Byddwch yn amyneddgar, gall y dudalen yma gymeryd amser i lwytho..
1: Unawd Bl 2 ac iau
|
1af
|
Maia Wyn Davies, Ysgol Pencae
|
2il
|
Lois Aled, Ysgol Gynradd Iolo Morganwg
|
3ydd
|
Millicent Payne, Ysgol Y Berllan Deg - Caerdydd
|
2: Unawd Bl 3 a 4
|
1af
|
Alaw Davies, Ysgol Gynradd Pwll Coch
|
2il
|
Fern Mansfield, Ysgol Y Berllan Deg - Caerdydd
|
3ydd
|
Jodi Bird, Ysgol Gymraeg Pen y Garth
|
3: Unawd Bl 5 a 6
|
1af
|
Greta Isaac, Ysgol Gynradd Iolo Morganwg
|
2il
|
Carwyn Hedd Harris, Ysgol Gymraeg Y Wern
|
3ydd
|
Cadi G Dafydd, Ysgol Gymraeg Treganna
|
4: Deuawd Bl 6 ac iau
|
1af
|
Catrin a Greta, Ysgol Gynradd Iolo Morganwg
|
2il
|
Megan a Tomos, Ysgol Gymraeg Y Wern
|
3ydd
|
Annie a Non, Ysgol Gymraeg Treganna
|
5: Parti (Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
6: Côr (Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
7: Parti Unsain (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. hyd 50)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
8: Parti Unsain (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. dros 50)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Iolo Morganwg
|
2il
|
, Ysgol Gymraeg Y Wern
|
3ydd
|
, Ysgol Gymraeg Treganna
|
9: Côr (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. hyd 150)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Iolo Morganwg
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
10: Côr (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. dros 150)
|
1af
|
, Ysgol Gymraeg Y Wern
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Creigiau
|
3ydd
|
, Ysgol Gymraeg Melin Gruffydd
|
11: Parti Deulais (Y.C./Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Iolo Morganwg
|
2il
|
, Ysgol Gymraeg Melin Gruffydd
|
3ydd
|
,
|
12: Ensemble 3 Llais neu fwy (Y.C./Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
13: Cyflwyno Alaw Werin Unigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
Mali Roberts, Ysgol Gymraeg Melin Gruffydd
|
2il
|
Greta Isaac, Ysgol Gynradd Iolo Morganwg
|
3ydd
|
Lili Nefydd, Ysgol Gynradd Pwll Coch
|
14: Unawd Chwythbrennau Bl 6 ac iau
|
1af
|
Luis Evans, Ysgol Gynradd Iolo Morganwg
|
2il
|
Hannah Barker, Ysgol Gymraeg Y Wern
|
3ydd
|
,
|
15: Unawd Llinynnol Bl 6 ac iau
|
1af
|
Luis Evans, Ysgol Gynradd Iolo Morganwg
|
2il
|
Charlie Lovell-Jones, Ysgol Gymraeg Y Wern
|
3ydd
|
Paloma Quinn Mills, Ysgol Gymraeg Treganna
|
16: Unawd Piano Bl 6 ac iau
|
1af
|
Manon Browning, Ysgol Pencae
|
2il
|
Siôn Walsh, Ysgol Gymraeg Y Wern
|
3ydd
|
Molly Harries, Ysgol Gymraeg Pen y Garth
|
17: Unawd Pres Bl 6 ac iau
|
1af
|
Dafydd Phillips, Ysgol Gymraeg Y Wern
|
2il
|
Aled Herbert, Ysgol Gynradd Creigiau
|
3ydd
|
Lewis Harrison, Ysgol Gymraeg Pen y Garth
|
18: Unawd Telyn Bl 6 ac iau
|
1af
|
Ben Creighton-Griffiths, Ysgol y Gadeirlan (Cathedral)
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
19: Parti Recorder Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
20: Grwp Offerynnol Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
21: Grwp Cerddoriaeth Greadigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
22: Band Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
23: Unawd Cerdd Dant Bl 2 ac iau
|
1af
|
Sara Jones, Ysgol Gymraeg Melin Gruffydd
|
2il
|
Hana Evans, Ysgol Gymraeg Pen y Garth
|
3ydd
|
Gwion Siôr Morgan, Ysgol Gymraeg Pen y Garth
|
24: Unawd Cerdd Dant Bl 3 a 4
|
1af
|
Alys Humphreys, Ysgol Gynradd Sant Curig
|
2il
|
Jodi Bird, Ysgol Gymraeg Pen y Garth
|
3ydd
|
Megan Fflur Dafydd, Ysgol Gymraeg Pen y Garth
|
25: Unawd Cerdd Dant Bl 5 a 6
|
1af
|
Aled Davies, Ysgol Gymraeg Melin Gruffydd
|
2il
|
Steffan Baker, Ysgol Gynradd Sant Curig
|
3ydd
|
Sarah Delf, Ysgol Gymraeg Melin Gruffydd
|
