1: Unawd Bl 2 ac iau
|
1af
|
Manon Lewis, Ysgol Gynradd Llanfair Caereinion
|
2il
|
Bethan Greenwood, Ysgol Gynradd Glantwymyn
|
3ydd
|
Mari Wyn Jones, Ysgol Gynradd Llanfyllin
|
2: Unawd Bl 3 a 4
|
1af
|
Jessica Davies, Ysgol Gynradd Dyffryn Banw
|
2il
|
Elin Evans, Ysgol Gynradd Dyffryn Trannon
|
3ydd
|
Lowri Lewis, Ysgol Gynradd Dyffryn Trannon
|
3: Unawd Bl 5 a 6
|
1af
|
Robert Lewis, Ysgol Gynradd Llanfyllin
|
2il
|
Ffion Watkin, Ysgol Gynradd Pontrobert
|
3ydd
|
Ffion Roberts, Ysgol Gynradd Dyffryn Banw
|
4: Deuawd Bl 6 ac iau
|
1af
|
Elen a Sioned, Ysgol Gynradd Pennant
|
2il
|
Hannah a Ffion, Ysgol Gynradd Pontrobert
|
3ydd
|
Hannah a Lwsi, Ysgol Gynradd Llanerfyl
|
5: Parti (Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Adran Llanbrynmair
|
6: Côr (Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Adran Llanbrynmair
|
7: Parti Unsain (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. hyd 50)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Llanerfyl
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Pontrobert
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Pennant
|
8: Parti Unsain (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. dros 50)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Llanfyllin
|
2il
|
, Ysgol Dafydd Llwyd
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Glantwymyn
|
9: Côr (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. hyd 150)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Llanfyllin
|
2il
|
, Ysgol Dafydd Llwyd
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Glantwymyn
|
10: Côr (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. dros 150)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Machynlleth
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Llanfair Caereinion
|
11: Parti Deulais (Y.C./Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Glantwymyn
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Llanfair Caereinion
|
12: Ensemble 3 Llais neu fwy (Y.C./Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Pennant
|
13: Cyflwyno Alaw Werin Unigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
Lynfa Jones, Ysgol Gynradd Llanerfyl
|
2il
|
Lliwen Jones, Ysgol Gynradd Machynlleth
|
3ydd
|
Caryl Lewis, Ysgol Gynradd Llanfair Caereinion
|
14: Unawd Chwythbrennau Bl 6 ac iau
|
1af
|
Cathryn Jenkins, Ysgol Gynradd Dyffryn Trannon
|
2il
|
Annia Roberts, Ysgol Gynradd Dyffryn Banw
|
3ydd
|
Emilia Edwards, Ysgol Gynradd Llanfyllin
|
15: Unawd Llinynnol Bl 6 ac iau
|
1af
|
Jacob Owain Bullock, Aelod Unigol C. Caereinion
|
2il
|
Catriona Layland, Ysgol Gynradd Pennant
|
3ydd
|
Gwen James, Ysgol Gynradd Rhiwbechan
|
16: Unawd Piano Bl 6 ac iau
|
1af
|
Jacob Owain Bullock, Aelod Unigol C. Caereinion
|
2il
|
David Rhys Michael, Ysgol Gynradd Glantwymyn
|
3ydd
|
Nan Thomas, Ysgol Dafydd Llwyd
|
17: Unawd Pres Bl 6 ac iau
|
1af
|
Benedict Webb, Ysgol Gynradd Llanfair Caereinion
|
2il
|
Matthew Digwood, Ysgol Gynradd Llanfyllin
|
3ydd
|
David Rhys Michael, Ysgol Gynradd Glantwymyn
|
18: Unawd Telyn Bl 6 ac iau
|
1af
|
Caleb Davies, Ysgol Gynradd Llanerfyl
|
2il
|
Ffion Roberts, Ysgol Gynradd Dyffryn Banw
|
3ydd
|
Rhiannon Edwards, Ysgol Dafydd Llwyd
|
