1: Unawd Bl 2 ac iau
|
1af
|
Llio Meirion Rogers, Ysgol Gynradd Pen Barras
|
2il
|
Erin Meirion Jones, Ysgol Gynradd Pen Barras
|
3ydd
|
Catrin Mair Evans , Ysgol Gynradd Twm o'r Nant
|
2: Unawd Bl 3 a 4
|
1af
|
Elan Meirion Jones, Ysgol Gynradd Pen Barras
|
2il
|
Agnes Tong, Ysgol Gynradd Y Llys
|
3ydd
|
Wesley Hughes-Jones, Ysgol Gynradd Y Llys
|
3: Unawd Bl 5 a 6
|
1af
|
Amber Davies, Ysgol Gynradd Twm o'r Nant
|
2il
|
Gwen Evans, Ysgol Gymraeg Dewi Sant
|
3ydd
|
Dafydd Allen, Ysgol Gymraeg Dewi Sant
|
4: Deuawd Bl 6 ac iau
|
1af
|
Kirin a Leah , Ysgol Gynradd Twm o'r Nant
|
2il
|
Guto ac Owain , Ysgol Gynradd Pen Barras
|
3ydd
|
Mirain a Lois , Ysgol Gynradd Pen Barras
|
7: Parti Unsain (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. hyd 50)
|
1af
|
Parti Betws G G , Ysgol Gynradd Betws Gwerful Goch
|
2il
|
Parti Cyffylliog , Ysgol Gynradd Cyffylliog
|
3ydd
|
Parti Pentrecelyn , Ysgol Gynradd Pentrecelyn
|
8: Parti Unsain (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. dros 50)
|
1af
|
Ysgol Pen Barras , Ysgol Gynradd Pen Barras
|
2il
|
Ysgol Twm o''r Nant , Ysgol Gynradd Twm o'r Nant
|
3ydd
|
Ysgol Llanfair D C , Ysgol Gynradd Llanfair D.C.
|
9: Côr (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. hyd 150)
|
1af
|
Ysgol Betws G G , Ysgol Gynradd Betws Gwerful Goch
|
2il
|
Ysgol Maes Hyfryd , Ysgol Gynradd Maes Hyfryd
|
3ydd
|
Ysgol Llanfair D C , Ysgol Gynradd Llanfair D.C.
|
10: Côr (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. dros 150)
|
1af
|
Ysgol Pen Barras , Ysgol Gynradd Pen Barras
|
2il
|
Ysgol Dewi Sant , Ysgol Gymraeg Dewi Sant
|
11: Parti Deulais (Y.C./Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
Ysgol Twm o''r Nant , Ysgol Gynradd Twm o'r Nant
|
2il
|
Ysgol Pen Barras , Ysgol Gynradd Pen Barras
|
3ydd
|
Ysgol Gwernant , Ysgol Gynradd Gwernant
|
12: Ensemble 3 Llais neu fwy (Y.C./Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
Guto, Llyr ac Owain , Ysgol Gynradd Pen Barras
|
2il
|
Mirain, Lois ac Elen , Ysgol Gynradd Pen Barras
|
13: Cyflwyno Alaw Werin Unigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
Leah Thomas, Ysgol Gynradd Twm o'r Nant
|
2il
|
Gwen Evans, Ysgol Gymraeg Dewi Sant
|
3ydd
|
Guto Dafydd Jones, Ysgol Gynradd Pen Barras
|
14: Unawd Chwythbrennau Bl 6 ac iau
|
1af
|
Sioned Roberts, Ysgol Gynradd Carrog
|
2il
|
Susan Cragg, Ysgol Gynradd Llantysilio
|
3ydd
|
Mark Pimblett, Ysgol Gynradd Bro Famau
|
15: Unawd Llinynnol Bl 6 ac iau
|
1af
|
Lucy Xia, Ysgol Gatholig Mair
|
2il
|
Susan Cragg, Ysgol Gynradd Llantysilio
