1: Unawd dan 8 oed
|
1af
|
Gwennan Haf Campbell, Ysgol Gynradd Teilo Sant, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Katie Daniels, Ysgol Gynradd Trimsaran, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
Martha O'Neil, Ysgol Gynradd Rhydaman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2: Unawd 8-10 oed
|
1af
|
Deiniol Jones, Ysgol Gymraeg Dewi Sant, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Mared Hedd, Ysgol Iau Rhydaman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
Deian Thomas, Adran Dyffryn Cothi, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3: Unawd 10-12 oed
|
1af
|
Ffion Rees, Ysgol Gynradd Blaenau, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Heledd Thomas, Ysgol Gynradd Talyllychau, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
Lowri Jones, Ysgol Gynradd Parc y Tywyn, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
4: Deuawd dan 12 oed
|
1af
|
Ffion a Nia, Ysgol Gynradd Blaenau, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
William a Rachel, Ysgol Gynradd Rhys Pritchard, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
5: Unawd Merched 12-15 oed
|
1af
|
Lowri Pugh Morgan, Ysgol Gyfun Pantycelyn, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Anna Lewis, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
Sara Howells, Ysgol Gyfun Dyffryn Aman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
6: Unawd Bechgyn 12-15 oed
|
1af
|
Rhys Davies, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
7: Deuawd 12-15 oed
|
1af
|
Sioned Jones a Rhiannon Herridge, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
8: Unawd Merched 15-19 oed
|
1af
|
Rebecca Jenkins, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
MeinirJones, Ysgol Gyfun Tre-gib, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
9: Unawd Bechgyn 15-19 oed
|
1af
|
William Rees, Ysgol Gyfun Tre-gib, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Ryan Peters, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
10: Deuawd 15-19 oed
|
1af
|
Rebecca Jenkins a Eirlys Davies, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Ffion Jones a Meinir Jones, Ysgol Gyfun Tre-gib, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
12: Unawd allan o Sioe Gerdd 14-25 oed
|
1af
|
William Rees, Ysgol Gyfun Tre-gib, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Rhian Wyn Thomas, Ysgol Gyfun Dyffryn Aman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
Rebecca Jenkins, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
13: Parti (Adran) dan 12 oed
|
1af
|
Adran Llandeilo, Adran Llandeilo, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
14: Côr (Adran) dan 12 oed
|
1af
|
Adran Llandeilo, Adran Llandeilo, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Adran y Bedol,
|
17: Parti Unsain (Y.C.) dan 12 oed (Ysg. hyd 50)
|
1af
|
Parti Capel Cynfab, Ysgol Gynradd Capel Cynfab, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
18: Parti Unsain (Y.C.) dan 12 oed (Ysg. dros 50)
|
1af
|
Parti Iau Rhydaman, Ysgol Iau Rhydaman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Parti Teilo Sant, Ysgol Gynradd Teilo Sant, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
Parti Llangennech, Ysgol Iau Llangennech, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
19: Côr (Y.C.) dan 12 oed (Ysg. hyd 150)
|
1af
|
Cor Parc y Tywyn, Ysgol Gynradd Parc y Tywyn, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Cor Gymraeg Rhydaman, Ysgol Gynradd Rhydaman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
Cor Llangadog, Adran Llangadog, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
20: Côr (Y.C.) dan 12 oed (Ysg. dros 150)
|
1af
|
Cor Dewi Sant, Ysgol Gymraeg Dewi Sant, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
21: Parti Deulais dan 12 oed (Y.C./Adran)
|
1af
|
Parti Dewi Sant, Ysgol Gymraeg Dewi Sant, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Parti Teilo Sant, Ysgol Gynradd Teilo Sant, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
23: Parti Merched 12-15 oed
|
1af
|
Parti Dyffryn Aman, Ysgol Gyfun Dyffryn Aman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Parti Pantycelyn, Ysgol Gyfun Pantycelyn, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
Parti Y Strade, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
24: Parti Bechgyn 12-15 oed
|
1af
|
Parti Dyffryn Aman, Ysgol Gyfun Dyffryn Aman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Parti Y Strade, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
25: Côr S.A. 12-15 oed
|
1af
|