19: Parti Recorder Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Glantwymyn
|
20: Grwp Offerynnol Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Llanfair Caereinion
|
21: Cerddorfa/Band Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Pontrobert
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Llanerfyl
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Penygloddfa
|
25: Unawd Cerdd Dant Bl 2 ac iau
|
1af
|
Elain Wyn Evans, Ysgol Gynradd Llanfihangel yng Ngwynfa
|
2il
|
Manon Lewis, Ysgol Gynradd Llanfair Caereinion
|
3ydd
|
Hanna Lewis, Ysgol Gynradd Glantwymyn
|
26: Unawd Cerdd Dant Bl 3 a 4
|
1af
|
Ellyw Jones, Ysgol Gynradd Llanerfyl
|
2il
|
Lliwedd Jones, Ysgol Gynradd Machynlleth
|
3ydd
|
Eurgain Jones, Ysgol Gynradd Dyffryn Banw
|
27: Unawd Cerdd Dant Bl 5 a 6
|
1af
|
Mirain Jones, Ysgol Gynradd Llanerfyl
|
2il
|
Lwsi Morgan, Ysgol Gynradd Llanerfyl
|
3ydd
|
Elen Vaughan, Ysgol Gynradd Pennant
|
28: Parti Cerdd Dant (Unsain) (Y.C.) Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Pennant
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Llanerfyl
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Machynlleth
|
29: Côr Cerdd Dant (Adran/Y.C.) Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Llanfyllin
|
31: Llefaru Unigol Bl 2 ac iau
|
1af
|
Elain Wyn Evans, Ysgol Gynradd Llanfihangel yng Ngwynfa
|
2il
|
Lleucu Morgan, Ysgol Gynradd Glantwymyn
|
3ydd
|
Cari Davies, Ysgol Gynradd Llanfair Caereinion
|
32: Llefaru Unigol Bl 3 a 4
|
1af
|
Megan Hughes, Ysgol Gynradd Dyffryn Banw
|
2il
|
Caryl Lewis, Ysgol Gynradd Llanfair Caereinion
|
3ydd
|
Rhian Griffiths, Ysgol Gynradd Glantwymyn
|
33: Llefaru Unigol Bl 5 a 6
|
1af
|
Elen Vaughan, Ysgol Gynradd Pennant
|
2il
|
Dyfan Breeze, Ysgol Gynradd Pennant
|
3ydd
|
Lynfa Jones, Ysgol Gynradd Llanerfyl
|
34: Grwp Llefaru Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Pennant
|
2il
|
, Ysgol Dafydd Llwyd
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Llanfair Caereinion
|
35: Grwp Llefaru (Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Adran Llanbrynmair
|
36: Ymgom Bl 6 ac iau
|
1af
|
Grwp Elen Vaughan, Ysgol Gynradd Pennant
|
2il
|
, Ysgol Dafydd Llwyd
|
3ydd
|
Grwp Catriona Layland, Ysgol Gynradd Pennant
|
39: Cân Actol (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. dros 100)
|
1af
|
, Ysgol Dafydd Llwyd
|
40: Dawns Werin Bl 4 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Dyffryn Banw
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Llansantffraid
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Machynlleth
|
41: Dawns Werin Bl 6 ac iau(Ysg. hyd 100/Adran hyd 50)
|
1af
|
Parti Aaron, Ysgol Gynradd Dyffryn Banw
|
2il
|
Parti Annia, Ysgol Gynradd Dyffryn Banw
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Dyffryn Trannon
|
42: Parti Dawns Werin Bl 6 ac iau (Ysg.>100/Adr >50)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Machynlleth
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Llanfyllin
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Penygloddfa
|
44: Dawns Greadigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Dafydd Llwyd
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Penygloddfa
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Dyffryn Banw
