Eisteddfod yr Urdd

Sir Gâr
   28 Mai - 2 Mehefin, 2007
        
  Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru
         Prif Ŵyl Gelfyddydol Ieuenctid Ewrop

Canlyniadau CDT Môn 2007  

Byddwch yn amyneddgar, gall y dudalen yma gymeryd amser i lwytho..

68:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau
1af
    Cadi Owen, Ysgol Gynradd Amlwch
2il
    Jasmine Ward, Ysgol Gynradd Amlwch
3ydd
    Rebecca Parry, Ysgol Gynradd Amlwch
69:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4
1af
    Eldeg Grug Lewis, Ysgol Gynradd Ty Mawr
2il
    Mair Angharad Bown, Ysgol Gynradd Ty Mawr
3ydd
    Molly Hurdus, Ysgol Gynradd Rhosneigr
70:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 5 a 6
1af
    Nathan Owen, Adran/Aelwyd Bodffordd
2il
    Aron Gwyn Oliver, Ysgol Gynradd Y Talwrn
3ydd
    Lora Parry, Ysgol Gynradd Pentraeth
71:   Gwaith Creadigol 2D Bl. 2 ac iau
1af
    Lowri Wyn Hughes, Ysgol Gynradd Llangaffo
2il
    Emily Parry, Ysgol Gynradd Amlwch
3ydd
    Emma Roberts, Ysgol Gynradd Amlwch
72:   Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4
1af
    Elen Williamson, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
2il
    Iwan Barnsley, Ysgol Gynradd Carreg-Lefn
3ydd
    Lowri M Jones, Ysgol Gynradd Y Talwrn
73:   Gwaith Creadigol 2D Bl. 5 a 6
1af
    Glain Roberts, Ysgol Gynradd Y Talwrn
2il
    Adam Hollybone, Ysgol Gynradd Aberffraw
3ydd
    Lowri A Hughes, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
74:   Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau
1af
    Elin Swyn, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
2il
    Cadi Gwyn Maple, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
3ydd
    Eve Mai Brookes, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
75:   Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4
1af
    Lowri Turner, Adran Corn Hir
2il
    Manon Stonehewer, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
76:   Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6
1af
    Davey Brookes, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
77:   Gwaith Creadigol 3D Cywaith Bl.2 ac iau
1af
    Grwp Cain, Ysgol Gynradd Ty Mawr
2il
    Criw Blwyddyn 2, Adran/Aelwyd Bodffordd
3ydd
    Grwp Aimee, Ysgol Gynradd Rhosneigr
78:   Gwaith Creadigol 3D Cywaith Bl. 3 a 4
1af
    Grwp Emily, Megan, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Grwp Lucas, Ysgol Gynradd Ty Mawr
3ydd
    Grwp Lennon, Adran Corn Hir
79:   Gwaith Creadigol 3D Cywaith Bl. 5 a 6
1af
    Gari a'r Genod, Adran Corn Hir
2il
    Hogiau Rhoscolyn, Ysgol Gynradd Rhoscolyn
3ydd
    Grwp Harry a Tammy, Ysgol Gynradd Y Tywyn
80:   Serameg / Crochenwaith Bl. 2 ac iau
1af
    Catrin Fflur Jones, Adran Henblas
2il
    Sin Emlyn Davies, Adran Henblas
3ydd
    Osian R. Hughes, Adran Henblas
81:   Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4
1af
    Hattie Pleasant, Adran Henblas
2il
    Elin Wyn Williams, Adran Henblas
3ydd
    Alys Evans, Adran Henblas
82:   Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6
1af
    Megan Houghton, Adran Henblas
2il
    Dion Roberts, Adran Henblas
3ydd
    Leah Griffiths, Adran Henblas
83:   Serameg/Crochenwaith Cywaith Bl 2 ac iau
1af
    Grwp Catrin, Adran Henblas
