68: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Emily Thomas, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
2il
|
Menna Evans, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
3ydd
|
George Haylock, Ysgol Gymraeg Y Fenni
|
69: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Erin Coulbeck, Ysgol Ifor Bach
|
2il
|
Iona Crahart, Ysgol Gymraeg Cwm Gwyddon
|
3ydd
|
Shaun McMahon, Ysgol Ifor Bach
|
70: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Ffion Jenkins, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
2il
|
Elinor Griffiths, Ysgol Gymraeg Casnewydd
|
3ydd
|
Elin Thomas, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
71: Gwaith Creadigol 2D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Ffion Edmunds, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
2il
|
Connie Grose, Ysgol Fabanod Hendre
|
3ydd
|
Elenid Marsh, Ysgol Gymraeg Gilfach Fargoed
|
72: Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Rhys Elsbury, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
2il
|
Jack Derrick, Ysgol Gymraeg Casnewydd
|
3ydd
|
Kira Ball, Ysgol Gymraeg Caerffili
|
73: Gwaith Creadigol 2D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Carys Hughes, Ysgol Y Lawnt
|
2il
|
Rhiannon Jones, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
3ydd
|
Abigail Williams, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
74: Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Tomas Ward, Ysgol Gymraeg Y Ffin
|
2il
|
Emily Smith, Ysgol Gymraeg Trelyn
|
3ydd
|
Megan Colwill, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
75: Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Jack Hardacre, Ysgol Y Lawnt
|
2il
|
Caitlyn Price, Ysgol Gymraeg Y Fenni
|
3ydd
|
Shaun Woodward, Ysgol Gynradd Deri
|
76: Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Hannah Colston, Ysgol Gynradd Deri
|
2il
|
Abigail Williams, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
3ydd
|
Grace Hannell, Ysgol Gymraeg Cwm Gwyddon
|
77: Gwaith Creadigol 3D Cywaith Bl.2 ac iau
|
1af
|
Grwp Bl.2, Ysgol Gymraeg Y Fenni
|
2il
|
Grwp Elisha, Ysgol Fabanod Hendre
|
3ydd
|
Grwp Bl.2, Ysgol Gymraeg Cwm Gwyddon
|
78: Gwaith Creadigol 3D Cywaith Bl. 3 a 4
|
1af
|
Grwp Ryan a Tomos, Ysgol Ifor Bach
|
2il
|
Grwp y Bechgyn, Ysgol Gymraeg Y Fenni
|
3ydd
|
Grwp Cymysg 3 a 4, Ysgol Gymraeg Y Fenni
|
79: Gwaith Creadigol 3D Cywaith Bl. 5 a 6
|
1af
|
Grwp Bl.6, Ysgol Gymraeg Y Fenni
|
2il
|
Grwp Jessica ac Emily, Ysgol Ifor Bach
|
3ydd
|
Grwp Bl.6, Ysgol Gymraeg Casnewydd
|
80: Serameg / Crochenwaith Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Evan Smith, Ysgol Gymraeg Cwm Gwyddon
|
81: Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4
|
1af
|
Nia Gwynne-Thomas, Ysgol Gymraeg Caerffili
|
2il
|
Charlotte Hindley, Ysgol Gymraeg Bro Allta
|
3ydd
|
Emma Davies, Ysgol Gymraeg Bro Allta
|
82: Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6
|
1af
|
Jacob Phillips, Ysgol Gymraeg Cwm Gwyddon
|
2il
|
Joseph Dixon, Ysgol Gymraeg Bro Allta
|
3ydd
|
Corey Howells, Ysgol Gymraeg Trelyn
|
83: Serameg/Crochenwaith Cywaith Bl 2 ac iau
|
1af
|
Grwp Bl.2, Ysgol Gymraeg Cwm Gwyddon
|
84: Serameg/Crochenwaith Cywaith Bl 3 a 4
|
1af
|
Grwp Bl. 3 a 4, Ysgol Gymraeg Cwm Gwyddon
|
85: Serameg/Crochenwaith Cywaith Bl 5 a 6
|
1af
|
Grwp Bl. 5 a 6, Ysgol Gymraeg Cwm Gwyddon
|
2il
|
Abigail a Rachel , Ysgol Gymraeg Bro Allta
|
87: 2D Bl. 6 ac iau (Angh. Arbennig)(C)
|
1af
|
Gethin Chamblerlain, Ysgol Ifor Bach
|
96: Argraffu Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Mali Meek, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
2il
|
Ethan McBurney, Ysgol Gymraeg Gilfach Fargoed
|
3ydd
|
Dafydd Clissett, Ysgol Gymraeg Cwm Gwyddon
|
97: Argraffu Bl. 3 a 4
|
1af
|
Hywel James, Ysgol Y Lawnt
|
2il
|
Dafydd Sutherland, Ysgol Gymraeg Bro Allta
|
98: Argraffu Bl. 5 a 6
|
1af
|
Jack Davies, Ysgol Ifor Bach
|
2il
|
Hywel Thomas, Ysgol Y Lawnt
|
3ydd
|
Dewi Thomas, Ysgol Y Lawnt
|
