281: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Mared Elen, Ysgol Gynradd Llanddoged, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
William Morris, Ysgol Gynradd Rhydgaled, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Sophie Parry, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
282: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Eleri Evans, Ysgol Gynradd Y Plas, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Ceri Elen Parry, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Julian Williams, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
283: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Sam Durrans, Ysgol Gynradd Y Plas, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Evelyn Moulden, Ysgol Gynradd Tal y Bont, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Ashley Beacall, Ysgol Gynradd Nant y Coed, Rhanbarth Conwy
|
289: Gwaith Creadigol 2D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Aaron Wyn Davies, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Jac Lloyd, Ysgol Gynradd Llanddoged, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Wil Jones, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
290: Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Glain Roberts, Adran Bentref Ysbyty Ifan, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Naiomi Fflur, Ysgol Gynradd Llanddoged, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Maredudd Pyrs, Adran Bentref Ysbyty Ifan, Rhanbarth Conwy
|
291: Gwaith Creadigol 2D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Anna Fflur Cawthray, Ysgol Gynradd Bod Alaw, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Elin Mair Royle, Ysgol Gynradd Llanddoged, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Lloydy Davies, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
292: Gwaith Creadigol 2D Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Angharad Llwyd, Aelwyd Abergele, Rhanbarth Conwy
|
293: Gwaith Creadigol 2D Bl. 9
|
1af
|
Melangell Aled, Uwch Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
297: Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Tomos Jones, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Leah Medi Royle, Ysgol Gynradd Llanddoged, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Osian Morgan, Ysgol Gynradd Bod Alaw, Rhanbarth Conwy
|
298: Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Angharad Haf Evans, Adran Bentref Ysbyty Ifan, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Anni Owen, Ysgol Gynradd Llannefydd, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Ffion Roberts, Ysgol Gynradd Bod Alaw, Rhanbarth Conwy
|
299: Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Alice Sheilds, Ysgol Gynradd Dolgarrog, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Rhodri Jones, Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Jacob Roberts, Ysgol Gynradd Bod Alaw, Rhanbarth Conwy
|
300: Gwaith Creadigol 3D Bl.2 ac iau (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Hana, Ysgol Gynradd Llannefydd, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Grwp Pont y Glyn, Ysgol Gynradd Dinmael, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Grwp Branwen, Ysgol Gynradd Llanddoged, Rhanbarth Conwy
|
301: Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Ifan, Ysgol Gynradd Llanddoged, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Grwp Tiffany, Ysgol Gynradd Tudno, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Grwp Ceri, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
302: Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Natalie, Ysgol Gynradd Dinmael, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Grwp Craig, Ysgol Gynradd Maelgwn, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Gareth a Dafydd, Ysgol Gynradd Dinmael, Rhanbarth Conwy
|
308: Serameg / Crochenwaith Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Emily Paterson, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Rhian James, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Rosie Jones, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd, Rhanbarth Conwy
|
309: Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4
|
1af
|
Siriol Angharad Elis, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Elain Jones, Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
John Snape, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd, Rhanbarth Conwy
|
310: Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6
|
1af
|
Cai Llwyd Elis, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Rhodri Jones, Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Ilan Hughes, Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
311: Serameg / Crochenwaith Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Gwenno Hâf Ellis, Uwch Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Mabon Rhun Elis, Uwch Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
313: Serameg / Crochenwaith Bl. 10 ac 11
|
1af
|
Lowri Lloyd Hughes, Aelwyd Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
318: Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Osian, Ysgol Gynradd Llannefydd, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Grwp Bryony, Ysgol Gynradd Pencae, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Grwp Tomos, Ysgol Gynradd Pencae, Rhanbarth Conwy
|
324: Gwaith 2D (A.A.A Cymedrol) Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Carys Graham, Ysgol Gynradd Bod Alaw, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Carys Graham, Ysgol Gynradd Bod Alaw, Rhanbarth Conwy
|
326: Gwaith 2D (A.A.A Cymedrol) Bl. 6 ac iau (Grwp)
|
1af
|
Grwp Adam Roberts, Ysgol Arbennig Y Gogarth, Rhanbarth Conwy
|
327: Gwaith 3D (A.A.A Cymedrol) Bl. 6 ac iau (Grwp)
|
1af
|
Grwp Alice, Ysgol Arbennig Y Gogarth, Rhanbarth Conwy
|
328: Gwaith Lluniadu 2D (A.A.A Cymedrol) Bl. 7,8 a 9
|
1af
|
Huw Tryweryn Jones, Uwch Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