2il
    Grwp Gaelle, Ellie, Liam, Ysgol Gynradd Y Tywyn
3ydd
    Grwp Emily, Joshua, Ellie, Ysgol Gynradd Y Tywyn
84:   Serameg/Crochenwaith Cywaith Bl 3 a 4
1af
    Grwp Emily, Stuart, Megan, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Grwp Hatie, Adran Henblas
3ydd
    Grwp Kieran, Ysgol Gynradd Y Tywyn
85:   Serameg/Crochenwaith Cywaith Bl 5 a 6
1af
    Grwp Osian, Adran Corn Hir
2il
    Grwp Gwenllian, Adran Henblas
3ydd
    Grwp Ieuan, Ysgol Gynradd Carreg-Lefn
96:   Argraffu Bl. 2 ac iau
1af
    Caitilin Chapman, Ysgol Gynradd Ty Mawr
2il
    Rhodri Morgan Jones, Adran/Aelwyd Bodffordd
3ydd
    Daniel Jones, Adran Corn Hir
97:   Argraffu Bl. 3 a 4
1af
    Llyr Evans Jones, Adran/Aelwyd Bodffordd
2il
    Joseph McGregor, Ysgol Gynradd Ty Mawr
3ydd
    Carolyn Bulkeley, Ysgol Gynradd Ty Mawr
98:   Argraffu Bl. 5 a 6
1af
    Lucy Roberts, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Sam Vaughan Evans, Adran/Aelwyd Bodffordd
3ydd
    Ryan Lee Evans, Adran/Aelwyd Bodffordd
99:   Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 2 ac iau
1af
    Liam Kenney, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Osian Jones, Ysgol Gynradd Amlwch
3ydd
    Cole Roberts, Ysgol Gynradd Amlwch
100:   Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 3 a 4
1af
    Ruth Pritchard, Ysgol Gynradd Aberffraw
2il
    Eloisa Williams, Ysgol Gynradd Amlwch
3ydd
    Sorcha Roberts, Ysgol Gynradd Amlwch
101:   Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 5 a 6
1af
    Megan Caplin, Ysgol Gynradd Aberffraw
2il
    Amy Smith, Ysgol Gynradd Amlwch
3ydd
    Naomi Hughes, Ysgol Gynradd Aberffraw
102:   Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl.6 ac iau
1af
    Sophie Jones, Adran Corn Hir
2il
    Swyn Haf Thomas, Adran Corn Hir
3ydd
    Nicola Owen, Adran Corn Hir
105:   Pyped Bl. 2 ac iau
1af
    Annabell Blight, Ysgol Gynradd Llandegfan
2il
    Owain Lloyd Williams, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
3ydd
    Ieuan Harri, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
106:   Pyped Bl. 3 a 4
1af
    Daniel Blight, Ysgol Gynradd Llandegfan
108:   Pypedau Cywaith Bl. 2 ac iau
1af
    Grwp Sianed, Ysgol Gynradd Ty Mawr
2il
    Grwp Cain, Ysgol Gynradd Ty Mawr
109:   Pypedau Cywaith Bl. 3 a 4
1af
    Grwp Lois, Adran Gaerwen
110:   Pypedau Cywaith Bl. 5 a 6
1af
    Grwp Ffion, Adran Gaerwen
111:   Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 2 ac iau
1af
    Ellie Pearson, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Erin Haf Jones, Adran Gaerwen
3ydd
    Aron Parri Jones, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
112:   Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 3 a 4
1af
    Megan Carmichael, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Megan Townshend, Ysgol Gynradd Y Tywyn
3ydd
    Lois Wyn Jones, Adran Gaerwen
113:   Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 5 a 6
1af
    Shaun Williams, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Lucy Roberts, Ysgol Gynradd Y Tywyn
3ydd
    Cara Williams, Adran/Aelwyd Bodffordd
114:   2D Tecstilau Bl. 2 ac iau
1af
    Catrin Trefor, Adran Gaerwen
2il
    Morgan Williams, Adran Gaerwen
115:   2D Tecstilau Bl. 3 a 4
1af
