281: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Gwenllian Philips, Ysgol Gynradd Meidrim, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Sioned Jones, Ysgol Gynradd Meidrim, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Cathry McCullock, Ysgol Gynradd Y Fro, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
282: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Rhiannon Murphy, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Charlotte Tobias, Ysgol Gynradd Llanpumsaint, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Lily Rowles, Ysgol Gynradd Meidrim, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
283: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Lowri Evans, Ysgol Gynradd Llanpumsaint, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Natalie Evans, Ysgol Gynradd Carwe, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Sioned Pugh, Ysgol Gynradd Y Fro, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
284: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Tom Sellen, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
285: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 9
|
1af
|
Lowri Court, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Tony Naylor-Guest, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
289: Gwaith Creadigol 2D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Sam Zucca, Ysgol Gynradd Y Fro, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Toni Carew, Ysgol Gynradd Y Fro, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Sam Daniel, Ysgol Gynradd Llanboidy, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
290: Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Owain Jones, Ysgol Gynradd Hendygwyn, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Diane Lewis, Ysgol Gynradd Llanboidy, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Enfys Jones, Ysgol Gynradd Drefach, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
291: Gwaith Creadigol 2D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Shannon Beynon, Ysgol Gynradd Carwe, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Rosie Wilds, Ysgol Gynradd Tymbl, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Grwp Chelsie,Ceri a Jasmin, Ysgol Gynradd Brechfa, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
297: Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Scott,Hefin a Ieuan, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Joseph Young, Ysgol Gynradd Llanboidy, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Rhianydd,Gruffudd a Gwawr, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
298: Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Rhiannon Murphy, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Lily Rowles, Ysgol Gynradd Meidrim, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Morgan Rowles, Ysgol Gynradd Meidrim, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
299: Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Bethan Thomson, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Tomos Van Praet, Ysgol Gynradd Llangain, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Steffan Wyn James, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
300: Gwaith Creadigol 3D Bl.2 ac iau (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp James, Ysgol Gynradd Llangynnwr, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Grwp Aidan,William a Darryl, Ysgol Gynradd Henllan Amgoed, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Grwp Ben, Ysgol Gynradd Llanpumsaint, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
301: Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp 3/4, Ysgol Gynradd Peniel, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Grwp Fincent, Ysgol Gynradd Cefneithin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Grwp Lee, Ysgol Gynradd Llanpumsaint, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
302: Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp 2, Adran Ffynnonddrain, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Grwp 1, Adran Ffynnonddrain, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Grwp Cefn, Ysgol Gynradd Cefneithin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
303: Gwaith Creadigol 3D Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Christina Davies, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
309: Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4
|
1af
|
Owain Binding, Ysgol Gynradd Abergwili, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Ryan Davies, Ysgol Gynradd Abergwili, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Claire Williams, Ysgol Gynradd Abergwili, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
310: Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6
|
1af
|
Adam Walters, Ysgol Gynradd Abergwili, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Shelley Thomas, Ysgol Gynradd Abergwili, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Nia Harries, Ysgol Gynradd Tymbl, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
316: Serameg / Crochenwaith Bl. 2 ac iau (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Babanod, Ysgol Gynradd Abergwili, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
317: Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Bl. 4, Ysgol Gynradd Abergwili, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
318: Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Bechgyn Bl.6, Ysgol Gynradd Abergwili, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Grwp Merched Bl.6, Ysgol Gynradd Abergwili, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
323: Gwaith Lluniadu 2D (A.A.A Cymedrol) Bl. 6 ac Iau
|
1af
|
Endaf Davies, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Ieuan Jones, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Angharad Phillips, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
