1: Unawd Bl 2 ac iau
|
1af
|
Ciaran Eynon, Ysgol Gynradd Bod Alaw
|
2il
|
Ffion Evans, Ysgol Gynradd Maelgwn
|
3ydd
|
Alys M Bratch, Ysgol Gynradd Bod Alaw
|
2: Unawd Bl 3 a 4
|
1af
|
Sara Davies, Ysgol Gynradd Bod Alaw
|
2il
|
Hana Hughes, Ysgol Gynradd Llannefydd
|
3ydd
|
Glyn Paewai, Adran Cerrigydrudion
|
3: Unawd Bl 5 a 6
|
1af
|
Joshua Parsonage, Ysgol Gynradd Nant y Coed
|
2il
|
Elin Haf Bysouth, Ysgol Gynradd Bod Alaw
|
3ydd
|
Elin Arfon, Ysgol Gynradd Llanddoged
|
4: Deuawd Bl 6 ac iau
|
1af
|
Siwan ac Anest, Adran Bentref Ysbyty Ifan
|
2il
|
Siriol a Miriam, Ysgol Gynradd Llanddoged
|
3ydd
|
Gwenlli a Lleucu, Adran Llangwm
|
5: Parti (Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
Parti Foel Goch, Adran Llangwm
|
2il
|
Parti Brenig, Adran Cerrigydrudion
|
3ydd
|
,
|
6: Côr (Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
Côr Llangwm, Adran Llangwm
|
2il
|
Côr Cerrigydrudion, Adran Cerrigydrudion
|
3ydd
|
,
|
7: Parti Unsain (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. hyd 50)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Dinmael
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Dolwyddelan
|
3ydd
|
Parti Mared, Ysgol Gynradd Tal y Bont
|
8: Parti Unsain (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. dros 50)
|
1af
|
Parti Ffion Angharad, Ysgol Gynradd Bod Alaw
|
2il
|
Parti Josh, Ysgol Gynradd Nant y Coed
|
3ydd
|
Melysion Maelgwn, Ysgol Gynradd Maelgwn
|
9: Côr (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. hyd 150)
|
1af
|
Côr Doged, Ysgol Gynradd Llanddoged
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Glan Morfa
|
3ydd
|
,
|
10: Côr (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. dros 150)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Maelgwn
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Bro Gwydir
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Craig y Don
|
11: Parti Deulais (Y.C./Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
Parti Jake, Ysgol Gynradd Bod Alaw
|
2il
|
Parti Doged, Ysgol Gynradd Llanddoged
|
3ydd
|
Parti Hâf, Ysgol Gynradd Bro Cernyw
|
12: Ensemble 3 Llais neu fwy (Y.C./Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
Grwp Doged, Ysgol Gynradd Llanddoged
|
2il
|
, Adran Bentref Ysbyty Ifan
|
3ydd
|
,
|
13: Cyflwyno Alaw Werin Unigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
Anna Williams, Ysgol Gynradd Maelgwn
|
2il
|
Joshua Parsonage, Ysgol Gynradd Nant y Coed
|
3ydd
|
Elin Medi Hughes, Adran Llangwm
|
14: Unawd Chwythbrennau Bl 6 ac iau
|
1af
|
Mared Jones, Ysgol Gynradd Tal y Bont
|
2il
|
Siwan Elenid Jones, Adran Llangwm
|
3ydd
|
,
|
15: Unawd Llinynnol Bl 6 ac iau
|
1af
|
Bethan Smith, Ysgol Gynradd Bro Gwydir
|
2il
|
Sean Forrest, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd
|
3ydd
|
Tomos Stewart, Ysgol Gynradd Betws yn Rhos
|
16: Unawd Piano Bl 6 ac iau
|
1af
|
Lowri Llwyd, Ysgol Gynradd Llanddoged
|
2il
|
Lukas Kirkby, Ysgol Gynradd Craig y Don
|
3ydd
|
Alex Farnall, Ysgol Gynradd Betws yn Rhos
|
17: Unawd Pres Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
18: Unawd Telyn Bl 6 ac iau
|
1af
|
Lowri Llwyd, Ysgol Gynradd Llanddoged
|
2il
|
Ieuan Jones, Ysgol Gynradd Bod Alaw
|
3ydd
|
Bethan Evans, Ysgol Gynradd Llangelynnin
|
19: Parti Recorder Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Glanwydden
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
20: Grwp Offerynnol Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Glanwydden
|
2il
|
Grwp Doged, Ysgol Gynradd Llanddoged
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Bod Alaw
|
