55: Rhyddiaith Oedran Bl. 4 ac iau (D) - Prose Under Years 4 and under (Welsh Learners)
|
1af
|
Neb yn deilwng, , Rhanbarth
|
2il
|
Neb yn deilwng, , Rhanbarth
|
3ydd
|
Neb yn deilwng, , Rhanbarth
|
56: Rhyddiaith Oedran Bl. 5 a 6 (D) - Prose Years 5 and 6 (Welsh Learners)
|
1af
|
Nia Jones, Ysgol Gynradd Stryd y Rhos, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Molly Coathup, Ysgol Gynradd Craig y Don, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Shannon Jones, Ysgol Gynradd Rhewl, Rhanbarth Dinbych
|
57: Cywaith neu Wefan Oedran Bl. 6 ac iau (D) - Project or Website Year 6 and under (Welsh Learners)
|
1af
|
Criw Comins, Ysgol Gynradd Comins Coch, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Ffynnon, Ysgol Gynradd Fynnonbedr, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Clan y Llan, Ysgol Gynradd y Llan, Rhanbarth Fflint Maelor
|
58: Gwaith ar dâp sain Oedran Bl. 6 ac iau (D)
(unrhyw nifer) - Work on Audio Tape Year 6 and under (Welsh Learners)
|
1af
|
Grwp Oliver, Ysgol Gynradd Carrog, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Grwp Elisha, Ysgol Gynradd Carrog, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Clwyd, Ysgol Gynradd Bryn Clwyd, Rhanbarth Dinbych
|
59: Barddoniaeth Oedran Bl. 2 ac iau - Poetry Years 2 and under
|
1af
|
Owain ap Myrddin, Adran Pentre Uchaf, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Dewi Richards, Ysgol Gynradd Pwll Coch, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Sion Tiplady, Ysgol Gymraeg Dewi Sant, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
60: Barddoniaeth Oedran Bl. 3 a 4 - Poetry Years 3 and 4
|
1af
|
Eleanor Watkins, Ysgol Gynradd Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Lleucu Myrddin, Adran Pentre Uchaf, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Martha Ifan, Ysgol Gynradd Y Dderwen, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Rachael Dickson, Ysgol Gynradd Y Dderwen, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
61: Barddoniaeth Oedran Bl. 5 a 6 - Poetry Years 5 and 6
|
1af
|
Megan Ware, Ysgol Gynradd Tyle'r Ynn, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Hannah Wilson, Ysgol Gynradd Cwm y Glo, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Ryan Davies, Ysgol Gynradd Bod Alaw, Rhanbarth Conwy
|
62: Rhyddiaith Oedran Bl. 2 ac iau - Prose Years 2 and under
|
1af
|
Garmon Dyfri, Ysgol Gynradd y Dderwen, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Cai Fon Davies, Ysgol Gynradd y Garnedd, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Elin Phillips, Ysgol Gynradd Casblaidd, Rhanbarth Penfro
|
63: Rhyddiaith Oedran Bl. 3 a 4 - Prose Years 3 and 4
|
1af
|
Lowri Howard, Ysgol Gymraeg Y Castell, Rhanbarth Gwent
|
2il
|
Martha Ifan, Ysgol Gynradd Y Dderwen, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Siriol Haf Richards, Adran Llangathen, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
64: Rhyddiaith Oedran Bl. 5 a 6 - Prose Years 5 and 6
|
1af
|
Mared Fflur Thomas, Ysgol Gynradd Pontyberem, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Gwenllian Thomas, Ysgol Gynradd Talgarreg, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Catriona Layland, Ysgol Gynradd Pennant, Rhanbarth Maldwyn
|
3ydd
|
Ceri Jenkins, Ysgol Gynradd Ffynnonbedr, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Elen Brown, Ysgol Gymraeg Melin Gruffydd, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
65: Cywaith neu Wefan Oedran Bl. 6 ac iau - Project or Website Years 6 and under
|
1af
|
Lowri Reed a Beccy Smith, Ysgol Gynradd Cross Inn, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Genod Gwirion, Adran Llanengan, Rhanbarth Eryri
|
66: Cyfansoddi Drama Oedran Bl. 6 ac iau - Drama Composition Year 6 and under
|
1af
|