Cor Y Strade, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Cor Tregib, Ysgol Gyfun Tre-gib, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
Cor Dyffryn Aman, Ysgol Gyfun Dyffryn Aman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
26: Côr Merched S.A. dan 19 oed
|
1af
|
Cor Y Strade, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
28: Côr S.A.T.B. dan 19 oed
|
1af
|
Cor Y Strade, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Cor Tregib, Ysgol Gyfun Tre-gib, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
29: Ensemble Lleisiol dan 19 oed (Digyfeiliant)
|
1af
|
Ensemble Y Strade, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
32: Côr Merched S.S.A. (Aelwyd) 14-25 oed
|
1af
|
Aelwyd Llandeilo, Aelwyd Llandeilo, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
36: Cyflwyno Alaw Werin Unigol dan 12 oed
|
1af
|
Rachel Edwards, Ysgol Gynradd Rhys Pritchard, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Alys Lewis, Ysgol Gymraeg Dewi Sant, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
Mared Hedd, Ysgol Iau Rhydaman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
37: Cyflwyno Alaw Werin Unigol 12-15 oed
|
1af
|
Rhys Davies, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Lowri Jones, Ysgol Gyfun Dyffryn Aman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
Sian Williams, Ysgol Gyfun Pantycelyn, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
38: Cyflwyno Alaw Werin Unigol 15-19 oed
|
1af
|
Lowri Pugh Morgan, Ysgol Gyfun Pantycelyn, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Eirlys Davies, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
40: Côr Gwerin Tri Llais dan 19 oed
|
1af
|
Cor Y Strade, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
41: Unawd Chwythbrennau dan 12 oed
|
1af
|
Josie Greenslade, Ysgol Gynradd Rhys Pritchard, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Daniel Morgan, Ysgol Iau Rhydaman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
42: Unawd Llinynnol dan 12 oed
|
1af
|
Rebeca Thomas, Ysgol Gymraeg Gwenllian, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Heledd Thomas, Ysgol Gynradd Talyllychau, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
Alys Glover, Ysgol Gynradd Rhydaman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
43: Unawd Piano dan 12 oed
|
1af
|
Rebeca Thomas, Ysgol Gymraeg Gwenllian, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Carys Hughes, Ysgol Gynradd Rhys Pritchard, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
James Lawlor, Ysgol Gynradd Ty Croes, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
44: Unawd Pres dan 12 oed
|
1af
|
Marc Traylor, Ysgol Gynradd Blaenau, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Ruth Bennett, Ysgol Gymraeg Brynsierfel, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
45: Unawd Telyn dan 12 oed
|
1af
|
Elizabeth Rees, Ysgol Gynradd Teilo Sant, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
46: Parti Recorder dan 12 oed
|
1af
|
Parti Tycroes, Ysgol Gynradd Ty Croes, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Parti Llangadog, Ysgol Gynradd Llangadog, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
47: Grwp Offerynnol dan 12 oed
|
1af
|
Grwp Llangadog, Ysgol Gynradd Llangadog, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Grwp Tycroes, Ysgol Gynradd Ty Croes, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
50: Unawd Chwythbrennau 12-15 oed
|
1af
|
Lowri Pugh Morgan, Ysgol Gyfun Pantycelyn, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
51: Unawd Llinynnol 12-15 oed
|
1af
|
Ioan Davies, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
52: Unawd Piano 12-15 oed
|
1af
|
Sian Williams, Ysgol Gyfun Tre-gib, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Sara Rrichards, Ysgol Gyfun Dyffryn Aman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
53: Unawd Pres 12-15 oed
|
1af
|
Hedd-Wyn Jones, Ysgol Gyfun Dyffryn Aman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
54: Unawd Telyn 12-15 oed
|
1af
|
Catrin Davies, Coleg Llanymddyfri, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
55: Ensemble 12-15 oed
|
1af
|
Ensemble Pantycelyn, Ysgol Gyfun Pantycelyn, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Ensemble Y Strade, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
56: Unawd Chwythbrennau 15-19 oed
|
1af
|
Oliver Nezhati, Ysgol Gyfun Tre-gib, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
57: Unawd Llinynnol 15-19 oed
|
1af
|
Elliot Lewis, Ysgol Gyfun Tre-gib, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
58: Unawd Piano 15-19 oed
|
1af
|
Elin Rees, Ysgol Gyfun Pantycelyn, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
