1: Unawd Bl 2 ac iau
|
1af
|
Cati Rhys Fychan, Adran Tref Y Gelli
|
2il
|
Guto Gwenallt, Ysgol Gynradd Eifion Wyn
|
3ydd
|
Sioned Griffith, Ysgol Gynradd Y Garnedd
|
2: Unawd Bl 3 a 4
|
1af
|
Lleucu Gwawr Llewelyn, Adran Llithfaen
|
2il
|
Elis Derbyshire, Ysgol Gynradd Felinheli
|
3ydd
|
Cadi Grug Lake, Ysgol Gynradd Eifion Wyn
|
3: Unawd Bl 5 a 6
|
1af
|
Dafydd Gwyn Jones, Adran Morfa Nefyn
|
2il
|
Cain Lois Dafydd, Ysgol Gynradd Eifion Wyn
|
3ydd
|
Lowri Ann Griffiths, Adran Bethel
|
4: Deuawd Bl 6 ac iau
|
1af
|
Marged a Lois, Ysgol Gynradd Y Garnedd
|
2il
|
Cain ac Emma, Ysgol Gynradd Eifion Wyn
|
3ydd
|
Alaw a Lea, Adran Botwnnog
|
5: Parti (Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
Parti Lowri, Adran Bethel
|
2il
|
Parti''r Castell, Adran Tref Cricieth
|
3ydd
|
Parti Chwech, Adran Bentref Y Ffor
|
6: Côr (Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
Côr y Traeth, Adran Tref Cricieth
|
2il
|
Côr y Bont, Aelwyd Bontnewydd
|
3ydd
|
Côr Angharad, Ysgol Gynradd Rhostryfan
|
7: Parti Unsain (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. hyd 50)
|
1af
|
Parti Llan Mawr, Adran Llanaelhaearn
|
2il
|
Parti Catrin Peris, Ysgol Gynradd Felinwnda
|
3ydd
|
Parti Shaun, Adran Garndolbenmaen
|
8: Parti Unsain (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. dros 50)
|
1af
|
Parti Cain, Ysgol Gynradd Eifion Wyn
|
2il
|
Parti Lois Glyn, Ysgol Gynradd Y Garnedd
|
3ydd
|
Parti Sioned, Ysgol Gynradd Talysarn
|
9: Côr (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. hyd 150)
|
1af
|
Côr Elin, Ysgol Gynradd Penybryn
|
2il
|
Côr Cara, Ysgol Gynradd Tregarth
|
3ydd
|
Côr Angharad, Ysgol Gynradd Y Gorlan
|
10: Côr (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. dros 150)
|
1af
|
Côr y Hendre, Adran Hendre
|
2il
|
Côr Charli, Ysgol Gynradd Eifion Wyn
|
3ydd
|
Côr Bro Lleu, Adran Ysgol Bro Lleu
|
11: Parti Deulais (Y.C./Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
Parti Carys, Ysgol Gynradd Felinheli
|
2il
|
Parti Hendre, Adran Hendre
|
3ydd
|
Parti Lydia, Adran Ysgol Bro Lleu
|
12: Ensemble 3 Llais neu fwy (Y.C./Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
13: Cyflwyno Alaw Werin Unigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
Llinos Pritchard, Adran Llanaelhaearn
|
2il
|
Dafydd Gwyn Jones, Adran Morfa Nefyn
|
3ydd
|
Ela Mair Owen, Adran Bontnewydd
|
14: Unawd Chwythbrennau Bl 6 ac iau
|
1af
|
Sian Mererid, Ysgol Gynradd Llanllechid
|
2il
|
Elain Sian Roberts, Ysgol Gynradd Llanrug
|
3ydd
|
Mirain Owen, Ysgol Gynradd Y Garnedd
|
15: Unawd Llinynnol Bl 6 ac iau
|
1af
|
Shona Stirling-Thorne, Ysgol Gynradd Cae Top
|
2il
|
Enid Warren, Ysgol Gynradd Eifion Wyn
|
3ydd
|
Morganna Warren Jones, Ysgol Gynradd Y Garnedd
|
16: Unawd Piano Bl 6 ac iau
|
1af
|
Gwenno Glyn Brown, Adran Bontnewydd
|
2il
|
Daisy Hung, Ysgol Gynradd Cae Top
|
3ydd
|
Marged Elen Wiliam, Ysgol Gynradd Y Garnedd
|
17: Unawd Pres Bl 6 ac iau
|
1af
|
Huw Owen, Ysgol Gynradd Dolbadarn
|
2il
|
Gwenno Pari Huws, Adran Tref Y Gelli
|
3ydd
|
Megan Dafydd, Adran Bentref Trefor