Erin Fflur, Ysgol Gynradd Pen Barras, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Siriol Ellis, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Ryan Davies, Ysgol Gynradd Bod Alaw, Rhanbarth Conwy
|
67: Cyfansoddi Cerddoriaeth Oedran Bl. 6 ac iau - Music Composition Year 6 and under
|
1af
|
Elin Lloyd Wallace, Ysgol Gynradd Penrhyn-coch, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Fleur Snow, Ysgol Gynradd Rhydlewis, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Y Barcut Coch, Ysgol Gymraeg Bronllwyn, Rhanbarth Cymoedd Morgannwg
|
241: Rhyddiaith Oedran Bl. 7 (D) - Prose Age Year 7 (Welsh Learners)
|
1af
|
Alice Jones, Ysgol Uwchradd Botwnnog, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Gemma Williams, Ysgol Gyfun Coedcae, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
Dominique Alcock, Ysgol Uwchradd Botwnnog, Rhanbarth Eryri
|
242: Rhyddiaith Oedran Bl. 8 a 9 (D) - Prose Age Years 8 and 9 (Welsh Learners)
|
1af
|
Anna Higson, Ysgol Uwchradd Botwnnog, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Alis Davies, Ysgol Gyfun Coedcae, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
Carolyn Havard-Griffiths, Ysgol Gyfun Coedcae, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
243: Rhyddiaith Oedran Bl. 10 ac 11 (D) - Prose Age Years 10 and 11 (Welsh Learners)
|
1af
|
Robert Duffy, Ysgol Uwchradd Botwnnog, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Charlotte Nelms, Ysgol Uwchradd Botwnnog, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Khadija Jamal, Ysgol Uwchradd Caerdydd, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
244: Rhyddiaith Oedran Bl. 12 a 13 (D) - Prose Age Years 12 and 13 (Welsh Learners)
|
1af
|
Sian Fullerton, Ysgol Uwchradd Caerdydd, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
2il
|
Rachel Perry, Ysgol Uwchradd Caerdydd, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Sarah Tomkins, Ysgol Uwchradd Eirias, Rhanbarth Conwy
|
246: Gwaith ar dâp sain Oedran Bl. 7, 8 a 9 (D)
(unrhyw nifer) - Work on Audio Tape Years 7, 8 and 9 (Welsh Learners)
|
1af
|
Ysgol Uwchradd Caereinion, Ysgol Uwchradd Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
2il
|
Laura, Briony, Davoud, Faye a Sophie, Ysgol Gyfun Radur, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Sheldon, Olivia a Nathan, Ysgol Gyfun Coedcae, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
247: Gwaith ar dâp sain Oedran Bl. 10-13 (D)
(unrhyw nifer) - Work on Audio Tape Years 10-13 (Welsh Learners)
|
1af
|
Blwyddyn 13, Ysgol Uwchradd Eirias, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Rachel Morris, Briony Mills, Katie Evans, Ysgol Uwchradd Llanfair ym Muallt, Rhanbarth De Powys
|
3ydd
|
Hysbysebion Aman, Ysgol Gyfun Dyffryn Aman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
248: Barddoniaeth Oedran Bl. 7 - Poetry Age Year 7
|
1af
|
Rhian Angharad Sanson, Ysgol Uwchradd Botwnnog, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Sioned Jones, Ysgol Uwchradd Botwnnog, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Elin Thomas, Ysgol Uwchradd Botwnnog, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Cadi Newell Jones, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Mirain Haf Jones, Ysgol Uwchradd y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
249: Barddoniaeth Oedran Bl. 8 - Poetry Age Year 8
|
1af
|
William Jones, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Marysia Shadrach, Ysgol Gyfun Gymraeg Bryn Tawe, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Catrin Thomas, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
250: Barddoniaeth Oedran Bl. 9 - Poetry Age Year 9
|
1af
|
Marged Tudur, Ysgol Uwchradd Botwnnog, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Llyr Titus Hughes, Ysgol Uwchradd Botwnnog, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Carys Williams, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Marged Tudur, Ysgol Uwchradd Botwnnog, Rhanbarth Eryri
