Eisteddfod yr Urdd

Sir Gâr
   28 Mai - 2 Mehefin, 2007
        
  Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru
         Prif Ŵyl Gelfyddydol Ieuenctid Ewrop

Canlyniadau CDT De Powys 2007  

Byddwch yn amyneddgar, gall y dudalen yma gymeryd amser i lwytho..

68:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau
1af
    Alys Went, Ysgol Gynradd Y Bannau
2il
    Elin Davies, Ysgol Gynradd Llanfair ym Muallt
3ydd
    Ioan Zammit, Ysgol Gynradd Llanfair ym Muallt
69:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4
1af
    Carys Jones, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
2il
    Chloe Eggerton, Ysgol Gynradd Llanfair ym Muallt
3ydd
    Osian Jones, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
70:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 5 a 6
1af
    Rhianna Phillips, Ysgol Gynradd Y Bannau
2il
    Bethan Cooper, Ysgol Gynradd Y Bannau
3ydd
    Jack Sears, Ysgol Gynradd Llanfair ym Muallt
71:   Gwaith Creadigol 2D Bl. 2 ac iau
1af
    Regan Evans, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
72:   Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4
1af
    Joshua Davies, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
2il
    Aled Lewis, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
3ydd
    Rudi Reed, Ysgol Gynradd Llanfair ym Muallt
73:   Gwaith Creadigol 2D Bl. 5 a 6
1af
    Hollie Smith, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
2il
    Rhys Jones, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
74:   Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau
1af
    Iwan Jones, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
2il
    Ben Smith, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
75:   Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4
1af
    Hannah Jones, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
2il
    Anna Morgan, Ysgol Gynradd Beguildy
76:   Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6
1af
    Hollie Smith, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
2il
    Sin Bush, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
3ydd
    Tom Harris, Ysgol Gynradd Beguildy
78:   Gwaith Creadigol 3D Cywaith Bl. 3 a 4
1af
    Ashleigh a Kate, Ysgol Gynradd Beguildy
79:   Gwaith Creadigol 3D Cywaith Bl. 5 a 6
1af
    Lorna a Grace, Ysgol Gynradd Beguildy
2il
    Isaac a Llewellyn, Ysgol Gynradd Beguildy
85:   Serameg/Crochenwaith Cywaith Bl 5 a 6
1af
    Matthew, Stuart a Sebastian, Ysgol Gynradd Beguildy
99:   Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 2 ac iau
1af
    Ffion Havard, Ysgol Gynradd Pontsenni
2il
    Stella Diskin, Ysgol Gynradd Pontsenni
3ydd
    Nia Havard, Ysgol Gynradd Pontsenni
106:   Pyped Bl. 3 a 4
1af
    Ruby Spink, Ysgol Gynradd Rhaeadr Gwy
2il
    Cameron Hamer, Ysgol Gynradd Rhaeadr Gwy
3ydd
    Bowen Hamer, Ysgol Gynradd Rhaeadr Gwy
107:   Pyped Bl. 5 a 6
1af
    Owain Jones, Ysgol Gynradd Rhaeadr Gwy
2il
    Elinor Edwards, Ysgol Gynradd Rhaeadr Gwy
3ydd
    Gethin Lewis, Ysgol Gynradd Rhaeadr Gwy
111:   Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 2 ac iau
1af
    Amber Sterry, Ysgol Gynradd Trefonnen
115:   2D Tecstilau Bl. 3 a 4
1af
    Ella Harris, Ysgol Gynradd Beguildy
116:   2D Tecstilau Bl. 5 a 6
1af
    Frances Morgan, Ysgol Gynradd Beguildy
2il
    Ffion Lewis, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
3ydd
    Grace Corbett, Ysgol Gynradd Beguildy
130:   Print Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
1af
    Alex Davies, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
134:   Printiau Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
1af
    Eleri Michael, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
286:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 7 ac 8
1af
    Lois Newton, Ysgol Uwchradd Llanfair ym Muallt
2il
    Sioned Davies, Ysgol Uwchradd Llanfair ym Muallt
289:   Gwaith Creadigol 2D Bl. 9
1af
    Aled R Jones, Ysgol Uwchradd Llanfair ym Muallt
291:   Gwaith Creadigol 3D Bl. 9
1af
    Lauren Pugh, Ysgol Uwchradd Llanfair ym Muallt
341:   Printiau Lliw Bl. 7, 8, a 9
1af
    Aled R Jones, Ysgol Uwchradd Llanfair ym Muallt







 

Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru - Sir Gar 2007