1: Unawd Bl 2 ac iau
|
1af
|
Lowri Bellis, Ysgol Gymraeg Cwmbran
|
2il
|
Joshua England, Ysgol Gymraeg Casnewydd
|
3ydd
|
Emilia Griffiths, Ysgol Ifor Bach
|
2: Unawd Bl 3 a 4
|
1af
|
Nathan Davies, Ysgol Gymraeg Bro Allta
|
2il
|
Megan Thomas, Ysgol Gymraeg Cwmbran
|
3ydd
|
Esme Jones, Ysgol Gymraeg Cwm Gwyddon
|
3: Unawd Bl 5 a 6
|
1af
|
Rhiannon Jones, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
2il
|
Jemima Nicholas, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
3ydd
|
Ella Phillips, Ysgol Gymraeg Y Fenni
|
4: Deuawd Bl 6 ac iau
|
1af
|
Rebecca ac`Ella, Ysgol Gymraeg Y Fenni
|
2il
|
Rhiannon a Caitlin, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
3ydd
|
Hayley a Megan, Ysgol Gymraeg Cwmbran
|
5: Parti (Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Adran Bro Allta
|
6: Côr (Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Cwmni Theatre Nidus
|
8: Parti Unsain (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. dros 50)
|
1af
|
, Ysgol Gymraeg Cwmbran
|
2il
|
, Ysgol Gymraeg Caerffili
|
3ydd
|
, Ysgol Gymraeg Casnewydd
|
9: Côr (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. hyd 150)
|
1af
|
, Ysgol Gymraeg Y Fenni
|
10: Côr (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. dros 150)
|
1af
|
, Ysgol Gymraeg Casnewydd
|
2il
|
, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
3ydd
|
, Ysgol Gymraeg Cwmbran
|
11: Parti Deulais (Y.C./Adran) Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gymraeg Cwmbran
|
2il
|
, Ysgol Gymraeg Caerffili
|
3ydd
|
, Ysgol Gymraeg Cwm Gwyddon
|
13: Cyflwyno Alaw Werin Unigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
Rhiannon Jones, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
2il
|
Lloyd Lewis, Ysgol Gymraeg Cwmbran
|
3ydd
|
Roxanne Jones, Ysgol Gymraeg Cwmbran
|
14: Unawd Chwythbrennau Bl 6 ac iau
|
1af
|
Sarah Evans, Ysgol Gymraeg Y Fenni
|
2il
|
Hafina Morgan, Ysgol Gymraeg Y Fenni
|
15: Unawd Llinynnol Bl 6 ac iau
|
1af
|
Alyssa Morgan, Ysgol Gymraeg Y Fenni
|
16: Unawd Piano Bl 6 ac iau
|
1af
|
Eluned Hollyman, Ysgol Gymraeg Bro Allta
|
2il
|
Elan Llwyd, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
3ydd
|
Rebecca Large, Ysgol Gymraeg Y Fenni
|
17: Unawd Pres Bl 6 ac iau
|
1af
|
Daniel Jones, Ysgol Gynradd St Gwladys
|
18: Unawd Telyn Bl 6 ac iau
|
1af
|
Eluned Hollyman, Ysgol Gymraeg Bro Allta
|
2il
|
Elan Llwyd, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
3ydd
|
Anna Houghton, Ysgol Gymraeg Y Ffin
|
21: Cerddorfa/Band Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gymraeg Y Ffin
|
22: Grwp Cerddoriaeth Greadigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gymraeg Cwm Gwyddon
|
25: Unawd Cerdd Dant Bl 2 ac iau
|
1af
|
Evan Partridge Smith, Ysgol Gymraeg Cwm Gwyddon
|
2il
|
Lowri Bellis, Ysgol Gymraeg Cwmbran
|
3ydd
|
Bethan Evans, Ysgol Gymraeg Cwmbran
|
26: Unawd Cerdd Dant Bl 3 a 4
|
1af
|
Megan Thomas, Ysgol Gymraeg Cwmbran
|
2il
|
Nathan Davies, Ysgol Gymraeg Bro Allta
|
3ydd
|
Esme Jones, Ysgol Gymraeg Cwm Gwyddon
|
27: Unawd Cerdd Dant Bl 5 a 6
|
1af
|
Sara Hawker, Ysgol Gymraeg Casnewydd
|
28: Parti Cerdd Dant (Unsain) (Y.C.) Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gymraeg Cwm Gwyddon
|
29: Côr Cerdd Dant (Adran/Y.C.) Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gymraeg Cwm Gwyddon
|
31: Llefaru Unigol Bl 2 ac iau
|
1af
|
Kelsie Webb, Ysgol Gymraeg Gilfach Fargoed
|
2il
|
Bethan Turner, Ysgol Gymraeg Y Fenni
|
3ydd
|
Rhys Watkins, Ysgol Y Lawnt
|
32: Llefaru Unigol Bl 3 a 4
|
1af
|
Nathan Davies, Ysgol Gymraeg Bro Allta
|
2il
|
Jack Guy, Ysgol Gymraeg Cwmbran
|
3ydd
|
Kate Bowen, Ysgol Gymraeg Bro Allta
|
33: Llefaru Unigol Bl 5 a 6
|
1af
|
Manon Gwynant, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
2il
|
Rhiannon Jones, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
3ydd
|
Morgan Campbell, Ysgol Gymraeg Y Fenni
|
34: Grwp Llefaru Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gymraeg Cwmbran
|
2il
|
, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
3ydd
|
, Ysgol Gymraeg Bro Allta
|
36: Ymgom Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gymraeg Cwmbran
|
2il
|
, Ysgol Gymraeg Casnewydd
|
3ydd
|
, Ysgol Ifor Bach
|
39: Cân Actol (Y.C.) Bl 6 ac iau (Ysg. dros 100)
|
1af
|
, Ysgol Gymraeg Cwm Gwyddon
|
2il
|
, Ysgol Gymraeg Gilfach Fargoed
|