    Abigail Roberts, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Joseph McGregor, Ysgol Gynradd Ty Mawr
3ydd
    Jacob Sands, Ysgol Gynradd Llangaffo
116:   2D Tecstilau Bl. 5 a 6
1af
    Caryl Mn Bulkeley, Ysgol Gynradd Ty Mawr
2il
    Dafydd Pattinson, Ysgol Gynradd Llangaffo
121:   Gwau/Crosio Bl. 3 a 4
1af
    Lois Wyn Jones, Adran Gaerwen
125:   Gwehyddu / Macrame Bl. 5 a 6
1af
    Catrin Cheung, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
128:   Print Du a Gwyn Bl. 3, 4, 5 a 6
1af
    Ariannell Parry, Adran/Aelwyd Bodffordd
2il
    Niamh Colley, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
3ydd
    Mia Hughes, Adran Corn Hir
129:   Print Lliw Bl. 2 ac iau
1af
    Gaelle Savin, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Mari Jones, Adran Corn Hir
3ydd
    Aron Pari Jones, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
130:   Print Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
1af
    Nicola Owen, Adran Corn Hir
2il
    Mia Hughes, Adran Corn Hir
3ydd
    Branwen Jones, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
132:   Printiau Du a Gwyn Bl. 3, 4, 5 a 6
1af
    Ariannell Parry, Adran/Aelwyd Bodffordd
2il
    Gwen Williams, Adran Corn Hir
133:   Printiau Lliw Bl. 2 ac iau
1af
    Liam, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Annabell Blight, Ysgol Gynradd Llandegfan
3ydd
    Mared Lois Jones, Adran Corn Hir
134:   Printiau Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
1af
    Mia Hughes, Adran Corn Hir
2il
    Ariannell Parry, Adran/Aelwyd Bodffordd
3ydd
    Elen Jones, Adran Corn Hir
135:   Fideo neu DVD Oedran Bl. 6 ac iau
1af
    Ysgol Carreglefn, Ysgol Gynradd Carreg-Lefn
136:   Gemwaith Bl. 2 ac iau
1af
    Cadi Owen, Ysgol Gynradd Amlwch
2il
    Kate Wyn Roberts, Adran Gaerwen
3ydd
    Rhys Wyn Owen, Adran Gaerwen
137:   Gemwaith Bl. 3 a 4
1af
    Lois Wyn Jones, Adran Gaerwen
2il
    Abigail Roberts, Ysgol Gynradd Y Tywyn
3ydd
    Megan Carmichael, Ysgol Gynradd Y Tywyn
138:   Gemwaith Bl. 5 a 6
1af
    Gwen Jones, Ysgol Gynradd Aberffraw
2il
    Tammy Jones, Ysgol Gynradd Y Tywyn
3ydd
    Ffion Ann Jones, Adran Gaerwen
140:   Dylunio a Thechnoleg Bl. 3 a 4
1af
    Stuart Williams, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Kieran Roberts, Ysgol Gynradd Y Tywyn
3ydd
    James Kenney, Ysgol Gynradd Y Tywyn
141:   Dylunio a Thechnoleg Bl. 5 a 6
1af
    Aneurin Williams, Ysgol Gynradd Llannerch-y-medd
2il
    Shaun Williams, Ysgol Gynradd Y Tywyn
3ydd
    Nicola Smith, Ysgol Gynradd Y Tywyn
144:   Dylunio a Thechnoleg Cywaith Bl. 5 a 6
1af
    Grwp Morgan, Ysgol Gynradd Y Tywyn
145:   Creu Arteffact Bl. 6 ac iau
1af
    Connor Webb, Ysgol Gynradd Y Tywyn
286:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 7 ac 8
1af
    Emma Leigh Webb, Ysgol Uwchradd Caergybi
287:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 9
1af
    Bethan Lloyd-Williams, Ysgol Uwchradd Caergybi
288:   Gwaith Creadigol 2D Bl. 7 ac 8
1af
    Ffion Roberts, Ysgol Gyfun Llangefni
2il
    Gwion ap Gwyndaf, Ysgol Gyfun Llangefni
3ydd
    Elliw Evans Jones, Ysgol Gyfun Llangefni
289:   Gwaith Creadigol 2D Bl. 9
1af
    Owain McGilvary, Ysgol Gyfun Llangefni
290:   Gwaith Creadigol 3D Bl. 7 ac 8
1af
