Eisteddfod yr Urdd

Sir Gâr
   28 Mai - 2 Mehefin, 2007
        
  Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru
         Prif Ŵyl Gelfyddydol Ieuenctid Ewrop

Canlyniadau CDT Cymoedd Morgannwg 2007  

Byddwch yn amyneddgar, gall y dudalen yma gymeryd amser i lwytho..

68:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau
1af
    Lowri Journeaux, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
2il
    Owain Birrell, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
3ydd
    Anna Pritchard, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
69:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4
1af
    Ffion Webber, Ysgol Gymraeg AberdÔr
2il
    Harri Mee, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
3ydd
    James Anderson, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
70:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 5 a 6
1af
    Emma Griffiths, Ysgol Gymraeg Bronllwyn
2il
    Sean Blunt, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
3ydd
    Ioan Ogelby, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn
71:   Gwaith Creadigol 2D Bl. 2 ac iau
1af
    Jenny Page, Ysgol Gymraeg Bronllwyn
2il
    Seren Smith, Ysgol Gynradd Santes Tudful
3ydd
    Catrin Evans, Ysgol Gynradd Santes Tudful
72:   Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4
1af
    Chloe Jones, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
2il
    Emily Sullivan, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn
3ydd
    Joseph Evans, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
73:   Gwaith Creadigol 2D Bl. 5 a 6
1af
    Abbie Reardon, Ysgol Gynradd Santes Tudful
2il
    Rebecca Haf Jones, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
3ydd
    Emily Jenkins, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn
74:   Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau
1af
    Evan Williams, Ysgol Gymraeg Bronllwyn
2il
    Jenny Page, Ysgol Gymraeg Bronllwyn
3ydd
    Alice Hope, Ysgol Gynradd Santes Tudful
75:   Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4
1af
    Kalisha Quinlan Davies, Ysgol Gynradd Santes Tudful
2il
    Iwan Evans, Ysgol Gynradd Santes Tudful
3ydd
    Chloe Jones, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
76:   Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6
1af
    Joseph Prichard, Ysgol Gynradd Santes Tudful
2il
    Jake Howells, Ysgol Gynradd Santes Tudful
3ydd
    Vikki Bowen, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
82:   Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6
1af
    Cerys Protheroe, Ysgol Gynradd Santes Tudful
85:   Serameg/Crochenwaith Cywaith Bl 5 a 6
1af
    Grwp Bronllwyn, Ysgol Gymraeg Bronllwyn
88:   3D Bl. 6 ac iau (Angh Arbennig)(C)
1af
    Jamie Jones, Ysgol Iau Goetre
96:   Argraffu Bl. 2 ac iau
1af
    Luke Jones, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
2il
    Leah Evans, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
3ydd
    Eve Price, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
97:   Argraffu Bl. 3 a 4
1af
    Niamh Monaghan, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
2il
    Matthew Griffiths, Ysgol Gymraeg Bronllwyn
3ydd
    Matthew Griffiths, Ysgol Gymraeg Bronllwyn
98:   Argraffu Bl. 5 a 6
1af
    Eliza Ashford, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
2il
    Ffion Wilding, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
3ydd
    Emma Griffiths, Ysgol Gymraeg Bronllwyn
99:   Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 2 ac iau
1af
    Jessica Leyshon, Ysgol Gymraeg Bronllwyn
2il
    Talisein Evan Jones, Ysgol Gymraeg Bronllwyn
100:   Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 3 a 4
1af
    Jake Wilson, Ysgol Gymraeg Bronllwyn
2il
    Matthew Griffiths, Ysgol Gymraeg Bronllwyn
101:   Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 5 a 6
1af
    Emma Griffiths, Ysgol Gymraeg Bronllwyn
2il
    Katie Devinett, Ysgol Gymraeg Bronllwyn
3ydd
    Ebonymarie Bourne, Ysgol Gymraeg Bronllwyn
102:   Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl.6 ac iau
1af
    Lewis Sheldon, Ysgol Gymraeg Bronllwyn
2il
    Alex Sheldon, Ysgol Gymraeg Bronllwyn