99: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Evan Partridge-Smith, Ysgol Gymraeg Cwm Gwyddon
|
2il
|
Lauren Glolding Hann, Ysgol Y Lawnt
|
3ydd
|
Ieuan Jones, Ysgol Gymraeg Cwm Gwyddon
|
100: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 3 a 4
|
1af
|
Hafwen Ffion Davies, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
2il
|
Jasmin Williams, Ysgol Gymraeg Cwm Gwyddon
|
3ydd
|
Menna Ely, Ysgol Gymraeg Cwmbran
|
101: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 5 a 6
|
1af
|
Daniel Griffiths, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
2il
|
Harvey Evans, Ysgol Gymraeg Casnewydd
|
3ydd
|
Amelia Gulliford, Ysgol Gynradd Bryn Onnen
|
102: Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl.6 ac iau
|
1af
|
Hannah Harris, Ysgol Gymraeg Casnewydd
|
2il
|
Jordan Chaplin, Ysgol Gymraeg Y Fenni
|
105: Pyped Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Menna Evans, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
2il
|
Kelsie Webb, Ysgol Gymraeg Gilfach Fargoed
|
106: Pyped Bl. 3 a 4
|
1af
|
Jordan Chaplin, Ysgol Gymraeg Y Fenni
|
2il
|
Llio Hart, Ysgol Gymraeg Y Fenni
|
3ydd
|
Caitlyn Price, Ysgol Gymraeg Y Fenni
|
107: Pyped Bl. 5 a 6
|
1af
|
Sarah Murphy, Ysgol Gymraeg Y Fenni
|
2il
|
Ellis Palmer, Ysgol Gynradd Rhisga
|
3ydd
|
Bethan Phillips, Ysgol Gymraeg Gilfach Fargoed
|
108: Pypedau Cywaith Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Grwp Bl.2, Ysgol Gymraeg Cwm Gwyddon
|
109: Pypedau Cywaith Bl. 3 a 4
|
1af
|
Grwp Bl.4, Ysgol Gymraeg Y Fenni
|
110: Pypedau Cywaith Bl. 5 a 6
|
1af
|
Grwp Ffion , Ysgol Gymraeg Gilfach Fargoed
|
2il
|
Grwp Dylan, Ysgol Gymraeg Gilfach Fargoed
|
111: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Ffion Davies, Ysgol Y Lawnt
|
2il
|
Mollie Carter, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
3ydd
|
Elenid Marsh, Ysgol Gymraeg Gilfach Fargoed
|
112: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 3 a 4
|
1af
|
Nia Maggs, Ysgol Y Lawnt
|
2il
|
Hafwen Ffion Davies, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
3ydd
|
Morgan Williams, Ysgol Y Lawnt
|
113: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 5 a 6
|
1af
|
Sara Price, Ysgol Y Lawnt
|
2il
|
Caitlin O'Sullivan, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
3ydd
|
Shannon Sullivan, Ysgol Y Lawnt
|
114: 2D Tecstilau Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Nia Roberts, Ysgol Ifor Bach
|
2il
|
Angharad Davies, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
115: 2D Tecstilau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Owen Thomas, Ysgol Y Lawnt
|
2il
|
Elise O'Brien, Ysgol Y Lawnt
|
3ydd
|
Lowri Cartwright, Ysgol Y Lawnt
|
116: 2D Tecstilau Bl. 5 a 6
|
1af
|
Kristy Watts, Ysgol Ifor Bach
|
2il
|
Ffion Jenkins, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
3ydd
|
Lucy McMahon, Ysgol Ifor Bach
|
117: 3D Tecstilau Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Emilia Griffiths, Ysgol Ifor Bach
|
118: 3D Tecstilau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Isla Williams, Ysgol Y Lawnt
|
2il
|
Amy Mathews, Ysgol Y Lawnt
|
3ydd
|
Hannah Dixon, Ysgol Gymraeg Y Ffin
|
119: 3D Tecstilau Bl. 5 a 6
|
1af
|
Molly Griffiths, Ysgol Ifor Bach
|
2il
|
Jazz Hart, Ysgol Ifor Bach
|
3ydd
|
Charlotte Stephens, Ysgol Gynradd Bryn Onnen
|
121: Gwau/Crosio Bl. 3 a 4
|
1af
|
Molly Eaton, Ysgol Gymraeg Y Ffin
|
123: Gwehyddu / Macrame Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Menna Evans, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
2il
|
Ffion Davies, Ysgol Y Lawnt
|
3ydd
|
Nia Griffiths, Ysgol Gymraeg Cwm Gwyddon
|
124: Gwehyddu / Macrame Bl. 3 a 4
|
1af
|
Lia Absalom, Ysgol Gymraeg Bro Allta
|
125: Gwehyddu / Macrame Bl. 5 a 6
|
1af
|
Eluned Hollyman, Ysgol Gymraeg Bro Allta
|
126: Ffasiwn Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Grace O'Brien, Ysgol Y Lawnt
|
2il
|
Holly Cullinane, Ysgol Y Lawnt
|
3ydd
|
Elinor Short, Ysgol Gymraeg Cwm Gwyddon
|
127: Print Du a Gwyn Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Shania Evans Jones, Ysgol Y Lawnt