59: Unawd Pres 15-19 oed
|
1af
|
Rupert Whitehead, Ysgol Gyfun Tre-gib, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Dafydd Lewis, Ysgol Gyfun Dyffryn Aman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
60: Unawd Telyn 15-19 oed
|
1af
|
Lowri Pugh Morgan, Ysgol Gyfun Pantycelyn, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
61: Deuawd Piano dan 19 oed
|
1af
|
Elin Williams a Awen Jones, Ysgol Gyfun Tre-gib, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
63: Ensemble 15-25 oed
|
1af
|
Ensemble Tregib, Ysgol Gyfun Tre-gib, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
64: Cerddorfa/Band dan 25 oed
|
1af
|
Tregib, Ysgol Gyfun Tre-gib, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
68: Unawd Cerdd Dant dan 8 oed
|
1af
|
Eleri Williams, Ysgol Gynradd Parc y Tywyn, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
69: Unawd Cerdd Dant 8-10 oed
|
1af
|
Deiniol Jones, Ysgol Gymraeg Dewi Sant, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Ifan Glyndwr Samuel, Ysgol Gynradd Teilo Sant, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
70: Unawd Cerdd Dant 10-12 oed
|
1af
|
Alys Lewis, Ysgol Gymraeg Dewi Sant, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Heledd Thomas, Ysgol Gynradd Talyllychau, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
71: Unawd Cerdd Dant 12-15 oed
|
1af
|
Ffion Thomas, Ysgol Gyfun Tre-gib, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Rhys Davies, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
73: Unawd Cerdd Dant 15-19 oed
|
1af
|
Eirlys Davies, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
79: Parti Cerdd Dant (Unsain) (Y.C.) dan 12 oed
|
1af
|
Parti Teilo Sant, Ysgol Gynradd Teilo Sant, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
80: Côr Cerdd Dant dan 12 oed
|
1af
|
Cor Dewi Sant, Ysgol Gymraeg Dewi Sant, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Cor Teilo Sant, Ysgol Gynradd Teilo Sant, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
83: Parti Cerdd Dant dan 15 oed
|
1af
|
Parti Y Strade, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
87: Llefaru Unigol dan 8 oed
|
1af
|
Siwan Fflur Dafydd, Ysgol Gynradd Teilo Sant, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Katie Daniels, Ysgol Gynradd Trimsaran, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
Brychan Gruffydd-Davies, Ysgol Babanod Rhydaman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
88: Llefaru Unigol 8-10 oed
|
1af
|
Cellan Wyn, Ysgol Gynradd Rhydaman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Cathryn Rees, Ysgol Gynradd Rhys Pritchard, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
Sara O'Brien, Ysgol Gymraeg Dewi Sant, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
89: Llefaru Unigol 10-12 oed
|
1af
|
Sioned Davies, Ysgol Gynradd Teilo Sant, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Nia Elinor, Ysgol Gynradd Rhydaman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
Ruth Bennett, Ysgol Gymraeg Brynsierfel, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
90: Grwp Llefaru dan 12 oed
|
1af
|
Grwp Rhys Prichard, Ysgol Gynradd Rhys Pritchard, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Grwp Llangennech, Ysgol Iau Llangennech, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
Grwp Iau Rhydaman, Ysgol Iau Rhydaman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
91: Llefaru Unigol 12-15 oed
|
1af
|
Sara Williams, Coleg Llanymddyfri, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Anna Lewis, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
Elizabeth Phillips, Ysgol Gyfun Dyffryn Aman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
94: Grwp Llefaru 12-15 oed
|
1af
|
Grwp Tregib, Ysgol Gyfun Tre-gib, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Grwp Dyffryn Aman, Ysgol Gyfun Dyffryn Aman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
Grwp Y Strade, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
95: Llefaru Unigol 15-19 oed
|
1af
|
Heledd Watkins, Ysgol Gyfun Pantycelyn, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
103: Ymgom dan 12 oed
|
1af
|
Teilo Sant, Ysgol Gynradd Teilo Sant, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
105: Cân Actol dan 12 oed (Ysg. hyd 100 / Adrannau)
|
1af
|
Adran Llangathen, Adran Llangathen, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
106: Cân Actol (Y.C.) dan 12 oed (Ysg. dros 100)
|
1af
|
Rhys Prichard, Ysgol Gynradd Rhys Pritchard, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
107: Ymgom 12-15 oed
|
1af
|
Y Strade, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