40: Dawns Werin Bl 4 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gymraeg Cwmbran
|
2il
|
, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
3ydd
|
, Ysgol Gymraeg Caerffili
|
42: Parti Dawns Werin Bl 6 ac iau (Ysg.>100/Adr >50)
|
1af
|
, Ysgol Gymraeg Cwmbran
|
2il
|
, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
3ydd
|
, Ysgol Gymraeg Caerffili
|
44: Dawns Greadigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gymraeg Cwmbran
|
2il
|
, Ysgol Gymraeg Casnewydd
|
3ydd
|
, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
45: Dawns Cyfrwng Cymysg Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
2il
|
, Ysgol Gymraeg Cwm Gwyddon
|
46: Dawns Disgo Unigol Bl 6 ac iau
|
1af
|
Hanna Jones, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
2il
|
Caitlin O'Sullivan, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
47: Grwp Dawnsio Disgo Bl 6 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Ifor Bach
|
2il
|
, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
3ydd
|
, Ysgol Gymraeg Brynmawr
|
49: Llefaru Unigol Bl 2 ac iau (D)
|
1af
|
Georgia Chard, Ysgol Gynradd St Gwladys
|
2il
|
Megan Pesci, Ysgol Fabanod Hendre
|
50: Llefaru Unigol Bl 3 a 4 (D)
|
1af
|
Holly Willmott, Ysgol Gynradd St Gwladys
|
2il
|
Matthew Gifford, Ysgol Gynradd St Gwladys
|
3ydd
|
India Peploe, Cwmni Theatre Nidus
|
51: Llefaru Unigol Bl 5 a 6 (D)
|
1af
|
Bethan Harris, Ysgol Gynradd Libanus
|
2il
|
Demi Price, Ysgol Gynradd Deri
|
52: Grwp Llefaru Bl 6 ac iau (D)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Deri
|
2il
|
, Ysgol Gynradd St Gwladys
|
53: Ymgom Bl 6 ac iau (D)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd St Gwladys
|
146: Unawd Merched Bl 7-9
|
1af
|
Aimee Daniel, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
2il
|
Rhian Evans, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
3ydd
|
Amy Robins, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
147: Unawd Bechgyn Bl 7-9
|
1af
|
Josh Price, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
148: Deuawd Bl 7-9
|
1af
|
Aimee a Rhiannon, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
2il
|
Rhian a Jessica, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
3ydd
|
Kelsey a Ffion, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
149: Unawd Merched Bl 10-13
|
1af
|
Emma Williams, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
150: Unawd Bechgyn Bl 10-13
|
1af
|
Morgan Roberts, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
151: Deuawd Bl 10-13
|
1af
|
Rhiannon a Megan, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
2il
|
Aimee a Cerys, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
153: Unawd allan o Sioe Gerddorol Bl. 10-13
|
1af
|
Morgan Roberts, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
2il
|
Bethan Williams-Jones, Adran Panteg
|
3ydd
|
Jordan Shallish, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
157: Parti Merched Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
159: Côr S.A. Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
160: Côr Merched S.A. Bl 13 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
161: Côr Bechgyn T.B. Bl 13 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
162: Côr S.A.T.B. Bl 13 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
163: Ensemble Lleisiol Bl 13 ac iau (Digyfeiliant)
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
169: Cyflwyno Alaw Werin Unigol Bl 7-9
|
1af
|
Iwan Gruffydd, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
2il
|
Rhian Evans, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
3ydd
|
Caitlin Hudson, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
170: Cyflwyno Alaw Werin Unigol Bl 10-13
|
1af
|
Morgan Roberts, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
2il
|
Megan Dee, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
172: Côr Gwerin Tri Llais Bl 13 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
173: Unawd Chwythbrennau Bl 7-9
|
1af
|
Chloe Bradshaw, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
2il
|
Iwan Gruffydd, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
3ydd
|
Gabriella Jones, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
174: Unawd Llinynnol Bl 7-9
|
1af
|
Chloe Bradshaw, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
2il
|
Eluned Williams, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