|
2il
|
Gwenllian Dobbs, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
128: Print Du a Gwyn Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Carys Haf Williams, Ysgol Gymraeg Bro Allta
|
2il
|
Victoria Nuttall, Ysgol Gymraeg Y Fenni
|
3ydd
|
Dafydd Sutherland, Ysgol Gymraeg Bro Allta
|
129: Print Lliw Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Sophie Cullinane, Ysgol Y Lawnt
|
2il
|
Heledd Fflur Gwynant, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
3ydd
|
Morgan Lloyd, Ysgol Y Lawnt
|
130: Print Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Jake Lloyd, Ysgol Gymraeg Cwm Gwyddon
|
2il
|
Elan Llwyd, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
3ydd
|
Alexander Zajac, Ysgol Gymraeg Caerffili
|
131: Printiau Du a Gwyn Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Kiah Evans, Ysgol Gymraeg Gilfach Fargoed
|
2il
|
Georgia Tottle, Ysgol Gymraeg Cwmbran
|
132: Printiau Du a Gwyn Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Hannah Tottle, Ysgol Gymraeg Cwmbran
|
2il
|
Awen Jones, Ysgol Ifor Bach
|
3ydd
|
Dafydd Sutherland, Ysgol Gymraeg Bro Allta
|
133: Printiau Lliw Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Seren Meredith Walters, Ysgol Y Lawnt
|
2il
|
Jordan Bates, Ysgol Gymraeg Cwm Gwyddon
|
3ydd
|
Kelsie Webb, Ysgol Gymraeg Gilfach Fargoed
|
134: Printiau Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Bethan Gould, Ysgol Gymraeg Cwmbran
|
2il
|
Carys Haf Williams, Ysgol Gymraeg Bro Allta
|
3ydd
|
Declan Smith, Ysgol Gynradd Bryn Onnen
|
136: Gemwaith Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Megan Colwill, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
2il
|
Menna Evans, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
3ydd
|
Angharad Blundell, Ysgol Gymraeg Y Ffin
|
137: Gemwaith Bl. 3 a 4
|
1af
|
Molly Eaton, Ysgol Gymraeg Y Ffin
|
2il
|
Megan Dyer, Ysgol Gymraeg Bro Allta
|
3ydd
|
Lydia Priddle, Ysgol Gynradd Bryn Onnen
|
138: Gemwaith Bl. 5 a 6
|
1af
|
Lowri O'Shea, Ysgol Ifor Bach
|
2il
|
Cerys Rae Trace, Ysgol Gymraeg Trelyn
|
3ydd
|
Emily Harris, Ysgol Gymraeg Trelyn
|
139: Dylunio a Thechnoleg Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Marisa Jones, Ysgol Gymraeg Casnewydd
|
140: Dylunio a Thechnoleg Bl. 3 a 4
|
1af
|
Keeley Hayes Davies, Ysgol Gymraeg Cwm Gwyddon
|
141: Dylunio a Thechnoleg Bl. 5 a 6
|
1af
|
Betsan Edwards, Ysgol Gymraeg Casnewydd
|
142: Dylunio a Thechnoleg Cywaith Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Grwp Bl.2, Ysgol Gymraeg Cwm Gwyddon
|
144: Dylunio a Thechnoleg Cywaith Bl. 5 a 6
|
1af
|
Grwp Bl.6, Ysgol Gymraeg Casnewydd
|
145: Creu Arteffact Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Nairee Thomas, Ysgol Gynradd Bryn Onnen
|
2il
|
Ioan Edwards, Ysgol Gymraeg Y Ffin
|
3ydd
|
Hope Morgan, Ysgol Gymraeg Y Castell
|
286: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Michael Spiller, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
2il
|
George Wright, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
3ydd
|
Angharad James, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
287: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 9
|
1af
|
Izaak Matthew Dale, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
2il
|
Angharad Owen, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
3ydd
|
Rachel Santana Powell, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
288: Gwaith Creadigol 2D Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Ffion Lloyd, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
2il
|
Angharad Williams, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
3ydd
|
Gabriella Watt, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
289: Gwaith Creadigol 2D Bl. 9
|
1af
|
Rachel Santana Powell, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
2il
|
Saskia Newland-Jones, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
3ydd
|
Nerys-Louise Williams, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
290: Gwaith Creadigol 3D Bl. 7 ac 8