329: Gwaith 2D (A.A.A Cymedrol) Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
Terence Bussell, Ysgol Arbennig Y Gogarth, Rhanbarth Conwy
|
330: Gwaith 3D (A.A.A Cymedrol) Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
Kerry Hughes, Ysgol Uwchradd Bryn Elian, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Jordan Davies, Ysgol Uwchradd Bryn Elian, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Steven Jones, Ysgol Uwchradd Bryn Elian, Rhanbarth Conwy
|
331: Gwaith 2D (A.A.A Cymedrol) Bl. 7, 8 a 9 (Grwp)
|
1af
|
Grwp Shayna, Ysgol Arbennig Y Gogarth, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Grwp Simon, Ysgol Arbennig Y Gogarth, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Grwp Amy, Ysgol Arbennig Y Gogarth, Rhanbarth Conwy
|
335: Gwaith 3D (A.A.A Cymedrol) dan 25 oed
|
1af
|
Lewis Ellis, Ysgol Uwchradd Bryn Elian, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Katie Dyas, Ysgol Uwchradd Bryn Elian, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Marilyn Turner, Ysgol Uwchradd Bryn Elian, Rhanbarth Conwy
|
338: Gwaith Lluniadu 2D (A.A.A Difrifol) Bl. 6 ac Iau
|
1af
|
Daniel Lewis Jones, Ysgol Arbennig Y Gogarth, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Connor Strevens, Ysgol Arbennig Y Gogarth, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Amy Whitely, Ysgol Arbennig Y Gogarth, Rhanbarth Conwy
|
341: Gwaith 2D (A.A.A Difrifol) Bl. 6 ac iau (Grwp)
|
1af
|
Grwp Connor Stevens, Ysgol Arbennig Y Gogarth, Rhanbarth Conwy
|
345: Gwaith 3D (A.A.A Difrifol) Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
Raymond Williams, Ysgol Uwchradd Bryn Elian, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Huw Jones, Ysgol Uwchradd Bryn Elian, Rhanbarth Conwy
|
346: Gwaith 2D (A.A.A Difrifol) Bl. 7, 8 a 9 (Grwp)
|
1af
|
Richard Jones, Ysgol Arbennig Y Gogarth, Rhanbarth Conwy
|
351: Gwaith 2D (A.A.A Difrifol) dan 25 oed (Grwp)
|
1af
|
Grwp David Llewelyn Jones, Ysgol Arbennig Y Gogarth, Rhanbarth Conwy
|
352: Gwaith 3D (A.A.A Difrifol) dan 25 oed (Grwp)
|
1af
|
Grwp Euros Pierce, Ysgol Arbennig Y Gogarth, Rhanbarth Conwy
|
353: Argraffu Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Glyn Paewai, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Aaron Beacher, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Ieuan Morris, Ysgol Gynradd Rhydgaled, Rhanbarth Conwy
|
354: Argraffu Bl. 3 a 4
|
1af
|
Erin Wynne Woodhouse, Ysgol Gynradd Bro Aled, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Steffan Wyn Horan, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Angharad Ll Roberts, Ysgol Gynradd Bro Aled, Rhanbarth Conwy
|
355: Argraffu Bl. 5 a 6
|
1af
|
Lucy Keel, Ysgol Gynradd Talhaiarn, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Catherine Higott, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Matthew Littlewood, Ysgol Gynradd Talhaiarn, Rhanbarth Conwy
|
361: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Aron Evans, Ysgol Gynradd Pentrefoelas, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Aled P Bysouth, Ysgol Gynradd Bod Alaw, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Jordan Williams, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd, Rhanbarth Conwy
|
362: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 3 a 4
|
1af
|
Dafydd Gwilym, Ysgol Gynradd Llanddoged, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Ifan Arthur Hughes, Ysgol Gynradd Llanddoged, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Esther Dyke, Ysgol Gynradd Dinmael, Rhanbarth Conwy
|
363: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 5 a 6
|
1af
|
Mostyn Lloyd Jones, Ysgol Gynradd Llanddoged, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Gwenno Edwards, Ysgol Gynradd Pentrefoelas, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Sam Walton, Ysgol Gynradd Dolwyddelan, Rhanbarth Conwy
|
366: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 10 ac 11
|
1af
|
Lowri Wyn Pierce, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Osian West, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Liam Morris, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
367: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 12 a 13
|
1af
|
Gareth Hackin, Aelod Unigol.C.Bro Dulais, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Gethin Wyn Jones, Uwch Adran Abergele, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Aled Rees Williams, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
368: Graffeg Cyfrifiadurol dan 25 oed
|
1af
|
Neil Hughes, Coleg Llandrillo, Rhanbarth Conwy
|
369: Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Joshua Cook, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Llion Morris, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Lowri Penrose, Ysgol Gynradd Bod Alaw, Rhanbarth Conwy
|
379: Caligraffeg 10-12 oed Bl. 5 a 6
|
1af
|
Philippa Siân Linton, Ysgol Gynradd Bod Alaw, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Gwenfair Alaw Hughes, Ysgol Gynradd Llanddoged, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Catrin Angharad Williams, Ysgol Gynradd Llanddoged, Rhanbarth Conwy
|
385: Pypedau Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Llywela Edwards, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Martha Davies, Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Kyle Williams, Ysgol Babanod Glan Gele, Rhanbarth Conwy
|
386: Pypedau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Steffan Wyn Horan, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Ifan Davies, Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Emily Hamer, Ysgol Gynradd Talhaiarn, Rhanbarth Conwy
|
387: Pypedau Bl. 5 a 6
|
1af
|
Rebekah Hansen, Ysgol Gynradd Talhaiarn, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Lillian Anne Hamer, Ysgol Gynradd Talhaiarn, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Grace Evans, Ysgol Gynradd Talhaiarn, Rhanbarth Conwy
|
