1: Unawd dan 8 oed
|
1af
|
Jodi Bird, Ysgol Gymraeg Pen y Garth, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Lili Nefydd, Ysgol Gynradd Pwll Coch, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Henry Payne, Ysgol Y Berllan Deg - Caerdydd, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2: Unawd 8-10 oed
|
1af
|
Gwen Morris, Ysgol Gynradd Pwll Coch, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Megan Roberts, Ysgol Gymraeg Pen y Garth, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Llion Higham, Ysgol Gynradd Mynydd Bychan, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3: Unawd 10-12 oed
|
1af
|
Miriam Grug Cynan, Ysgol Gymraeg Melin Gruffydd, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Angharad Llewelyn, Ysgol Gymraeg Treganna, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Stephanie Powell, Ysgol Gymraeg Pen y Garth, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
4: Deuawd dan 12 oed
|
1af
|
Eleri Phillips Griffiths + Bethan Rees, Ysgol Gymraeg Pen y Garth, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Gwen Morris + Gwenno Hughes, Ysgol Gynradd Pwll Coch, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Nia Maclean + Emma Gowman, Ysgol Gymraeg Y Wern, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
5: Unawd Merched 12-15 oed
|
1af
|
Daisy Evans, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Ellen Williams, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Caitlin Mckee, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
6: Unawd Bechgyn 12-15 oed
|
1af
|
John Nicholas, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Tomos Xerri, Ysgol y Gadeirlan (Cathedral), Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
7: Deuawd 12-15 oed
|
1af
|
Courtney/Elin Jones, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Daisy Evans/ Ellan, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Tomos Xerri/ Beth, Ysgol y Gadeirlan (Cathedral), Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
9: Unawd Bechgyn 15-19 oed
|
1af
|
Steffan Jones, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Rhidian Marc, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
10: Deuawd 15-19 oed
|
1af
|
Becky Davies, Aelwyd Coleg yr Iwerydd, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Nia Young, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
12: Unawd allan o Sioe Gerdd 14-25 oed
|
1af
|
Dyfrig Jones, Aelwyd CF1, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Aled Williams, Aelwyd CF1, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Alex Clatworthy, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
18: Parti Unsain (Y.C.) dan 12 oed (Ysg. dros 50)
|
1af
|
Melin Gruffydd, Ysgol Gymraeg Melin Gruffydd, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Pen y Garth, Ysgol Gymraeg Pen y Garth, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Pwll Coch, Ysgol Gynradd Pwll Coch, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
20: Côr (Y.C.) dan 12 oed (Ysg. dros 150)
|
1af
|
Melin Gruffydd, Ysgol Gymraeg Melin Gruffydd, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Pencae, Ysgol Pencae, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
23: Parti Merched 12-15 oed
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
24: Parti Bechgyn 12-15 oed
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
25: Côr S.A. 12-15 oed
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
26: Côr Merched S.A. dan 19 oed
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
28: Côr S.A.T.B. dan 19 oed
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
29: Ensemble Lleisiol dan 19 oed (Digyfeiliant)
|
1af
|
, Aelwyd Coleg yr Iwerydd, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
31: Pedwarawd (Aelwyd) 14-25 oed (Digyfeiliant)
|
1af
|
Eilir Owen Griffiths, Aelwyd CF1, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
, Aelwyd CF1, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
32: Côr Merched S.S.A. (Aelwyd) 14-25 oed
|
1af
|
Parti Non, Aelwyd CF1, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
33: Côr Meibion Tri Llais (Aelwyd) 14-25 oed
|
1af
|
, Aelwyd CF1, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
34: Côr S.A.T.B (Aelwyd ac eithro Aelwydydd Colegau)
|
1af
|
, Aelwyd CF1, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
35: Côr S.A.T.B. (Aelwyd) 14-25 oed
|
1af
|
, Aelwyd CF1, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
36: Cyflwyno Alaw Werin Unigol dan 12 oed
|
1af
|
Angharad Llewelyn, Ysgol Gymraeg Treganna, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Charlotte Clissold, Ysgol Gynradd Gwaun Y Nant, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Llinos Coe, Ysgol Gymraeg Melin Gruffydd, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