104:   Caligraffeg Bl. 6 ac iau
1af
    Baileigh Roach, Ysgol Gymraeg Bronllwyn
2il
    Joseph Deery, Ysgol Gynradd Santes Tudful
3ydd
    Steffi Allen, Ysgol Gynradd Santes Tudful
105:   Pyped Bl. 2 ac iau
1af
    Luke Jones, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
2il
    Bethanie French Meutagh, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
3ydd
    Dafydd Bryant, Ysgol Gymraeg Bronllwyn
106:   Pyped Bl. 3 a 4
1af
    Ebony-Rose Deery, Ysgol Gynradd Santes Tudful
2il
    Katie Bowen, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
107:   Pyped Bl. 5 a 6
1af
    Celsea Smith, Ysgol Gynradd Santes Tudful
2il
    Gwenllian Davenport, Ysgol Gynradd Santes Tudful
112:   Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 3 a 4
1af
    Tegan Jenkins, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
2il
    Dercie Andrews, Ysgol Gynradd Santes Tudful
113:   Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 5 a 6
1af
    Katie Jones, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
2il
    Leaha French Murtagh, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
3ydd
    Sophie Jones, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
116:   2D Tecstilau Bl. 5 a 6
1af
    Lewis Hancox, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
2il
    Mari Evans, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
3ydd
    Joshua Brown, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
118:   3D Tecstilau Bl. 3 a 4
1af
    Chloe Jones, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
2il
    Charlotte Rood, Ysgol Gymraeg Abercynon
119:   3D Tecstilau Bl. 5 a 6
1af
    Fleur Morgan, Ysgol Gynradd Santes Tudful
2il
    Ffion James, Ysgol Gynradd Santes Tudful
3ydd
    Jessica Harris, Ysgol Gynradd Santes Tudful
121:   Gwau/Crosio Bl. 3 a 4
1af
    Leon Turner, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
122:   Gwau/Crosio Bl. 5 a 6
1af
    Lauren J Davies, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
2il
    Abigayle O'Sullivan, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
126:   Ffasiwn Bl. 6 ac iau
1af
    Mari Evans, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
2il
    Vikki Bowen, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
3ydd
    Emily Wellington, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
128:   Print Du a Gwyn Bl. 3, 4, 5 a 6
1af
    Elis Lewis, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
2il
    Ffion Richardson, Ysgol Gymraeg AberdÔr
3ydd
    Mari Evans, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
130:   Print Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
1af
    Matthew Griffiths, Ysgol Gymraeg Bronllwyn
2il
    Emma Griffiths, Ysgol Gymraeg Bronllwyn
3ydd
    Elis Lewis, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
131:   Printiau Du a Gwyn Bl. 2 ac iau
1af
    Alex Owen, Ysgol Gynradd Santes Tudful
132:   Printiau Du a Gwyn Bl. 3, 4, 5 a 6
1af
    Jessie Haig, Ysgol Gymraeg Bodringallt
2il
    Elis Lewis, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
3ydd
    Mari Evans, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
133:   Printiau Lliw Bl. 2 ac iau
1af
    Nia Davies, Ysgol Gynradd Santes Tudful
2il
    Beth Priddy, Ysgol Gynradd Santes Tudful
134:   Printiau Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
1af
    Catlin Emerson, Ysgol Gymraeg Bodringallt
2il
    Megan Wenham, Ysgol Gymraeg Bodringallt
3ydd
    Iori Kent, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
137:   Gemwaith Bl. 3 a 4
1af
    Chloe Jones, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
138:   Gemwaith Bl. 5 a 6
1af
    Elis Lewis, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug
2il
    Emma Griffiths, Ysgol Gymraeg Bronllwyn
3ydd
    Chloe Fry, Ysgol Gymraeg Bronllwyn
290:   Gwaith Creadigol 3D Bl. 7 ac 8
1af
    Jon Richards, Ysgol Gyfun Rhydywaun
2il
    Eleri Kent, Ysgol Gyfun Rhydywaun
3ydd
    Kameron Harrtly, Ysgol Gyfun Rhydywaun
291:   Gwaith Creadigol 3D Bl. 9
1af
    Tia Lewis, Ysgol Gyfun Rhydywaun
2il
    Melissa Evans, Ysgol Gyfun Rhydywaun







 

Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru - Sir Gar 2007