68: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Joseph Rozga, Ysgol Gynradd Beca
|
2il
|
Geraint McCouan, Ysgol Gynradd Beca
|
3ydd
|
Alys Morgan, Ysgol Gynradd Beca
|
69: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Anthony Clarke, Ysgol Gynradd Beca
|
2il
|
Katy Baggs, Ysgol Gynradd Glan Cleddau
|
3ydd
|
Seren Petersen, Ysgol Gynradd Brynconin
|
70: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Isobel Rees, Ysgol Iau Dinbych y Pysgod
|
2il
|
Scott Robinson, Ysgol Gynradd Beca
|
3ydd
|
Bobbie Noviski-Davies, Ysgol Gynradd Cilgerran
|
71: Gwaith Creadigol 2D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Owen Mathias, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
2il
|
Rhydian Howells, Ysgol Gynradd Llanychllwydog
|
3ydd
|
Shannon Mathias, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
72: Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Thalia Wilson, Ysgol Gynradd Cilgerran
|
2il
|
Cai Iorwerth Scott, Ysgol Gynradd Llanychllwydog
|
3ydd
|
Ned Smith, Ysgol Gynradd Glandwr
|
73: Gwaith Creadigol 2D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Guto Ifan Phillips, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
2il
|
Ayesha Petersen, Ysgol Gynradd Brynconin
|
3ydd
|
Charley Aspley, Ysgol Gynradd Manorbier
|
74: Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Evelyn Jones, Ysgol Gynradd Glannau Gwaun
|
2il
|
Edern Briton-Smith, Ysgol Gynradd Bro Ingli
|
3ydd
|
Ella Vaughan, Ysgol Gynradd Llanychllwydog
|
75: Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Hedydd Davies, Ysgol Gynradd Eglwyswrw
|
2il
|
Lauren Wilmott, Adran Carn Ifan
|
3ydd
|
Teleri Wilson, Ysgol Gynradd Llanychllwydog
|
76: Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Bradley Edwards, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
2il
|
Emlyn Davies, Ysgol Gynradd Eglwyswrw
|
3ydd
|
Howard Evans, Ysgol Gynradd Glandwr
|
77: Gwaith Creadigol 3D Cywaith Bl.2 ac iau
|
1af
|
Grwp Blwyddyn 2, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
2il
|
Jessica, Catrin, Ralf a Megan, Ysgol Gynradd Castellhaidd
|
3ydd
|
Grwp Blwyddyn 1, Ysgol Gynradd Bro Ingli
|
78: Gwaith Creadigol 3D Cywaith Bl. 3 a 4
|
1af
|
Grwp Jemeima, Ysgol Gynradd Eglwyswrw
|
2il
|
Grwp Rachel, Adran Maenclochog
|
3ydd
|
Grwp Blwyddyn 4, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
79: Gwaith Creadigol 3D Cywaith Bl. 5 a 6
|
1af
|
Grwp Naomi, Adran Maenclochog
|
2il
|
Grwp Eleri, Ysgol Gynradd Wdig
|
3ydd
|
GrwpTomos , Ysgol Gynradd Brynconin
|
81: Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4
|
1af
|
Samuel Thomas, Ysgol Gynradd Croesgoch
|
2il
|
Ashley Beynon, Ysgol Gynradd Croesgoch
|
3ydd
|
Ellen Raymond, Ysgol Gynradd Croesgoch
|
82: Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6
|
1af
|
Calum Daniels, Ysgol Gynradd Croesgoch
|
2il
|
Ashley Middleton, Ysgol Gynradd Croesgoch
|
3ydd
|
Holly Mowlam, Ysgol Gynradd Croesgoch
|
85: Serameg/Crochenwaith Cywaith Bl 5 a 6
|
1af
|
Grwp Roanna , Ysgol Gynradd Y Frenni
|
86: Gwaith Lluniadu 2D Angh. Arb.(C) Bl.6 ac iau
|
1af
|
Calvin Rees, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
2il
|
James Clancy, Ysgol Gynradd Castellhaidd
|
87: 2D Bl. 6 ac iau (Angh. Arbennig)(C)
|