|
3ydd
|
Sarah Tipunic, Ysgol Gynradd Bryn Collen
|
16: Unawd Piano Bl 6 ac iau
|
1af
|
Susan Cragg, Ysgol Gynradd Llantysilio
|
2il
|
Elen Rowlands, Ysgol Gynradd Pen Barras
|
3ydd
|
Elis Jones, Ysgol Gynradd Pentrecelyn
|
17: Unawd Pres Bl 6 ac iau
|
1af
|
Gwen Rees, Ysgol Gynradd Cyffylliog
|
2il
|
Derek Pinnington, Ysgol Gynradd Caer Drewyn
|
3ydd
|
Iestyn Watkins, Ysgol Gynradd Bryn Collen
|
18: Unawd Telyn Bl 6 ac iau
|
1af
|
Elen Rowlands, Ysgol Gynradd Pen Barras
|
2il
|
Mirain Lois Rogers, Ysgol Gynradd Pen Barras
|
19: Parti Recorder Bl 6 ac iau
|
1af
|
Parti Carrog , Ysgol Gynradd Carrog
|
20: Grwp Offerynnol Bl 6 ac iau
|
1af
|
Ysgol Carrog , Ysgol Gynradd Carrog
|
21: Cerddorfa/Band Bl 6 ac iau
|
1af
|
Ysgol Gellifor , Ysgol Gynradd Gellifor
|
22: Grwp Cerddoriaeth Greadigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
Ysgol Heulfre , Ysgol Gynradd Heulfre
|
25: Unawd Cerdd Dant Bl 2 ac iau
|
1af
|
Begw Melangell Roberts, Ysgol Gynradd Pen Barras
|
2il
|
Erin Meirion Jones, Ysgol Gynradd Pen Barras
|
3ydd
|
Catrin Mair Evans , Ysgol Gynradd Twm o'r Nant
|
26: Unawd Cerdd Dant Bl 3 a 4
|
1af
|
Rhydian Hughes, Ysgol Gynradd Twm o'r Nant
|
2il
|
Lisa Dafydd, Ysgol Gynradd Pen Barras
|
3ydd
|
Agnes Tong, Ysgol Gynradd Y Llys
|
27: Unawd Cerdd Dant Bl 5 a 6
|
1af
|
Osian Meirion Jones, Ysgol Gynradd Pen Barras
|
2il
|
Mirain Lois Rogers, Ysgol Gynradd Pen Barras
|
3ydd
|
Amber Davies, Ysgol Gynradd Twm o'r Nant
|
28: Parti Cerdd Dant (Unsain) (Y.C.) Bl 6 ac iau
|
1af
|
Twm o''r Nant , Ysgol Gynradd Twm o'r Nant
|
2il
|
Pen Barras , Ysgol Gynradd Pen Barras
|
3ydd
|
Betws G G, Ysgol Gynradd Betws Gwerful Goch
|
31: Llefaru Unigol Bl 2 ac iau
|
1af
|
Eurgain Roberts, Ysgol Gynradd Betws Gwerful Goch
|
2il
|
Hari Wyn Evans, Ysgol Gynradd Twm o'r Nant
|
3ydd
|
Tomos Williams, Ysgol Gynradd Twm o'r Nant
|
32: Llefaru Unigol Bl 3 a 4
|
1af
|
Erin Ifan, Ysgol Gynradd Bro Cinmeirch
|
2il
|
Myfanwy Tranmer, Adran Pwllglas
|
3ydd
|
Elis Owen Vaughan, Ysgol Gynradd Pant Pastynog
|
33: Llefaru Unigol Bl 5 a 6
|
1af
|
Siôn Ifan Mckee, Ysgol Gynradd Pen Barras
|
2il
|
Abbey Rich, Ysgol Gymraeg Dewi Sant
|
3ydd
|
Michael Roberts , Ysgol Gynradd Twm o'r Nant
|
34: Grwp Llefaru Bl 6 ac iau
|
1af
|
Ysgol Twm o''r Nant , Ysgol Gynradd Twm o'r Nant
|
2il
|
Ysgol Pen Barras , Ysgol Gynradd Pen Barras
|
3ydd
|
Ysgol Dewi Sant , Ysgol Gymraeg Dewi Sant
|
36: Ymgom Bl 6 ac iau
|
1af
|
Ysgol Llandrillo , Ysgol Gynradd Llandrillo
|
2il
|
Ysgol Llanfair D C , Ysgol Gynradd Llanfair D.C.
