1: Unawd Bl 2 ac iau
|
1af
|
Hannah Richards, Ysgol Gynradd Griffith Jones
|
2il
|
Tomos Lincoln, Ysgol Gynradd Y Dderwen
|
3ydd
|
Cameron Collins, Ysgol Gynradd Pontyberem
|
2: Unawd Bl 3 a 4
|
1af
|
Sioned Mair Beynon, Ysgol Gynradd Abernant
|
2il
|
Gewnno Medi Griffiths, Ysgol Gynradd Y Dderwen
|
3ydd
|
Morgan Evans, Ysgol Gynradd Pontyberem
|
3: Unawd Bl 5 a 6
|
1af
|
Enlli Lewis, Ysgol Gynradd Y Dderwen
|
2il
|
Lowri Heseltine, Ysgol Gynradd Penygroes
|
3ydd
|
Steffan James, Ysgol Gynradd Hendygwyn
|
4: Deuawd Bl 6 ac iau
|
1af
|
Enlli ac Elan, Ysgol Gynradd Y Dderwen
|
2il
|
Beca a Cerian, Ysgol Gynradd Bro Brynach
|
3ydd
|
Gareth a Carys, Ysgol Gynradd Cross Hands
|
5: Parti (Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Adran Ffynnonddrain
|
6: Côr (Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Adran Ffynnonddrain
|
2il
|
, Adran Y Neuadd Fach
|
7: Parti Unsain (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. hyd 50)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Cynwyl Elfed
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Hafodwenog
|
8: Parti Unsain (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. dros 50)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Bro Brynach
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Llanddarog
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Llangynnwr
|
9: Côr (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. hyd 150)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Llanddarog
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Bancyfelin
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Abergwili
|
10: Côr (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. dros 150)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Y Dderwen
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Penygroes
|
11: Parti Deulais (Y.C./Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Y Dderwen
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Cross Hands
|
12: Ensemble 3 Llais neu fwy (Y.C./Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Adran Ffynnonddrain
|
13: Cyflwyno Alaw Werin Unigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
Enlli Lewis, Ysgol Gynradd Y Dderwen
|
2il
|
Steffan James, Ysgol Gynradd Hendygwyn
|
3ydd
|
Lowri Heseltine, Ysgol Gynradd Penygroes
|
14: Unawd Chwythbrennau Bl 6 ac iau
|
1af
|
Steffan Cennydd, Ysgol Gynradd Llangynnwr
|
2il
|
Elen Thomas, Ysgol Gynradd Bancyfelin
|
3ydd
|
Angharad John, Ysgol Gynradd Llanddarog
|
15: Unawd Llinynnol Bl 6 ac iau
|
1af
|
Christopher Bowman, Ysgol Gynradd Tre Ioan
|
2il
|
Charlie Kind, Ysgol Gynradd Griffith Jones
|
16: Unawd Piano Bl 6 ac iau
|
1af
|
Sophie Richards, Ysgol Gynradd Bancyfelin
|
2il
|
Rebecca Dickson, Ysgol Gynradd Y Dderwen
|
17: Unawd Pres Bl 6 ac iau
|
1af
|
Alex Williams, Ysgol Gynradd Pontyberem
|
2il
|
Christopher Bowman, Ysgol Gynradd Tre Ioan
|
19: Parti Recorder Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Pontyberem
|
20: Grwp Offerynnol Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Y Dderwen
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Bancyfelin
|
21: Cerddorfa/Band Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Y Dderwen
|
22: Grwp Cerddoriaeth Greadigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Gorslas
|
25: Unawd Cerdd Dant Bl 2 ac iau
|
1af
|
Annell Dyfri, Ysgol Gynradd Y Dderwen
|
26: Unawd Cerdd Dant Bl 3 a 4
|
1af
|
Sioned Mair Beynon, Ysgol Gynradd Abernant
|
27: Unawd Cerdd Dant Bl 5 a 6
|
1af
|
Enlli Lewis, Ysgol Gynradd Y Dderwen
|
2il
|
Edryd James, Ysgol Gynradd Hafodwenog
|
3ydd
|
Lowri Heseltine, Ysgol Gynradd Penygroes
|
28: Parti Cerdd Dant (Unsain) (Y.C.) Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Bro Brynach
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Y Dderwen
|
29: Côr Cerdd Dant (Adran/Y.C.) Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Y Dderwen
|
31: Llefaru Unigol Bl 2 ac iau
|
1af
|
Hannah Richards, Ysgol Gynradd Griffith Jones
|
2il
|
Manon Jones, Ysgol Gynradd Cynwyl Elfed
|
3ydd
|
Megan Evans, Ysgol Gynradd Pontyberem
|
32: Llefaru Unigol Bl 3 a 4
|
1af
|
Megan Elen Parry, Ysgol Gynradd Penygroes
|
2il
|
Sioned Mair Beynon, Ysgol Gynradd Abernant
|
3ydd
|
Phoebe Jones, Ysgol Gynradd Y Dderwen
