Dydd Gwener
|
8 - Unawd Merched 15-19 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
Sarah Roderick, Ysgol Gyfun Y Cymer, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
|
|
Heledd Hughes, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
|
|
Sioned Gwen Davies, Aelwyd Abergele, Rhanbarth Conwy
|
|
|
Rebecca Jenkins, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
|
|
Rachel Simon, Ysgol Uwchradd Maes Garmon, Rhanbarth Fflint Maelor
|
|
|
Myfanwy Evans, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
|
|
Jade Steele, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
|
|
Delyth Jewell, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni, Rhanbarth Gwent
|
|
|
Glesni Evans, Ysgol Uwchradd Bro Ddyfi, Rhanbarth Maldwyn
|
|
|
Llio Eleri Evans, Ysgol Gyfun David Hughes, Rhanbarth Môn
|
|
|
Kelly Evans, Aelwyd Maenclochog, Rhanbarth Penfro
|
|
1af
|
Helen Rowlands, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd, Rhanbarth Dinbych
|
(1) |
2il
|
Sara Lian Owen, Ysgol Uwchradd Tryfan, Rhanbarth Eryri
|
(2) |
3ydd
|
Glesni Fflur, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
(3) |
9 - Unawd Bechgyn 15-19 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
Rhodri Evans, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
|
|
Daniel Huw ap Geraint, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd, Rhanbarth Dinbych
|
|
|
William Rees, Ysgol Gyfun Tre-gib, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
|
|
Huw Foulkes, Ysgol Uwchradd Brynrefail, Rhanbarth Eryri
|
|
|
Thomas Edward Bennett, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
|
|
Morgan Roberts, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni, Rhanbarth Gwent
|
|
|
Gerallt Davies, Ysgol Uwchradd Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
|
|
Hywel Davies, Ysgol Uwchradd Bro Gwaun, Rhanbarth Penfro
|
|
1af
|
Steffan Jones, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
(3) |
2il
|
Sion Owen, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
(2) |
3ydd
|
Ieuan Lloyd Edwards, Adran Dinas Mawddwy, Rhanbarth Meirionnydd
|
(1) |
10 - Deuawd 15-19 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
Sarah ac Hannah, Ysgol Gyfun Y Cymer, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
|
|
Ceirios Evans a Nerys Thomas, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
|
|
Sioned Booth-Taylor a Sioned Gwen Davies, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
|
|
Rebecca Jenkins ac Eirlys Davies, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
|
|
Rhiannon Humphreys a Rachel Simon, Ysgol Uwchradd Maes Garmon, Rhanbarth Fflint Maelor
|
|
|
Anna a Bethan, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
|
|
Dawn Roberts a Sian Jenkins, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
|
|
David Hodges a Delyth Jewell, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni, Rhanbarth Gwent
|
|
|
Leah Jones a Siwan Jones, Ysgol Uwchradd Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
|
|
Rhionwen ac Enir, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
|
|
Catrin a Gwenda, Ysgol Gyfun Llangefni, Rhanbarth Môn
|
|
1af
|
Helen Rowlands a Elen Roberts, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd, Rhanbarth Dinbych
|
(2) |
2il
|
Ffion a Kelly, Aelwyd Maenclochog, Rhanbarth Penfro
|
(1) |
3ydd
|
Elain Llwyd a Elliw Mai, Ysgol Glanaethwy, Rhanbarth Eryri
|
(3) |
26 - Côr Merched S.A. dan 19 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
|
|
, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
|
|
, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
|
|
Côr Merched Syr Hugh, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen, Rhanbarth Eryri
|
|
|
, Ysgol Uwchradd Maes Garmon, Rhanbarth Fflint Maelor
|
|
|
, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
|
|
, Ysgol Gyfun Bro Myrddin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
|
|
, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
|
|
, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
(3) |
2il
|
, Ysgol Uwchradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