118: Dawns Werin dan 10 oed
|
1af
|
Dawnswyr Penrhyd, Aelwyd Penrhyd, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Dawnswyr Dewi Sant, Ysgol Gymraeg Dewi Sant, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
Dawnswyr Llangadog, Ysgol Gynradd Llangadog, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
119: Dawns Werin dan 12 oed (Ysg.hyd 100/Adran hyd 50)
|
1af
|
Adran Penrhyd, Aelwyd Penrhyd, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Gwenllian, Ysgol Gymraeg Gwenllian, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
Llangadog, Ysgol Gynradd Llangadog, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
120: Dawns Werin dan 12 oed (Ysg.dros 100/Adr. dros 50)
|
1af
|
Parcyrhun, Ysgol Gynradd Parcyrhun, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Dewi Sant, Ysgol Gymraeg Dewi Sant, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
Teilo Sant, Ysgol Gynradd Teilo Sant, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
122: Dawns Werin 12-15 oed
|
1af
|
Dyffryn Aman, Ysgol Gyfun Dyffryn Aman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
125: Dawns Werin Unigol i Ferched / Fechgyn dan 12 oed
|
1af
|
Rhodri Huw, Ysgol Iau Rhydaman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
153: Dawns Greadigol dan 12 oed
|
1af
|
Parcyrhun, Ysgol Gynradd Parcyrhun, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Pum Heol, Ysgol Gynradd Pum Heol, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
159: Dawns Disgo Unigol dan 12 oed
|
1af
|
Jessica Gimblett, Adran Tybie, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Sioned Davies, Ysgol Gynradd Teilo Sant, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
Miriam Bowen, Ysgol Gynradd Pum Heol, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
160: Grwp Dawnsio Disgo dan 12 oed
|
1af
|
Adran Tybie, Adran Tybie, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Felinfoel, Ysgol Iau Felinfoel, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
Rhys Prichard, Ysgol Gynradd Rhys Pritchard, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
161: Dawns Disgo Unigol 12-15 oed
|
1af
|
Betsan Davies, Ysgol Gyfun Dyffryn Aman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Jasmine Jones, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
162: Grwp Dawnsio Disgo 12-15 oed
|
1af
|
Adran Tybie, Adran Tybie, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Coedcae, Ysgol Gyfun Coedcae, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
163: Dawns Disgo Unigol 15-19 oed
|
1af
|
Lauren Mackinnon, Ysgol Gyfun Tre-gib, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Lianne Davies, Ysgol Gyfun Dyffryn Aman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
164: Grwp Dawnsio Disgo 15-19 oed
|
1af
|
Adran Tybie, Adran Tybie, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
168: Llefaru Unigol dan 8 oed (D)
|
1af
|
Emily Ford, Ysgol Gynradd Trimsaran, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Chelsea Cook, Ysgol Babanod Rhydaman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
169: Llefaru Unigol 8-10 oed (D)
|
1af
|
Luke Blackwell, Ysgol Gynradd Trimsaran, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Lauren Holmes, Ysgol Iau Rhydaman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
Ben Griffith-Salter, Ysgol Gynradd Capel Cynfab, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
170: Llefaru Unigol 10-12 oed (D)
|
1af
|
Zoe Edwards, Ysgol Gynradd Trimsaran, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Connor Pyper-Williams, Ysgol Gynradd Llandeilo, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
Nathan Jeffries, Ysgol Gynradd Saron, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
171: Grwp Llefaru dan 12 oed (D)
|
1af
|
Grwp Saron, Ysgol Gynradd Saron, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Grwp Trimsaran, Ysgol Gynradd Trimsaran, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
173: Llefaru Unigol 12-15 oed (D)
|
1af
|
Felicity Bell, Ysgol Gyfun Dyffryn Aman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Scarlet Shepherd, Ysgol Gyfun Coedcae, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
174: Grwp Llefaru 12-15 oed (D)
|
1af
|
Dyffryn Aman, Ysgol Gyfun Dyffryn Aman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Coedcae, Ysgol Gyfun Coedcae, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
Tregib, Ysgol Gyfun Tre-gib, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
175: Llefaru Unigol 15-19 oed (D)
|
1af
|
Jenna Morris, Ysgol Gyfun Coedcae, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|