Dydd Llun
|
9 - Côr (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. hyd 150)
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Brynsaron, Rhanbarth Ceredigion
|
|
18 - Unawd Telyn Bl 6 ac iau
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
2il
|
Shelley Musker Turner, Ysgol Gynradd Pontrhydfendigaid, Rhanbarth Ceredigion
|
|
20 - Grwp Offerynnol Bl 6 ac iau
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Talybont, Rhanbarth Ceredigion
|
|
41 - Dawns Stepio Cymysg Bl 6 ac iau
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Cei Newydd, Rhanbarth Ceredigion
|
|
46 - Parti Cerdd Dant (Unsain) Bl 6 ac iau (D)
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Plascrug, Rhanbarth Ceredigion
|
|
48 - Llefaru Unigol Bl 3 a 4 (D)
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
3ydd
|
Mark Ramsey, Ysgol Gynradd Y Ddwylan, Rhanbarth Ceredigion
|
|
52 - Cân Actol Bl 6 ac iau (D)
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Plascrug, Rhanbarth Ceredigion
|
|
Dydd Mawrth
|
10 - Côr (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. dros 150)
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
1af
|
, Ysgol Gymraeg Aberystwyth, Rhanbarth Ceredigion
|
|
11 - Parti Deulais (Y.C./Adran) Bl 6 ac iau
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Y Ddwylan, Rhanbarth Ceredigion
|
|
13 - Cyflwyno Alaw Werin Unigol Bl 6 ac iau
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
1af
|
Gwenllian Llwyd, Ysgol Gynradd Talgarreg, Rhanbarth Ceredigion
|
|
25 - Unawd Cerdd Dant Bl 5 a 6
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
1af
|
Sophie Rudge, Ysgol Gymraeg Aberystwyth, Rhanbarth Ceredigion
|
|
26 - Parti Cerdd Dant (Unsain) (Y.C.) Bl 6 ac iau
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
2il
|
, Ysgol Gymraeg Aberystwyth, Rhanbarth Ceredigion
|
|
27 - Côr Cerdd Dant (Adran/Y.C.) Bl 6 ac iau
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
1af
|
, Ysgol Gymraeg Aberystwyth, Rhanbarth Ceredigion
|
|
44 - Dawns Disgo Unigol Bl 6 ac iau
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
2il
|
Elen Ebenezer, Ysgol Gynradd Talybont, Rhanbarth Ceredigion
|
|
Dydd Mercher
|
5 - Parti (Adran) Bl 6 ac iau
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
1af
|
, Adran Llambed, Rhanbarth Ceredigion
|
|
36 - Cân Actol (Adran/Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. hyd 100)
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Talgarreg, Rhanbarth Ceredigion
|
|
39 - Dawns Werin Bl 6 ac iau(Ysg. hyd 100/Adran hyd 50)
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Cei Newydd, Rhanbarth Ceredigion
|
|
166 - Cyflwyno Alaw Werin Unigol Bl 7-9
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
2il
|
Guto Morgan, Ysgol Uwchradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
|
170 - Unawd Chwythbrennau Bl 7-9
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
1af
|
Sioned Llywelyn, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
|
225 - Dawns Disgo Unigol Bl 7-9
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
2il
|
Caroline Davies, Ysgol Gyfun Penglais, Rhanbarth Ceredigion
|
|
Dydd Iau
|
167 - Cyflwyno Alaw Werin Unigol Bl 10-13
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
2il
|
Ceirios Haf Evans, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
|
171 - Unawd Llinynnol Bl 7-9
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
2il
|
Eurion Jones-Williams, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
|
172 - Unawd Piano Bl 7-9
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
1af
|
Heledd Mair Griffiths, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
|
175 - Ensemble Bl 7-9
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
3ydd
|
, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
|
179 - Unawd Pres Bl 10-13
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
3ydd
|
Catherine Showell, Ysgol Gyfun Emlyn, Rhanbarth Ceredigion
|
|
197 - Llefaru Unigol Bl 7-9
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
3ydd
|
Elliw Mair Davies, Aelwyd Llanbedr Pont Steffan, Rhanbarth Ceredigion
|
|
214 - Dawns Werin Bl 7-9
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
|
3ydd
|
, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
|