|
18: Unawd Telyn Bl 6 ac iau
|
1af
|
Gwenno Glyn Brown, Adran Bontnewydd
|
2il
|
Sian Wild, Ysgol Gynradd Felinheli
|
3ydd
|
Marged Elen Wiliam, Ysgol Gynradd Y Garnedd
|
19: Parti Recorder Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
20: Grwp Offerynnol Bl 6 ac iau
|
1af
|
Grwp y Gelli, Adran Tref Y Gelli
|
2il
|
Grwp Hayley, Ysgol Gynradd Y Faenol
|
3ydd
|
Grwp BronyFoel, Ysgol Gynradd Bronyfoel
|
21: Grwp Cerddoriaeth Greadigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
Grwp Madog, Ysgol Gynradd Eifion Wyn
|
2il
|
Grwp Carmel, Adran Carmel
|
3ydd
|
Band y Felin, Ysgol Gynradd Felinheli
|
22: Band Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
23: Unawd Cerdd Dant Bl 2 ac iau
|
1af
|
Lea Pugh, Adran Botwnnog
|
2il
|
Gwenno Martin, Ysgol Gynradd Cymerau
|
3ydd
|
Gwern Griffiths, Adran Garndolbenmaen
|
24: Unawd Cerdd Dant Bl 3 a 4
|
1af
|
Lleucu Gwawr Llewelyn, Adran Llithfaen
|
2il
|
Cadi Grug Lake, Ysgol Gynradd Eifion Wyn
|
3ydd
|
Alaw Gwenlli Jones, Adran Bontnewydd
|
25: Unawd Cerdd Dant Bl 5 a 6
|
1af
|
Dafydd Gwyn Jones, Adran/Uwch Adran Morfa Nefyn
|
2il
|
Alaw Pugh, Adran Botwnnog
|
3ydd
|
Meinir Fôn Hughes, Adran Carmel
|
26: Parti Cerdd Dant (Unsain) (Y.C.) Bl 6 ac iau
|
1af
|
Parti Cain, Ysgol Gynradd Eifion Wyn
|
2il
|
Parti Sara, Ysgol Gynradd Felinheli
|
3ydd
|
Parti Mari, Ysgol Gynradd Llanrug
|
27: Côr Cerdd Dant (Adran/Y.C.) Bl 6 ac iau
|
1af
|
Côr y Porth, Ysgol Gynradd Eifion Wyn
|
2il
|
Côr y Ffôr, Adran Bentref Y Ffor
|
3ydd
|
Côr Waunfawr, Adran Waunfawr
|
28: Parti Cerdd Dant (Unsain) (Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
Parti Bontnewydd, Adran Bontnewydd
|
2il
|
Parti Llanystumdwy, Adran Llanystumdwy
|
3ydd
|
Parti Trefor, Adran Bentref Trefor
|
29: Llefaru Unigol Bl 2 ac iau
|
1af
|
Cati Rhys Fychan, Adran Tref Y Gelli
|
2il
|
Elis Sion Pari, Adran Aberdaron/Rhiw
|
3ydd
|
Manon Hâf Williams, Adran Ysgol Bro Lleu
|
30: Llefaru Unigol Bl 3 a 4
|
1af
|
Catrin Ann Thomas, Adran Carmel
|
2il
|
Ianto Sion Pari, Adran Aberdaron/Rhiw
|
3ydd
|
Nia Llyfni Pollard, Adran Llanllyfni
|
31: Llefaru Unigol Bl 5 a 6
|
1af
|
Efa Mair Gaffey, Ysgol Gynradd Eifion Wyn
|
2il
|
Gwilym Sion Pari, Adran Aberdaron/Rhiw
|
3ydd
|
Anna Wyn Jones, Ysgol Gynradd Llanrug
|
32: Grwp Llefaru Bl 6 ac iau
|
1af
|
Grwp Nanw, Ysgol Gynradd Eifion Wyn
|
2il
|
Grwp Nessi, Adran Bontnewydd
|
3ydd
|
Grwp Sion, Adran Ysgol Bro Lleu
|
33: Grwp Llefaru (Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
Parti Bethel, Adran Bethel
|
2il
|
Parti Engan, Adran Llanengan
|
3ydd
|
Parti Meinir, Adran Carmel
|
34: Ymgom Bl 6 ac iau
|
1af
|
Grwp Tri Carreg Plas, Adran Aberdaron/Rhiw
|
2il
|
Grwp Adran Morfa Nefyn, Adran Morfa Nefyn
|
3ydd
|
Parti Ilid, Adran Bethel
|
35: Cyflwyniad Dramatig Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
36: Cân Actol (Adran/Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. hyd 100)
|
1af
|
Adran Llangybi, Adran Llangybi
|
2il
|
Adran Llithfaen, Adran Llithfaen
|
3ydd
|
,
|
37: Cân Actol (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. dros 100)
