Gynradd Hirael, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Mathieu Rees, Ysgol Gynradd Hirael, Rhanbarth Eryri
|
284: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Robin Janks, Adran Bethel, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Sioned Owen, Ysgol Uwchradd Botwnnog, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Angharad Gwyn, Ysgol Uwchradd Dyffryn Ogwen, Rhanbarth Eryri
|
285: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 9
|
1af
|
Ceri Griffith, Ysgol Uwchradd Tryfan, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Jamie Williams, Ysgol Uwchradd Dyffryn Ogwen, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Jamie Williams, Ysgol Uwchradd Dyffryn Ogwen, Rhanbarth Eryri
|
289: Gwaith Creadigol 2D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Ifan Arthur Parry, Adran Llanystumdwy, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Bethan Owen, Ysgol Gynradd Bronyfoel, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Katie Lloyd, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
290: Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Iwan Bee, Ysgol Gynradd Bronyfoel, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Owen Pickering, Ysgol Gynradd Llanllechid, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Jodie Thomas, Adran Abererch, Rhanbarth Eryri
|
291: Gwaith Creadigol 2D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Rowan Fernley, Ysgol Gynradd Penybryn, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Daniel John Strello, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
293: Gwaith Creadigol 2D Bl. 9
|
2il
|
Lisa Humphreys, Ysgol Uwchradd Eifionydd, Rhanbarth Eryri
|
297: Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Luke Worsey, Ysgol Gynradd Bronyfoel, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Liam Hughes, Ysgol Gynradd Cwm y Glo, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Casey Williams, Ysgol Gynradd Hirael, Rhanbarth Eryri
|
298: Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Joshua Williams, Ysgol Gynradd Penybryn, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Lois Glyn Roberts, Ysgol Gynradd Y Garnedd, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Phoebe Ll Hunter, Adran Bethel, Rhanbarth Eryri
|
299: Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Owain Williams, Adran Tudweiliog, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Ffion Llewelyn Owen, Ysgol Gynradd Nebo, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Rhiannon O'Marah, Ysgol Gynradd Penybryn, Rhanbarth Eryri
|
300: Gwaith Creadigol 3D Bl.2 ac iau (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Pentreuchaf, Adran Pentre Uchaf, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Grwp Felinheli, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Grwp Felinheli, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
301: Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Anna, Lowri, Emma, Ysgol Gynradd Llanrug, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Bois y Castell, Ysgol Gynradd Y Gelli, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Grwp Nia Owen, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
302: Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Y Garnedd, Ysgol Gynradd Y Garnedd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Grwp Llithfaen, Adran Llithfaen, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Grwp Bontnewydd, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
303: Gwaith Creadigol 3D Bl. 7 ac 8
|
2il
|
Robin Llwyd Jones, Adran Bethel, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Sarah Evans, Adran Aberdaron/Rhiw, Rhanbarth Eryri
|
308: Serameg / Crochenwaith Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Huw Bebb, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Llion Hughes, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Bethany Thomas, Adran Abererch, Rhanbarth Eryri
|
309: Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4
|
1af
|
Lois Jones, Adran Tudweiliog, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Ellen Jones, Adran Tudweiliog, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Cerian Griffiths, Adran Llanystumdwy, Rhanbarth Eryri
|
310: Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6
|
1af
|
Deio Williams, Adran Rhydyclafdy, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Zoe Dawson, Ysgol Gynradd Felinwnda, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
James Jones, Ysgol Gynradd Yr Hendre, Rhanbarth Eryri
|
311: Serameg / Crochenwaith Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Owen V. Jones, Adran Aberdaron/Rhiw, Rhanbarth Eryri
|
312: Serameg / Crochenwaith Bl. 9
|
1af
|
Owain Thomas, Adran Rhydyclafdy, Rhanbarth Eryri
|
316: Serameg / Crochenwaith Bl. 2 ac iau (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Bontnewydd, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Grwp Abererch, Adran Abererch, Rhanbarth Eryri
|
317: Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Hogiau Llyn, Adran Edern, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Grwp Edern, Adran Abererch, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Grwp Felinwnda, Ysgol Gynradd Felinwnda, Rhanbarth Eryri