(1) |
3ydd
|
, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd, Rhanbarth Dinbych
|
(2) |
27 - Côr Bechgyn T.B. dan 19 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
, Ysgol Gyfun Rhydfelen, Rhanbarth Blaenau Morgannwg
|
|
|
, Ysgol Uwchradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
|
|
Parti Gareth Roberts, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen, Rhanbarth Eryri
|
|
|
, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
|
|
, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
|
|
, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni, Rhanbarth Gwent
|
|
|
, Ysgol Uwchradd Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
|
|
Côr Bechgyn y Berwyn, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd, Rhanbarth Dinbych
|
(2) |
2il
|
, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
(3) |
3ydd
|
, Ysgol Gyfun David Hughes, Rhanbarth Môn
|
(1) |
28 - Côr S.A.T.B. dan 19 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
, Ysgol Gyfun Rhydfelen, Rhanbarth Blaenau Morgannwg
|
|
|
, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
|
|
Glan Clwyd, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd, Rhanbarth Dinbych
|
|
|
, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
|
|
, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
|
|
, Ysgol Gyfun Bro Myrddin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
|
|
, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni, Rhanbarth Gwent
|
|
|
, Ysgol Uwchradd Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
|
|
, Ysgol Uwchradd Bodedern, Rhanbarth Môn
|
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
(3) |
2il
|
, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
(1) |
3ydd
|
Côr Syr Hugh, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen, Rhanbarth Eryri
|
(2) |
40 - Côr Gwerin Tri Llais dan 19 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd, Rhanbarth Dinbych
|
|
|
, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
|
|
, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
|
|
, Ysgol Gyfun David Hughes, Rhanbarth Môn
|
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Bro Ddyfi, Rhanbarth Maldwyn
|
(2) |
2il
|
, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen, Rhanbarth Eryri
|
(1) |
3ydd
|
, Ysgol Uwchradd Tryfan, Rhanbarth Eryri
|
(3) |
56 - Unawd Chwythbrennau 15-19 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
Hannah Miles, Ysgol Gyfun Brynteg, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
|
|
Jenny Thorogood, Ysgol Uwchradd Aberaeron, Rhanbarth Ceredigion
|
|
|
Ffion Llewelyn, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
|
|
James Tingle, Ysgol Arbennig Y Gogarth, Rhanbarth Conwy
|
|
|
Oliver Nezhati, Ysgol Gyfun Tre-gib, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
|
|
Bethan Caryl Jones, Ysgol Uwchradd Maes Garmon, Rhanbarth Fflint Maelor
|
|
|
Jennifer Peglar, Ysgol Uwchradd Maes Garmon, Rhanbarth Fflint Maelor
|
|
|
Anna McGlinchey, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
|
|
Dafydd Loughran, Ysgol Gyfun Bro Myrddin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
|
|
Leah Jones, Ysgol Uwchradd Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
|
|
Catherine Owens, Ysgol Uwchradd Trallwm, Rhanbarth Maldwyn
|
|
|
Mari Elin Williams, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
|
|
Robin Roberts, Ysgol Uwchradd Bodedern, Rhanbarth Môn
|
|
1af
|
Elin Roberts, Ysgol Uwchradd Tryfan, Rhanbarth Eryri
|
(3) |
2il
|
Richard Wain-Hobson, Ysgol Gyfun Llangefni, Rhanbarth Môn
|
(1) |
3ydd
|
Delyth Roberts, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen, Rhanbarth Eryri
|
(2) |
57 - Unawd Llinynnol 15-19 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
Sebastian Pennar, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
|
|
Lowri Clarke, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
|
|
Lindsey Solera-Deuchar, Ysgol Uwchradd Eirias, Rhanbarth Conwy
|
|
|
Elliot Lewis, Ysgol Gyfun Tre-gib, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
|
|
