Byddwch yn amyneddgar, gall y dudalen yma gymeryd amser i lwytho..
1: Unawd Bl 2 ac iau
|
1af
|
Osian Jones, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
|
2il
|
Lucy Parry, Ysgol Gynradd Y Bannau
|
3ydd
|
Cari Morris, Ysgol Gynradd Y Bannau
|
2: Unawd Bl 3 a 4
|
1af
|
Teleri Thomas, Ysgol Gynradd Pontsenni
|
2il
|
Euros Morgan, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
|
3ydd
|
Steffan Williams, Ysgol Gynradd Trefonnen
|
3: Unawd Bl 5 a 6
|
1af
|
Kelly Morgans, Ysgol Gynradd Priordy
|
2il
|
Iona Tattersall, Ysgol Gynradd Cefnllys
|
3ydd
|
Carwyn Jones, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
|
4: Deuawd Bl 6 ac iau
|
1af
|
Isabel a Gwenllian, Ysgol Gynradd Y Bannau
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
5: Parti (Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
6: Côr (Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
7: Parti Unsain (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. hyd 50)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
8: Parti Unsain (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. dros 50)
|
1af
|
Parti Merched y Bannau, Ysgol Gynradd Y Bannau
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Priordy
|
3ydd
|
,
|
9: Côr (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. hyd 150)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Y Bannau
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
10: Côr (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. dros 150)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
11: Parti Deulais (Y.C./Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Trefonnen
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
12: Ensemble 3 Llais neu fwy (Y.C./Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
13: Cyflwyno Alaw Werin Unigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
Isabel Thomas, Ysgol Gynradd Y Bannau
|
2il
|
Teleri Thomas, Ysgol Gynradd Pontsenni
|
3ydd
|
Iona Tattersall, Ysgol Gynradd Cefnllys
|
14: Unawd Chwythbrennau Bl 6 ac iau
|
1af
|
Ryan Carter, Ysgol Gynradd Ffynnon Gynydd
|
2il
|
Imogen Cripps, Ysgol Gynradd Ffynnon Gynydd
|
3ydd
|
Judi Wiggins, Ysgol Gynradd Cefnllys
|
15: Unawd Llinynnol Bl 6 ac iau
|
1af
|
Carwyn Jones, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
|
2il
|
Iona Tattersall, Ysgol Gynradd Cefnllys
|
3ydd
|
Osian Jones, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
|
16: Unawd Piano Bl 6 ac iau
|
1af
|
Sioned Davies, Ysgol Gynradd Llanfair ym Muallt
|
2il
|
Judi Wiggins, Ysgol Gynradd Cefnllys
|
3ydd
|
,
|
17: Unawd Pres Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
18: Unawd Telyn Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
19: Parti Recorder Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
20: Grwp Offerynnol Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Ffynnon Gynydd
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
21: Grwp Cerddoriaeth Greadigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
22: Band Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
23: Unawd Cerdd Dant Bl 2 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
24: Unawd Cerdd Dant Bl 3 a 4
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
25: Unawd Cerdd Dant Bl 5 a 6
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
26: Parti Cerdd Dant (Unsain) (Y.C.) Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
27: Côr Cerdd Dant (Adran/Y.C.) Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
28: Parti Cerdd Dant (Unsain) (Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
29: Llefaru Unigol Bl 2 ac iau
|
1af
|
Awen Lewis, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
|
2il
|
Nia Havard, Ysgol Gynradd Pontsenni
|
3ydd
|
Catrin Sparrow, Ysgol Gynradd Trefonnen
|
30: Llefaru Unigol Bl 3 a 4
|
1af
|
Angharad Gough, Ysgol Gynradd Trefonnen
|
2il
|
Teleri Thomas, Ysgol Gynradd Pontsenni
|
3ydd
|
Elin Havard, Ysgol Gynradd Pontsenni
|
31: Llefaru Unigol Bl 5 a 6
|
1af
|
Ben Watkins, Ysgol Gynradd Trefonnen
|
2il
|
Sioned Davies, Ysgol Gynradd Llanfair ym Muallt
|
3ydd
|
Lauren Owen, Ysgol Gynradd Y Bannau
|
32: Grwp Llefaru Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Y Bannau
|
2il
|
Grwp Lloyd, Ysgol Gynradd Trefonnen
|
3ydd
|
Grwp Sioned, Ysgol Gynradd Llanfair ym Muallt
|
33: Grwp Llefaru (Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
34: Ymgom Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
35: Cyflwyniad Dramatig Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
36: Cân Actol (Adran/Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. hyd 100)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
37: Cân Actol (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. dros 100)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
38: Dawns Werin Bl 4 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
39: Dawns Werin Bl 6 ac iau(Ysg. hyd 100/Adran hyd 50)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
40: Parti Dawns Werin Bl 6 ac iau (Ysg.>100/Adr >50)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Llanfair ym Muallt