1af
|
Calvin Rees, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
2il
|
Jordan Jones, Ysgol Gynradd Eglwyswrw
|
96: Argraffu Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Hannah Page-Harries, Ysgol Gynradd Beca
|
2il
|
Dyfan Penfold, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
3ydd
|
Ilan Phillips, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
97: Argraffu Bl. 3 a 4
|
1af
|
Freya Page-Harries, Ysgol Gynradd Beca
|
98: Argraffu Bl. 5 a 6
|
1af
|
Mari Llewelyn, Ysgol Gynradd Beca
|
2il
|
Scott Robinson, Ysgol Gynradd Beca
|
3ydd
|
Joseph Twose, Ysgol Gynradd Beca
|
99: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Kirsty Jones, Ysgol Gynradd Bro Ingli
|
2il
|
Steffan Fifield, Ysgol Babanod Dinbych y Pysgod
|
3ydd
|
Harvey Johns, Ysgol Babanod Dinbych y Pysgod
|
100: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 3 a 4
|
1af
|
Gwyn Rees, Ysgol Gynradd Croesgoch
|
2il
|
Heledd Eleri Morgan, Ysgol Gynradd Croesgoch
|
3ydd
|
Nathan Annesley-Rees, Ysgol Gynradd Casblaidd
|
101: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 5 a 6
|
1af
|
Emyr Tayler, Ysgol Gynradd Brynconin
|
2il
|
Tom Chinn, Ysgol Gynradd Croesgoch
|
3ydd
|
Sophie Huddleston, Ysgol Gynradd Croesgoch
|
102: Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl.6 ac iau
|
1af
|
Kelly Williams, Ysgol Gynradd Brynconin
|
2il
|
Ben Lawrence, Ysgol Gynradd Glannau Gwaun
|
104: Caligraffeg Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Zoe Bevans, Ysgol Gynradd Casblaidd
|
2il
|
Georgia Davies, Ysgol Gynradd Casblaidd
|
3ydd
|
Nwla Wells, Ysgol Gynradd Llandudoch
|
105: Pyped Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Tomos Lawrence, Ysgol Gynradd Glannau Gwaun
|
106: Pyped Bl. 3 a 4
|
1af
|
Eizabeth James, Ysgol Gynradd Casblaidd
|
2il
|
Nathan Annesley-Rees, Ysgol Gynradd Casblaidd
|
3ydd
|
Patrick Mathias, Ysgol Gynradd Casblaidd
|
107: Pyped Bl. 5 a 6
|
1af
|
Jessica Sabiston-Williams, Ysgol Gynradd Cilgerran
|
2il
|
Oliver Bowen, Ysgol Gynradd Casblaidd
|
3ydd
|
Sara Gwyther, Ysgol Gynradd Brynconin
|
109: Pypedau Cywaith Bl. 3 a 4
|
1af
|
Grwp Patrick, Ysgol Gynradd Casblaidd
|
110: Pypedau Cywaith Bl. 5 a 6
|
1af
|
Grwp Joe, Ysgol Gynradd Casblaidd
|
111: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Gruffudd Williams, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
2il
|
Alaw John, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
3ydd
|
Gwen Griffiths, Ysgol Gynradd Eglwyswrw
|
112: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 3 a 4
|
1af
|
Jude Thomas, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
2il
|
Marni Harber, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
3ydd
|
Abbie Goldsmith, Ysgol Gynradd Llandudoch
|
113: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 5 a 6
|
1af
|
Jessica Doughty, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
2il
|
Sioned Harries, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
3ydd
|
Owen Griffiths, Ysgol Gynradd Eglwyswrw
|
115: 2D Tecstilau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Amber Ainscough, Ysgol Gynradd Cilgerran
|
2il
|
Cathryn Hill, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
3ydd
|