21: Grwp Cerddoriaeth Greadigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Y Plas
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
22: Band Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
23: Unawd Cerdd Dant Bl 2 ac iau
|
1af
|
Guto Roberts, Adran Llangwm
|
2il
|
Leusa Rhys Ellis, Adran Bentref Ysbyty Ifan
|
3ydd
|
Siriol Elin Jones, Ysgol Gynradd Glan Morfa
|
24: Unawd Cerdd Dant Bl 3 a 4
|
1af
|
Helena Wyn Williams, Ysgol Gynradd Llanddoged
|
2il
|
Anna Williams, Ysgol Gynradd Maelgwn
|
3ydd
|
Mared Williams, Ysgol Gynradd Llannefydd
|
25: Unawd Cerdd Dant Bl 5 a 6
|
1af
|
Siwan Rhys Ellis, Adran Bentref Ysbyty Ifan
|
2il
|
Lowri Llwyd, Ysgol Gynradd Llanddoged
|
3ydd
|
Gwenlli Aled, Adran Llangwm
|
26: Parti Cerdd Dant (Unsain) (Y.C.) Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Bro Cernyw
|
2il
|
Parti Nefydd, Ysgol Gynradd Llannefydd
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Pencae
|
27: Côr Cerdd Dant (Adran/Y.C.) Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Bro Cernyw
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Craig y Don
|
3ydd
|
,
|
28: Parti Cerdd Dant (Unsain) (Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Adran Bentref Ysbyty Ifan
|
2il
|
, Adran Llangwm
|
3ydd
|
, Adran Cerrigydrudion
|
29: Llefaru Unigol Bl 2 ac iau
|
1af
|
Joseff McAlinden, Ysgol Gynradd Betws yn Rhos
|
2il
|
Briall Llwyd Gwilym, Adran Llangwm
|
3ydd
|
Siriol Elin Jones, Ysgol Gynradd Glan Morfa
|
30: Llefaru Unigol Bl 3 a 4
|
1af
|
Lois Anna Evans, Adran Bentref Ysbyty Ifan
|
2il
|
Helena Wyn Williams, Ysgol Gynradd Llanddoged
|
3ydd
|
Mari Stewart, Ysgol Gynradd Betws yn Rhos
|
31: Llefaru Unigol Bl 5 a 6
|
1af
|
Morgan Williams, Ysgol Gynradd Bro Aled
|
2il
|
Lowri Llwyd, Ysgol Gynradd Llanddoged
|
3ydd
|
Ffion Rebecca Williams, Ysgol Gynradd Maelgwn
|
32: Grwp Llefaru Bl 6 ac iau
|
1af
|
Grwp Aron, Ysgol Gynradd Maelgwn
|
2il
|
Hogiau Gwydir, Ysgol Gynradd Bro Gwydir
|
3ydd
|
Grwp Shannon, Ysgol Gynradd Pencae
|
33: Grwp Llefaru (Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
Grwp Tesni, Adran Cerrigydrudion
|
2il
|
Grwp Tomos, Adran Cerrigydrudion
|
3ydd
|
, Adran Bentref Ysbyty Ifan
|
34: Ymgom Bl 6 ac iau
|
1af
|
Morgan a Magi, Ysgol Gynradd Bro Aled
|
2il
|
Criw Anna Jane, Ysgol Gynradd Maelgwn
|
3ydd
|
Grwp Iechyd Da, Ysgol Gynradd Betws yn Rhos
|
35: Cyflwyniad Dramatig Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
36: Cân Actol (Adran/Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. hyd 100)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Bro Cernyw
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Llangelynnin
|
3ydd
|
,
|
37: Cân Actol (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. dros 100)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
38: Dawns Werin Bl 4 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Glan Morfa
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Bro Gwydir
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Bro Aled
|
39: Dawns Werin Bl 6 ac iau(Ysg. hyd 100/Adran hyd 50)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Ro Wen
|
2il
|
, Adran Llangwm
|
3ydd
|
,
|
40: Parti Dawns Werin Bl 6 ac iau (Ysg.>100/Adr >50)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Craig y Don
|
2il
|
Parti''r Nant, Ysgol Gynradd Nant y Coed
|
3ydd
|
Parti Kate Fletcher, Ysgol Gynradd Glan Morfa
|
41: Dawns Stepio Cymysg Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
42: Dawns Greadigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Bro Aled
|
2il
|
Grwp Gwydir, Ysgol Gynradd Bro Gwydir