Mary Denholm, Ysgol Gyfun Bro Myrddin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
|
|
Angharad Anwyl, Ysgol Uwchradd Llanidloes, Rhanbarth Maldwyn
|
|
|
Jonathan Davies, Ysgol Uwchradd Llanidloes, Rhanbarth Maldwyn
|
|
|
Huw Morgan Jones, Aelwyd Rhosmeirch, Rhanbarth Môn
|
|
|
Ruth Llewhelin, Ysgol Uwchradd Bro Gwaun, Rhanbarth Penfro
|
|
1af
|
Gwenllian Haf Richards, Ysgol Gyfun Ystalyfera, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
(1) |
2il
|
Marged Jones, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
(3) |
3ydd
|
Glesni Hedd Roberts, Ysgol Gyfun David Hughes, Rhanbarth Môn
|
(2) |
58 - Unawd Piano 15-19 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
Bethan Davies, Ysgol Gyfun Y Cymer, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
|
|
Endaf Morgan, Ysgol Uwchradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
|
|
Robert Price, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
|
|
Elin Rees, Ysgol Gyfun Pantycelyn, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
|
|
Delyth Badder, Ysgol Uwchradd Dyffryn Nantlle, Rhanbarth Eryri
|
|
|
Bethan Fryer, Ysgol Gyfun Ystalyfera, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
|
|
Rhiannon Prichard, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
|
|
Fiona Leslie, Ysgol Uwchradd Llanidloes, Rhanbarth Maldwyn
|
|
|
Becky Woodbridge, Ysgol Uwchradd Y Gader, Rhanbarth Meirionnydd
|
|
|
Gwenno M Jones, Aelwyd Rhosmeirch, Rhanbarth Môn
|
|
1af
|
Jocelyn Freeman, Aelod Unigol Cylch Dewi, Rhanbarth Penfro
|
(3) |
2il
|
Emily Jeffcott, Ysgol Uwchradd Yr Alun, Rhanbarth Fflint Maelor
|
(1) |
3ydd
|
Marged Jones, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
(2) |
60 - Unawd Telyn 15-19 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
Ffion Meleri Howarth, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
|
|
Lowri Pugh Morgan, Ysgol Gyfun Pantycelyn, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
|
|
Gwenllian Davies, Ysgol Gyfun Bro Myrddin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
|
|
Siwan Wyn Jones, Ysgol Uwchradd Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
|
|
Sian Powell, Ysgol Gyfun Llangefni, Rhanbarth Môn
|
|
1af
|
Elen Hydref Thomas, Ysgol Uwchradd Eifionydd, Rhanbarth Eryri
|
(3) |
2il
|
Hannah Stone, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
(1) |
3ydd
|
Siwan Lloyd, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
(2) |
64 - Cerddorfa/Band dan 25 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
(1) |
|
Band Pres Llanidloes, Ysgol Uwchradd Llanidloes, Rhanbarth Maldwyn
|
(3) |
|
, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
(5) |
|
Band Pres Brynrefail, Ysgol Uwchradd Brynrefail, Rhanbarth Eryri
|
(6) |
|
, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
(8) |
1af
|
, Ysgol Gyfun David Hughes, Rhanbarth Môn
|
(2) |
2il
|
Cerddorfa Glantaf, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
(7) |
3ydd
|
, Ysgol Gyfun Tre-gib, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
(4) |
73 - Unawd Cerdd Dant 15-19 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
Gethin Jones, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
|
|
Eleri Davies, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
|
|
Sioned Williams, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
|
|
Eirlys Davies, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
|
|
Rachel Simon, Ysgol Uwchradd Maes Garmon, Rhanbarth Fflint Maelor
|
|
|
Mari Jones, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
|
|
Sioned Mair Jones, Ysgol Gyfun Bro Myrddin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
|
|
Morgan Roberts, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni, Rhanbarth Gwent
|
|
|
Glesni Fflur, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
|
|
Mared Wyn Williams, Aelwyd Yr Ynys, Rhanbarth Môn
|
|
|
Trystan Griffiths, Ysgol Gyfun Y Preseli, Rhanbarth Penfro
|
|
1af
|
Betsan Lewis, Ysgol Uwchradd Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
(2) |
2il
|
Nerys Thomas, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
(1) |
3ydd
|