|
46: Dawns Disgo Unigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
Amelia Evans, Ysgol Gynradd Penygloddfa
|
2il
|
Lliwen Jones, Ysgol Gynradd Machynlleth
|
3ydd
|
Bethany Byrne, Ysgol Gynradd Machynlleth
|
47: Grwp Dawnsio Disgo Bl 6 ac iau
|
1af
|
Pyncs Penygloddfa, Ysgol Gynradd Penygloddfa
|
2il
|
Traed Poeth, Ysgol Gynradd Machynlleth
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Rhiwbechan
|
48: Parti Cerdd Dant (Unsain) Bl 6 ac iau (D)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Llansantffraid
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Llanidloes
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Llanfyllin
|
49: Llefaru Unigol Bl 2 ac iau (D)
|
1af
|
Jack Roberts, Ysgol Gynradd Llanfair Caereinion
|
2il
|
Aimee Lawrence, Ysgol Fabanod Ladywell Green
|
3ydd
|
Alice Butler, Ysgol Fabanod Ladywell Green
|
50: Llefaru Unigol Bl 3 a 4 (D)
|
1af
|
Laura Andrew, Ysgol Gynradd Meifod
|
2il
|
Shoshonee Brown, Ysgol Gynradd Llanfair Caereinion
|
3ydd
|
Nicholas Cyffin-Jones, Ysgol Gynradd Llansantffraid
|
51: Llefaru Unigol Bl 5 a 6 (D)
|
1af
|
Kieran Judge, Ysgol Gynradd Llanfair Caereinion
|
2il
|
Chloe Thomas, Ysgol Gynradd Llansantffraid
|
3ydd
|
Jasmine McKelvey, Ysgol Gynradd Llanidloes
|
52: Grwp Llefaru Bl 6 ac iau (D)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Llanfair Caereinion
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Machynlleth
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Llansantffraid
|
53: Ymgom Bl 6 ac iau (D)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Llanfair Caereinion
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Llansantffraid
|
146: Unawd Merched Bl 7-9
|
1af
|
Sian Roberts, Ysgol Uwchradd Llanfyllin
|
2il
|
Josephine Bowen, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
3ydd
|
Jade Poole, Ysgol Uwchradd Llanfyllin
|
147: Unawd Bechgyn Bl 7-9
|
1af
|
Gerwyn Jones, Ysgol Uwchradd Llanfyllin
|
2il
|
Richard Lewis, Ysgol Uwchradd Llanfyllin
|
3ydd
|
Dylan Jones, Ysgol Uwchradd Bro Ddyfi
|
148: Deuawd Bl 7-9
|
1af
|
Lowri a Catrin, Ysgol Uwchradd Llanfyllin
|
2il
|
Gwenno ac Alis, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
3ydd
|
Rachel ac Anna, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
149: Unawd Merched Bl 10-13
|
1af
|
Sara Mair Smithies, Aelod Unigol Cylch Hafren
|
2il
|
Jessamy Ashton, Ysgol Uwchradd Llanidloes
|
150: Unawd Bechgyn Bl 10-13
|
1af
|
Steffan Harri Jones, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
2il
|
Arwel Jones, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
3ydd
|
Rhys Jones, Ysgol Uwchradd Bro Ddyfi
|
151: Deuawd Bl 10-13
|
1af
|
Lynwen ac Elinor , Ysgol Uwchradd Caereinion
|
2il
|
Elin a Rhys, Ysgol Uwchradd Bro Ddyfi
|
3ydd
|
Awel a Lowri, Ysgol Uwchradd Bro Ddyfi
|
152: Unawd 19-25 oed
|
1af
|
Nerys Alwena Brown, Aelod Unigol Cylch Bro Hafren
|
2il
|
Meilir Wyn Jones, Aelwyd Bro Ddyfi
|
3ydd
|
Glesni Evans, Aelwyd Bro Ddyfi
|
153: Unawd allan o Sioe Gerddorol Bl. 10-13
|
1af
|
Lynwen Roberts, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
2il
|
Arwel Jones, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
3ydd
|
Osian Edwards, Ysgol Uwchradd Bro Ddyfi
|
157: Parti Merched Bl 7-9
|
1af
|