325: Gwaith 3D (A.A.A Cymedrol) Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Endaf Davies, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
James Beckett, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Angharad Phillips, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
327: Gwaith 3D (A.A.A Cymedrol) Bl. 6 ac iau (Grwp)
|
1af
|
Grwp Ieuan,Jordan ac Anwen, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Grwp Matthew a George, Ysgol Gynradd Henllan Amgoed, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
328: Gwaith Lluniadu 2D (A.A.A Cymedrol) Bl. 7,8 a 9
|
1af
|
Catherine James, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
330: Gwaith 3D (A.A.A Cymedrol) Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
Catherine James, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
339: Gwaith 2D (A.A.A Difrifol) Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Steven James, Ysgol Gynradd Meidrim, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
340: Gwaith 3D (A.A.A Difrifol) Bl. 6 ac iau
|
1af
|
William Maskell, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Steven James, Ysgol Gynradd Meidrim, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
352: Gwaith 3D (A.A.A Difrifol) dan 25 oed (Grwp)
|
1af
|
Grwp Maes, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
353: Argraffu Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Scott Brook, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Ieuan Harries, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Hefin Evans, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
354: Argraffu Bl. 3 a 4
|
1af
|
Gwili Rhys-Owens, Ysgol Gynradd Meidrim, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Paula Murray, Ysgol Gynradd Brechfa, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
355: Argraffu Bl. 5 a 6
|
1af
|
Endaf Makepeace, Ysgol Gynradd Llanboidy, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
361: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Carys Young, Ysgol Gynradd Abergwili, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Morgan Rowles, Ysgol Gynradd Meidrim, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Sinead Jones, Ysgol Gynradd Abergwili, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
362: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 3 a 4
|
1af
|
Lily Rowles, Ysgol Gynradd Meidrim, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Owain Binding, Ysgol Gynradd Abergwili, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Fiona Jones, Ysgol Gynradd Griffith Jones, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
363: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 5 a 6
|
1af
|
Catrin Jones, Ysgol Gynradd Hendygwyn, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Steffan Jones, Ysgol Gynradd Abergwili, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Jason Morgan, Ysgol Gynradd Meidrim, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
369: Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Mirain Lewis, Ysgol Gynradd Drefach, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Mirain Lewis, Ysgol Gynradd Drefach, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Nathan Davies, Ysgol Gynradd Abergwili, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
370: Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Gethin Lewis, Adran/Aelwyd Bro Gynin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Gethin Lewis, Adran/Aelwyd Bro Gynin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
372: Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 10 ac 11
|
1af
|
Angharad Lewis, Adran/Aelwyd Bro Gynin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
379: Caligraffeg 10-12 oed Bl. 5 a 6
|
1af
|
Gwenan Fflur John, Ysgol Gynradd Drefach, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
380: Caligraffeg Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Ellen Mason, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
385: Pypedau Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Michael Whittaker, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Rhianydd Davies, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Guto Morgans, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
386: Pypedau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Sioned Lewis, Ysgol Gynradd Drefach, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Meleri Lloyd, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Sasha Watherston, Ysgol Gynradd Drefach, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
387: Pypedau Bl. 5 a 6
|
1af
|
Gethin Thomas, Ysgol Gynradd Meidrim, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
391: Pypedau Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Chloe, Ysgol Gynradd Llangynnwr, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
395: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Rachel Oddy, Ysgol Gynradd Carwe, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Sioned Jones, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Melissa Williams, Ysgol Gynradd Carwe, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
396: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 3 a 4
|
1af
|
Anwen Phillips, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Caleb Young, Ysgol Gynradd Llanboidy, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Lauren Andrews, Ysgol Gynradd Carwe, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
397: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 5 a 6
|
1af
|
Catrin Thomas, Ysgol Gynradd Meidrim, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Ffion Haf Davies, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Carrieann Jones, Ysgol Gynradd Carwe, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
404: 2D Tecstilau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Tiffany O'Sullivan, Ysgol Gynradd Henllan Amgoed, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Sara Morgan, Ysgol Gynradd Henllan Amgoed, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Lara Von Webber, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