|
1af
|
Grwp y Garnedd, Ysgol Gynradd Y Garnedd
|
2il
|
Ysgol Llanllechid, Ysgol Gynradd Llanllechid
|
3ydd
|
,
|
38: Dawns Werin Bl 4 ac iau
|
1af
|
Parti Elis a Bethan, Ysgol Gynradd Felinheli
|
2il
|
Parti Bethany , Ysgol Gynradd Eifion Wyn
|
3ydd
|
Parti Sion , Ysgol Gynradd Cwm y Glo
|
39: Dawns Werin Bl 6 ac iau(Ysg. hyd 100/Adran hyd 50)
|
1af
|
Ysgol Cwm y Glo, Ysgol Gynradd Cwm y Glo
|
2il
|
Adran Llandwrog, Adran Llandwrog
|
3ydd
|
,
|
40: Parti Dawns Werin Bl 6 ac iau (Ysg.>100/Adr >50)
|
1af
|
Parti Guto a Nia, Ysgol Gynradd Felinheli
|
2il
|
Parti Siwan, Ysgol Gynradd Eifion Wyn
|
3ydd
|
Parti Jessica Salsbury, Ysgol Gynradd Llanrug
|
41: Dawns Stepio Cymysg Bl 6 ac iau
|
1af
|
Adran Ryg a rug, Adran Ryg a Rug
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
42: Dawns Greadigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
Ysgol Felinheli, Ysgol Gynradd Felinheli
|
2il
|
Ysgol y Faenol, Ysgol Gynradd Y Faenol
|
3ydd
|
,
|
43: Dawns Cyfrwng Cymysg Bl 6 ac iau
|
1af
|
Ysgol Llanaelhaearn, Adran Llanaelhaearn
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
44: Dawns Disgo Unigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
Chloe Roberts, Ysgol Gynradd Llanrug
|
2il
|
Elen Hâf Campbell, Adran Tref Y Gelli
|
3ydd
|
Alaw Llywelyn, Adran Abererch
|
45: Grwp Dawnsio Disgo Bl 6 ac iau
|
1af
|
Anghylion Bach Kelly, Adran Bethel
|
2il
|
Grwp Sioned, Ysgol Gynradd Tregarth
|
3ydd
|
Grwp Lowri, Ysgol Gynradd Borth-y-Gest
|
46: Parti Cerdd Dant (Unsain) Bl 6 ac iau (D)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
47: Llefaru Unigol Bl 2 ac iau (D)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
48: Llefaru Unigol Bl 3 a 4 (D)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
49: Llefaru Unigol Bl 5 a 6 (D)
|
1af
|
Alice Morris, Ysgol Garndolbenmaen
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
50: Grwp Llefaru Bl 6 ac iau (D)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
51: Ymgom Bl 6 ac iau (D)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
52: Cân Actol Bl 6 ac iau (D)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
144: Unawd Merched Bl 7-9
|
1af
|
Enlli. Ll. Pugh, Adran Botwnnog
|
2il
|
Casi Wyn, Uwch Adran Bangor
|
3ydd
|
Lara Hughes, Uwch Adran Bangor
|
145: Unawd Bechgyn Bl 7-9
|
1af
|
Dafydd Williamson, Ysgol Uwchradd Eifionydd
|
2il
|
Dylan Pritchard, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen
|
3ydd
|
,
|
146: Deuawd Bl 7-9
|
1af
|
Elen ac Anna, Ysgol Uwchradd Glan y Mor
|
2il
|
Mared ac Enlli, Ysgol Uwchradd Botwnnog
|
3ydd
|
Naomi a Lara, Ysgol Uwchradd Tryfan
|
147: Unawd Merched Bl 10-13
|
1af
|
Elin Thomas, Aelwyd Chwilog
|
2il
|
Elin Mai, Ysgol Uwchradd Brynrefail
|
3ydd
|
Bethan Griffiths, Aelwyd Chwilog
|
148: Unawd Bechgyn Bl 10-13
|
1af
|
Dafydd Rhun, Uwch Adran Morfa Nefyn
|
2il
|
Gareth Roberts, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen
|
3ydd
|
Robin Hughes, Aelwyd Chwilog
|
149: Deuawd Bl 10-13
|
1af
|
Elin a Bethan, Aelwyd Chwilog
|
2il
|