37: Cyflwyno Alaw Werin Unigol 12-15 oed
|
1af
|
Elin Jones, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Daisy Evans, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
38: Cyflwyno Alaw Werin Unigol 15-19 oed
|
1af
|
Rhydian Marc, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
39: Cyflwyno Alaw Werin Unigol 19-25 oed
|
1af
|
Llinos Angharad Williams, Aelwyd CF1, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
41: Unawd Chwythbrennau dan 12 oed
|
1af
|
Gruffydd Evans, Ysgol Pencae, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Hywel Davies, Ysgol Gymraeg Melin Gruffydd, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
42: Unawd Llinynnol dan 12 oed
|
1af
|
Iwan Graff, Ysgol Gynradd Eglwys Wen, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Luis Evans, Ysgol Gynradd Iolo Morganwg, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Haf Davies, Ysgol Gynradd Pwll Coch, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
43: Unawd Piano dan 12 oed
|
1af
|
Alys Walsh, Ysgol Gymraeg Y Wern, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Aled Thomas, Ysgol Gymraeg Pen y Garth, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
44: Unawd Pres dan 12 oed
|
1af
|
Dewi Preece, Ysgol Gymraeg Melin Gruffydd, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Oliver Harrison, Ysgol Gymraeg Pen y Garth, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Aled Herbert, Ysgol Gynradd Y Creigiau, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
45: Unawd Telyn dan 12 oed
|
1af
|
Ben Creighton-Griffiths, Ysgol y Gadeirlan (Cathedral), Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Megan Morris, Ysgol Gynradd Iolo Morganwg, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Hannah Williams, Ysgol Gymraeg Melin Gruffydd, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
47: Grwp Offerynnol dan 12 oed
|
1af
|
Llanishen Fach, Ysgol Gynradd Llanishen Fach, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
50: Unawd Chwythbrennau 12-15 oed
|
1af
|
Manon Roberts, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
51: Unawd Llinynnol 12-15 oed
|
1af
|
Elen Ifan, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Luc Morris, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
52: Unawd Piano 12-15 oed
|
1af
|
Daniel Reed, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Ffion Rhisiart, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Harriet Rees, Ysgol Uwchradd Howell, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
53: Unawd Pres 12-15 oed
|
1af
|
Meilyr Hughes, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Thomas Harris, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
54: Unawd Telyn 12-15 oed
|
1af
|
Marged Hall, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Martha Holeyman, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Tomos Xerri, Ysgol y Gadeirlan (Cathedral), Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
57: Unawd Llinynnol 15-19 oed
|
1af
|
Marged Jones, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Sebastian Pennar, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Andrew Brace, Ysgol Uwchradd Fitzalan, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
58: Unawd Piano 15-19 oed
|
1af
|
Marged Jones, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Siwan Rhys, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
59: Unawd Pres 15-19 oed
|
1af
|
Daniel Phillips, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Mathew Preece, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Charles Pagler, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
60: Unawd Telyn 15-19 oed
|
1af
|
Siwan Lloyd, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Miriam Nash, Aelwyd Coleg yr Iwerydd, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
61: Deuawd Piano dan 19 oed
|
1af
|
Holger Stande ac Irene Pang, Aelwyd Coleg yr Iwerydd, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
63: Ensemble 15-25 oed
|
1af
|
Ensemble Glantaf, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
64: Cerddorfa/Band dan 25 oed
|
1af
|
Cerddorfa Glantaf, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
68: Unawd Cerdd Dant dan 8 oed
|
1af
|
Seren Ni Owain, Ysgol Y Berllan Deg - Caerdydd, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Henry Payne, Ysgol Y Berllan Deg - Caerdydd, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
69: Unawd Cerdd Dant 8-10 oed
|
1af
|
Ella de Kretser-Armstrong, Ysgol Y Berllan Deg - Caerdydd, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Catrin Radsma, Ysgol Y Berllan Deg - Caerdydd, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