26: Parti Cerdd Dant (Unsain) (Y.C.) Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gymraeg Pen y Garth
|
2il
|
, Ysgol Gymraeg Melin Gruffydd
|
3ydd
|
,
|
27: Côr Cerdd Dant (Adran/Y.C.) Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
28: Parti Cerdd Dant (Unsain) (Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
29: Llefaru Unigol Bl 2 ac iau
|
1af
|
Nia Brown, Ysgol Gynradd Iolo Morganwg
|
2il
|
Charlie Lovell-Jones, Ysgol Gymraeg Y Wern
|
3ydd
|
Garmon Abion, Ysgol Gynradd Pwll Coch
|
30: Llefaru Unigol Bl 3 a 4
|
1af
|
Joshua Morgan, Ysgol Gynradd Creigiau
|
2il
|
Anwen Roberts, Ysgol Gynradd Sant Baruc
|
3ydd
|
Joshua Frost, Ysgol Gymraeg Y Wern
|
31: Llefaru Unigol Bl 5 a 6
|
1af
|
Cadi G Dafydd, Ysgol Gymraeg Treganna
|
2il
|
Greta Isaac, Ysgol Gynradd Iolo Morganwg
|
3ydd
|
Elinor Glastonbury, Ysgol Gymraeg Melin Gruffydd
|
32: Grwp Llefaru Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Creigiau
|
2il
|
, Ysgol Gymraeg Melin Gruffydd
|
3ydd
|
,
|
33: Grwp Llefaru (Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
34: Ymgom Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Pwll Coch
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Mynydd Bychan
|
3ydd
|
, Ysgol Gymraeg Pen y Garth
|
35: Cyflwyniad Dramatig Bl 6 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
36: Cân Actol (Adran/Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. hyd 100)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
37: Cân Actol (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. dros 100)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
38: Dawns Werin Bl 4 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gymraeg Pen y Garth
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
39: Dawns Werin Bl 6 ac iau(Ysg. hyd 100/Adran hyd 50)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
40: Parti Dawns Werin Bl 6 ac iau (Ysg.>100/Adr >50)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
41: Dawns Stepio Cymysg Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Pwll Coch
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
42: Dawns Greadigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Pencae
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Sant Curig
|
3ydd
|
,
|
43: Dawns Cyfrwng Cymysg Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gymraeg Coed y Gof
|
2il
|
, Ysgol Gymraeg Treganna
|
3ydd
|
,
|
44: Dawns Disgo Unigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
Lisa Medi Jones, Ysgol Gymraeg Y Wern
|
2il
|
Nia Williams, Ysgol Gymraeg Coed y Gof
|
3ydd
|
Charlotte Phillips, Ysgol Gynradd Pwll Coch
|
45: Grwp Dawnsio Disgo Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gymraeg Y Wern
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Pwll Coch
|
3ydd
|
, Ysgol Y Berllan Deg - Caerdydd
|
46: Parti Cerdd Dant (Unsain) Bl 6 ac iau (D)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
47: Llefaru Unigol Bl 2 ac iau (D)
|
1af
|
Lauren Hegarty, Ysgol Gynradd Oak Field
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
48: Llefaru Unigol Bl 3 a 4 (D)
|
1af
|
Georgia Geary, Ysgol Gynradd Creigiau
|
2il
|
Aniela Pawar, Ysgol Gynradd Eglwys Newydd
|
3ydd
|
Georgia Mitchell, Ysgol Gynradd Oak Field
|
49: Llefaru Unigol Bl 5 a 6 (D)
|
1af
|
Jacob Takel, Ysgol Gynradd Allensbank
|
2il
|
Hannah Miller, Ysgol Gynradd Creigiau
|
3ydd
|
,
|
50: Grwp Llefaru Bl 6 ac iau (D)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Albert
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Eglwys Newydd
|
3ydd
|
,
|
51: Ymgom Bl 6 ac iau (D)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Eglwys Newydd
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