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
41: Dawns Stepio Cymysg Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
42: Dawns Greadigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Priordy
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
43: Dawns Cyfrwng Cymysg Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
44: Dawns Disgo Unigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
45: Grwp Dawnsio Disgo Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
46: Parti Cerdd Dant (Unsain) Bl 6 ac iau (D)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
47: Llefaru Unigol Bl 2 ac iau (D)
|
1af
|
Chloe Vaggs, Ysgol Gynradd Pontsenni
|
2il
|
Saoirse Fitzpatrick, Ysgol Gynradd Llanfaes
|
3ydd
|
Andrew Dyer, Ysgol Gynradd Cefnllys
|
48: Llefaru Unigol Bl 3 a 4 (D)
|
1af
|
Imogen Cripps, Ysgol Gynradd Ffynnon Gynydd
|
2il
|
Jamie Thomas, Ysgol Gynradd Beguildy
|
3ydd
|
Abigail Thomas, Ysgol Gynradd Pontsenni
|
49: Llefaru Unigol Bl 5 a 6 (D)
|
1af
|
Jay Sinadurai, Ysgol Gynradd Priordy
|
2il
|
Kelly Morgans, Ysgol Gynradd Priordy
|
3ydd
|
Grace Corbett, Ysgol Gynradd Beguildy
|
50: Grwp Llefaru Bl 6 ac iau (D)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Ffynnon Gynydd
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
51: Ymgom Bl 6 ac iau (D)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
52: Cân Actol Bl 6 ac iau (D)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
144: Unawd Merched Bl 7-9
|
1af
|
Sophie Jones, Ysgol Uwchradd Aberhonddu
|
2il
|
Freya Bronwin, Ysgol Uwchradd Llanfair ym Muallt
|
3ydd
|
,
|
145: Unawd Bechgyn Bl 7-9
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
146: Deuawd Bl 7-9
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
147: Unawd Merched Bl 10-13
|
1af
|
Louise Williams, Ysgol Uwchradd Aberhonddu
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
148: Unawd Bechgyn Bl 10-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
149: Deuawd Bl 10-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
150: Unawd 19-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
151: Unawd allan o Sioe Gerddorol 14-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
152: Parti Deusain (Adran) Bl 9 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
153: Côr (Adran) Bl 9 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
154: Parti Merched Bl 7-9
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
155: Parti Bechgyn Bl 7-9
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
156: Côr S.A. Bl 7-9
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
157: Côr Merched S.A. Bl 13 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
158: Côr Bechgyn T.B. Bl 13 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
159: Côr S.A.T.B. Bl 13 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
160: Ensemble Lleisiol Bl 13 ac iau (Digyfeiliant)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
161: Ensemble Lleisiol (Aelwyd) 14-25 oed*
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
162: Côr Merched S.S.A. (Aelwyd) 14-25 oed*
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
163: Côr Meibion Tri Llais (Aelwyd) 14-25 oed*
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
164: Côr S.A.T.B (Aelwyd ac eithro Aelwydydd Colegau)*
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
165: Côr S.A.T.B. (Aelwyd) 14-25 oed*
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
166: Cyflwyno Alaw Werin Unigol Bl 7-9
|
1af
|
Jonathan Williams, Ysgol Uwchradd Llanfair ym Muallt
|
2il
|
Freya Bronwin, Ysgol Uwchradd Llanfair ym Muallt
|
3ydd
|
Bethan Richards, Ysgol Uwchradd Llanfair ym Muallt
|
167: Cyflwyno Alaw Werin Unigol Bl 10-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
168: Cyflwyno Alaw Werin Unigol 19-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
169: Côr Gwerin Tri Llais Bl 13 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
170: Unawd Chwythbrennau Bl 7-9
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
171: Unawd Llinynnol Bl 7-9
|
1af
|
Owen Jordan, Ysgol Uwchradd Llanfair ym Muallt
|
2il
|
Claire Dyer, Ysgol Uwchradd Llandrindod
|
3ydd
|
,
|
172: Unawd Piano Bl 7-9
|
1af
|
Claire Dyer, Ysgol Uwchradd Llandrindod
|
2il
|
Emma Lloyd, Ysgol Uwchradd John Beddoes
|
3ydd
|
,
|
173: Unawd Pres Bl 7-9
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
174: Unawd Telyn Bl 7-9
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
175: Ensemble Bl 7-9
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
176: Unawd Chwythbrennau Bl 10-13
|
1af
|
Steffan Raw-Rees, Coleg Crist
|
2il
|
Mari Jones, Ysgol Uwchradd Aberhonddu
|
3ydd
|
,
|
177: Unawd Llinynnol Bl 10-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
178: Unawd Piano Bl 10-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
179: Unawd Pres Bl 10-13
|
1af
|
Rhysian James, Ysgol Uwchradd Maesydderwen
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
180: Unawd Telyn Bl 10-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
181: Deuawd Piano Bl 13 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