    Non Gwenllian Williams, Ysgol Gyfun Llangefni
2il
    Garmon Llyr Williams, Ysgol Gyfun Llangefni
3ydd
    Elin Beardsmore, Ysgol Gyfun Llangefni
291:   Gwaith Creadigol 3D Bl. 9
1af
    Owain McGilvary, Ysgol Gyfun Llangefni
292:   Serameg / Crochenwaith Bl. 7 ac 8
1af
    Dafydd Maldwyn Williams, Ysgol Gyfun Llangefni
295:   Serameg/Crochenwaith Cywaith Bl. 9
1af
    Grwp y Nawfed, Ysgol Gyfun Llangefni
316:   Argraffu Bl. 7 ac 8
1af
    Dafydd Maldwyn Williams, Ysgol Gyfun Llangefni
324:   Mwgwd neu Byped Bl 7 ac 8
1af
    Ffion McGregor, Ysgol Gyfun Llangefni
2il
    Emma Leigh Webb, Ysgol Uwchradd Caergybi
326:   Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 7 ac 8
1af
    Kim Jones, Ysgol Gyfun Llangefni
2il
    Dafydd Maldwyn Williams, Ysgol Gyfun Llangefni
3ydd
    Elliw Evans Jones, Ysgol Gyfun Llangefni
327:   Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 9
1af
    Ceri Wyn Jones, Ysgol Gyfun Llangefni
2il
    Ffion Roberts, Ysgol Gyfun Llangefni
328:   2D Tecstilau Bl. 7 ac 8
1af
    Angharad Jones, Ysgol Gyfun Llangefni
330:   3D Tecstilau Bl. 7 ac 8
1af
    Mared Meredydd Roberts, Ysgol Gyfun Llangefni
2il
    Rhys Pritchard Hughes, Ysgol Gyfun Llangefni
3ydd
    Heledd Wyn Thomas, Ysgol Gyfun Llangefni
336:   Ffasiwn Blwyddyn 7 ac 8
1af
    Emma Leigh Webb, Ysgol Uwchradd Caergybi
2il
    Paige Thomas, Ysgol Uwchradd Caergybi
3ydd
    Elen Bown, Ysgol Gyfun Llangefni
338:   Print Du a Gwyn Bl. 7, 8 a 9
1af
    Thomas Sion Jones, Ysgol Gyfun Llangefni
2il
    Angharad Jones, Ysgol Gyfun Llangefni
339:   Print Lliw Bl. 7, 8 a 9
1af
    Angharad Jones, Ysgol Gyfun Llangefni
2il
    Thomas Sion Jones, Ysgol Gyfun Llangefni
340:   Printiau Du a Gwyn Bl. 7, 8 a 9
1af
    Thomas Sion Jones, Ysgol Gyfun Llangefni
341:   Printiau Lliw Bl. 7, 8, a 9
1af
    Thomas Sion Jones, Ysgol Gyfun Llangefni
2il
    Angharad Jones, Ysgol Gyfun Llangefni
3ydd
    Paige Thomas, Ysgol Uwchradd Caergybi
342:   Fideo neu DVD Oedran Uwchradd
1af
    Steffan Edward Donnelly, Ysgol Gyfun David Hughes
2il
    Rhian Lloyd Williams, Ysgol Uwchradd Caergybi
344:   Gemwaith Bl. 7 ac 8
1af
    Paige Thomas, Ysgol Uwchradd Caergybi
346:   Dylunio a Thechnoleg Bl. 7 ac 8
1af
    Jake Hordle, Ysgol Uwchradd Caergybi
2il
    Lydia Owen, Ysgol Gyfun Llangefni
3ydd
    Elin Fon Jones, Ysgol Gyfun Llangefni
347:   Dylunio a Thechnoleg Bl. 9
1af
    Mari Rowlands, Ysgol Gyfun Llangefni
348:   Creu Arteffact Bl. 7 ac 8
1af
    Osian Llyr Roberts, Ysgol Gyfun Llangefni
2il
    Emma Leigh Webb, Ysgol Uwchradd Caergybi
3ydd
    Alaw Jones, Ysgol Gyfun Llangefni
349:   Creu Arteffact Bl. 9
1af
    Thomas Sion Jones, Ysgol Gyfun Llangefni
2il
    Swyn Lewis, Ysgol Gyfun Llangefni
3ydd
    Kimberley Rowlands, Ysgol Gyfun Llangefni
351:   Creu Arteffact Bl. 12 a 13
1af
    Rhian Lloyd Williams, Ysgol Uwchradd Caergybi
356:   CAD / CAM Bl. 7-9
1af
    Carys Owen, Ysgol Gyfun Llangefni
2il
    Elen Thomas, Ysgol Gyfun Llangefni
359:   Celf dan 17 oed
1af
    Miriam Haf Parry, Ysgol Gyfun David Hughes
361:   Celf dan 19 oed
1af
    Leah Jones, Ysgol Gyfun Llangefni
2il
    Rhian Lloyd Williams, Ysgol Uwchradd Caergybi







 

Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru - Sir Gar 2007