281: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Alexander Anton-Stephens, Ysgol Fabanod Ladywell Green, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Anna Jones, Ysgol Gynradd Machynlleth, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Caryl Lewis, Ysgol Gynradd Llanfair Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
282: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Harri Worman, Ysgol Gynradd Glantwymyn, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Dylan Jones, Ysgol Gynradd Glantwymyn, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Dewi Cornish, Ysgol Dafydd Llwyd, Rhanbarth Maldwyn
|
283: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Rhiannon Williams, Ysgol Gynradd Llanidloes, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Sara Rhys Vaughan, Ysgol Gynradd Glantwymyn, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Emily Lovell, Ysgol Dafydd Llwyd, Rhanbarth Maldwyn
|
284: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Paul Blainey, Ysgol Uwchradd Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
287: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 12 a 13
|
1af
|
Llinos Glyn, Ysgol Uwchradd Bro Ddyfi, Rhanbarth Maldwyn
|
289: Gwaith Creadigol 2D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Lois Cornish, Ysgol Dafydd Llwyd, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Alix Jones, Ysgol Fabanod Ladywell Green, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Ifor Evans, Ysgol Gynradd Machynlleth, Rhanbarth Maldwyn
|
290: Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Harri Worman, Ysgol Gynradd Glantwymyn, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Kimberley Evans, Ysgol Gynradd Maesyrhandir, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Gwydion Davies, Ysgol Gynradd Glantwymyn, Rhanbarth Maldwyn
|
291: Gwaith Creadigol 2D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Amy Leonard, Ysgol Dafydd Llwyd, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Philip Fennah, Ysgol Gynradd Llanbrynmair, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Sioned Lewis, Ysgol Gynradd Abermiwl, Rhanbarth Maldwyn
|
292: Gwaith Creadigol 2D Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Imogen Jones, Ysgol Uwchradd Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Llewelyn Williams, Ysgol Uwchradd Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
297: Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Ieuan Evans, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Carys Hughes, Ysgol Babanod Ardwyn, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Gwen Jones, Ysgol Gynradd Pennant, Rhanbarth Maldwyn
|
298: Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Arwyn Huxley, Ysgol Gynradd Llanfair Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Gethin Bickerton, Ysgol Gynradd Llanrhaeadr ym Mochnant, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Owen Bass, Ysgol Gynradd Maesydre, Rhanbarth Maldwyn
|
299: Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Matthew Brown, Ysgol Gynradd Aberhafesp, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Arfon Rowlands, Ysgol Gynradd Llanfihangel yng Ngwynfa, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Molly Meade, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
300: Gwaith Creadigol 3D Bl.2 ac iau (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Eleri Evans, Ysgol Gynradd Llanfair Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Daniel a Huw, Ysgol Gynradd Llanfair Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Emma Clark, Ysgol Gynradd Llanfair Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
301: Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Carys Evans, Adran Cribyn, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Ashley Pedrini, Ysgol Gynradd Abermiwl, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Gwyndaf Oliver, Ysgol Gynradd Llanfyllin, Rhanbarth Maldwyn
|
302: Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Iwan Parry, Ysgol Gynradd Llanfihangel yng Ngwynfa, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Sarah Williams, Ysgol Gynradd Glantwymyn, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Rhodri Evans, Ysgol Gynradd Glantwymyn, Rhanbarth Maldwyn
|
303: Gwaith Creadigol 3D Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Hollie Lloyd Hughes, Ysgol Uwchradd Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Bethan Lovgreen, Ysgol Uwchradd Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Zoe Gilbert Hall, Ysgol Uwchradd Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
308: Serameg / Crochenwaith Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Alexander Anton-Stephens, Ysgol Fabanod Ladywell Green, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Catrin Parry, Ysgol Dafydd Llwyd, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Rhiannon Edwards, Ysgol Dafydd Llwyd, Rhanbarth Maldwyn
|
309: Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4
|
1af
|