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Llangelynnin
|
43: Dawns Cyfrwng Cymysg Bl 6 ac iau
|
1af
|
Grwp Betws, Ysgol Gynradd Betws yn Rhos
|
2il
|
, Adran Bentref Ysbyty Ifan
|
3ydd
|
Genod Gwydir, Ysgol Gynradd Bro Gwydir
|
44: Dawns Disgo Unigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
Trystan Chambers, Adran Cerrigydrudion
|
2il
|
Elliw Mair Davies, Ysgol Gynradd Bro Cernyw
|
3ydd
|
Bethan Roberts, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd
|
45: Grwp Dawnsio Disgo Bl 6 ac iau
|
1af
|
Y Pum Seren Ddisglair, Ysgol Gynradd Bod Alaw
|
2il
|
Blodau Betws, Ysgol Gynradd Betws yn Rhos
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Maelgwn
|
46: Parti Cerdd Dant (Unsain) Bl 6 ac iau (D)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Craig y Don
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Talhaiarn
|
3ydd
|
,
|
47: Llefaru Unigol Bl 2 ac iau (D)
|
1af
|
Jack James Nash, Ysgol Gynradd Talhaiarn
|
2il
|
Ceri Jones, Ysgol Gynradd Maelgwn
|
3ydd
|
Emma Gizzi, Ysgol Babanod Glan Gele
|
48: Llefaru Unigol Bl 3 a 4 (D)
|
1af
|
Tara Whittingham, Ysgol Gynradd Nant y Coed
|
2il
|
Sam Lewis, Ysgol Gynradd Glanwydden
|
3ydd
|
Abbie Tipler, Ysgol Gynradd Talhaiarn
|
49: Llefaru Unigol Bl 5 a 6 (D)
|
1af
|
Katie Nash, Ysgol Gynradd Talhaiarn
|
2il
|
Lukas Kirkby, Ysgol Gynradd Craig y Don
|
3ydd
|
Stephanie Enston-Newall, Ysgol Gynradd Gatholig Sant Joseff
|
50: Grwp Llefaru Bl 6 ac iau (D)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Nant y Coed
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Craig y Don
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Talhaiarn
|
51: Ymgom Bl 6 ac iau (D)
|
1af
|
Parti Glan-llyn, Ysgol Gynradd Talhaiarn
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Glanwydden
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Nant y Coed
|
52: Cân Actol Bl 6 ac iau (D)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Craig y Don
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
144: Unawd Merched Bl 7-9
|
1af
|
Angharad Wyn Williams, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
|
2il
|
Elen Mai Taff, Adran Bro Cernyw
|
3ydd
|
Kyra Hamilton, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
|
145: Unawd Bechgyn Bl 7-9
|
1af
|
Tomos Wyn Williams, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
|
2il
|
Mostyn Rhys, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
|
3ydd
|
Elias Ioseff Jones, Adran Cerrigydrudion
|
146: Deuawd Bl 7-9
|
1af
|
Tomos ac Angharad, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
|
2il
|
Mostyn a Gwenfair , Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
|
3ydd
|
Dion a Brenig, Adran Llangwm
|
147: Unawd Merched Bl 10-13
|
1af
|
Elliw Alwen Roberts, Aelwyd Bro Cernyw
|
2il
|
Sioned Alaw Hughes, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn
|
3ydd
|
Anna Jeffers, Ysgol Uwchradd Bryn Elian
|
148: Unawd Bechgyn Bl 10-13
|
1af
|
Elias M Roberts, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn
|
2il
|
Jamie Lea, Ysgol Uwchradd Bryn Elian
|
3ydd
|
Robert Aaron Jones, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
|
149: Deuawd Bl 10-13
|
1af
|
Sioned a Bethan, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn
|
2il
|
Tasha ac Einir , Ysgol Uwchradd Bryn Elian
|
3ydd
|
,
|
150: Unawd 19-25 oed
|
1af
|
Nia Eleri Hughes, Aelwyd Llangwm
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
151: Unawd allan o Sioe Gerddorol 14-25 oed
|
1af
|
Manon Celyn, Aelwyd Llangwm
|
2il
|
Rhys Owain Ruggiero, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn
|
3ydd
|
Anna Jeffers, Ysgol Uwchradd Bryn Elian