182: Unawd Offerynnol 19-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
183: Ensemble 15-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
184: Cerddorfa/Band dan 25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
185: Band Bl 7-9
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
186: Grwp/Band 15-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
187: Unawd Cerdd Dant Bl 7-9
|
1af
|
Freya Bronwin, Ysgol Uwchradd Llanfair ym Muallt
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
188: Deuawd Cerdd Dant Bl 9 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
189: Unawd Cerdd Dant Bl 10-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
190: Deuawd, Triawd neu Bedwarawd Cerdd Dant Bl 10-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
191: Unawd Cerdd Dant 19-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
192: Deuawd, Triawd neu Bedwarawd Cerdd Dant 19-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
193: Parti Cerdd Dant Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
194: Côr Cerdd Dant Bl 13 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
195: Parti Cerdd Dant dan 19 oed (Adran/Aelwyd/Y.U.)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
196: Parti Cerdd Dant (Aelwyd) 14-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
197: Llefaru Unigol Bl 7-9
|
1af
|
Freya Bronwin, Ysgol Uwchradd Llanfair ym Muallt
|
2il
|
Andrew Richards, Ysgol Uwchradd Llanfair ym Muallt
|
3ydd
|
Owen Jordan, Ysgol Uwchradd Llanfair ym Muallt
|
198: Grwp Llefaru (Adran) Bl 9 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
199: Grwp Llefaru Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Llanfair ym Muallt
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
200: Llefaru Unigol Bl 10-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
201: Grwp Llefaru Bl 10-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
202: Llefaru Unigol 19-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
203: Grwp Llefaru (Aelwydydd) dan 25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
204: Tîm Siarad Cyhoeddus (Y.U.) Bl 10-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
205: Tîm Siarad Cyhoeddus (Aelwyd) 14-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
206: Ymgom Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Llanfair ym Muallt
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
207: Grwp i gyflwyno Detholiad Llafar Bl 7-9
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
208: Ymgom Bl 10-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
209: Grwp i gyflwyno Detholiad Llafar Bl 10-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
210: Cân Actol Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
211: Detholiad o Ddrama Gerdd Gymreig 14-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
212: Chwarter awr o Adloniant 14-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
213: Cyflwyno Drama Unigol 14-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
214: Dawns Werin Bl 7-9
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
215: Dawns Werin Bl 10-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
216: Dawns Werin (Aelwyd) dan 25 oed*
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
217: Dawns Unigol i Ferched Bl 9 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
218: Dawns Unigol i Fechgyn Bl 9 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
219: Dawns Werin Unigol i Ferched 15-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
220: Dawns Werin Unigol i Fechgyn 15-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
221: Dawns Stepio i 2, 3 neu 4 dan 25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
222: Dawns Stepio dan 25 oed*
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
223: Dawns Greadigol Bl 7-9
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
224: Dawns Cyfrwng Cymysg Bl 7-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
225: Dawns Disgo Unigol Bl 7-9
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
226: Grwp Dawnsio Disgo Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd John Beddoes
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
227: Dawns Disgo Unigol Bl 10-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
228: Grwp Dawnsio Disgo Bl 10-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
229: Parti Cerdd Dant Bl 13 ac iau (D)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
230: Llefaru Unigol Bl 7-9 (D)
|
1af
|
Aled R Jones, Ysgol Uwchradd Llanfair ym Muallt
|
2il
|
Sophie Jones, Ysgol Uwchradd Aberhonddu
|
3ydd
|
Anuska Zaremba-Pike, Ysgol Uwchradd Llanfair ym Muallt
|
231: Grwp Llefaru Bl 7-9 (D)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
232: Llefaru Unigol Bl 10-13(D)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
233: Grwp Llefaru Bl 10-13(D)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
234: Cyflwyniad Dramatig Bl 7-9 (D)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
235: Cyflwyniad Dramatig 15-25 oed (D)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
|