Meinir a Ffion, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen
|
3ydd
|
Alys a Ffion, Ysgol Uwchradd Eifionydd
|
150: Unawd 19-25 oed
|
1af
|
Sion Lloyd, Aelwyd Chwilog
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
151: Unawd allan o Sioe Gerddorol 14-25 oed
|
1af
|
Elin Mai, Ysgol Uwchradd Brynrefail
|
2il
|
Meinir Roberts, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen
|
3ydd
|
Elin Thomas, Aelwyd Chwilog
|
152: Parti Deusain (Adran) Bl 9 ac iau
|
1af
|
Parti Lara, Uwch Adran Bangor
|
2il
|
Uwch Adran Gwrtheyrn, Aelwyd Gwrtheyrn
|
3ydd
|
Adran Bethel, Adran Bethel
|
153: Côr (Adran) Bl 9 ac iau
|
1af
|
Cor Elin Gwyn, Uwch Adran Bangor
|
2il
|
Uwch Adran Gwrtheyrn, Aelwyd Gwrtheyrn
|
3ydd
|
,
|
154: Parti Merched Bl 7-9
|
1af
|
Parti Angharad, Ysgol Uwchradd Tryfan
|
2il
|
Parti Syr Hugh Owen, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen
|
3ydd
|
Parti Lleisiau Llyn, Ysgol Uwchradd Botwnnog
|
155: Parti Bechgyn Bl 7-9
|
1af
|
Parti Syr Hugh Owen, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen
|
2il
|
Parti Dyffryn Ogwen, Ysgol Uwchradd Dyffryn Ogwen
|
3ydd
|
,
|
156: Côr S.A. Bl 7-9
|
1af
|
Côr Ysgol Syr Hugh Owen, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen
|
2il
|
Côr Madog, Ysgol Uwchradd Eifionydd
|
3ydd
|
Côr Dyffryn Nantlle, Ysgol Uwchradd Dyffryn Nantlle
|
157: Côr Merched S.A. Bl 13 ac iau
|
1af
|
Ysgol Tryfan, Ysgol Uwchradd Tryfan
|
2il
|
Ysgol Dyffryn Nantlle, Ysgol Uwchradd Dyffryn Nantlle
|
3ydd
|
,
|
158: Côr Bechgyn T.B. Bl 13 ac iau
|
1af
|
Côr Bechgyn Syr Hugh, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
159: Côr S.A.T.B. Bl 13 ac iau
|
1af
|
Côr Syr Hugh Owen, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
160: Ensemble Lleisiol Bl 13 ac iau (Digyfeiliant)
|
1af
|
Ysgol Eifionydd, Ysgol Uwchradd Eifionydd
|
2il
|
Ysgol Tryfan, Ysgol Uwchradd Tryfan
|
3ydd
|
,
|
161: Ensemble Lleisiol (Aelwyd) 14-25 oed*
|
1af
|
Parti Alaw, Aelwyd Chwilog
|
2il
|
Parti Lois, Aelwyd Chwilog
|
3ydd
|
,
|
162: Côr Merched S.S.A. (Aelwyd) 14-25 oed*
|
1af
|
Côr Chwilog, Aelwyd Chwilog
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
163: Côr Meibion Tri Llais (Aelwyd) 14-25 oed*
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
164: Côr S.A.T.B (Aelwyd ac eithro Aelwydydd Colegau)*
|
1af
|
Côr Chwilog, Aelwyd Chwilog
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
165: Côr S.A.T.B. (Aelwyd) 14-25 oed*
|
1af
|
Côr Chwilog, Aelwyd Chwilog
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
166: Cyflwyno Alaw Werin Unigol Bl 7-9
|
1af
|
Casi Wyn, Uwch Adran Bangor
|
2il
|
Enlli. Ll. Pugh, Adran Botwnnog
|
3ydd
|
Naomi Saunders, Uwch Adran Bangor
|
167: Cyflwyno Alaw Werin Unigol Bl 10-13
|
1af
|
Meinir Roberts, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen
|
2il
|
Ffion Emyr, Ysgol Uwchradd Eifionydd
|
3ydd
|
Ceri Griffith, Ysgol Uwchradd Tryfan
|
168: Cyflwyno Alaw Werin Unigol 19-25 oed
|
1af
|
Elain Llwyd, Aelod Unigol C. Arfon
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
169: Côr Gwerin Tri Llais Bl 13 ac iau
|