|
152: Parti Deusain (Adran) Bl 9 ac iau
|
1af
|
, Uwch Adran Llangwm
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
153: Côr (Adran) Bl 9 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
154: Parti Merched Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
|
2il
|
Parti Sarah, Ysgol Uwchradd Bryn Elian
|
3ydd
|
, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn
|
155: Parti Bechgyn Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
|
2il
|
, Ysgol Uwchradd Bryn Elian
|
3ydd
|
,
|
156: Côr S.A. Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
|
2il
|
, Ysgol Uwchradd Bryn Elian
|
3ydd
|
,
|
157: Côr Merched S.A. Bl 13 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
|
2il
|
, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn
|
3ydd
|
, Ysgol Uwchradd Bryn Elian
|
158: Côr Bechgyn T.B. Bl 13 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
159: Côr S.A.T.B. Bl 13 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn
|
2il
|
, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
|
3ydd
|
,
|
160: Ensemble Lleisiol Bl 13 ac iau (Digyfeiliant)
|
1af
|
Parti Ifan Goch, Aelwyd Llanrwst
|
2il
|
, Ysgol Uwchradd Bryn Elian
|
3ydd
|
,
|
161: Ensemble Lleisiol (Aelwyd) 14-25 oed*
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
162: Côr Merched S.S.A. (Aelwyd) 14-25 oed*
|
1af
|
, Aelwyd Llangwm
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
163: Côr Meibion Tri Llais (Aelwyd) 14-25 oed*
|
1af
|
, Aelwyd Llangwm
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
164: Côr S.A.T.B (Aelwyd ac eithro Aelwydydd Colegau)*
|
1af
|
, Aelwyd Llangwm
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
165: Côr S.A.T.B. (Aelwyd) 14-25 oed*
|
1af
|
, Aelwyd Llangwm
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
166: Cyflwyno Alaw Werin Unigol Bl 7-9
|
1af
|
Tomos Wyn Williams, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
|
2il
|
Rhodri Wyn Jones, Uwch Adran Llangwm
|
3ydd
|
Mostyn Rhys, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
|
167: Cyflwyno Alaw Werin Unigol Bl 10-13
|
1af
|
Elliw Alwen Roberts, Aelwyd Bro Cernyw
|
2il
|
Manon Celyn, Aelwyd Llangwm
|
3ydd
|
Anna Jeffers, Ysgol Uwchradd Bryn Elian
|
168: Cyflwyno Alaw Werin Unigol 19-25 oed
|
1af
|
Esyllt Tudur Davies, Aelwyd Llanrwst
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
169: Côr Gwerin Tri Llais Bl 13 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
170: Unawd Chwythbrennau Bl 7-9
|
1af
|
Siana Fflur, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
|
2il
|
Katie Boughen, Ysgol Uwchradd Bryn Elian
|
3ydd
|
,
|
171: Unawd Llinynnol Bl 7-9
|
1af
|
Harri Chambers, Adran Cerrigydrudion
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
172: Unawd Piano Bl 7-9
|
1af
|
Dafydd Huw Wrenall, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
|
2il
|
Glesni Roberts, Adran Bro Cernyw
|
3ydd
|
Delyth Aloma, Adran Bro Aled
|
173: Unawd Pres Bl 7-9
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
174: Unawd Telyn Bl 7-9
|
1af
|
Dafydd Huw Wrenall, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
|
2il
|
Harri Chambers, Adran Cerrigydrudion
|
3ydd
|
Gwenfair Alaw Hughes, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
|
175: Ensemble Bl 7-9
|
1af
|
Grwp Abraham, Ysgol Uwchradd Bryn Elian
|
2il
|
Grwp Wil, Ysgol Uwchradd Bryn Elian
|
3ydd
|
,
|
176: Unawd Chwythbrennau Bl 10-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
177: Unawd Llinynnol Bl 10-13
|
1af
|
Meurig Ywain Roberts, Aelwyd Bro Cernyw
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