|
3ydd
|
Ysgol Pen Barras , Ysgol Gynradd Pen Barras
|
38: Cân Actol (Adran/Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. hyd 100)
|
1af
|
Ysgol Llanfair D C , Ysgol Gynradd Llanfair D.C.
|
39: Cân Actol (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. dros 100)
|
1af
|
Ysgol Pen Barras , Ysgol Gynradd Pen Barras
|
40: Dawns Werin Bl 4 ac iau
|
1af
|
Parti Melyn , Ysgol Gynradd Gellifor
|
2il
|
Ysgol Mair , Ysgol Gatholig Mair
|
3ydd
|
Parti Glas, Ysgol Gynradd Gellifor
|
41: Dawns Werin Bl 6 ac iau(Ysg. hyd 100/Adran hyd 50)
|
1af
|
Dawnswyr Heulfre , Ysgol Gynradd Heulfre
|
2il
|
Parti Coch Gellifor , Ysgol Gynradd Gellifor
|
3ydd
|
Ysgol Pentrecelyn , Ysgol Gynradd Pentrecelyn
|
42: Parti Dawns Werin Bl 6 ac iau (Ysg.>100/Adr >50)
|
1af
|
Parti Gavin , Ysgol Gynradd Twm o'r Nant
|
2il
|
Ysgol Mair, Ysgol Gatholig Mair
|
43: Dawns Stepio Cymysg Bl 6 ac iau
|
1af
|
Stepwyr Heulfre , Ysgol Gynradd Heulfre
|
2il
|
Ysgol Carrog , Ysgol Gynradd Carrog
|
44: Dawns Greadigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
Ysgol Y Llys , Ysgol Gynradd Y Llys
|
2il
|
Ysgol Gwernant , Ysgol Gynradd Gwernant
|
45: Dawns Cyfrwng Cymysg Bl 6 ac iau
|
1af
|
Ysgol Mair , Ysgol Gatholig Mair
|
46: Dawns Disgo Unigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
Chleo Wagget , Ysgol Gatholig Mair
|
2il
|
Eve Jones, Ysgol Gynradd Y Llys
|
3ydd
|
Elen Rowlands, Ysgol Gynradd Pen Barras
|
47: Grwp Dawnsio Disgo Bl 6 ac iau
|
1af
|
Gellifor A , Ysgol Gynradd Gellifor
|
2il
|
Ysgol Emmanuel , Ysgol Gynradd Emmanuel
|
3ydd
|
Ysgol Y Llys , Ysgol Gynradd Y Llys
|
49: Llefaru Unigol Bl 2 ac iau (D)
|
1af
|
Madeleine Morris, Ysgol Gynradd Carrog
|
2il
|
Emily Stockton, Ysgol Gynradd Penmorfa
|
3ydd
|
Gwilym Lawrence, Ysgol Gynradd Gellifor
|
50: Llefaru Unigol Bl 3 a 4 (D)
|
1af
|
Pagan Boydell, Ysgol Gynradd Carrog
|
2il
|
Max Salmon, Ysgol Gynradd Gellifor
|
3ydd
|
Sam Lyon, Ysgol Gynradd Heulfre
|
51: Llefaru Unigol Bl 5 a 6 (D)
|
1af
|
Nia Jones, Ysgol Gynradd Stryd Y Rhos
|
2il
|
Angharad Evans, Ysgol Gynradd Heulfre
|
3ydd
|
Sophie Swann, Ysgol Gynradd Emmanuel
|
52: Grwp Llefaru Bl 6 ac iau (D)
|
1af
|
Ysgol Bryn Collen , Ysgol Gynradd Bryn Collen
|
2il
|
Ysgol Llanfair D C , Ysgol Gynradd Llanfair D.C.
|
3ydd
|
Ysgol Gellifor , Ysgol Gynradd Gellifor
|
53: Ymgom Bl 6 ac iau (D)
|
1af
|
Mwnciod Gellifor , Ysgol Gynradd Gellifor
|
2il
|
Alissa, Molly, Jake a Jack , Ysgol Gynradd Llanfair D.C.