Ieuan Williams, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Katie Price, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Tatjana Boomsma, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
310: Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6
|
1af
|
Catherine Bennett, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Ceri Jones, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Molly Meade, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
311: Serameg / Crochenwaith Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Emma Jenkins, Ysgol Uwchradd Llanfyllin, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Rhodri Prys Jones, Ysgol Uwchradd Llanfyllin, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Sara Wilde, Ysgol Uwchradd Llanfyllin, Rhanbarth Maldwyn
|
316: Serameg / Crochenwaith Bl. 2 ac iau (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Alix Jones, Ysgol Fabanod Ladywell Green, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Jayden Owen-Jones, Ysgol Fabanod Ladywell Green, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Ieuan Griffiths, Ysgol Dafydd Llwyd, Rhanbarth Maldwyn
|
317: Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Siân Jones, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
George Coe, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Bryn Evans, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
318: Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Jenny Robinson, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Cathryn Robinson, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Lewis Lloyd Lewis, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
319: Serameg / Crochenwaith Bl. 7 ac 8 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp 7E, Ysgol Uwchradd Llanfyllin, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Grwp 7S, Ysgol Uwchradd Llanfyllin, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Grwp 7W, Ysgol Uwchradd Llanfyllin, Rhanbarth Maldwyn
|
324: Gwaith 2D (A.A.A Cymedrol) Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Nerys Jones, Ysgol Gynradd Llanbrynmair, Rhanbarth Maldwyn
|
339: Gwaith 2D (A.A.A Difrifol) Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Arwyn Roberts, Ysgol Gynradd Llanfyllin, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Arwyn Roberts, Ysgol Gynradd Llanfyllin, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Arwyn Roberts, Ysgol Gynradd Llanfyllin, Rhanbarth Maldwyn
|
340: Gwaith 3D (A.A.A Difrifol) Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Arwyn Roberts, Ysgol Gynradd Llanfyllin, Rhanbarth Maldwyn
|
353: Argraffu Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Alexander Anton-Stephens, Ysgol Fabanod Ladywell Green, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Ianto Jones, Ysgol Dafydd Llwyd, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Tirion Callery, Ysgol Gynradd Rhiwbechan, Rhanbarth Maldwyn
|
354: Argraffu Bl. 3 a 4
|
1af
|
Aled Jones, Ysgol Dafydd Llwyd, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Elin Evans, Ysgol Gynradd Machynlleth, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Sophie Riordan, Ysgol Gynradd Abermiwl, Rhanbarth Maldwyn
|
355: Argraffu Bl. 5 a 6
|
1af
|
Zoe Fleming, Ysgol Gynradd Machynlleth, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Josie Evans, Ysgol Gynradd Efyrnwy, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Julia Frost, Ysgol Gynradd Maesydre, Rhanbarth Maldwyn
|
361: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Ben Jones, Ysgol Gynradd Llanfair Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Sophie Jones, Ysgol Gynradd Llanfair Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Carys Evans, Ysgol Gynradd Machynlleth, Rhanbarth Maldwyn
|
362: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 3 a 4
|
1af
|
Nan Thomas, Ysgol Dafydd Llwyd, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Heini Lois Jones, Ysgol Gynradd Machynlleth, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Theo Rodway, Ysgol Gynradd Maesydre, Rhanbarth Maldwyn
|
363: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 5 a 6
|
1af
|
Osian Pryce, Ysgol Gynradd Glantwymyn, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Rhiannon Williams, Ysgol Gynradd Llanidloes, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Henry Thompson, Ysgol Gynradd Llanfyllin, Rhanbarth Maldwyn
|
364: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Anwen Parry, Ysgol Uwchradd Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
369: Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Nicholas Jones, Ysgol Gynradd Aberhafesp, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Owen Glyn, Ysgol Gynradd Machynlleth, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Bradley Merchant, Ysgol Gynradd Pennant, Rhanbarth Maldwyn
|
379: Caligraffeg 10-12 oed Bl. 5 a 6
|
1af
|
Rhiannon Moreton, Ysgol Gynradd Pennant, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Leanne Trow, Ysgol Gynradd Abermiwl, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Hannah Riordan, Ysgol Gynradd Abermiwl, Rhanbarth Maldwyn