|
1af
|
James Dalgleish, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
2il
|
Chloe West, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
3ydd
|
George Wright, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
291: Gwaith Creadigol 3D Bl. 9
|
1af
|
James Morgan, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
2il
|
Joseph Iles, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
294: Serameg/Crochenwaith Cywaith Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Hannah, Harriet a Lauren, Ysgol Gyfun Lewis i Ferched
|
2il
|
Bonnie, Jessica, Teigan ac Emily, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
295: Serameg/Crochenwaith Cywaith Bl. 9
|
1af
|
Chloe, Kelsey a Sarah, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
318: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Thomas Ashman, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
2il
|
Iestyn Shaw, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
3ydd
|
Leah Morgan, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
320: Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl.7 ac 8
|
1af
|
Thomas Ashman, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
2il
|
Tomos Rees, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
3ydd
|
Christopher Williamson, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
321: Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 9
|
1af
|
Lowri Edwards, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
323: Caligraffeg Bl. 7-9
|
1af
|
Elizabeth Feetham, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
2il
|
Rhys Groves, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
324: Mwgwd neu Byped Bl 7 ac 8
|
1af
|
Jack Badman, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
2il
|
George Wright, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
3ydd
|
Megan Savagar, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
325: Mwgwd neu Byped Bl 9
|
1af
|
Nerys-Louise Williams, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
327: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 9
|
1af
|
Megan Santana Powell, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
2il
|
Rachel Santana Powell, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
330: 3D Tecstilau Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Grace Williams, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
2il
|
Gemma Medlicott, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
336: Ffasiwn Blwyddyn 7 ac 8
|
1af
|
Elizabeth Lane, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
2il
|
Eluned Williams, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
3ydd
|
Liam Gulliford, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
337: Ffasiwn Blwyddyn 9
|
1af
|
Rhiannon Nancarrow-Lei, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
338: Print Du a Gwyn Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
Christopher Williamson, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
2il
|
Iwan Evans, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
3ydd
|
Christian Morgan-Williams, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
339: Print Lliw Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
Christopher Williamson, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
2il
|
Carys Puw, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
3ydd
|
Chloe West, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
340: Printiau Du a Gwyn Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
Carys Puw, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
341: Printiau Lliw Bl. 7, 8, a 9
|
1af
|
Chloe West, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
344: Gemwaith Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Rebecca Hoare, Ysgol Gyfun Gwynllyw
|
348: Creu Arteffact Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Chloe West, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni
|
351: Creu Arteffact Bl. 12 a 13
|
1af
|
Fern Bowen, Ysgol Gyfun Lewis i Ferched
|