178: Unawd Piano Bl 10-13
|
1af
|
Mared Emlyn Jones, Aelwyd Bro Cernyw
|
2il
|
Ceri Ellis , Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
|
3ydd
|
Sioned Alaw Hughes, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn
|
179: Unawd Pres Bl 10-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
180: Unawd Telyn Bl 10-13
|
1af
|
Mared Emlyn Jones, Aelwyd Bro Cernyw
|
2il
|
Cerian Ellis Jones, Aelwyd Bro Cernyw
|
3ydd
|
,
|
181: Deuawd Piano Bl 13 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
182: Unawd Offerynnol 19-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
183: Ensemble 15-25 oed
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Bryn Elian
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
184: Cerddorfa/Band dan 25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
185: Band Bl 7-9
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
186: Grwp/Band 15-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
187: Unawd Cerdd Dant Bl 7-9
|
1af
|
Tomos Wyn Williams, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
|
2il
|
Angharad Wyn Williams, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
|
3ydd
|
Brenig Llwyd Gwilym, Uwch Adran Llangwm
|
188: Deuawd Cerdd Dant Bl 9 ac iau
|
1af
|
Tomos ac Angharad, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
|
2il
|
Gwenfair a Siriol, Aelwyd Llanrwst
|
3ydd
|
Elin a Siwan, Adran Llangwm
|
189: Unawd Cerdd Dant Bl 10-13
|
1af
|
Manon Celyn, Aelwyd Llangwm
|
2il
|
Elliw Alwen Roberts, Aelwyd Bro Cernyw
|
3ydd
|
Einir Parry, Ysgol Uwchradd Bryn Elian
|
190: Deuawd, Triawd neu Bedwarawd Cerdd Dant Bl 10-13
|
1af
|
Manon, Mared a Heledd, Aelwyd Llangwm
|
2il
|
Sioned, Bethan, Elgan ac Eleias, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn
|
3ydd
|
,
|
191: Unawd Cerdd Dant 19-25 oed
|
1af
|
Nia Eleri Hughes, Aelwyd Llangwm
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
192: Deuawd, Triawd neu Bedwarawd Cerdd Dant 19-25 oed
|
1af
|
Nia ac Elin, Aelwyd Llangwm
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
193: Parti Cerdd Dant Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
194: Côr Cerdd Dant Bl 13 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
195: Parti Cerdd Dant dan 19 oed (Adran/Aelwyd/Y.U.)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
196: Parti Cerdd Dant (Aelwyd) 14-25 oed
|
1af
|
, Aelwyd Llangwm
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
197: Llefaru Unigol Bl 7-9
|
1af
|
Angharad Wyn Williams, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
|
2il
|
Dwysan Lowri Roberts, Adran Bro Cernyw
|
3ydd
|
Brenig Llwyd Gwilym, Uwch Adran Llangwm
|
198: Grwp Llefaru (Adran) Bl 9 ac iau
|
1af
|
, Uwch Adran Llangwm
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
199: Grwp Llefaru Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
200: Llefaru Unigol Bl 10-13
|
1af
|
Elliw Alwen Roberts, Aelwyd Bro Cernyw
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
201: Grwp Llefaru Bl 10-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
202: Llefaru Unigol 19-25 oed
|
1af
|
Esyllt Tudur Davies, Aelwyd Llanrwst
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
203: Grwp Llefaru (Aelwydydd) dan 25 oed
|
1af
|
, Aelwyd Llangwm
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
204: Tîm Siarad Cyhoeddus (Y.U.) Bl 10-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
205: Tîm Siarad Cyhoeddus (Aelwyd) 14-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
206: Ymgom Bl 7-9
|
1af
|
Lowri, Ruth a Rhodri, Adran/ Aelwyd Abergele
|
2il
|
Grwp Llio, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn
|
3ydd
|
Grwp Tomos, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
|
207: Grwp i gyflwyno Detholiad Llafar Bl 7-9
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
208: Ymgom Bl 10-13
|
1af
|
Jessica, Jennifer ac Elgan, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn
|
2il
|
Jack a Connie, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn
|
3ydd
|
,
|
209: Grwp i gyflwyno Detholiad Llafar Bl 10-13
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
210: Cân Actol Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
211: Detholiad o Ddrama Gerdd Gymreig 14-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
212: Chwarter awr o Adloniant 14-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
213: Cyflwyno Drama Unigol 14-25 oed
|
1af
|
Connie Ann Middleman, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
214: Dawns Werin Bl 7-9
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
215: Dawns Werin Bl 10-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
216: Dawns Werin (Aelwyd) dan 25 oed*
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
217: Dawns Unigol i Ferched Bl 9 ac iau
|
1af
|
Anna Pardanjac, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn
|
2il
|
Kyra Hamilton, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
|
3ydd
|
Leah Hamilton, Ysgol Gynradd Llanddoged
|
218: Dawns Unigol i Fechgyn Bl 9 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
219: Dawns Werin Unigol i Ferched 15-25 oed
|
1af
|
Hannah Rowlands, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
220: Dawns Werin Unigol i Fechgyn 15-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
221: Dawns Stepio i 2, 3 neu 4 dan 25 oed
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
222: Dawns Stepio dan 25 oed*
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
223: Dawns Greadigol Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
224: Dawns Cyfrwng Cymysg Bl 7-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
225: Dawns Disgo Unigol Bl 7-9
|
1af
|
Anna Pardanjac, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn
|
2il
|
Dwysan Lowri, Adran Bro Cernyw
|
3ydd
|
Siana Fflur, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy
|
226: Grwp Dawnsio Disgo Bl 7-9
|
1af
|
Llangel Mangel, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn
|
2il
|
Cysgod Cymru, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn
|
3ydd
|
Grwp Kirsty, Ysgol Uwchradd Bryn Elian
|
227: Dawns Disgo Unigol Bl 10-13
|
1af
|
Rachel Norton, Adran Cerrigydrudion
|
2il
|
Elliw Alwen Roberts, Aelwyd Bro Cernyw
|
3ydd
|
Pippa Dickinson, Ysgol Uwchradd Bryn Elian
|
228: Grwp Dawnsio Disgo Bl 10-13
|
1af
|
Ace, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
229: Parti Cerdd Dant Bl 13 ac iau (D)
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Bryn Elian
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
230: Llefaru Unigol Bl 7-9 (D)
|
1af
|
Ashley Bryan-Mejri, Ysgol Uwchradd Bryn Elian
|
2il
|
Katie Owen, Ysgol Uwchradd Bryn Elian
|
3ydd
|
,
|
231: Grwp Llefaru Bl 7-9 (D)
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Bryn Elian
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
232: Llefaru Unigol Bl 10-13(D)
|
1af
|
Faye Turpin, Ysgol Uwchradd Eirias
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
233: Grwp Llefaru Bl 10-13(D)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
234: Cyflwyniad Dramatig Bl 7-9 (D)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
235: Cyflwyniad Dramatig 15-25 oed (D)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|