|
318: Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Felinwnda, Ysgol Gynradd Felinwnda, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Grwp Felinwnda, Ysgol Gynradd Felinwnda, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Grwp Abererch, Adran Abererch, Rhanbarth Eryri
|
324: Gwaith 2D (A.A.A Cymedrol) Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Deiniol Jones, Ysgol Arbennig Pendalar, Rhanbarth Eryri
|
325: Gwaith 3D (A.A.A Cymedrol) Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Iwan Bee, Ysgol Gynradd Bronyfoel, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Mason Jones, Ysgol Gynradd Bronyfoel, Rhanbarth Eryri
|
327: Gwaith 3D (A.A.A Cymedrol) Bl. 6 ac iau (Grwp)
|
1af
|
Grwp Bronyfoel, Ysgol Gynradd Bronyfoel, Rhanbarth Eryri
|
341: Gwaith 2D (A.A.A Difrifol) Bl. 6 ac iau (Grwp)
|
1af
|
Grwp David, Ysgol Arbennig Hafod Lon, Rhanbarth Eryri
|
342: Gwaith 3D (A.A.A Difrifol) Bl. 6 ac iau (Grwp)
|
1af
|
Grwp Pendalar, Ysgol Arbennig Pendalar, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Grwp Pendalar, Ysgol Arbennig Pendalar, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Grwp Hafod Lon, Ysgol Arbennig Hafod Lon, Rhanbarth Eryri
|
345: Gwaith 3D (A.A.A Difrifol) Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
Danielle Roberts, Ysgol Arbennig Hafod Lon, Rhanbarth Eryri
|
347: Gwaith 3D (A.A.A Difrifol) Bl. 7, 8 a 9 (Grwp)
|
1af
|
Gwaith Grwp, Ysgol Arbennig Pendalar, Rhanbarth Eryri
|
349: Gwaith 2D (A.A.A Difrifol) dan 25 oed
|
1af
|
Grwp Pendalar, Ysgol Arbennig Pendalar, Rhanbarth Eryri
|
351: Gwaith 2D (A.A.A Difrifol) dan 25 oed (Grwp)
|
1af
|
Grwp Hafod Lon, Ysgol Arbennig Hafod Lon, Rhanbarth Eryri
|
353: Argraffu Bl. 2 ac iau
|
1af
|
James Rogers Jones, Ysgol Gynradd Y Garnedd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Lisa Thomas, Ysgol Gynradd Y Garnedd, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Llyr Jones, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
354: Argraffu Bl. 3 a 4
|
1af
|
Elin Mererid Williams, Ysgol Gynradd Y Garnedd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Branwen Morris Jones, Ysgol Gynradd Y Garnedd, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Mali Wyn, Ysgol Gynradd Y Garnedd, Rhanbarth Eryri
|
355: Argraffu Bl. 5 a 6
|
1af
|
Siôn Alun Williams, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Katy Richards, Ysgol Gynradd Y Garnedd, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Ffion Angharad Pritchard, Ysgol Gynradd Y Garnedd, Rhanbarth Eryri
|
356: Argraffu Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Gwenno Parry, Ysgol Uwchradd Glan y Mor, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Henry Warren Jones, Uwch Adran Bangor, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Lowri Williams, Uwch Adran Bangor, Rhanbarth Eryri
|
379: Caligraffeg 10-12 oed Bl. 5 a 6
|
1af
|
Elen Roberts, Adran Llithfaen, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Gwenllian Ellis, Adran Pentre Uchaf, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Demi Morgan, Adran Llanaelhaearn, Rhanbarth Eryri
|
385: Pypedau Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Ifan Arthur Parry, Adran Llanystumdwy, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Megan Leyland, Adran Abererch, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Meinir Fôn Huws, Adran Carmel, Rhanbarth Eryri
|
386: Pypedau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Lois A Jones, Ysgol Gynradd Tregarth, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Awel Haf Owen, Adran Abererch, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Meinir Fôn Huws, Adran Carmel, Rhanbarth Eryri
|
387: Pypedau Bl. 5 a 6
|
1af
|
Taran Casey, Ysgol Gynradd Beddgelert, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Dyfrig Llyr Williams, Adran Carmel, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Connie Mabbot, Ysgol Gynradd Beddgelert, Rhanbarth Eryri
|
388: Pypedau Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Catrin M Jones, Adran Tudweiliog, Rhanbarth Eryri
|
390: Pypedau Bl. 2 ac iau (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Aberdaron/Rhiw, Adran Aberdaron/Rhiw, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Grwp Abererch, Adran Abererch, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Grwp Llanystumdwy, Aelwyd Llanystumdwy, Rhanbarth Eryri
|
391: Pypedau Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Llanystumdwy, Aelwyd Llanystumdwy, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Grwp Abererch, Adran Abererch, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Grwp Abererch, Adran Abererch, Rhanbarth Eryri
|
392: Pypedau Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Bontnewydd, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Grwp Abererch, Adran Abererch, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Grwp Rhydyclafdy, Adran Rhydyclafdy, Rhanbarth Eryri
|