Manon Mai Rhys, Ysgol Uwchradd Tryfan, Rhanbarth Eryri
|
(3) |
74 - Deuawd Cerdd Dant 15-19 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
Mair Rowlands a Gweno, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
|
|
Steffan Jones a Marged, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
|
|
Sioned Booth-Taylor a Sioned Gwen, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
|
|
Lois Angharad a Rebecca Hughes, Ysgol Uwchradd Eifionydd, Rhanbarth Eryri
|
|
|
Rhonwen ac Enir, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
|
|
Gwenno a Mared, Aelwyd Yr Ynys, Rhanbarth Môn
|
|
1af
|
Sara Lian a Carly Marie, Ysgol Uwchradd Tryfan, Rhanbarth Eryri
|
(3) |
2il
|
Glesni Fflur ac Enfys, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
(1) |
3ydd
|
Llio a Ffion, Ysgol Gyfun David Hughes, Rhanbarth Môn
|
(2) |
84 - Côr Cerdd Dant dan 19 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
, Ysgol Gyfun Rhydfelen, Rhanbarth Blaenau Morgannwg
|
|
|
Grwp Elain Llwyd, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen, Rhanbarth Eryri
|
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Bro Ddyfi, Rhanbarth Maldwyn
|
(3) |
2il
|
Grwp Delyth Badder, Ysgol Uwchradd Dyffryn Nantlle, Rhanbarth Eryri
|
(1) |
3ydd
|
, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
(2) |
95 - Llefaru Unigol 15-19 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
Berwyn Pearce, Ysgol Gyfun Rhydfelen, Rhanbarth Blaenau Morgannwg
|
|
|
Timothy Rhys Lloyd, Ysgol Gyfun Y Cymer, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
|
|
Siriol Dafydd, Aelwyd CF1, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
|
|
Huw Bryant, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
|
|
Gwenno Fflur Blythin, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
|
|
Catrin Mai Jones, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd, Rhanbarth Dinbych
|
|
|
Heledd Watkins, Ysgol Gyfun Pantycelyn, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
|
|
Maris Elmore, Ysgol Uwchradd Morgan Llwyd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
|
|
Lowri Mair, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
|
|
Louise Harding, Ysgol Uwchradd Bro Ddyfi, Rhanbarth Maldwyn
|
|
|
Adam Thomas, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
|
|
Teleri Williams, Aelwyd Bodwrog, Rhanbarth Môn
|
|
1af
|
Elliw Mai, Ysgol Uwchradd Dyffryn Ogwen, Rhanbarth Eryri
|
(2) |
2il
|
Robert Thomas, Aelwyd Bro Gynin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
(3) |
3ydd
|
Gwenllian Higginson, Ysgol Gyfun Y Preseli, Rhanbarth Penfro
|
(1) |
96 - Grwp Llefaru 15-19 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
, Ysgol Gyfun Rhydfelen, Rhanbarth Blaenau Morgannwg
|
|
|
, Ysgol Gyfun Y Cymer, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
|
|
, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
|
|
, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
|
|
, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
|
|
Grwp Manon Dewi, Ysgol Uwchradd Tryfan, Rhanbarth Eryri
|
|
|
, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen, Rhanbarth Eryri
|
|
|
, Ysgol Uwchradd Maes Garmon, Rhanbarth Fflint Maelor
|
|
|
, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni, Rhanbarth Gwent
|
|
|
Parti Manon, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
|
|
, Ysgol Gyfun David Hughes, Rhanbarth Môn
|
|
|
, Ysgol Gyfun Llangefni, Rhanbarth Môn
|
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Bro Myrddin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
(3) |
2il
|
, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
(2) |
3ydd
|
, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
(1) |
99 - Siarad Cyhoeddus Unigol dan 19 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
Manon Dewi, Ysgol Uwchradd Tryfan, Rhanbarth Eryri
|
|
|
Kate Jones, Ysgol Uwchradd Maes Garmon, Rhanbarth Fflint Maelor
|
|
|
Angharad Gwilym, Ysgol Uwchradd Maes Garmon, Rhanbarth Fflint Maelor
|
|
|
Bethan Foweraker, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni, Rhanbarth Gwent
|
|
1af
|
Elliw Mai, Ysgol Uwchradd Dyffryn Ogwen, Rhanbarth Eryri