52: Cân Actol Bl 6 ac iau (D)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
144: Unawd Merched Bl 7-9
|
1af
|
Angharad Davies, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg
|
2il
|
Eleri Owens, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg
|
3ydd
|
Hannah Sennitt, Ysgol Gyfun Glantaf
|
145: Unawd Bechgyn Bl 7-9
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
146: Deuawd Bl 7-9
|
1af
|
Georgia a Lauren, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg
|
2il
|
Angharad a Dafydd, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg
|
3ydd
|
Siwan a Haf, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
147: Unawd Merched Bl 10-13
|
1af
|
Daisy Evans, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg
|
2il
|
Steffan Roberts, Aelwyd Llanuwchllyn
|
3ydd
|
Mair Rowlands, Ysgol Gyfun Glantaf
|
148: Unawd Bechgyn Bl 10-13
|
1af
|
Rhydian Marc, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
149: Deuawd Bl 10-13
|
1af
|
Daisy a Rhian, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg
|
2il
|
Aneurin a Steffan, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
3ydd
|
,
|
150: Unawd 19-25 oed
|
1af
|
Wyn Edwards Davies, Aelwyd CF1
|
2il
|
Aled Powys Williams, Coleg Cerdd a Drama Caerdydd
|
3ydd
|
William Lewis Rees, Aelwyd CF1
|
151: Unawd allan o Sioe Gerddorol 14-25 oed
|
1af
|
Rhydian Marc, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
2il
|
Ifan Jones, Ysgol Gyfun Glantaf
|
3ydd
|
Lowri Sion, Ysgol Gyfun Glantaf
|
152: Parti Deusain (Adran) Bl 9 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
153: Côr (Adran) Bl 9 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
154: Parti Merched Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
155: Parti Bechgyn Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
156: Côr S.A. Bl 7-9
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
157: Côr Merched S.A. Bl 13 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
158: Côr Bechgyn T.B. Bl 13 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
159: Côr S.A.T.B. Bl 13 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
160: Ensemble Lleisiol Bl 13 ac iau (Digyfeiliant)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
161: Ensemble Lleisiol (Aelwyd) 14-25 oed*
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
162: Côr Merched S.S.A. (Aelwyd) 14-25 oed*
|
1af
|
, Aelwyd CF1
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
163: Côr Meibion Tri Llais (Aelwyd) 14-25 oed*
|
1af
|
, Aelwyd CF1
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
164: Côr S.A.T.B (Aelwyd ac eithro Aelwydydd Colegau)*
|
1af
|
, Aelwyd CF1
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
165: Côr S.A.T.B. (Aelwyd) 14-25 oed*
|
1af
|
, Aelwyd CF1
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
166: Cyflwyno Alaw Werin Unigol Bl 7-9
|
1af
|
Georgina Griggs, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg
|
2il
|
Lauren Brooks, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg
|
3ydd
|
,
|
167: Cyflwyno Alaw Werin Unigol Bl 10-13
|
1af
|
Rhidian Marc, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
168: Cyflwyno Alaw Werin Unigol 19-25 oed
|
1af
|
Lowri Mai Daniel, Aelwyd CF1
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
169: Côr Gwerin Tri Llais Bl 13 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
170: Unawd Chwythbrennau Bl 7-9
|
1af
|
Manon Roberts, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
2il
|
Amie Gronow, Ysgol Uwchradd Corpus Christi
|
3ydd
|
Rhys Waring, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
171: Unawd Llinynnol Bl 7-9
|
1af
|
Geraint Huw John Ballinger, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
2il
|