395: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Ynyr Harris, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Elis Derbyshire, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Sara Elin Parry, Ysgol Gynradd Llandwrog, Rhanbarth Eryri
|
396: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 3 a 4
|
1af
|
Emily Jones, Ysgol Gynradd Y Garnedd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Jordan Roberts, Adran Abererch, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Lois A Jones, Ysgol Gynradd Tregarth, Rhanbarth Eryri
|
397: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 5 a 6
|
1af
|
Steffan P. Evans, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Tesni Jones, Ysgol Gynradd Y Garnedd, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Catrin Jones, Adran Bethel, Rhanbarth Eryri
|
398: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Hanna Gwyn, Adran Bethel, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Hanna Gwyn, Adran Bethel, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Laura Hughes, Uwch Adran Bangor, Rhanbarth Eryri
|
403: 2D Tecstilau Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Ela M Owen, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Bethan Owen, Ysgol Gynradd Bronyfoel, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Mared Eswen, Ysgol Gynradd Bronyfoel, Rhanbarth Eryri
|
404: 2D Tecstilau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Emma Royle, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Inger K Williams, Ysgol Gynradd Y Garnedd, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Jasmine Evans, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
405: 2D Tecstilau Bl. 5 a 6
|
1af
|
Jac W Jones, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Anna Marie Worsey, Ysgol Gynradd Bronyfoel, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Llio Harman, Ysgol Gynradd Bronyfoel, Rhanbarth Eryri
|
411: 3D Tecstilau Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Mared Eswen, Ysgol Gynradd Bronyfoel, Rhanbarth Eryri
|
412: 3D Tecstilau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Lowri Ceiriog, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Rhys Jones, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Zoe Roberts, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
413: 3D Tecstilau Bl. 5 a 6
|
1af
|
Miriam Jones, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Lauren Williams, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Tamara Jones, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
419: Gwau/Crosio Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Bethan Owen, Ysgol Gynradd Bronyfoel, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Mared Eswen, Ysgol Gynradd Bronyfoel, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Owain Ellis, Ysgol Gynradd Bronyfoel, Rhanbarth Eryri
|
420: Gwau/Crosio Bl. 3 a 4
|
1af
|
Gwen Thomas, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Abbie Hughes, Ysgol Gynradd Bronyfoel, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Fflur Harman, Ysgol Gynradd Bronyfoel, Rhanbarth Eryri
|
421: Gwau/Crosio Bl. 5 a 6
|
1af
|
Anna Marie Worsey, Ysgol Gynradd Bronyfoel, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Branwen Alaw, Ysgol Gynradd Bronyfoel, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Llio Harman, Ysgol Gynradd Bronyfoel, Rhanbarth Eryri
|
427: Gwehyddu / Macrame Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Ifan Huw Hughes, Adran Llanystumdwy, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Llyr Edwards, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Mared Eswen, Ysgol Gynradd Bronyfoel, Rhanbarth Eryri
|
428: Gwehyddu / Macrame Bl. 3 a 4
|
1af
|
Bethan Humphreys, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Megan Lloyd, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Iwan Gwilym, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
429: Gwehyddu / Macrame Bl. 5 a 6
|
1af
|
Amy Askew, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Elin H. Morris, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Sara J. Jones, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
435: Ffasiwn Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Mali Wyn, Ysgol Gynradd Y Garnedd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Siwan Jois Paul, Ysgol Gynradd Y Gorlan, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Alaw Paul, Ysgol Gynradd Y Gorlan, Rhanbarth Eryri
|
448: Print Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Aaron Gwyn, Adran Bethel, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Jodie Thomas, Adran Abererch, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Amy Askew, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
449: Print Lliw Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
Hanna Gwyn, Adran Bethel, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Hanna Gwyn, Adran Bethel, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Eleth W Peate, Ysgol Uwchradd Eifionydd, Rhanbarth Eryri
|
451: Print Lliw Bl. 12 a 13
|
1af
|
Rhianmnon Hughes, Aelwyd Coleg Meirion Dwyfor, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Owain Llewelyn Morris, Aelod Unigol C. Llyn, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Owain Llewelyn Morris, Aelod Unigol C. Llyn, Rhanbarth Eryri