Megan Phillips, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
116: 2D Tecstilau Bl. 5 a 6
|
1af
|
Teleri Vaughan, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
2il
|
Lois Davies, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
3ydd
|
Naomi Allsworth, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
118: 3D Tecstilau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Siwan Tomos, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
2il
|
Isla Sweet, Ysgol Gynradd Beca
|
3ydd
|
Carys Wright, Ysgol Gynradd Beca
|
119: 3D Tecstilau Bl. 5 a 6
|
1af
|
Joseph Twose, Ysgol Gynradd Beca
|
2il
|
Enfys Harries, Ysgol Gynradd Beca
|
3ydd
|
Mari Llewelyn, Ysgol Gynradd Beca
|
120: Gwau/Crosio Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Elin Phillips, Ysgol Gynradd Casblaidd
|
2il
|
Esyllt Thomas, Ysgol Gynradd Eglwyswrw
|
3ydd
|
Chloe Craig, Ysgol Gynradd Casblaidd
|
121: Gwau/Crosio Bl. 3 a 4
|
1af
|
Sasha Davies, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
2il
|
Mari Phillips, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
3ydd
|
Osian Thomas, Ysgol Gynradd Eglwyswrw
|
122: Gwau/Crosio Bl. 5 a 6
|
1af
|
Stephanie Ryan, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
2il
|
Nia Owen, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
3ydd
|
Caryl Davies, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
123: Gwehyddu / Macrame Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Esyllt Thomas, Ysgol Gynradd Eglwyswrw
|
124: Gwehyddu / Macrame Bl. 3 a 4
|
1af
|
Sarah Baggs, Ysgol Gynradd Glan Cleddau
|
2il
|
Rebecca McNally, Ysgol Gynradd Glan Cleddau
|
3ydd
|
Mimi Hewitson Jones, Ysgol Gynradd Glan Cleddau
|
125: Gwehyddu / Macrame Bl. 5 a 6
|
1af
|
Guto Ifan Phillips, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
2il
|
Rhys Williams, Ysgol Gynradd Casblaidd
|
126: Ffasiwn Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Jessie Goldsmith, Ysgol Gynradd Cilgerran
|
127: Print Du a Gwyn Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Erin Byrne, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
2il
|
Harvey Vaughan, Ysgol Babanod Dinbych y Pysgod
|
3ydd
|
Harvey Johns, Ysgol Babanod Dinbych y Pysgod
|
128: Print Du a Gwyn Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Emma Morris, Ysgol Gynradd Brynconin
|
2il
|
Amy Davies, Ysgol Gynradd Croesgoch
|
3ydd
|
Heledd Eleri Morgan, Ysgol Gynradd Croesgoch
|
129: Print Lliw Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Ben James, Ysgol Babanod Dinbych y Pysgod
|
2il
|
Jessica Morris, Ysgol Gynradd Brynconin
|
3ydd
|
Ffion Lewis, Ysgol Gynradd Arberth
|
130: Print Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Mari Phillips, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
2il
|
Megan Lewis, Ysgol Gynradd Arberth
|
3ydd
|
Morgan Lewis, Ysgol Gynradd Arberth
|
131: Printiau Du a Gwyn Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Erin Byrne, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
2il
|
Harvey Johns, Ysgol Babanod Dinbych y Pysgod
|
3ydd
|
Harvey Vaughan, Ysgol Babanod Dinbych y Pysgod
|
132: Printiau Du a Gwyn Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Logan Cardy, Ysgol Gynradd Manorbier
|
2il
|
Cari Byrne, Ysgol Gynradd Y Frenni
|