229 - Parti Cerdd Dant Bl 13 ac iau (D)
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Penglais, Rhanbarth Ceredigion
|
|
254 - Cystadleuaeth y Gadair
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
1af
|
Eurig Salisbury, Aelwyd Ger y Lli, Rhanbarth Ceredigion
|
|
2il
|
Eurig Salisbury, Aelwyd Ger y Lli, Rhanbarth Ceredigion
|
|
Dydd Gwener
|
149 - Deuawd Bl 10-13
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
3ydd
|
Ceirios a Nerys, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
|
158 - Côr Bechgyn T.B. Bl 13 ac iau
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
2il
|
, Ysgol Uwchradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
|
176 - Unawd Chwythbrennau Bl 10-13
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
2il
|
Rhodri Taylor, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
|
194 - Côr Cerdd Dant Bl 13 ac iau
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
3ydd
|
, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
|
200 - Llefaru Unigol Bl 10-13
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
3ydd
|
Elen Angharad Morgan, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
|
204 - Tîm Siarad Cyhoeddus (Y.U.) Bl 10-13
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
2il
|
, Ysgol Uwchradd Aberaeron, Rhanbarth Ceredigion
|
|
205 - Tîm Siarad Cyhoeddus (Aelwyd) 14-25 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
1af
|
, Aelwyd Pantycelyn, Rhanbarth Ceredigion
|
|
209 - Grwp i gyflwyno Detholiad Llafar Bl 10-13
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
|
215 - Dawns Werin Bl 10-13
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Aberaeron, Rhanbarth Ceredigion
|
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
|
220 - Dawns Werin Unigol i Fechgyn 15-25 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
2il
|
Tudur Phillips, Aelwyd Pantycelyn, Rhanbarth Ceredigion
|
|
224 - Dawns Cyfrwng Cymysg Bl 7-13
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
1af
|
, Aelwyd Canolfan y Celfyddydau, Rhanbarth Ceredigion
|
|
228 - Grwp Dawnsio Disgo Bl 10-13
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
3ydd
|
, Ysgol Gyfun Penglais, Rhanbarth Ceredigion
|
|
266 - Cystadleuaeth y Goron
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
3ydd
|
Rhiannon Marks, Aelwyd Pantycelyn, Rhanbarth Ceredigion
|
|
Dydd Sadwrn
|
151 - Unawd allan o Sioe Gerddorol 14-25 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
1af
|
Dewi Sion Evans, Aelwyd Ger y Lli, Rhanbarth Ceredigion
|
|
161 - Ensemble Lleisiol (Aelwyd) 14-25 oed*
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
1af
|
, Aelwyd Ger y Lli, Rhanbarth Ceredigion
|
|
163 - Côr Meibion Tri Llais (Aelwyd) 14-25 oed*
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
2il
|
, Aelwyd Ger y Lli, Rhanbarth Ceredigion
|
|
168 - Cyflwyno Alaw Werin Unigol 19-25 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
2il
|
Manon Mai Rhys, Aelwyd Pantycelyn, Rhanbarth Ceredigion
|
|
181 - Deuawd Piano Bl 13 ac iau
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
1af
|
Gwenllian a Catrin, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
|
182 - Unawd Offerynnol 19-25 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
1af
|
Rhys Taylor, Aelod Unigol Cylch Aberystwyth, Rhanbarth Ceredigion
|
|
192 - Deuawd, Triawd neu Bedwarawd Cerdd Dant 19-25 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
1af
|
Manon a Betsan, Aelwyd Pantycelyn, Rhanbarth Ceredigion
|
|
202 - Llefaru Unigol 19-25 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
3ydd
|
Gwenllian Glyn, Aelwyd Pantycelyn, Rhanbarth Ceredigion
|
|
203 - Grwp Llefaru (Aelwydydd) dan 25 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
1af
|
, Aelwyd Pantycelyn, Rhanbarth Ceredigion
|
|
2il
|
, Aelwyd Ger y Lli, Rhanbarth Ceredigion
|
|
213 - Cyflwyniad Theatrig Unigol 14-25 oed
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
2il
|
Elen Angharad Morgan, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
|
216 - Dawns Werin (Aelwyd) dan 25 oed*
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
2il
|
, Aelwyd Pantycelyn, Rhanbarth Ceredigion
|
|
222 - Dawns Stepio dan 25 oed*
|
Safle
|
Enw Parti
|
|
2il
|
, Aelwyd Pantycelyn, Rhanbarth Ceredigion
|
|