|
(1) |
2il
|
Heledd Brooks-Jones, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni, Rhanbarth Gwent
|
(2) |
3ydd
|
Esyllt Thomas, Ysgol Uwchradd Aberteifi, Rhanbarth Ceredigion
|
(3) |
100 - Ymson (Monolog) 19-25 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
1af
|
Catrin Eleri Owen, Aelwyd Yr Ynys, Rhanbarth Môn
|
(1) |
101 - Tîm Siarad Cyhoeddus (Y.U.) Bl. 10-13
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
(1) |
2il
|
, Ysgol Uwchradd Botwnnog, Rhanbarth Eryri
|
(2) |
3ydd
|
, Ysgol Uwchradd Maes Garmon, Rhanbarth Fflint Maelor
|
(3) |
102 - Tîm Siarad Cyhoeddus (Aelwyd) 14-25 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
I Ddod
|
, Aelwyd Hafodwenog, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
(1) |
I Ddod
|
, Aelwyd Yr Ynys, Rhanbarth Môn
|
(2) |
I Ddod
|
, Aelwyd Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
(3) |
109 - Ymgom 15-19 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
|
|
, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
|
|
Grwp Lowri, Ysgol Uwchradd Maes Garmon, Rhanbarth Fflint Maelor
|
|
|
Christopher Fussell ac Adam Gardner, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni, Rhanbarth Gwent
|
|
|
Grwp Dafydd, Ysgol Uwchradd Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
|
|
Meilir, Lliwen a Llio, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
|
|
Grwp Owain, Adran Gaerwen, Rhanbarth Môn
|
|
|
, Aelwyd Crymych, Rhanbarth Penfro
|
|
1af
|
Grwp Llyr Lewis, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen, Rhanbarth Eryri
|
(1) |
2il
|
, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
(2) |
3ydd
|
, Ysgol Gyfun Y Cymer, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
(3) |
110 - Grwp Detholiad Llafar 15-19 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
(2) |
|
, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
(3) |
|
Glan Clwyd, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd, Rhanbarth Dinbych
|
(5) |
|
, Ysgol Uwchradd Tryfan, Rhanbarth Eryri
|
(6) |
|
, Ysgol Gyfun David Hughes, Rhanbarth Môn
|
(8) |
|
, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
(9) |
1af
|
, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
(4) |
2il
|
, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
(7) |
3ydd
|
, Ysgol Gyfun Rhydfelen, Rhanbarth Blaenau Morgannwg
|
(1) |
123 - Dawns Werin 15-19 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
|
|
, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
|
|
, Ysgol Gyfun Dyffryn Aman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
|
|
, Ysgol Uwchradd Brynrefail, Rhanbarth Eryri
|
|
|
, Ysgol Uwchradd Maes Garmon, Rhanbarth Fflint Maelor
|
|
|
, Ysgol Uwchradd Bro Gwaun, Rhanbarth Penfro
|
|
1af
|
, Aelwyd Hafodwenog, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
(3) |
2il
|
, Ysgol Gyfun Llangefni, Rhanbarth Môn
|
(1) |
3ydd
|
, Ysgol Gyfun Ystalyfera, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
(2) |
128 - Dawns Werin Unigol i Ferched 15-25 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
Nia Jones, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
|
|
Hannah Rowlands, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
|
|
Anest Eifion, Ysgol Uwchradd Brynrefail, Rhanbarth Eryri
|
|
|
Sammie Colwell, Ysgol Gyfun Ystalyfera, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
|
|
Nerys Howells, Ysgol Gyfun Bro Myrddin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
|
|
Bethan James, Aelod Unigol Tu allan i Gymru, Rhanbarth Tu allan i Gymru
|
|
1af
|
Lowri Walton, Ysgol Gyfun Plasmawr, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
(3) |
2il
|
Cerian Phillips, Aelwyd Hafodwenog, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
(2) |
3ydd
|
Bethan Williams-Jones, Adran Panteg, Rhanbarth Gwent
|
(1) |
129 - Dawns Werin Unigol i Fechgyn 15-25 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
Eifion Weinzweig, Ysgol Gyfun Llanhari, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
|
|
Gwion Dafyd, Aelwyd CF1, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
|
1af
|