|
251: Barddoniaeth Oedran Bl. 10 ac 11 - Poetry Age Years 10 and 11
|
1af
|
Elidir Dafydd, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Luned Mair, Ysgol Gyfun Llanbedr Pont Steffan, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Heledd Gwynn, Ysgol Gyfun Y Preseli, Rhanbarth Penfro
|
252: Barddoniaeth Oedran Bl. 12 a 13 - Poetry Age Years 12 and 13
|
1af
|
Catrin Woodruff, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Rhiannon Roberts, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
Nia Mair Llewelyn Jones, Aelwyd Coleg Meirion Dwyfor, Rhanbarth Eryri
|
253: Barddoniaeth dan 19 oed - Poetry Under 19 years
|
1af
|
Guto Dafydd, Aelwyd Coleg Meirion Dwyfor, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Nia Mair Llewelyn Jones, Aelwyd Coleg Meirion Dwyfor, Rhanbarth Eryri
|
254: Barddoniaeth dan 19 oed - Poetry Under 19 years
|
1af
|
Luned Mair, Ysgol Gyfun Llanbedr Pont Steffan, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Siwan Davies, Ysgol Gyfun Llanbedr Pont Steffan, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Bethan Phillips, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
255: Barddoniaeth dan 19 oed - Poetry Under 19 years
|
1af
|
Sion Jenkins, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Rhodri James, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Guto Gwilym, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
256: Barddoniaeth dan 25 oed - Poetry Under 25 years
|
1af
|
Eurig Salisbury, Aelwyd Ger y Lli, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Gwennan Evans, Aelwyd Undeb Myfyrwyr Cymraeg Bangor, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Guto Dafydd, Aelwyd Coleg Meirion Dwyfor, Rhanbarth Eryri
|
257: Barddoniaeth dan 25 oed - Poetry Under 25 years
|
1af
|
Gwennan Evans, Aelwyd Undeb Myfyrwyr Cymraeg Bangor, Rhanbarth Eryri
|
258: Barddoniaeth dan 25 oed - Poetry Under 25 years
|
1af
|
Mari Wyn Jones, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Neb yn deilwng, , Rhanbarth
|
3ydd
|
Catrin Woodruff, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
260: Rhyddiaith Oedran Bl. 7 - Prose Age Year 7
|
1af
|
Cadi Nicholas, Ysgol Gyfun y Preseli, Rhanbarth Penfro
|
2il
|
Ffion Jones, Ysgol Uwchradd Botwnnog, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Llion Meilir Jones, Ysgol Uwchradd y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
261: Rhyddiaith Oedran Bl. 8 - Prose Age Year 8
|
1af
|
Nia Shaw, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Lois Griffiths, Aelwyd Llanuwchllyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
3ydd
|
Alys Bryn Parry, Ysgol Uwchradd Botwnnog, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Llinos Heledd Roberts, Ysgol Uwchradd Dyffryn Nantlle, Rhanbarth Eryri
|
262: Rhyddiaith Oedran Bl. 9 - Prose Age Year 9
|
1af
|
Catrin Tomos, Ysgol Uwchradd Tryfan, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Llyr Titus Hughes, Ysgol Uwchradd Botwnnog, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Elis Dafydd, Ysgol Gyfun Glan y Mor, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
3ydd
|
Megan Llyn Parri, Ysgol Uwchradd Botwnnog, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Hywel Thomas, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
263: Rhyddiaith Oedran Bl. 10 ac 11 - Prose Age Years 10 and 11
|
1af
|
Sion Niclas Jones, Ysgol Gyfun Dyffryn Aman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
2il
|
Jenny Sharpe, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Non Mererid Jones, Ysgol Uwchradd Glan y Mor, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Rebeca Davies, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Sioned Roberts, Ysgol Uwchradd Maes Garmon, Rhanbarth Fflint Maelor
|
264: Rhyddiaith Oedran Bl. 12 a 13 - Prose Age Years 12 and 13