133: Printiau Lliw Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Esyllt Thomas, Ysgol Gynradd Eglwyswrw
|
2il
|
Harvey Johns, Ysgol Babanod Dinbych y Pysgod
|
3ydd
|
Karli Connor, Ysgol Babanod Dinbych y Pysgod
|
134: Printiau Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Osian Thomas, Ysgol Gynradd Eglwyswrw
|
2il
|
Hedydd Davies, Ysgol Gynradd Eglwyswrw
|
3ydd
|
Megan Lewis, Ysgol Gynradd Arberth
|
135: Fideo neu DVD Oedran Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Grwp Daniel, Ysgol Gynradd Casblaidd
|
2il
|
, Ysgol Babanod Dinbych y Pysgod
|
136: Gemwaith Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Gwen Griffiths, Ysgol Gynradd Eglwyswrw
|
137: Gemwaith Bl. 3 a 4
|
1af
|
Hedydd Davies, Ysgol Gynradd Eglwyswrw
|
2il
|
Lowri James, Ysgol Gynradd Beca
|
3ydd
|
Carys Wright, Ysgol Gynradd Beca
|
138: Gemwaith Bl. 5 a 6
|
1af
|
Ben Lawrence, Ysgol Gynradd Glannau Gwaun
|
2il
|
Enfys Harries, Ysgol Gynradd Beca
|
3ydd
|
Ffion Gwyther, Ysgol Gynradd Brynconin
|
140: Dylunio a Thechnoleg Bl. 3 a 4
|
1af
|
Dafydd George, Ysgol Gynradd Cilgerran
|
2il
|
Rhiana Galvin, Ysgol Gynradd Brynconin
|
145: Creu Arteffact Bl. 6 ac iau
|
1af
|
William Lewis, Adran Carn Ifan
|
2il
|
Esyllt Thomas, Ysgol Gynradd Eglwyswrw
|
3ydd
|
Ruby Sian Wells, Ysgol Gynradd Cilgerran
|
286: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Rhiannon Phillips, Aelwyd Maenclochog
|
287: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 9
|
1af
|
Hannah Emberson-Marl, Aelwyd Maenclochog
|
2il
|
Fionnuala Morris-Conlon, Aelwyd Maenclochog
|
288: Gwaith Creadigol 2D Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Sioned Llewelyn, Ysgol Gyfun Y Preseli
|
2il
|
Kim Williams, Ysgol Gyfun Y Preseli
|
3ydd
|
Adam Edwards, Aelwyd Maenclochog
|
290: Gwaith Creadigol 3D Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Megan Davies, Aelwyd Maenclochog
|
2il
|
Nia Ffion Rees, Aelwyd Maenclochog
|
293: Serameg / Crochenwaith Bl. 9
|
1af
|
Hannah Emberson-Marl, Aelwyd Maenclochog
|
2il
|
Fionnuala Morris-Conlon, Aelwyd Maenclochog
|
295: Serameg/Crochenwaith Cywaith Bl. 9
|
1af
|
Grwp Fionnuala, Aelwyd Maenclochog
|
305: 3D Cywaith dan 25 oed (Angh. Arb.) (C)
|
1af
|
Siwan, Meilyr, Dewi a Jonathan, Ysgol Gyfun Y Preseli
|
323: Caligraffeg Bl. 7-9
|
1af
|
Amy Edwards, Aelwyd Maenclochog
|
329: 2D Tecstilau Bl. 9
|
1af
|
Fionnuala Morris-Conlon, Aelwyd Maenclochog
|
332: Gwau/Crosio Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Caryl Bevan, Aelwyd Maenclochog
|
338: Print Du a Gwyn Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
Dion Gibby, Aelwyd Maenclochog
|
339: Print Lliw Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
Dion Gibby, Aelwyd Maenclochog
|
341: Printiau Lliw Bl. 7, 8, a 9
|
1af
|
Dion Gibby, Aelwyd Maenclochog
|
2il
|
Adam Edwards, Aelwyd Maenclochog
|
344: Gemwaith Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Ffion Enlli Edwards, Aelwyd Maenclochog
|
345: Gemwaith Bl. 9
|
1af
|
Fionnuala Morris-Conlon, Aelwyd Maenclochog
|
350: Creu Arteffact Bl. 10 ac 11
|
1af
|
Ceri Davies, Ysgol Gyfun Y Preseli
|
2il
|
Llinos Lloyd, Ysgol Gyfun Y Preseli
|
363: Portfolio o waith 18-25 oed
|
1af
|
Amy Mair Phillips, Ysgol Gyfun Y Preseli
|