175: Unawd Piano Bl 7-9
|
1af
|
Chloe Bradshaw, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
2il
|
Gethin Compton, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
3ydd
|
Bethan Machado, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
176: Unawd Pres Bl 7-9
|
1af
|
Rhiannon Hayes, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
2il
|
Lloyd Meredith, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
177: Unawd Telyn Bl 7-9
|
1af
|
Bethan Machado, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
178: Ensemble Bl 7-9
|
1af
|
Chloe, Julia ac Iwan, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
179: Unawd Chwythbrennau Bl 10-13
|
1af
|
Rachel Marshall, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
2il
|
Ffion Parffitt, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
3ydd
|
Rhiannon Reynolds, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
180: Unawd Llinynnol Bl 10-13
|
1af
|
Emyr Gruffudd, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
2il
|
Christian Jenkins, Cwmni Theatre Nidus
|
181: Unawd Piano Bl 10-13
|
1af
|
Catrin Machado, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
2il
|
Christian Jenkins, Cwmni Theatre Nidus
|
182: Unawd Pres Bl 10-13
|
1af
|
Eleri Parffitt, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
2il
|
Sophie Ashworth, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
183: Unawd Telyn Bl 10-13
|
1af
|
Catrin Machado, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
184: Deuawd Offerynnol Bl 13 ac iau
|
1af
|
Eleri a Ffion , Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
2il
|
Catrin a Rachel, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
186: Ensemble 15-25 oed
|
1af
|
Grwp Chloe, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
2il
|
Grwp Brennig, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
197: Parti Cerdd Dant Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
198: Côr Cerdd Dant Bl 13 ac iau
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
201: Llefaru Unigol Bl 7-9
|
1af
|
Agnes Jones, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
2il
|
Jemima Hawkins, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
203: Grwp Llefaru Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
205: Grwp Llefaru Bl 10-13
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
210: Ymgom Bl 7-9
|
1af
|
Grwp Agnes, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
2il
|
Grwp George, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
211: Grwp i gyflwyno Cyflwyniad Dramatig Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
212: Ymgom Bl 10-13
|
1af
|
Tara a Rachel, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
2il
|
Morgan, Sara a Bethan, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
217: Monolog Bl 10-13
|
1af
|
Morgan Roberts, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
219: Dawns Werin Bl 7-9
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
224: Dawns Werin Unigol i Ferched 15-25 oed
|
1af
|
Bethan Williams-Jones, Adran Panteg
|
229: Dawns Cyfrwng Cymysg Bl 7-13
|
1af
|
Grwp Alana, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
230: Dawns Disgo Unigol Bl 7-9
|
1af
|
Jasmine Osbourne, Ysgol Gyfun Rhymni
|
2il
|
Alana Parry, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
3ydd
|
Katheryn Kelleher, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
231: Grwp Dawnsio Disgo Bl 7-9
|
1af
|
Grwp Kathryn, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
2il
|
Grwp Tamara, Ysgol Gyfun Rhymni
|
3ydd
|
Grwp Chloe, Ysgol Gyfun Rhymni
|
232: Dawns Disgo Unigol Bl 10-13
|
1af
|
Elin Withey, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
2il
|
Rhiannon Howells, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
233: Grwp Dawnsio Disgo Bl 10-13
|
1af
|
Grwp Lauren, Ysgol Gyfun Rhymni
|
235: Llefaru Unigol Bl 7-9 (D)
|
1af
|
Ben Coles, Ysgol Lewis Pengam
|
2il
|
Jonathan Mok, Ysgol Gyfun Basaleg
|
236: Grwp Llefaru Bl 7-9 (D)
|
1af
|
Parti Craig, Ysgol Lewis Pengam
|
2il
|
Parti Alice, Ysgol Gyfun Lewis i Ferched
|
3ydd
|
Parti Jonathan, Ysgol Gyfun Basaleg
|
237: Llefaru Unigol Bl 10-13(D)
|
1af
|
Natalie Coldrick, Ysgol Gyfun Basaleg
|
238: Grwp Llefaru Bl 10-13(D)
|
1af
|
Grwp Caitlin, Ysgol Gyfun Lewis i Ferched
|
2il
|
Grwp Frances, Ysgol Gyfun Tredegar
|
3ydd
|
Grwp Natalie, Ysgol Gyfun Basaleg
|