390: Pypedau Bl. 2 ac iau (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Celynnin, Ysgol Gynradd Llangelynnin, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Toby Jones a Rhys Hughes, Ysgol Gynradd Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Grwp Kieran, Ysgol Babanod Glan Gele, Rhanbarth Conwy
|
391: Pypedau Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Ifan Davies a Amlyn Layton, Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Rebecca, Katy, Chelcey a Lauren, Ysgol Gynradd Talhaiarn, Rhanbarth Conwy
|
392: Pypedau Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Osian Lane, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd, Rhanbarth Conwy
|
395: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Branwen Lois Tudur, Ysgol Gynradd Llanddoged, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Rhiannon Elidan, Ysgol Gynradd Llanddoged, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Eilir Gwyn, Ysgol Gynradd Bod Alaw, Rhanbarth Conwy
|
396: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 3 a 4
|
1af
|
Lowri Fflur Jones, Ysgol Gynradd Bod Alaw, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Ifan Arthur Hughes, Ysgol Gynradd Llanddoged, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Caron Gwyn Evans, Adran Bentref Ysbyty Ifan, Rhanbarth Conwy
|
397: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 5 a 6
|
1af
|
Ffion Alys Jones, Ysgol Gynradd Bod Alaw, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Alaw Roberts, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Haf Elwy Davies, Ysgol Gynradd Glan Morfa, Rhanbarth Conwy
|
403: 2D Tecstilau Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Sophie Parry, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Rhiannon Elidan, Ysgol Gynradd Llanddoged, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Mared Fflur Jones, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
404: 2D Tecstilau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Elena Owen, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Ifan Arthur Hughes, Ysgol Gynradd Llanddoged, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Mirain Glyn, Adran Bentref Ysbyty Ifan, Rhanbarth Conwy
|
405: 2D Tecstilau Bl. 5 a 6
|
1af
|
Dion Ellis Evans, Ysgol Gynradd Pentrefoelas, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Gwenan Haf Jones, Ysgol Gynradd Pentrefoelas, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Elin Pyrs, Adran Bentref Ysbyty Ifan, Rhanbarth Conwy
|
411: 3D Tecstilau Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Ffion Renney, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Aron Roberts, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Steffan Roberts, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
412: 3D Tecstilau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Elain Jones, Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Jesmine Kepil, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Curtis Holt, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
413: 3D Tecstilau Bl. 5 a 6
|
1af
|
Catrin Davies, Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
414: 3D Tecstilau Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Gwenno Davies, Uwch Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
419: Gwau/Crosio Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Sara Kynaston, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Mared-Wyn Jones, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
420: Gwau/Crosio Bl. 3 a 4
|
1af
|
Ellen Parker, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Siriol Angharad Elis, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Tesni Paewai, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
421: Gwau/Crosio Bl. 5 a 6
|
1af
|
Nia Jones, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Nia Davies, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
427: Gwehyddu / Macrame Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Eleanor Goddard, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Sophie Parry, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Tomos Evans, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
428: Gwehyddu / Macrame Bl. 3 a 4
|
1af
|
Megan Evans, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Elain Jones, Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Tomos Ellis, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
429: Gwehyddu / Macrame Bl. 5 a 6
|
1af
|
Rhodri Jones, Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Dafydd Evans, Ysgol Gynradd Dinmael, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Gareth Edwards Lee, Ysgol Gynradd Dinmael, Rhanbarth Conwy
|
435: Ffasiwn Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Ceri Louise Jones, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Sophie Parry, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Daniel Jones, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
441: Print Du a Gwyn Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Llion Morris, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Katie Dallimore, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Branwen Lois, Ysgol Gynradd Llanddoged, Rhanbarth Conwy
|
442: Print Du a Gwyn Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
James Trebinski, Ysgol Gynradd Dolwyddelan, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Steffan Wyn Horan, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Jane McAdam, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd, Rhanbarth Conwy
|
447: Print Lliw Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Llion Morris, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Eilir Gwyn, Ysgol Gynradd Bod Alaw, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Eilir Gwyn, Ysgol Gynradd Bod Alaw, Rhanbarth Conwy
|
448: Print Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Lauren Carroll, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Joshua Cook, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Joshua Cook, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