1af
|
Ysgol Dyffryn Nantlle, Ysgol Uwchradd Dyffryn Nantlle
|
2il
|
Aelwyd Chwilog, Aelwyd Chwilog
|
3ydd
|
Ysgol Tryfan, Ysgol Uwchradd Tryfan
|
170: Unawd Chwythbrennau Bl 7-9
|
1af
|
Gwenno Edwards, Ysgol Uwchradd Dyffryn Nantlle
|
2il
|
Lowri Ifor, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen
|
3ydd
|
Molly Steele, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen
|
171: Unawd Llinynnol Bl 7-9
|
1af
|
Alice Roberts, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
172: Unawd Piano Bl 7-9
|
1af
|
Bryony Keyse, Aelod Unigol c. Bangor/Ogwen
|
2il
|
Glain Dafydd, Uwch Adran Bangor
|
3ydd
|
Gwenno Edwards, Ysgol Uwchradd Dyffryn Nantlle
|
173: Unawd Pres Bl 7-9
|
1af
|
Guto Huws, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen
|
2il
|
Gwilym Bowen Rhys, Adran Bethel
|
3ydd
|
,
|
174: Unawd Telyn Bl 7-9
|
1af
|
Glain Dafydd, Uwch Adran Bangor
|
2il
|
Elin Mared Jones, Ysgol Uwchradd Dyffryn Nantlle
|
3ydd
|
Rhiain Dyer, Ysgol Uwchradd Botwnnog
|
175: Ensemble Bl 7-9
|
1af
|
Grwp Adran Gwrtheyrn, Aelwyd Gwrtheyrn
|
2il
|
Ysgol Syr Hugh Owen, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen
|
3ydd
|
,
|
176: Unawd Chwythbrennau Bl 10-13
|
1af
|
Bethany Elliott, Ysgol Uwchradd Friars
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
177: Unawd Llinynnol Bl 10-13
|
1af
|
Gwenno Roberts, Ysgol Uwchradd Tryfan
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
178: Unawd Piano Bl 10-13
|
1af
|
Tim Rolff, Ysgol Uwchradd Friars
|
2il
|
Elfair Grug Dyer, Ysgol Uwchradd Botwnnog
|
3ydd
|
Lois Eifion, Ysgol Uwchradd Brynrefail
|
179: Unawd Pres Bl 10-13
|
1af
|
Rhys Jones, Ysgol Uwchradd Dyffryn Nantlle
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
180: Unawd Telyn Bl 10-13
|
1af
|
Elfair Grug Dyer, Ysgol Uwchradd Botwnnog
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
181: Deuawd Piano Bl 13 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
182: Unawd Offerynnol 19-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
183: Ensemble 15-25 oed
|
1af
|
Ysgol Brynrefail, Ysgol Uwchradd Brynrefail
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
184: Cerddorfa/Band dan 25 oed
|
1af
|
Ysgol Brynrefail, Ysgol Uwchradd Brynrefail
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
185: Band Bl 7-9
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
186: Grwp/Band 15-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
187: Unawd Cerdd Dant Bl 7-9
|
1af
|
Casi Wyn, Uwch Adran Bangor
|
2il
|
Elen Roberts, Aelwyd Gwrtheyrn
|
3ydd
|
Enlli. Ll. Pugh, Adran Botwnnog
|
188: Deuawd Cerdd Dant Bl 9 ac iau
|
1af
|
Mared a Dafydd, Adran/Uwch Adran Morfa Nefyn
|
2il
|
Elen ac Anna, Ysgol Uwchradd Glan y Mor
|
3ydd
|
Llio ac Alaw, Ysgol Uwchradd Tryfan
|
189: Unawd Cerdd Dant Bl 10-13
|
1af
|
Elliw Mai, Ysgol Uwchradd Dyffryn Ogwen
|
2il
|
Elin Thomas, Aelwyd Chwilog
|
3ydd
|
Dafydd Rhun, Uwch Adran Morfa Nefyn
|
190: Deuawd, Triawd neu Bedwarawd Cerdd Dant Bl 10-13
|
1af
|
Meinir a Ffion, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen
|
2il
|
