281: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Daniel Davies, Ysgol Gymraeg Bronllwyn, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
2il
|
Catrin Morgan, Ysgol Gynradd Cynwyd Sant, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
3ydd
|
Liam Greening, Ysgol Gymraeg Tonyrefail, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
282: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Sadie Llewellyn, Ysgol Gymraeg Cwm Garw, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
2il
|
Megan Thomas, Ysgol Gymraeg Tonyrefail, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
3ydd
|
Timothy Thomas, Ysgol Gymraeg Bronllwyn, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
283: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Jacob Dafydd Ellis, Ysgol Gynradd Cynwyd Sant, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
2il
|
Declan Thomas, Ysgol Gymraeg Bronllwyn, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
3ydd
|
Jack Brooks, Ysgol Gymraeg Tonyrefail, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
284: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Carrie Francis, Ysgol Gyfun Y Cymer, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
2il
|
Lauran Belcher, Ysgol Gyfun Y Cymer, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
3ydd
|
Lauran Belcher, Ysgol Gyfun Y Cymer, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
289: Gwaith Creadigol 2D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Keland Phinnemore, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
2il
|
Chelsea Cahill, Ysgol Gynradd Cynwyd Sant, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
3ydd
|
George Harris, Ysgol Gynradd Cynwyd Sant, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
290: Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Sophie Nicholls, Ysgol Gymraeg Llantrisant, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
2il
|
Lydia Jones, Ysgol Gymraeg Bronllwyn, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
3ydd
|
Aimee Edwards, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
291: Gwaith Creadigol 2D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Amanda Grant, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
2il
|
Bethan Williams, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
3ydd
|
Shona Tucker, Ysgol Gynradd Cynwyd Sant, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
292: Gwaith Creadigol 2D Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Emma Jenkins, Ysgol Gyfun Llanhari, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
2il
|
Rhoslyn Harrison, Ysgol Gyfun Y Cymer, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
3ydd
|
Samantha Kelland, Ysgol Gyfun Y Cymer, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
297: Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Hanna Price, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
2il
|
Ieuan Dixon, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
3ydd
|
Ffion Davies, Ysgol Gymraeg Tonyrefail, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
298: Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Rhianydd Thomas, Ysgol Gymraeg Garth Olwg, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
2il
|
Natalia Davies, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
3ydd
|
Joshua Sayle, Ysgol Gymraeg Garth Olwg, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
299: Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Bethan Price, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
2il
|
Rosie Skinner, Ysgol Gymraeg Bronllwyn, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
3ydd
|
Morgan Davies, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
303: Gwaith Creadigol 3D Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Lauren Williams, Ysgol Gyfun Y Cymer, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
310: Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6
|
1af
|
Owen Harris, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
2il
|
Tomos Powell, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
3ydd
|
Lauren Hayes, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
316: Serameg / Crochenwaith Bl. 2 ac iau (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Blwyddyn 2, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
2il
|
Grwp Blwyddyn 1, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
317: Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Blwyddyn 4, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
2il
|
Grwp Sam Stokes, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
3ydd
|
Grwp Blwyddyn 3, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
318: Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Charlotte Gentle & Ceri Jones, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
2il
|
Cerys John & Nia Jones & Sioned Hiscock, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
3ydd
|
Lowri & Mari Izzard, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
354: Argraffu Bl. 3 a 4
|
1af
|
Gabrielle Mainwaring, Ysgol Gynradd Castellau, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
355: Argraffu Bl. 5 a 6
|
1af
|
Bethan Hallett, Ysgol Gynradd Castellau, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
2il
|
Jessica Owens, Ysgol Gynradd Castellau, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
361: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Caitlin Jones, Ysgol Gymraeg Bronllwyn, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
2il
|
Liam Morgan, Ysgol Gynradd Plasnewydd, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
3ydd
|
Connor Lewis, Ysgol Gynradd Plasnewydd, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
362: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 3 a 4
|
1af
|
Emma Griffiths, Ysgol Gymraeg Bronllwyn, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
363: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 5 a 6
|
1af
|
Jacob Dafydd Ellis, Ysgol Gynradd Cynwyd Sant, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
2il
|
Cerys Knighton, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
3ydd
|
Rhodri Rees, Ysgol Gymraeg Garth Olwg, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
369: Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Elise Rees, Ysgol Gymraeg Garth Olwg, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
379: Caligraffeg 10-12 oed Bl. 5 a 6
|
1af
|
Jack Price, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
2il
|
Jacob Dafydd Ellis, Ysgol Gynradd Cynwyd Sant, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
385: Pypedau Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Hannah Harding, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
386: Pypedau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Shannon Berry, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
395: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Emily Bruce, Ysgol Gynradd Cynwyd Sant, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
2il
|
Christopher Jones, Ysgol Gynradd Cynwyd Sant, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
3ydd
|
Nathan Rhys Isaac, Ysgol Gynradd Cynwyd Sant, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
396: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 3 a 4
|
1af
|
Angharad Evans, Ysgol Gymraeg Garth Olwg, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
2il
|
Morgan Gray, Ysgol Gynradd Cynwyd Sant, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
3ydd
|
Liam Rees, Ysgol Gymraeg Garth Olwg, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
403: 2D Tecstilau Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Connor Davies, Ysgol Gynradd Plasnewydd, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
2il
|
Calum Roberts, Ysgol Gynradd Plasnewydd, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
3ydd
|
Elish Thomas, Ysgol Gynradd Plasnewydd, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
404: 2D Tecstilau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Morgan Gray, Ysgol Gynradd Cynwyd Sant, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
411: 3D Tecstilau Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Jake Hearne, Ysgol Gymraeg Cwm Garw, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
2il
|
Ffion Evans, Ysgol Gymraeg Cwm Garw, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
3ydd
|
Shannon Wootten, Ysgol Gymraeg Cwm Garw, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
412: 3D Tecstilau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Liam Rees, Ysgol Gymraeg Garth Olwg, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
447: Print Lliw Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Trystan Griffiths, Ysgol Gymraeg Garth Olwg, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
2il
|
Trystan Griffiths, Ysgol Gymraeg Garth Olwg, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
3ydd
|
Elis Sexton, Ysgol Gymraeg Llantrisant, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
448: Print Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
James Lewis, Ysgol Gymraeg Bronllwyn, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
2il
|
Euan Sexton, Ysgol Gymraeg Llantrisant, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
3ydd
|
Bradley Newman, Ysgol Gymraeg Bronllwyn, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
454: Printiau Du a Gwyn Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Deon Bishop, Ysgol Gymraeg Bronllwyn, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
2il
|
Angharad Evans, Ysgol Gymraeg Garth Olwg, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
459: Printiau Lliw Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Trystan Gruffudd, Ysgol Gymraeg Garth Olwg, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
2il
|
Myles Peart, Ysgol Gymraeg Tonyrefail, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
460: Printiau Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Jacob Dafydd Ellis, Ysgol Gynradd Cynwyd Sant, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
2il
|
James Lewis, Ysgol Gymraeg Bronllwyn, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
3ydd
|
Rhodri Rees, Ysgol Gymraeg Garth Olwg, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
491: Creu Arteffact Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Jacob Dafydd Ellis, Ysgol Gynradd Cynwyd Sant, Rhanbarth Bro Morgannwg
|