Tudur Phillips, Ysgol Gyfun Bro Myrddin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
(1) |
2il
|
Huw Morgan Jones, Ysgol Gyfun Llangefni, Rhanbarth Môn
|
(3) |
3ydd
|
Gethin Page, Aelwyd Hafodwenog, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
(2) |
145 - Gymnasteg Unigol i Ferched 15-19 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
Anneliese Evans, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
|
|
Kerry Roberts, Ysgol Uwchradd Y Gader, Rhanbarth Meirionnydd
|
|
|
Sarah Cole, Ysgol Uwchradd Greenhill, Rhanbarth Penfro
|
|
1af
|
Lisa Blackwell, Ysgol Uwchradd Morgan Llwyd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
(1) |
2il
|
Natalie Blackwell, Ysgol Uwchradd Morgan Llwyd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
(2) |
3ydd
|
Ffion Williams, Ysgol Uwchradd Eifionydd, Rhanbarth Eryri
|
(3) |
147 - Gymnasteg Unigol i Fechgyn 15-19 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
Aled Rhys Jones, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
|
1af
|
Dafydd Rees, Aelwyd Llanbedr Pont Steffan, Rhanbarth Ceredigion
|
(1) |
149 - Parau Gymnasteg 15-19 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
Aled Jones a Aled James, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
|
|
Lisa Blackwell a Kayleigh Matthews, Ysgol Uwchradd Morgan Llwyd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
|
1af
|
Ffion a Bethany, Ysgol Uwchradd Eifionydd, Rhanbarth Eryri
|
(1) |
156 - Dawns Greadigol i bedwarawd 15-19 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
, Ysgol Gyfun Bro Myrddin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
(1) |
163 - Dawns Disgo Unigol 15-19 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
Jenny Griffiths, Ysgol Gyfun Y Cymer, Rhanbarth Bro Morgannwg
|
|
|
Sarah Vaughan Jones, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
|
|
Elliw Alwen Roberts, Aelwyd Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
|
|
Kate Strivens, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
|
|
Lauren Mackinnon, Ysgol Gyfun Tre-gib, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
|
|
Lauren Ann Ellis, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen, Rhanbarth Eryri
|
|
|
Cerian Phillips, Aelwyd Hafodwenog, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
|
|
Sarah John, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni, Rhanbarth Gwent
|
|
|
Carly Hughes, Ysgol Uwchradd Bro Ddyfi, Rhanbarth Maldwyn
|
|
|
Rachel Boulton, Ysgol Gyfun Y Preseli, Rhanbarth Penfro
|
|
1af
|
Nia Parry, Ysgol Uwchradd Syr Thomas Jones, Rhanbarth Môn
|
(3) |
2il
|
Holly Parker, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
(1) |
3ydd
|
Jody Faulkes, Ysgol Uwchradd Morgan Llwyd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
(2) |
164 - Grwp Dawnsio Disgo 15-19 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
, Ysgol Uwchradd Fitzalan, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
|
|
Emrallt Cenfigen, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
|
|
, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
|
|
Grwp Iola, Aelwyd Ryg a Rug, Rhanbarth Eryri
|
|
|
, Ysgol Uwchradd Morgan Llwyd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
|
|
, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
|
|
Gwendraeth, Ysgol Gyfun Cwm Gwendraeth, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
|
|
Grwp Domino, Ysgol Uwchradd Llanfyllin, Rhanbarth Maldwyn
|
|
|
, Ysgol Gyfun Y Preseli, Rhanbarth Penfro
|
|
1af
|
Grwp Ian, Adran Amlwch, Rhanbarth Môn
|
(2) |
2il
|
, Adran Tybie, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
(1) |
3ydd
|
, Ysgol Gyfun Penglais, Rhanbarth Ceredigion
|
(3) |
227 - Cystadleuaeth y Goron 14-25 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
1af
|
Sian Eirian Rees Davies, Aelwyd Undeb Myfyrwyr Cymraeg Bangor, Rhanbarth Eryri
|
(1) |
2il
|
Guto Dafydd, Ysgol Uwchradd Glan y Mor, Rhanbarth Eryri
|
(2) |
3ydd
|
Gwenno Mair Davies, Aelwyd Pantycelyn, Rhanbarth Ceredigion
|
(3) |
3ydd
|
Leah Hughes Jones, Aelod Unigol C. Tu allan i Gymru, Rhanbarth Tu allan i Gymru
|
(3) |