Alys a Ffion, Ysgol Uwchradd Eifionydd
|
3ydd
|
Mared, Hawys ac Elliw, Ysgol Uwchradd Brynrefail
|
191: Unawd Cerdd Dant 19-25 oed
|
1af
|
Elain Llwyd, Aelod Unigol C. Arfon
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
192: Deuawd, Triawd neu Bedwarawd Cerdd Dant 19-25 oed
|
1af
|
Gwenno, Eleri a Llio, Aelwyd Undeb Myfyrwyr Cymraeg Bangor
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
193: Parti Cerdd Dant Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
Parti Ceri, Ysgol Uwchradd Glan y Mor
|
2il
|
Parti Syr Hugh Owen, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen
|
3ydd
|
Parti Nest, Ysgol Uwchradd Eifionydd
|
194: Côr Cerdd Dant Bl 13 ac iau
|
1af
|
Ysgol Syr Hugh Owen, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen
|
2il
|
Ysgol Eifionydd, Ysgol Uwchradd Eifionydd
|
3ydd
|
Ysgol Brynrefail, Ysgol Uwchradd Brynrefail
|
195: Parti Cerdd Dant dan 19 oed (Adran/Aelwyd/Y.U.)
|
1af
|
Parti Gwrtheyrn, Aelwyd Gwrtheyrn
|
2il
|
Parti Chwilog, Aelwyd Chwilog
|
3ydd
|
,
|
196: Parti Cerdd Dant (Aelwyd) 14-25 oed
|
1af
|
U M C B, Aelwyd Undeb Myfyrwyr Cymraeg Bangor
|
2il
|
Parti Chwilog, Aelwyd Chwilog
|
3ydd
|
,
|
197: Llefaru Unigol Bl 7-9
|
1af
|
Lara Hughes, Uwch Adran Bangor
|
2il
|
Heledd Anna Roberts, Ysgol Uwchradd Brynrefail
|
3ydd
|
Angharad Williams, Uwch Adran Bangor
|
198: Grwp Llefaru (Adran) Bl 9 ac iau
|
1af
|
Grwp Helen, Uwch Adran Bangor
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
199: Grwp Llefaru Bl 7-9
|
1af
|
Ysgol Tryfan, Ysgol Uwchradd Tryfan
|
2il
|
Grwp Manon, Ysgol Uwchradd Eifionydd
|
3ydd
|
,
|
200: Llefaru Unigol Bl 10-13
|
1af
|
Elin Mair Jones, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen
|
2il
|
Angharad Fisher, Ysgol Uwchradd Brynrefail
|
3ydd
|
Elliw Mai, Ysgol Uwchradd Dyffryn Ogwen
|
201: Grwp Llefaru Bl 10-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
202: Llefaru Unigol 19-25 oed
|
1af
|
Rhian Dobson, Aelwyd Undeb Myfyrwyr Cymraeg Bangor
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
203: Grwp Llefaru (Aelwydydd) dan 25 oed
|
1af
|
U M C B, Aelwyd Undeb Myfyrwyr Cymraeg Bangor
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
204: Tîm Siarad Cyhoeddus (Y.U.) Bl 10-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
205: Tîm Siarad Cyhoeddus (Aelwyd) 14-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
206: Ymgom Bl 7-9
|
1af
|
Grwp Heledd Lewis, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen
|
2il
|
Grwp Sion, Ysgol Uwchradd Botwnnog
|
3ydd
|
Grwp Lowri, Ysgol Uwchradd Eifionydd
|
207: Grwp i gyflwyno Detholiad Llafar Bl 7-9
|
1af
|
Ysgol Glan y Môr, Ysgol Uwchradd Glan y Mor
|
2il
|
Grwp Heini, Ysgol Uwchradd Tryfan
|
3ydd
|
Grwp Syr Hugh Owen, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen
|
208: Ymgom Bl 10-13
|
1af
|
Gwenno, Anest a Katie, Ysgol Uwchradd Glan y Mor
|
2il
|
Elain, Leah a Daniel, Aelwyd Madog
|
3ydd
|
,
|
209: Grwp i gyflwyno Detholiad Llafar Bl 10-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
210: Cân Actol Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