|
33: Llefaru Unigol Bl 5 a 6
|
1af
|
Steffan Cennydd, Ysgol Gynradd Llangynnwr
|
2il
|
Lowri Heseltine, Ysgol Gynradd Penygroes
|
3ydd
|
Llifon Davies, Ysgol Gynradd Hafodwenog
|
34: Grwp Llefaru Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Penygroes
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Bancyfelin
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Cynwyl Elfed
|
35: Grwp Llefaru (Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Adran Y Neuadd Fach
|
2il
|
, Adran Ffynnonddrain
|
36: Ymgom Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Bancyfelin
|
2il
|
, Aelwyd Berfformio Dyffryn Tywi
|
39: Cân Actol (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. dros 100)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Nantgaredig
|
40: Dawns Werin Bl 4 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Y Dderwen
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Llechyfedach
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Griffith Jones
|
41: Dawns Werin Bl 6 ac iau(Ysg. hyd 100/Adran hyd 50)
|
1af
|
, Adran Alma
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Cynwyl Elfed
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Carwe
|
42: Parti Dawns Werin Bl 6 ac iau (Ysg.>100/Adr >50)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Y Dderwen
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Griffith Jones
|
43: Dawns Stepio Cymysg Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Adran Alma
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Carwe
|
44: Dawns Greadigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Y Model
|
45: Dawns Cyfrwng Cymysg Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Y Model
|
46: Dawns Disgo Unigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
Bethan Harries, Ysgol Gynradd Tymbl
|
2il
|
Stacie Penfold, Ysgol Gynradd Y Model
|
47: Grwp Dawnsio Disgo Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Tymbl
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Llangynnwr
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Hafodwenog
|
48: Parti Cerdd Dant (Unsain) Bl 6 ac iau (D)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Y Model
|
49: Llefaru Unigol Bl 2 ac iau (D)
|
1af
|
Patthara Douch, Ysgol Gynradd Llangynnwr
|
2il
|
Charly Dix, Ysgol Gynradd Griffith Jones
|
50: Llefaru Unigol Bl 3 a 4 (D)
|
1af
|
Steffan Taylor-Morgan, Ysgol Gynradd Meidrim
|
2il
|
Naomi James, Ysgol Gynradd Parc Waundew
|
51: Llefaru Unigol Bl 5 a 6 (D)
|
1af
|
Jordan Beynon Thomas, Ysgol Gynradd Llangain
|
2il
|
Jessica Dix, Ysgol Gynradd Griffith Jones
|
52: Grwp Llefaru Bl 6 ac iau (D)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Y Model
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Meidrim
|
53: Ymgom Bl 6 ac iau (D)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Y Model
|
146: Unawd Merched Bl 7-9
|
1af
|
Ceirios Davies, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
Catrin Thomas, Aelwyd Hafodwenog
|
3ydd
|
Brittany Hurlin, Ysgol Gyfun Cwm Gwendraeth
|
148: Deuawd Bl 7-9
|
1af
|
Heledd a Lowri, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
Hannah a Rhiannon, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa
|
3ydd
|
Catrin a Ceri, Aelwyd Hafodwenog
|
149: Unawd Merched Bl 10-13
|
1af
|
Rita Bevan, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
Mignon Eleri James, Aelod Unigol C. Mynydd Mawr
|
3ydd
|
Jodie Warlow, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf
|
150: Unawd Bechgyn Bl 10-13
|
1af
|
Siôn Ifan, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
James Jones, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf
|
151: Deuawd Bl 10-13
|
1af
|
Catrin a Hanna, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
Alice a Judy, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf
|
3ydd
|
Emily a Sian, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa
|
152: Unawd 19-25 oed
|
1af
|
Ifan Gwilym-Jones, Aelwyd Y Drindod
|
153: Unawd allan o Sioe Gerddorol Bl. 10-13
|
1af
|
Siôn Ifan, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
Mignon Eleri James, Aelod Unigol C. Mynydd Mawr
|
3ydd
|
Catherine Sharp, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf
|
154: Unawd allan o Sioe Gerddorol 19-25 oed
|
1af