Parti Emily, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
2il
|
Parti Llanfyllin, Ysgol Uwchradd Llanfyllin
|
3ydd
|
Parti Bethan, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
158: Parti Bechgyn Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
2il
|
, Ysgol Uwchradd Llanfyllin
|
162: Côr S.A.T.B. Bl 13 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
163: Ensemble Lleisiol Bl 13 ac iau (Digyfeiliant)
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
2il
|
, Ysgol Uwchradd Bro Ddyfi
|
164: Ensemble Lleisiol (Aelwyd) 14-25 oed*
|
1af
|
Ensemble Bechgyn, Aelwyd Bro Ddyfi
|
2il
|
Ensemble Merched, Aelwyd Bro Ddyfi
|
166: Côr Meibion Tri Llais (Aelwyd) 14-25 oed*
|
1af
|
, Aelwyd Bro Ddyfi
|
2il
|
, Aelwyd Penllys
|
167: Côr S.A.T.B (Aelwyd ac eithro Aelwydydd Colegau)*
|
1af
|
, Aelwyd Bro Ddyfi
|
2il
|
, Aelwyd Penllys
|
169: Cyflwyno Alaw Werin Unigol Bl 7-9
|
1af
|
Angharad Lewis, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
2il
|
Gerwyn Jones, Ysgol Uwchradd Llanfyllin
|
3ydd
|
Heidi Breeze, Ysgol Uwchradd Llanfyllin
|
170: Cyflwyno Alaw Werin Unigol Bl 10-13
|
1af
|
Lynwen Roberts, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
2il
|
Steffan Harri Jones, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
3ydd
|
Rhodri Prys Jones, Ysgol Uwchradd Llanfyllin
|
171: Cyflwyno Alaw Werin Unigol 19-25 oed
|
1af
|
Meilir Wyn Jones, Aelwyd Bro Ddyfi
|
173: Unawd Chwythbrennau Bl 7-9
|
1af
|
Carys Gittins, Ysgol Uwchradd Llanfyllin
|
2il
|
Adelaide Edwards, Ysgol Uwchradd Llanfyllin
|
174: Unawd Llinynnol Bl 7-9
|
1af
|
Kate Metcalf, Ysgol Uwchradd Y Drenewydd
|
175: Unawd Piano Bl 7-9
|
1af
|
Iwan Llywelyn Griffiths, Ysgol Uwchradd Bro Ddyfi
|
2il
|
Alis Huws, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
3ydd
|
Osian Davies, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
176: Unawd Pres Bl 7-9
|
1af
|
Emma Haf Morgan, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
2il
|
Osian Davies, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
3ydd
|
Nicholas Jones, Aelod Unigol Cylch Bro Hafren
|
177: Unawd Telyn Bl 7-9
|
1af
|
Emma Haf Morgan, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
2il
|
Josephine Bowen, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
3ydd
|
Alis Huws, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
178: Ensemble Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Llanidloes
|
179: Unawd Chwythbrennau Bl 10-13
|
1af
|
Tom Howells, Ysgol Uwchradd Trallwm
|
2il
|
Phillip White, Ysgol Uwchradd Trallwm
|
3ydd
|
Matthew Howells, Ysgol Uwchradd Trallwm
|
180: Unawd Llinynnol Bl 10-13
|
1af
|
Jonathan Davies, Ysgol Uwchradd Y Drenewydd
|
2il
|
Grace Turner, Ysgol Uwchradd Y Drenewydd
|
181: Unawd Piano Bl 10-13
|
1af
|
Sara Mair Smithies, Aelod Unigol Cylch Hafren
|
2il
|
Grace Turner, Ysgol Uwchradd Y Drenewydd
|
3ydd
|
Katherine Jones, Ysgol Uwchradd Llanidloes
|
182: Unawd Pres Bl 10-13
|
1af
|
Mariann Jones, Ysgol Uwchradd Llanidloes
|
184: Deuawd Offerynnol Bl 13 ac iau
|
1af
|
Jonathan a Grace, Ysgol Uwchradd Y Drenewydd
|
186: Ensemble 15-25 oed
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Trallwm
|
2il
|
, Ysgol Uwchradd Y Drenewydd
|
187: Cerddorfa/Band dan 25 oed