|
54: Cân Actol Bl 6 ac iau (D)
|
1af
|
Ysgol Heulfre , Ysgol Gynradd Heulfre
|
146: Unawd Merched Bl 7-9
|
1af
|
Angharad Rowlands, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
|
2il
|
Manon Hedd, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd
|
3ydd
|
Glain Vaughan-Evans, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd
|
147: Unawd Bechgyn Bl 7-9
|
1af
|
Steffan Rhys Hughes, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
|
2il
|
Elis Sion Edwards, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
|
148: Deuawd Bl 7-9
|
1af
|
Steffan ac Angharad , Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
|
2il
|
Manon a Lleuwen , Ysgol Uwchradd Brynhyfryd
|
3ydd
|
Emyr a Tirion , Ysgol Uwchradd Brynhyfryd
|
149: Unawd Merched Bl 10-13
|
1af
|
Rhian Megan Roberts, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
|
2il
|
Awel Vaughan-Evans, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd
|
3ydd
|
Siwan Roberts, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
|
150: Unawd Bechgyn Bl 10-13
|
1af
|
Steffan Parry , Ysgol Uwchradd Brynhyfryd
|
151: Deuawd Bl 10-13
|
1af
|
Siwan a Megan , Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
|
2il
|
Tessa a Bethany , Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
|
153: Unawd allan o Sioe Gerddorol Bl. 10-13
|
1af
|
Sioned Elen Roberts, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
|
2il
|
Lucy Childs, Ysgol Uwchradd Dinbych
|
3ydd
|
Lowri Grace Cooling, Ysgol Uwchradd Santes Ffraid
|
155: Parti Deusain (Adran) Bl 9 ac iau
|
1af
|
Uwch Adran Rhuthun , Adran Rhuthun
|
165: Côr Merched S.S.A. (Aelwyd) 14-25 oed*
|
1af
|
Aelwyd Rhuthun , Aelwyd Rhuthun
|
166: Côr Meibion Tri Llais (Aelwyd) 14-25 oed*
|
1af
|
Aelwyd Rhuthun , Adran Rhuthun
|
167: Côr S.A.T.B (Aelwyd ac eithro Aelwydydd Colegau)*
|
1af
|
Aelwyd Rhuthun , Aelwyd Rhuthun
|
168: Côr S.A.T.B. (Aelwyd) 14-25 oed*
|
1af
|
Aelwyd Rhuthun , Aelwyd Rhuthun
|
169: Cyflwyno Alaw Werin Unigol Bl 7-9
|
1af
|
Steffan Rhys Hughes, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
|
2il
|
Jade Davies, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
|
3ydd
|
Glain Vaughan-Evans, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd
|
170: Cyflwyno Alaw Werin Unigol Bl 10-13
|
1af
|
Awel Vaughan-Evans, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd
|
173: Unawd Chwythbrennau Bl 7-9
|
1af
|
Mathew Downes, Ysgol Uwchradd Dinas Bran
|
2il
|
Owen Hall , Ysgol Uwchradd Brynhyfryd
|
174: Unawd Llinynnol Bl 7-9
|
1af
|
Owen Petrie, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd
|
2il
|
Eloise Garland, Ysgol Uwchradd Santes Ffraid
|
175: Unawd Piano Bl 7-9
|
1af
|
Michael Vasmer , Ysgol Uwchradd Brynhyfryd
|
2il
|
Laura Jones, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
|
3ydd
|
Emily A Jones, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
|
176: Unawd Pres Bl 7-9
|
1af
|
Michael Vasmer , Ysgol Uwchradd Brynhyfryd
|
177: Unawd Telyn Bl 7-9
|
1af
|
Lleuwen Hedd, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd
|
2il
|
Nia Parry, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
|
3ydd
|
Theo Vasmer, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd
|
180: Unawd Llinynnol Bl 10-13
|
1af
|
Lowri Grace Cooling, Ysgol Uwchradd Santes Ffraid
|
181: Unawd Piano Bl 10-13
|
1af
|
Sophie Elizabeth Stewart, Ysgol Uwchradd Santes Ffraid