Iwan Graff, Ysgol Uwchradd Eglwys Newydd
|
3ydd
|
Joshua Pennar, Ysgol Gyfun Glantaf
|
172: Unawd Piano Bl 7-9
|
1af
|
Geraint Herbert, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
2il
|
Joshua Pennar, Ysgol Gyfun Glantaf
|
3ydd
|
Alys Walsh, Ysgol Gyfun Glantaf
|
173: Unawd Pres Bl 7-9
|
1af
|
Beth Lloyd, Ysgol y Gadeirlan (Cathedral)
|
2il
|
Lois Randall, Ysgol Gyfun Glantaf
|
3ydd
|
Catrin Herbert, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
174: Unawd Telyn Bl 7-9
|
1af
|
Martha Holeyman, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg
|
2il
|
Geraint Herbert, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
3ydd
|
,
|
175: Ensemble Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
176: Unawd Chwythbrennau Bl 10-13
|
1af
|
Adam Pearce, Ysgol Gyfun Glantaf
|
2il
|
Elis Williams, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
3ydd
|
Jonathan Cunliffe, Ysgol Uwchradd Corpus Christi
|
177: Unawd Llinynnol Bl 10-13
|
1af
|
Sebastian Pennar, Ysgol Gyfun Glantaf
|
2il
|
Tim Jacobs, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg
|
3ydd
|
Shelley Roberts, Ysgol Uwchradd Corpus Christi
|
178: Unawd Piano Bl 10-13
|
1af
|
Daniel Reed, Ysgol Gyfun Glantaf
|
2il
|
Iola Jenkins, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg
|
3ydd
|
,
|
179: Unawd Pres Bl 10-13
|
1af
|
Daniel Phillips, Ysgol Gyfun Glantaf
|
2il
|
Mike Walentia, Ysgol Uwchradd Corpus Christi
|
3ydd
|
Simon Payne, Ysgol Uwchradd Corpus Christi
|
180: Unawd Telyn Bl 10-13
|
1af
|
Marged Hall, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
181: Deuawd Piano Bl 13 ac iau
|
1af
|
Charlie a Harry, Ysgol Gymraeg Y Wern
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
182: Unawd Offerynnol 19-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
183: Ensemble 15-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
184: Cerddorfa/Band dan 25 oed
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
185: Band Bl 7-9
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
186: Grwp/Band 15-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
187: Unawd Cerdd Dant Bl 7-9
|
1af
|
Llinos Coe, Ysgol Gyfun Glantaf
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
188: Deuawd Cerdd Dant Bl 9 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
189: Unawd Cerdd Dant Bl 10-13
|
1af
|
Lowri Sion, Ysgol Gyfun Glantaf
|
2il
|
Mair Rowlands, Ysgol Gyfun Glantaf
|
3ydd
|
,
|
190: Deuawd, Triawd neu Bedwarawd Cerdd Dant Bl 10-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
191: Unawd Cerdd Dant 19-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
192: Deuawd, Triawd neu Bedwarawd Cerdd Dant 19-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
193: Parti Cerdd Dant Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
194: Côr Cerdd Dant Bl 13 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
195: Parti Cerdd Dant dan 19 oed (Adran/Aelwyd/Y.U.)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
196: Parti Cerdd Dant (Aelwyd) 14-25 oed
|
1af
|
, Aelwyd CF1
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
197: Llefaru Unigol Bl 7-9
|
1af
|
Jams Powys, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
2il
|
Jessica Davies, Aelwyd Teulu Twm
|
3ydd
|
Rebecca Thomas, Ysgol Gyfun Glantaf
|
198: Grwp Llefaru (Adran) Bl 9 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
199: Grwp Llefaru Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
200: Llefaru Unigol Bl 10-13
|
1af
|
Ffion Lewis, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
2il
|
Elin Jones, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg
|
3ydd
|
Leah Fflur Dafydd, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
201: Grwp Llefaru Bl 10-13