|
Ifan Gwilym-Jones, Aelwyd Y Drindod
|
155: Parti Deusain (Adran) Bl 9 ac iau
|
1af
|
, Aelwyd Hafodwenog
|
2il
|
, Aelwyd Myrddin
|
156: Côr (Adran) Bl 9 ac iau
|
1af
|
, Aelwyd Myrddin
|
2il
|
, Aelwyd Hafodwenog
|
157: Parti Merched Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa
|
3ydd
|
, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf
|
158: Parti Bechgyn Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf
|
159: Côr S.A. Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa
|
160: Côr Merched S.A. Bl 13 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf
|
161: Côr Bechgyn T.B. Bl 13 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa
|
162: Côr S.A.T.B. Bl 13 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa
|
163: Ensemble Lleisiol Bl 13 ac iau (Digyfeiliant)
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
164: Ensemble Lleisiol (Aelwyd) 14-25 oed*
|
1af
|
, Aelwyd Y Drindod
|
165: Côr Merched S.S.A. (Aelwyd) 14-25 oed*
|
1af
|
, Aelwyd Hafodwenog
|
2il
|
, Aelwyd Y Drindod
|
166: Côr Meibion Tri Llais (Aelwyd) 14-25 oed*
|
1af
|
, Aelwyd Hafodwenog
|
2il
|
, Aelwyd Y Drindod
|
167: Côr S.A.T.B (Aelwyd ac eithro Aelwydydd Colegau)*
|
1af
|
, Aelwyd Hafodwenog
|
168: Côr S.A.T.B. (Aelwyd) 14-25 oed*
|
1af
|
, Aelwyd Y Drindod
|
2il
|
, Aelwyd Hafodwenog
|
169: Cyflwyno Alaw Werin Unigol Bl 7-9
|
1af
|
Ceirios Davies, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
Cathryn Davies, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa
|
3ydd
|
Elizabeth Ellen Rees, Adran/Aelwyd Bro Gynin
|
170: Cyflwyno Alaw Werin Unigol Bl 10-13
|
1af
|
Siôn Ifan, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
Catrin Phillips, Aelwyd Hafodwenog
|
3ydd
|
Mignon Eleri James, Aelod Unigol C. Mynydd Mawr
|
171: Cyflwyno Alaw Werin Unigol 19-25 oed
|
1af
|
Ifan Gwilym-Jones, Aelwyd Y Drindod
|
173: Unawd Chwythbrennau Bl 7-9
|
1af
|
Catrin Price, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
Sioned Evans, Aelwyd Hafodwenog
|
3ydd
|
Osian Llyr Evans, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa
|
174: Unawd Llinynnol Bl 7-9
|
1af
|
Ffion Bevan, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
Mirain Alaw Jones, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa
|
175: Unawd Piano Bl 7-9
|
1af
|
Sioned Evans, Aelwyd Hafodwenog
|
2il
|
Mari Williams, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa
|
3ydd
|
Manon Elin James, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
176: Unawd Pres Bl 7-9
|
1af
|
Thomas Scaife, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
Christopher Morgan, Ysgol Gyfun Cwm Gwendraeth
|
177: Unawd Telyn Bl 7-9
|
1af
|
Elan Haf Ward, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
Sioned Evans, Aelwyd Hafodwenog
|
178: Ensemble Bl 7-9
|
1af
|
Caffi Cerdd, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa
|
179: Unawd Chwythbrennau Bl 10-13
|
1af
|
Angharad Haf Lewis, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
180: Unawd Llinynnol Bl 10-13
|
1af
|
Helen Roberts, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
Eirian Rhys Evans, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa
|
181: Unawd Piano Bl 10-13
|
1af
|
Gweirydd Davies, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
182: Unawd Pres Bl 10-13
|
1af
|
Matthew Williams, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa
|
183: Unawd Telyn Bl 10-13
|
1af
|
Anne Denholm, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
184: Deuawd Offerynnol Bl 13 ac iau
|
1af
|
Catrin ac Anne, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
Rhys ac Anwen, Aelwyd Cynnin
|
186: Ensemble 15-25 oed
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa
|
187: Cerddorfa/Band dan 25 oed
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
191: Unawd Cerdd Dant Bl 7-9
|
1af
|
Ceirios Davies, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
192: Deuawd Cerdd Dant Bl 9 ac iau
|
1af
|
Rebecca a Siwan, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
201: Llefaru Unigol Bl 7-9
|
1af
|
Mared Dafydd, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
Sioned Parry, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa
|
202: Grwp Llefaru (Adran) Bl 9 ac iau
|
1af
|
, Aelwyd Myrddin
|
2il
|