|
2il
|
Lowri Grace Cooling, Ysgol Uwchradd Santes Ffraid
|
182: Unawd Pres Bl 10-13
|
1af
|
Tom Downes, Ysgol Uwchradd Dinas Bran
|
191: Unawd Cerdd Dant Bl 7-9
|
1af
|
Steffan Rhys Hughes, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
|
2il
|
Angharad Rowlands, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
|
3ydd
|
Glain Vaughan-Evans, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd
|
192: Deuawd Cerdd Dant Bl 9 ac iau
|
1af
|
Steffan ac Angharad , Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
|
193: Unawd Cerdd Dant Bl 10-13
|
1af
|
Awel Vaughan-Evans, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd
|
201: Llefaru Unigol Bl 7-9
|
1af
|
Steffan Rhys Hughes, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
|
2il
|
Lois Griffiths, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
|
3ydd
|
Anna Elen Smith, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd
|
203: Grwp Llefaru Bl 7-9
|
1af
|
Ysgol Glan Clwyd , Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
|
2il
|
Ysgol Brynhyfryd , Ysgol Uwchradd Brynhyfryd
|
204: Llefaru Unigol Bl 10-13
|
1af
|
Rhian Megan Roberts, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
|
2il
|
Ela Hesketh Evans, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd
|
3ydd
|
Non Haf Davies, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
|
212: Ymgom Bl 10-13
|
1af
|
Ysgol Glan Clwyd , Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
|
217: Monolog Bl 10-13
|
1af
|
Steffan Parry , Ysgol Uwchradd Brynhyfryd
|
2il
|
Non Haf Davies, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
|
3ydd
|
Ela Hesketh Evans, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd
|
222: Dawns Unigol i Ferched Bl 9 ac iau
|
1af
|
Elen Rowlands, Ysgol Gynradd Pen Barras
|
2il
|
Zoe Bennett Evans, Ysgol Uwchradd Santes Ffraid
|
228: Dawns Greadigol Bl 7-9
|
1af
|
Ysgol Brynhyfryd , Ysgol Uwchradd Brynhyfryd
|
229: Dawns Cyfrwng Cymysg Bl 7-13
|
1af
|
Ysgol Bendigaid Edward Jones , Ysgol Bendigaid Edward Jones
|
230: Dawns Disgo Unigol Bl 7-9
|
1af
|
Sophie Davenport, Ysgol Bendigaid Edward Jones
|
2il
|
Dionne Edwards, Ysgol Bendigaid Edward Jones
|
3ydd
|
Natalie Devera Davey, Ysgol Uwchradd Santes Ffraid
|
231: Grwp Dawnsio Disgo Bl 7-9
|
1af
|
Ysgol Glan Clwyd , Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
|
2il
|
Ysgol Bendigaid Edward Jones , Ysgol Bendigaid Edward Jones
|
3ydd
|
Menyn Poeth/Santes Ffraid , Ysgol Uwchradd Santes Ffraid
|
232: Dawns Disgo Unigol Bl 10-13
|
1af
|
Kia Owens, Ysgol Bendigaid Edward Jones
|
2il
|
Karen Helen Pickering, Ysgol Uwchradd Santes Ffraid
|
3ydd
|
Nicola Doidge, Ysgol Bendigaid Edward Jones
|
233: Grwp Dawnsio Disgo Bl 10-13
|
1af
|
Ysgol Bendigaid Edward Jones , Ysgol Bendigaid Edward Jones
|
2il
|
Ysgol Glan Clwyd , Ysgol Uwchradd Glan Clwyd
|
3ydd
|
Grwp Lowri , Ysgol Uwchradd Santes Ffraid
|
235: Llefaru Unigol Bl 7-9 (D)
|
1af
|
Mairead Currie, Ysgol Uwchradd Santes Ffraid
|
2il
|
Eleri Cooling, Ysgol Uwchradd Santes Ffraid
|
3ydd
|
Philippa Pinnington, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd
|
236: Grwp Llefaru Bl 7-9 (D)
|
1af
|
Ysgol Santes Ffraid , Ysgol Uwchradd Santes Ffraid
|
237: Llefaru Unigol Bl 10-13(D)
|
1af
|
Lucy Childs, Ysgol Uwchradd Dinbych
|
2il
|
Lowri Grace Cooling, Ysgol Uwchradd Santes Ffraid
|