|
1af
|
Bethan Mair Huws, Aelwyd Coleg Meirion Dwyfor, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Owain Rhys Lewis, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Sioned Wyn Huws, Aelwyd Coleg Meirion Dwyfor, Rhanbarth Eryri
|
265: Rhyddiaith dan 19 oed - Prose under 19 years
|
1af
|
Lowri Roberts, Ysgol Uwchradd Botwnnog, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Nerys Mai Thomas, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Tomos Rees, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
266: Rhyddiaith dan 19 oed - Prose under 19 years
|
1af
|
Neb yn deilwng, , Rhanbarth
|
2il
|
Neb yn deilwng, , Rhanbarth
|
3ydd
|
Neb yn deilwng, , Rhanbarth
|
267: Rhyddiaith dan 19 oed - Prose under 19 years
|
1af
|
Iwan Huws, Aelwyd Coleg Meirion Dwyfor, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Ceri Shore, Aelwyd Coleg Meirion Dwyfor, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Ffion Reader, Aelwyd Coleg Meirion Dwyfor, Rhanbarth Eryri
|
268: Rhyddiaith dan 25 oed - Prose Under 25 years
|
1af
|
Sera Elin Williams, Ysgol Uwchradd Botwnnog, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Mathew Penri Jones, Ysgol Uwchradd Botwnnog, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Laura Stewart Jones, Ysgol Uwchradd Botwnnog, Rhanbarth Eryri
|
269: Rhyddiaith dan 25 oed - Prose Under 25 years
|
1af
|
Elis Merdydd Gomer, Aelwyd y Waun Ddyfal, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
270: Rhyddiaith dan 25 oed - Prose Under 25 years
|
1af
|
Manon Wyn Williams, Uwch Adran Rhosmeirch, Rhanbarth Môn
|
2il
|
Lisa Humphreys, Aelwyd Coleg Meirion Dwyfor, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Cynan Llwyd, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
273: Cywaith neu Wefan Oedran Bl. 7-9 - Project or Website Age Years 7 - 9
|
1af
|
Blwyddyn 7, Ysgol Gyfun Bro Myrddin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Mared Jones, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Aman a Mellte, Ysgol Gyfun Rhydywaun, Rhanbarth Cymoedd Morgannwg
|
276: Cyfansoddi Drama Oedran Bl. 7, 8 a 9 - Drama Composition Years 7, 8 and 9
|
1af
|
Hanna Merrigan, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
2il
|
Llyr Titus Hughes, Ysgol Uwchradd Botwnnog, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Hanna Merrigan, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
277: Cyfansoddi Drama Oedran Bl. 10-13 - Drama Composition Years 10-13
|
1af
|
Sioned Wyn Huws, Aelwyd Coleg Meirion Dwyfor, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Sion Davies, Ysgol Gyfun Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
3ydd
|
Heledd Lewis, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen, Rhanbarth Eryri
|
280: Cyfansoddi Cerddoriaeth Oedran Bl. 7, 8 a 9 - Music Composition Years 7, 8 and 9
|
1af
|
Stephanie Jenkins, Ysgol Gyfun Rhydfelen, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
2il
|
Claire Roberts, Ysgol Gyfun Bro Myrddin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
3ydd
|
Sahar Khan, Ysgol Uwchradd Syr Thomas Picton, Rhanbarth Penfro
|
281: Cyfansoddi Cerddoriaeth Oedran Bl. 10-13 - Music Composition Years 10-13
|
1af
|
Nia Mair Llewelyn Jones, Aelwyd Coleg Meirion Dwyfor, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Laura Beth Davies, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Elin Mair Rees, Ysgol Gyfun Pantycelyn, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
282: Cyfansoddi Cerddoriaeth Oedran Bl. 10-13 - Music Composition Years 10-13
|
1af
|
Lydia Ffrancon Adams, Ysgol Uwchradd Dyffryn Nantlle, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
James Hancock-Evans, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Sioned Mai Watkins, Ysgol Gyfun y Strade, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|