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Trallwm
|
2il
|
, Ysgol Uwchradd Y Drenewydd
|
3ydd
|
, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
191: Unawd Cerdd Dant Bl 7-9
|
1af
|
Mari Jones, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
2il
|
Eurgain Evans, Ysgol Uwchradd Bro Ddyfi
|
3ydd
|
Sian Roberts, Ysgol Uwchradd Llanfyllin
|
192: Deuawd Cerdd Dant Bl 9 ac iau
|
1af
|
Catrin a Lowri, Ysgol Uwchradd Llanfyllin
|
2il
|
Mari ac Angharad, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
3ydd
|
Gerwyn a Sian, Ysgol Uwchradd Llanfyllin
|
193: Unawd Cerdd Dant Bl 10-13
|
1af
|
Lynwen Roberts, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
2il
|
Sara Mair Smithies, Aelod Unigol C. Tu allan i Gymru
|
3ydd
|
Rhodri Prys Jones, Ysgol Uwchradd Llanfyllin
|
197: Parti Cerdd Dant Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
200: Parti Cerdd Dant (Aelwyd) 14-25 oed
|
1af
|
, Aelwyd Bro Ddyfi
|
201: Llefaru Unigol Bl 7-9
|
1af
|
Alis Huws, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
2il
|
Dylan Meredydd, Ysgol Uwchradd Bro Ddyfi
|
3ydd
|
Marged Ann Jones, Ysgol Uwchradd Bro Ddyfi
|
203: Grwp Llefaru Bl 7-9
|
1af
|
Parti Angharad, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
2il
|
Parti Lloyd a''r merched, Ysgol Uwchradd Llanfyllin
|
3ydd
|
Parti Rhys, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
204: Llefaru Unigol Bl 10-13
|
1af
|
Rhodri Prys Jones, Ysgol Uwchradd Llanfyllin
|
205: Grwp Llefaru Bl 10-13
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
206: Llefaru Unigol 19-25 oed
|
1af
|
Louise Harding, Aelwyd Bro Ddyfi
|
210: Ymgom Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Llanfyllin
|
217: Monolog Bl 10-13
|
1af
|
Steffan Harri Jones, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
219: Dawns Werin Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
2il
|
, Ysgol Uwchradd Llanfyllin
|
222: Dawns Unigol i Ferched Bl 9 ac iau
|
1af
|
Jade Poole, Ysgol Uwchradd Llanfyllin
|
226: Dawns Stepio i 2, 3 neu 4 12 - 25 oed
|
1af
|
Jade a Catrin, Ysgol Uwchradd Llanfyllin
|
229: Dawns Cyfrwng Cymysg Bl 7-13
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
230: Dawns Disgo Unigol Bl 7-9
|
1af
|
Mari Carrington, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
2il
|
Lisa Fflur Waters, Ysgol Uwchradd Bro Ddyfi
|
3ydd
|
Heledd Evans, Ysgol Uwchradd Llanidloes
|
231: Grwp Dawnsio Disgo Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Y Drenewydd
|
2il
|
, Ysgol Uwchradd Trallwm
|
3ydd
|
, Ysgol Uwchradd Llanidloes
|
232: Dawns Disgo Unigol Bl 10-13
|
1af
|
Grace Turner, Ysgol Uwchradd Y Drenewydd
|
233: Grwp Dawnsio Disgo Bl 10-13
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Y Drenewydd
|
2il
|
, Ysgol Uwchradd Llanidloes
|
235: Llefaru Unigol Bl 7-9 (D)
|
1af
|
Michaela Oliver, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
2il
|
Rachel Andrew, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
3ydd
|
Freddy B Watkin, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
236: Grwp Llefaru Bl 7-9 (D)
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Caereinion
|
2il
|
, Ysgol Uwchradd Llanfyllin
|
237: Llefaru Unigol Bl 10-13(D)
|
1af
|
Jessamy Ashton, Ysgol Uwchradd Llanidloes
|