449: Print Lliw Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
Bethan Dickinson, Aelwyd Abergele, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Enlli Vaughan, Adran Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Gwenno Davies, Uwch Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
453: Printiau Du a Gwyn Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Charlie Jones, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Shophie Snape, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Jordan Williams, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd, Rhanbarth Conwy
|
454: Printiau Du a Gwyn Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
James Trebinski, Ysgol Gynradd Dolwyddelan, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Haf Hughes, Uwch Adran Abergele, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
James Trebinski, Ysgol Gynradd Dolwyddelan, Rhanbarth Conwy
|
458: Printiau Du a Gwyn dan 25 oed
|
1af
|
Bethan Mary Thomas, Coleg Llandrillo, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Kara Garland, Coleg Llandrillo, Rhanbarth Conwy
|
459: Printiau Lliw Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Victoria Law, Ysgol Gynradd Betws yn Rhos, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Eilir Gwyn, Ysgol Gynradd Bod Alaw, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Eilir Gwyn, Ysgol Gynradd Bod Alaw, Rhanbarth Conwy
|
460: Printiau Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Eurgain Llwyd, Ysgol Gynradd Llanddoged, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Elin Haf Bysouth, Ysgol Gynradd Bod Alaw, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Llio Jones, Ysgol Gynradd Tal y Bont, Rhanbarth Conwy
|
461: Printiau Lliw Bl. 7, 8, a 9
|
1af
|
Enlli Vaughan, Uwch Adran Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Angharad Llwyd, Aelwyd Abergele, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Gwenno Davies, Uwch Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
465: Fideo Oedran Cynradd
|
1af
|
Grwp John K Jones, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd, Rhanbarth Conwy
|
468: Gemwaith Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Rhiannon Elidan Hughes, Ysgol Gynradd Llanddoged, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Lois Anna Evans, Adran Bentref Ysbyty Ifan, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Daniel Jones, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
469: Gemwaith Bl. 3 a 4
|
1af
|
Lowri Fflur Jones, Ysgol Gynradd Bod Alaw, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Siwan Rhys Ellis, Adran Bentref Ysbyty Ifan, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Gwen Lloyd Thomas, Adran Bentref Ysbyty Ifan, Rhanbarth Conwy
|
470: Gemwaith Bl. 5 a 6
|
1af
|
Ffion Alys Jones, Ysgol Gynradd Bod Alaw, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Cerrie Roberts, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Charlotte McCarthy, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd, Rhanbarth Conwy
|
471: Gemwaith Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Marial Clwyd, Uwch Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
479: Dylunio a Thechnoleg Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Anwen Darlington, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Bethan Angharad Huws, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Manon Roberts, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
480: Dylunio a Thechnoleg Bl. 9
|
1af
|
Nikka Thompson, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Medi Burslem, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Rose Jones, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
481: Dylunio a Thechnoleg Bl. 10 ac 11
|
1af
|
Connie Middleman, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Rhun Aled Jones, Uwch Adran Abergele, Rhanbarth Conwy
|
482: Dylunio a Thechnoleg Bl. 12 a 13
|
1af
|
Osian Evans, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Griffith Griffiths, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
483: Dylunio a Thechnoleg dan 25 oed
|
1af
|
Aron Owen, Aelwyd Abergele, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Gwyn Roberts, Aelwyd Abergele, Rhanbarth Conwy
|
484: Dylunio a Thechnoleg Bl. 2 ac iau (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Robini, Ysgol Babanod Glan Gele, Rhanbarth Conwy
|
487: Dylunio a Thechnoleg Bl. 7 ac 8 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Ruth Mererid Jones, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Grwp Elen W Roberts, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Grwp Jessica Thorogood, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
491: Creu Arteffact Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Elias Ioseff Jones, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Ynyr Jones, Ysgol Gynradd Pentrefoelas, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Ellis Payne-Evans, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
492: Creu Arteffact Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Kieron Muhoney, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Aron Gwyn Williams, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Llio Morris, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
494: Creu Arteffact Bl. 10 ac 11
|
1af
|
Robert Pring, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Ian Bettany, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Angharad Williams, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
495: Creu Arteffact Bl. 12 a 13
|
1af
|
Steffan Whiteley, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Michael Jones, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
496: Creu Arteffact dan 25 oed
|
1af
|
William Arrowsmith, Aelwyd Abergele, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Gwyn Roberts, Aelwyd Abergele, Rhanbarth Conwy
|