405: 2D Tecstilau Bl. 5 a 6
|
1af
|
Jemma Trehame, Ysgol Gynradd Tymbl, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Gwenan Fflur John, Ysgol Gynradd Drefach, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
412: 3D Tecstilau Bl. 3 a 4
|
1af
|
William Griffiths, Ysgol Gynradd Griffith Jones, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Sasha Watherston, Ysgol Gynradd Drefach, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
413: 3D Tecstilau Bl. 5 a 6
|
1af
|
Gwenann Jones, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Catherine Griffiths, Ysgol Gynradd Griffith Jones, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
421: Gwau/Crosio Bl. 5 a 6
|
1af
|
Ryan O'Hara, Ysgol Gynradd Meidrim, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Sian Daniels, Ysgol Gynradd Cynwyl Elfed, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Emily Birkett, Ysgol Gynradd Cynwyl Elfed, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
429: Gwehyddu / Macrame Bl. 5 a 6
|
1af
|
Ashley May Williams, Ysgol Gynradd Tymbl, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
435: Ffasiwn Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Natalie Evans, Ysgol Gynradd Carwe, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Miriam Beach, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
441: Print Du a Gwyn Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Sophie Davies, Ysgol Gynradd Brechfa, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
442: Print Du a Gwyn Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Ceri Willingale, Ysgol Gynradd Meidrim, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Katie Bergstrom, Ysgol Gynradd Meidrim, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Tomos Rees, Ysgol Gynradd Meidrim, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
443: Print Du a Gwyn Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
Gethin Lewis, Adran/Aelwyd Bro Gynin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
444: Print Du a Gwyn Bl. 10 ac 11
|
1af
|
Angharad Lewis, Adran/Aelwyd Bro Gynin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
447: Print Lliw Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Nia Willingale, Ysgol Gynradd Meidrim, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Guto Morgans, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
448: Print Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Steffan Wyn James, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Amy Davies, Ysgol Gynradd Brechfa, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Martha Jones, Ysgol Gynradd Llanpumsaint, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
449: Print Lliw Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
Gethin Lewis, Adran/Aelwyd Bro Gynin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Anne Denholm, Ysgol Gyfun Bro Myrddin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Anne Denholm, Ysgol Gyfun Bro Myrddin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
450: Print Lliw Bl. 10 ac 11
|
1af
|
Angharad Lewis, Ysgol Gyfun Bro Myrddin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Angharad Lewis, Ysgol Gyfun Bro Myrddin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Angharad Lewis, Ysgol Gyfun Bro Myrddin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
453: Printiau Du a Gwyn Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Sophie Davies, Ysgol Gynradd Brechfa, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
454: Printiau Du a Gwyn Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Megan Haf Morgans, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Amy Davies, Ysgol Gynradd Brechfa, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Emily Owen, Ysgol Gynradd Meidrim, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
459: Printiau Lliw Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Sophie Davies, Ysgol Gynradd Brechfa, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Gwenllian Philips, Ysgol Gynradd Meidrim, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Lowri Butterworth, Ysgol Gynradd Peniel, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
460: Printiau Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Rhydian Phillips, Ysgol Gynradd Hendygwyn, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Amy Davies, Ysgol Gynradd Brechfa, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Lisa Davies, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
461: Printiau Lliw Bl. 7, 8, a 9
|
1af
|
Gethin Lewis, Adran/Aelwyd Bro Gynin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
462: Printiau Lliw Bl. 10 ac 11
|
1af
|
Angharad Lewis, Adran/Aelwyd Bro Gynin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Angharad Lewis, Adran/Aelwyd Bro Gynin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
469: Gemwaith Bl. 3 a 4
|
1af
|
Sophie Wright, Ysgol Gynradd Carwe, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Kylie Davies, Ysgol Gynradd Carwe, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Abigail Waltz, Ysgol Gynradd Carwe, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
470: Gemwaith Bl. 5 a 6
|
1af
|
Amy Oddy, Ysgol Gynradd Carwe, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Carrieann Jones, Ysgol Gynradd Carwe, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
477: Dylunio a Thechnoleg Bl. 3 a 4
|
1af
|
Grwp Sara, Ysgol Gynradd Llangynnwr, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
488: Dylunio a Thechnoleg Bl. 9 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Bl.9, Ysgol Gyfun Cambria, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
491: Creu Arteffact Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Sasha Watherston, Ysgol Gynradd Drefach, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|