70: Unawd Cerdd Dant 10-12 oed
|
1af
|
Lisa Williams, Ysgol Gynradd Iolo Morganwg, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Sarah Lee, Ysgol Gynradd Sant Curig, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
71: Unawd Cerdd Dant 12-15 oed
|
1af
|
Ellen Williams, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Elin Jones, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
72: Deuawd Cerdd Dant dan 15 oed
|
1af
|
Ellen Williams, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
73: Unawd Cerdd Dant 15-19 oed
|
1af
|
Gethin Jones, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Steffan Jones, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Mair Rowlands, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
74: Deuawd Cerdd Dant 15-19 oed
|
1af
|
Steffan Jones a Marged, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Mair Rowlands a Gweno, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
75: Unawd Cerdd Dant 19-25 oed
|
1af
|
Llinos Angharad Williams, Aelwyd CF1, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
76: Deuawd Cerdd Dant 19-25 oed
|
1af
|
Llinos Angharad Williams a Ellen, Aelwyd CF1, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
78: Triawd / Pedwarawd Cerdd Dant 14-25 oed
|
1af
|
CF1, Aelwyd CF1, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
79: Parti Cerdd Dant (Unsain) (Y.C.) dan 12 oed
|
1af
|
Ysgol Bro Eirwg, Ysgol Gymraeg Bro Eirwg, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
87: Llefaru Unigol dan 8 oed
|
1af
|
Elisa Morris, Ysgol Gynradd Pwll Coch, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Joshua Frost, Ysgol Gymraeg Y Wern, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Kiera-Lee Edgar, Ysgol Gynradd Gwaun Y Nant, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
88: Llefaru Unigol 8-10 oed
|
1af
|
Rhodri Llewelyn, Ysgol Gymraeg Treganna, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
David Fathers, Ysgol Y Berllan Deg - Caerdydd, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Austin Meshke, Ysgol Gynradd Gwaun Y Nant, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
89: Llefaru Unigol 10-12 oed
|
1af
|
Angharad Llewelyn, Ysgol Gymraeg Treganna, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Miriam Grug Cynan, Ysgol Gymraeg Melin Gruffydd, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Siwan Clark, Ysgol Gymraeg Pen y Garth, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
90: Grwp Llefaru dan 12 oed
|
1af
|
Treganna, Ysgol Gymraeg Treganna, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Melin Gruffydd, Ysgol Gymraeg Melin Gruffydd, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
91: Llefaru Unigol 12-15 oed
|
1af
|
Anya Gwynfryn, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Sioned Samuel, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Ffion Lewis, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
94: Grwp Llefaru 12-15 oed
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
95: Llefaru Unigol 15-19 oed
|
1af
|
Siriol Dafydd, Aelwyd CF1, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Elinor Carson, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
97: Llefaru Unigol 19-25 oed
|
1af
|
Leah Jones, Aelwyd CF1, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
103: Ymgom dan 12 oed
|
1af
|
Treganna, Ysgol Gymraeg Treganna, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Mynydd Bychan, Ysgol Gynradd Mynydd Bychan, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
107: Ymgom 12-15 oed
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
109: Ymgom 15-19 oed
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
110: Grwp Detholiad Llafar 15-19 oed
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
111: Cân Actol dan 15 oed
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
120: Dawns Werin dan 12 oed (Ysg.dros 100/Adr. dros 50)
|
1af
|
Rhydypenau, Ysgol Gynradd Rhydypenau, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
122: Dawns Werin 12-15 oed
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
124: Dawns Werin (Aelwyd) 14-25 oed
|
1af
|
, Aelwyd CF1, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
125: Dawns Werin Unigol i Ferched / Fechgyn dan 12 oed
|
1af
|
Rhun Llewelyn, Ysgol Pencae, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Enlli Parri, Ysgol Gynradd Pwll Coch, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Cullan Wing, Ysgol Pencae, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
128: Dawns Werin Unigol i Ferched 15-25 oed
|
1af
|
Lowri Walton, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
131: Dawns Stepio dan 25 oed
|
1af
|
, Aelwyd CF1, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