|
453: Printiau Du a Gwyn Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Ifan Arthur Parry, Adran Llanystumdwy, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Danni Lynden, Ysgol Gynradd Cwm y Glo, Rhanbarth Eryri
|
454: Printiau Du a Gwyn Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Lisa Angharad Evans, Aelwyd Llangybi, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Rhys Tomos, Ysgol Gynradd Y Garnedd, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Eben Myrddin Muse, Adran Carmel, Rhanbarth Eryri
|
455: Printiau Du a Gwyn Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
Irfon Williams, Ysgol Uwchradd Dyffryn Nantlle, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Gwenno Parry, Ysgol Uwchradd Glan y Mor, Rhanbarth Eryri
|
457: Printiau Du a Gwyn Bl. 12 a 13
|
1af
|
Owain Llewelyn Morris, Aelod Unigol C. Llyn, Rhanbarth Eryri
|
459: Printiau Lliw Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Robbyn Brinie, Ysgol Gynradd Llanrug, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Ifan Rees Jones, Adran/Uwch Adran Morfa Nefyn, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Bethan Hughes, Ysgol Gynradd Talysarn, Rhanbarth Eryri
|
460: Printiau Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Catrin Tomos, Ysgol Gynradd Y Garnedd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Aled Llyr Roberts, Adran Rhosgadfan, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Carwyn Jones, Adran Bethel, Rhanbarth Eryri
|
461: Printiau Lliw Bl. 7, 8, a 9
|
1af
|
Gwenno Parry, Ysgol Uwchradd Glan y Mor, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Eleth W Peate, Ysgol Uwchradd Eifionydd, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Bethan Williams, Ysgol Uwchradd Botwnnog, Rhanbarth Eryri
|
462: Printiau Lliw Bl. 10 ac 11
|
1af
|
Dafydd Owen, Ysgol Uwchradd Botwnnog, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Dafydd Owen, Ysgol Uwchradd Botwnnog, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Dafydd Owen, Ysgol Uwchradd Botwnnog, Rhanbarth Eryri
|
463: Printiau Lliw Bl. 12 a 13
|
1af
|
Owain Llewelyn Morris, Aelod Unigol C. Llyn, Rhanbarth Eryri
|
468: Gemwaith Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Bethany Thomas, Adran Abererch, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Shiwan Gwyn, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Mared Eswen, Ysgol Gynradd Bronyfoel, Rhanbarth Eryri
|
469: Gemwaith Bl. 3 a 4
|
1af
|
Ela Roberts, Adran/Uwch Adran Morfa Nefyn, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Mali Wyn, Ysgol Gynradd Y Garnedd, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Meinir Fôn Huws, Adran Carmel, Rhanbarth Eryri
|
470: Gemwaith Bl. 5 a 6
|
1af
|
Rebecca Roberts, Adran Abererch, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Rebecca Pritchard, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Emma Wyn, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
471: Gemwaith Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Gweno P Williams, Adran Tudweiliog, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Sarah Evans, Adran Aberdaron/Rhiw, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Sera E. Williams, Adran Aberdaron/Rhiw, Rhanbarth Eryri
|
472: Gemwaith Bl. 9
|
1af
|
Gwenllian Roberts, Adran Aberdaron/Rhiw, Rhanbarth Eryri
|
476: Dylunio a Thechnoleg Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Ifan Arthur Parry, Adran Llanystumdwy, Rhanbarth Eryri
|
477: Dylunio a Thechnoleg Bl. 3 a 4
|
1af
|
Lois Jones, Adran Tudweiliog, Rhanbarth Eryri
|
478: Dylunio a Thechnoleg Bl. 5 a 6
|
1af
|
Deio Williams, Adran Rhydyclafdy, Rhanbarth Eryri
|
479: Dylunio a Thechnoleg Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Gwenno Williams, Adran Tudweiliog, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Gwenno Parry, Ysgol Uwchradd Glan y Mor, Rhanbarth Eryri
|
482: Dylunio a Thechnoleg Bl. 12 a 13
|
1af
|
Evan Hedd Roberts, Aelwyd Gwrtheyrn, Rhanbarth Eryri
|
484: Dylunio a Thechnoleg Bl. 2 ac iau (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Indeg, Adran Rhydyclafdy, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Pysgotwyr y Porth, Adran Aberdaron/Rhiw, Rhanbarth Eryri
|
485: Dylunio a Thechnoleg Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Rhydyclafdy, Adran Rhydyclafdy, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Grwp Aberdaron a Rhiw, Adran Aberdaron/Rhiw, Rhanbarth Eryri
|
486: Dylunio a Thechnoleg Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp BL.5, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Grwp Tregarth, Ysgol Gynradd Tregarth, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Hogi Rhyd, Adran Rhydyclafdy, Rhanbarth Eryri
|
491: Creu Arteffact Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Iwan Fôn Lewis, Adran/Uwch Adran Morfa Nefyn, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Sara Williams, Adran/Uwch Adran Morfa Nefyn, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Manon Roberts, Adran/Uwch Adran Morfa Nefyn, Rhanbarth Eryri
|