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
202: Llefaru Unigol 19-25 oed
|
1af
|
Lowri Mai Daniel, Aelwyd CF1
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
203: Grwp Llefaru (Aelwydydd) dan 25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
204: Tîm Siarad Cyhoeddus (Y.U.) Bl 10-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
205: Tîm Siarad Cyhoeddus (Aelwyd) 14-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
206: Ymgom Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
207: Grwp i gyflwyno Detholiad Llafar Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
208: Ymgom Bl 10-13
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Glantaf
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
209: Grwp i gyflwyno Detholiad Llafar Bl 10-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
210: Cân Actol Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
211: Detholiad o Ddrama Gerdd Gymreig 14-25 oed
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
212: Chwarter awr o Adloniant 14-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
213: Cyflwyno Drama Unigol 14-25 oed
|
1af
|
Leah Fflur Dafydd, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
2il
|
Sion Young, Ysgol Gyfun Glantaf
|
3ydd
|
,
|
214: Dawns Werin Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
215: Dawns Werin Bl 10-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
216: Dawns Werin (Aelwyd) dan 25 oed*
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
217: Dawns Unigol i Ferched Bl 9 ac iau
|
1af
|
Enlli Parri, Ysgol Gynradd Pwll Coch
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
218: Dawns Unigol i Fechgyn Bl 9 ac iau
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
219: Dawns Werin Unigol i Ferched 15-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
220: Dawns Werin Unigol i Fechgyn 15-25 oed
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
221: Dawns Stepio i 2, 3 neu 4 dan 25 oed
|
1af
|
, Aelod Unigol C. Gorllewin Caerdydd
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
222: Dawns Stepio dan 25 oed*
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
223: Dawns Greadigol Bl 7-9
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
224: Dawns Cyfrwng Cymysg Bl 7-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
225: Dawns Disgo Unigol Bl 7-9
|
1af
|
Hanna Lyn Hughes, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
2il
|
Marged Sion, Ysgol Gyfun Glantaf
|
3ydd
|
Steffan Evans, Ysgol Gyfun Glantaf
|
226: Grwp Dawnsio Disgo Bl 7-9
|
1af
|
Grwp Nia, Ysgol Gyfun Glantaf
|
2il
|
Grwp Elen, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
3ydd
|
Grwp Hannah, Ysgol Gyfun Glantaf
|
227: Dawns Disgo Unigol Bl 10-13
|
1af
|
Ryan Bennett, Ysgol Gyfun Plasmawr
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
228: Grwp Dawnsio Disgo Bl 10-13
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
229: Parti Cerdd Dant Bl 13 ac iau (D)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
230: Llefaru Unigol Bl 7-9 (D)
|
1af
|
Katie Janes, Ysgol Uwchradd Howell
|
2il
|
Emily Davies, Ysgol Uwchradd Howell
|
3ydd
|
Abdullah Ismaie, Ysgol Uwchradd Fitzalan
|
231: Grwp Llefaru Bl 7-9 (D)
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Howell
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
232: Llefaru Unigol Bl 10-13(D)
|
1af
|
Hannah Coakley, Ysgol Uwchradd Howell
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
233: Grwp Llefaru Bl 10-13(D)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
234: Cyflwyniad Dramatig Bl 7-9 (D)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
235: Cyflwyniad Dramatig 15-25 oed (D)
|
1af
|
,
|
2il
|
,
|
3ydd
|
,
|
|