|
382: Caligraffeg Bl. 10 ac 11
|
1af
|
Marian N. Jones, Ysgol Uwchradd Llanidloes, Rhanbarth Maldwyn
|
385: Pypedau Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Ionawr Williams, Ysgol Gynradd Llanidloes, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Ionawr Williams, Ysgol Gynradd Llanidloes, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Ionawr Williams, Ysgol Gynradd Llanidloes, Rhanbarth Maldwyn
|
390: Pypedau Bl. 2 ac iau (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Sarah Jones, Ysgol Gynradd Llanfair Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Thomas, Elin a Lucy, Ysgol Gynradd Efyrnwy, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Bryn a Holly, Ysgol Gynradd Efyrnwy, Rhanbarth Maldwyn
|
391: Pypedau Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Bethan, Ysgol Gynradd Abermiwl, Rhanbarth Maldwyn
|
395: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Alexander Anton-Stephens, Ysgol Fabanod Ladywell Green, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Jayden Owen-Jones, Ysgol Fabanod Ladywell Green, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Kelly Myring, Ysgol Fabanod Ladywell Green, Rhanbarth Maldwyn
|
396: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 3 a 4
|
1af
|
Miriam Davies, Ysgol Gynradd Glantwymyn, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Miriam Davies, Ysgol Gynradd Glantwymyn, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Ffion Davies, Ysgol Gynradd Pennant, Rhanbarth Maldwyn
|
397: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 5 a 6
|
1af
|
Josie Wilkinson, Ysgol Gynradd Llanfyllin, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Heidi Breeze, Ysgol Gynradd Pennant, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Crystal Burt, Ysgol Gynradd Maesydre, Rhanbarth Maldwyn
|
403: 2D Tecstilau Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Hannah Coe, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Louise Tanner, Ysgol Gynradd yr Eglwys yng Nghymru Llansantffraid, Rhanbarth Maldwyn
|
404: 2D Tecstilau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Ieuan Williams, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Hannah Roberts, Ysgol Gynradd Maesydre, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Katie Price, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
405: 2D Tecstilau Bl. 5 a 6
|
1af
|
Lisa Fflur Waters, Ysgol Gynradd Glantwymyn, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Jenny Robinson, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Megan Ryder, Ysgol Gynradd Glantwymyn, Rhanbarth Maldwyn
|
411: 3D Tecstilau Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Kelly Myring, Ysgol Fabanod Ladywell Green, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Megan Wilkinson, Ysgol Gynradd Llanfyllin, Rhanbarth Maldwyn
|
412: 3D Tecstilau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Nan Thomas, Ysgol Dafydd Llwyd, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Emily Hughes, Ysgol Gynradd Abermiwl, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Martha Redway, Ysgol Gynradd Maesydre, Rhanbarth Maldwyn
|
413: 3D Tecstilau Bl. 5 a 6
|
1af
|
Adelaide Edwards, Ysgol Gynradd Llanfyllin, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Rhian Morris, Ysgol Gynradd Maesydre, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Rhiannon Evans, Ysgol Gynradd Rhiwbechan, Rhanbarth Maldwyn
|
419: Gwau/Crosio Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Shannon Ward, Ysgol Fabanod Ladywell Green, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Alix Jones, Ysgol Fabanod Ladywell Green, Rhanbarth Maldwyn
|
420: Gwau/Crosio Bl. 3 a 4
|
1af
|
Ieuan Williams, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Elena Pryce, Ysgol Gynradd Glantwymyn, Rhanbarth Maldwyn
|
421: Gwau/Crosio Bl. 5 a 6
|
1af
|
James Davies, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Jordan Watkin, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Cathryn Robinson, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
427: Gwehyddu / Macrame Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Elin Thomas, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Bryn Lewis, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Laura Mitchell, Ysgol Fabanod Ladywell Green, Rhanbarth Maldwyn
|
428: Gwehyddu / Macrame Bl. 3 a 4
|
1af
|
Sophie Riordan, Ysgol Gynradd Abermiwl, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Charlene Breese, Ysgol Gynradd Caersws, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Bryn Evans, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
429: Gwehyddu / Macrame Bl. 5 a 6
|
1af
|
Arwyn Richards, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Elliw Morris, Ysgol Gynradd Glantwymyn, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Joshua Davies, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