, Aelwyd Hafodwenog
|
203: Grwp Llefaru Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf
|
204: Llefaru Unigol Bl 10-13
|
1af
|
Miriam Hopwood, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
Robert Thomas, Aelwyd Cynnin
|
205: Grwp Llefaru Bl 10-13
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa
|
206: Llefaru Unigol 19-25 oed
|
1af
|
Heledd Hughes, Aelod Unigol C. Caerfyrddin
|
2il
|
Gwawr Lewis, Aelwyd Hafodwenog
|
207: Grwp Llefaru (Aelwydydd) dan 25 oed
|
1af
|
, Aelwyd Y Drindod
|
210: Ymgom Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa
|
2il
|
, Aelwyd Berfformio Dyffryn Tywi
|
211: Grwp i gyflwyno Cyflwyniad Dramatig Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
212: Ymgom Bl 10-13
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa
|
2il
|
, Aelwyd Berfformio Dyffryn Tywi
|
213: Grwp i gyflwyno Cyflwyniad Dramatig Bl 10-13
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
214: Cân Actol Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
217: Monolog Bl 10-13
|
1af
|
Siôn Ifan, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
Aled Thomas, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa
|
3ydd
|
Robert Thomas, Aelwyd Cynnin
|
218: Cyflwyniad Theatrig Unigol 19-25 oed
|
1af
|
Lisa Marged Thomas, Aelwyd Y Drindod
|
219: Dawns Werin Bl 7-9
|
1af
|
, Aelwyd Hafodwenog
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
3ydd
|
, Ysgol Gyfun Cwm Gwendraeth
|
220: Dawns Werin Bl 10-13
|
1af
|
, Aelwyd Hafodwenog
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
221: Dawns Werin (Aelwyd) dan 25 oed*
|
1af
|
, Aelwyd Hafodwenog
|
222: Dawns Unigol i Ferched Bl 9 ac iau
|
1af
|
Lleucu Walters, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
Elliw Celyn Jones, Aelwyd Hafodwenog
|
223: Dawns Unigol i Fechgyn Bl 9 ac iau
|
1af
|
Gareth Spiers, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
Gethin Howells, Aelwyd Hafodwenog
|
3ydd
|
Thomas Jones, Ysgol Gyfun Cwm Gwendraeth
|
224: Dawns Werin Unigol i Ferched 15-25 oed
|
1af
|
Leusa Davies, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
Alaw Ifans, Aelwyd Hafodwenog
|
225: Dawns Werin Unigol i Fechgyn 15-25 oed
|
1af
|
Alun Howells, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
Nathan Ifans, Aelwyd Hafodwenog
|
226: Dawns Stepio i 2, 3 neu 4 12 - 25 oed
|
1af
|
, Aelwyd Hafodwenog
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Y Frenhines Elizabeth
|
227: Dawns Stepio 12 - 25 oed*
|
1af
|
, Aelwyd Hafodwenog
|
2il
|
, Adran Clocswyr Cowyn
|
228: Dawns Greadigol Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
229: Dawns Cyfrwng Cymysg Bl 7-13
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Y Frenhines Elizabeth
|
230: Dawns Disgo Unigol Bl 7-9
|
1af
|
Sioned Davies, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
Angharad Allinson, Ysgol Gyfun Cwm Gwendraeth
|
3ydd
|
Elliw Celyn James, Aelwyd Hafodwenog
|
231: Grwp Dawnsio Disgo Bl 7-9
|
1af
|
Grwp Gwendraeth, Ysgol Gyfun Cwm Gwendraeth
|
2il
|
Grwp Teleri, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
3ydd
|
Grwp Dyffryn Taf, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf
|
232: Dawns Disgo Unigol Bl 10-13
|
1af
|
Elin Wyn Williams, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
|
2il
|
Laura Holly, Ysgol Gyfun Cwm Gwendraeth
|
3ydd
|
Claire Thomas, Aelwyd Hafodwenog
|
233: Grwp Dawnsio Disgo Bl 10-13
|
1af
|
Grwp Gwendraeth, Ysgol Gyfun Cwm Gwendraeth
|
2il
|
Grwp Y Frenhines Elisabeth, Ysgol Gyfun Y Frenhines Elizabeth
|
3ydd
|
Grwp Aelwyd Bro Gynin, Adran/Aelwyd Bro Gynin
|
234: Parti Cerdd Dant Bl 13 ac iau (D)
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf
|
235: Llefaru Unigol Bl 7-9 (D)
|
1af
|
Georgina Nicol-James, Ysgol Gyfun Y Frenhines Elizabeth
|
2il
|
Tim Mills, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf
|
236: Grwp Llefaru Bl 7-9 (D)
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Y Frenhines Elizabeth
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf
|
237: Llefaru Unigol Bl 10-13(D)
|
1af
|
Lisa Hassall, Ysgol Gyfun Y Frenhines Elizabeth
|
2il
|
Alice Lodwig, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf
|
238: Grwp Llefaru Bl 10-13(D)
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Y Frenhines Elizabeth
|