211: Detholiad o Ddrama Gerdd Gymreig 14-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
212: Chwarter awr o Adloniant 14-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
213: Cyflwyno Drama Unigol 14-25 oed
|
1af
|
Elain Llwyd, Aelod Unigol C. Arfon
|
2il
|
Elen Gwenllian, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen
|
3ydd
|
,
|
214: Dawns Werin Bl 7-9
|
1af
|
Adran Bethel, Adran Bethel
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
215: Dawns Werin Bl 10-13
|
1af
|
Ysgol Brynrefail, Ysgol Uwchradd Brynrefail
|
2il
|
Parti Kylie, Ysgol Uwchradd Brynrefail
|
3ydd
|
,
|
216: Dawns Werin (Aelwyd) dan 25 oed*
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
217: Dawns Unigol i Ferched Bl 9 ac iau
|
1af
|
Anest Bryn Jones, Ysgol Uwchradd Brynrefail
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
218: Dawns Unigol i Fechgyn Bl 9 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
219: Dawns Werin Unigol i Ferched 15-25 oed
|
1af
|
Emma Matulla, Aelwyd Chwilog
|
2il
|
Anest Eifion, Ysgol Uwchradd Brynrefail
|
3ydd
|
,
|
220: Dawns Werin Unigol i Fechgyn 15-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
221: Dawns Stepio i 2, 3 neu 4 dan 25 oed
|
1af
|
Annest ac Annest, Ysgol Uwchradd Brynrefail
|
2il
|
Catrin a Ffion, Aelwyd Ryg a Rug
|
3ydd
|
,
|
222: Dawns Stepio dan 25 oed*
|
1af
|
Aelwyd Chwilog, Aelwyd Chwilog
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
223: Dawns Greadigol Bl 7-9
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
224: Dawns Cyfrwng Cymysg Bl 7-13
|
1af
|
Ysgol Brynrefail, Ysgol Uwchradd Brynrefail
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
225: Dawns Disgo Unigol Bl 7-9
|
1af
|
Danielle Cavanagh, Adran Bethel
|
2il
|
Nia Hanks, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen
|
3ydd
|
Leanne Rees - Williams, Ysgol Uwchradd Glan y Mor
|
226: Grwp Dawnsio Disgo Bl 7-9
|
1af
|
Grwp Sioned, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen
|
2il
|
Adloniant, Ysgol Uwchradd Glan y Mor
|
3ydd
|
Grwp Mared, Ysgol Uwchradd Eifionydd
|
227: Dawns Disgo Unigol Bl 10-13
|
1af
|
Sasha Williams, Ysgol Uwchradd Brynrefail
|
2il
|
Carmel Jones, Ysgol Uwchradd Tryfan
|
3ydd
|
,
|
228: Grwp Dawnsio Disgo Bl 10-13
|
1af
|
Perlau Brynrefs, Ysgol Uwchradd Brynrefail
|
2il
|
Grwp Syr Hugh Owen, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen
|
3ydd
|
,
|
229: Parti Cerdd Dant Bl 13 ac iau (D)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
230: Llefaru Unigol Bl 7-9 (D)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
231: Grwp Llefaru Bl 7-9 (D)
|
1af
|
Parti Tiffany, Ysgol Uwchradd Friars
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
232: Llefaru Unigol Bl 10-13(D)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
233: Grwp Llefaru Bl 10-13(D)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
234: Cyflwyniad Dramatig Bl 7-9 (D)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
235: Cyflwyniad Dramatig 15-25 oed (D)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|