435: Ffasiwn Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Becky Kettle, Ysgol Gynradd Llanfyllin, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Megan Lloyd Evans, Ysgol Gynradd Llanfyllin, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Richard Lewis, Ysgol Gynradd Llanfyllin, Rhanbarth Maldwyn
|
441: Print Du a Gwyn Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Ben Sulley, Ysgol Dafydd Llwyd, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Wil Whittington, Ysgol Dafydd Llwyd, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Emily Wittington, Ysgol Dafydd Llwyd, Rhanbarth Maldwyn
|
442: Print Du a Gwyn Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Catrin Jones, Ysgol Gynradd Glantwymyn, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Hywel Bennett, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Mari Carrington, Ysgol Dafydd Llwyd, Rhanbarth Maldwyn
|
447: Print Lliw Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Frankie Jones, Ysgol Gynradd Llanfair Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Ben Sully, Ysgol Dafydd Llwyd, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Ffion Barnett, Ysgol Dafydd Llwyd, Rhanbarth Maldwyn
|
448: Print Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Owen Glyn, Ysgol Gynradd Machynlleth, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Ben Jones, Ysgol Gynradd Llanfair Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Sioned Barnett, Ysgol Dafydd Llwyd, Rhanbarth Maldwyn
|
451: Print Lliw Bl. 12 a 13
|
1af
|
Robert Price, Ysgol Uwchradd Bro Ddyfi, Rhanbarth Maldwyn
|
453: Printiau Du a Gwyn Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Wil Whittington, Ysgol Dafydd Llwyd, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Emily Wittington, Ysgol Dafydd Llwyd, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Ben Sulley, Ysgol Dafydd Llwyd, Rhanbarth Maldwyn
|
454: Printiau Du a Gwyn Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Esther Barton, Ysgol Gynradd Rhiwbechan, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Mari Carrington, Ysgol Dafydd Llwyd, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Amy Leonard, Ysgol Dafydd Llwyd, Rhanbarth Maldwyn
|
459: Printiau Lliw Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Ben Sulley, Ysgol Dafydd Llwyd, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Ffion Barnett, Ysgol Dafydd Llwyd, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Frankie Jones, Ysgol Gynradd Llanfair Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
460: Printiau Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Ben Jones, Ysgol Gynradd Llanfair Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Matthew Richardson, Ysgol Gynradd Llanfair Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Mared Haf Owen, Ysgol Gynradd Dyffryn Trannon, Rhanbarth Maldwyn
|
461: Printiau Lliw Bl. 7, 8, a 9
|
1af
|
Aled Roberts, Ysgol Uwchradd Bro Ddyfi, Rhanbarth Maldwyn
|
463: Printiau Lliw Bl. 12 a 13
|
1af
|
Robert Price, Ysgol Uwchradd Bro Ddyfi, Rhanbarth Maldwyn
|
468: Gemwaith Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Shannon Ward, Ysgol Fabanod Ladywell Green, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Chloe Wilkins, Ysgol Fabanod Ladywell Green, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Bethan Leonard, Ysgol Dafydd Llwyd, Rhanbarth Maldwyn
|
469: Gemwaith Bl. 3 a 4
|
1af
|
Glyn Richards, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Anna Henninghan, Ysgol Gynradd Machynlleth, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Siân Jones, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
470: Gemwaith Bl. 5 a 6
|
1af
|
Milly Jarman, Ysgol Gynradd Carno, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Joshua Davies, Ysgol Gynradd Pontrobert, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Amy Leonard, Ysgol Dafydd Llwyd, Rhanbarth Maldwyn
|
476: Dylunio a Thechnoleg Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Holly Humphreys, Ysgol Gynradd Efyrnwy, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Harri Morgan, Ysgol Gynradd Rhiwbechan, Rhanbarth Maldwyn
|
477: Dylunio a Thechnoleg Bl. 3 a 4
|
1af
|
Robert Duthie, Ysgol Gynradd Rhiwbechan, Rhanbarth Maldwyn
|
478: Dylunio a Thechnoleg Bl. 5 a 6
|
1af
|
Phillip Shaw, Ysgol Gynradd Rhiwbechan, Rhanbarth Maldwyn
|
484: Dylunio a Thechnoleg Bl. 2 ac iau (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Blwyddyn 2, Ysgol Gynradd Efyrnwy, Rhanbarth Maldwyn
|
486: Dylunio a Thechnoleg Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Sophie, Ellie a Rachel, Ysgol Gynradd Maesydre, Rhanbarth Maldwyn
|
491: Creu Arteffact Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Alexandra Phillips, Ysgol Dafydd Llwyd, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Lewis Spencer, Ysgol Gynradd Leighton, Rhanbarth Maldwyn
|
492: Creu Arteffact Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Maldwyn Francis, Ysgol Uwchradd Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|