134: Gymnasteg Unigol i ferched dan 12 oed
|
1af
|
Elizabeth Beddoe, Ysgol Gynradd Radyr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Bethany Jarvis, Ysgol Gynradd Llansannor, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Rhianedd Dancy, Ysgol Gynradd Sant Curig, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
135: Gymnasteg Unigol i fechgyn dan 12 oed
|
1af
|
Rhian Neil, Ysgol Gynradd Sant Curig, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Thomas Sander, Ysgol Gynradd Llansannor, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Evan David, Ysgol Gynradd Llansannor, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
137: Tîm Gymnasteg Cymysg dan 12 oed (Ysg. dros 75)
|
1af
|
Llansanor, Ysgol Gynradd Llansannor, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
138: Parau Gymnasteg dan 12 oed
|
1af
|
Savanna a Seren jones, Ysgol Pencae, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Bronwen a Chantell, Ysgol Gynradd Sant Curig, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Joel a Lloyd, Ysgol Gynradd Sant Curig, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
140: Gymnasteg Unigol i Ferched 12-15 oed
|
1af
|
Amy Harvey, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Jessica Rossier, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
142: Gymnasteg Unigol i Fechgyn 12-15 oed
|
1af
|
Rhidian Newton Thomas, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Jack Withey, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Ryan Nelson, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
153: Dawns Greadigol dan 12 oed
|
1af
|
Ysgol Pwll Coch, Ysgol Gynradd Pwll Coch, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Ysgol Sant Curig, Ysgol Gynradd Sant Curig, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
154: Dawns Greadigol 12-15 oed
|
1af
|
Fitzalan, Ysgol Uwchradd Fitzalan, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
159: Dawns Disgo Unigol dan 12 oed
|
1af
|
Hanna Hughes, Ysgol Gynradd Pwll Coch, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Jeni Mared Thomas, Ysgol Gymraeg Y Wern, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Millie Walsh, Ysgol Gymraeg Y Wern, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
160: Grwp Dawnsio Disgo dan 12 oed
|
1af
|
Ysgol Coed y Gof, Ysgol Gymraeg Coed y Gof, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Ysgol Y Wern, Ysgol Gymraeg Y Wern, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Ysgol Sant Curig, Ysgol Gynradd Sant Curig, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
161: Dawns Disgo Unigol 12-15 oed
|
1af
|
Angharad Batten, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Ryan Nelson, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Marged Sion, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
162: Grwp Dawnsio Disgo 12-15 oed
|
1af
|
Glantaf, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Plasmawr, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
163: Dawns Disgo Unigol 15-19 oed
|
1af
|
Holly Parker, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Bethan James, Ysgol Uwchradd Fitzalan, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Holly Maden, Ysgol Uwchradd Fitzalan, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
164: Grwp Dawnsio Disgo 15-19 oed
|
1af
|
Ysgol Fitzalan, Ysgol Uwchradd Fitzalan, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
168: Llefaru Unigol dan 8 oed (D)
|
1af
|
Sian Jenkins, Ysgol Gynradd Llanishen Fach, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Georgia Mitchell, Ysgol Gynradd Oak Field, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
169: Llefaru Unigol 8-10 oed (D)
|
1af
|
Ella Williams, Ysgol Gynradd Llanishen Fach, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Amy Perry, Ysgol Gynradd Oak Field, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
170: Llefaru Unigol 10-12 oed (D)
|
1af
|
Emily Hatch, Ysgol Gynradd Llanishen Fach, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
173: Llefaru Unigol 12-15 oed (D)
|
1af
|
Hannah Coakley, Ysgol Uwchradd Howell, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Hannah Joshua, Ysgol Uwchradd Howell, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Sollal Parei, Ysgol Uwchradd Fitzalan, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
174: Grwp Llefaru 12-15 oed (D)
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Fitzalan, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
, Michaelston Coleg Llanfihangel, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
175: Llefaru Unigol 15-19 oed (D)
|
1af
|
James Brookmyre, Michaelston Coleg Llanfihangel, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|