Eisteddfod yr Urdd

Sir Conwy
   26 - 31 Mai, 2008
        
  Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru
         Prif Ŵyl Gelfyddydol Ieuenctid Ewrop

Canlyniadau CDT Môn 2008  

Byddwch yn amyneddgar, gall y dudalen yma gymeryd amser i lwytho..

68:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau
1af
    Jorja Ashton, Ysgol Gynradd Amlwch
2il
    Jasmine Ward, Ysgol Gynradd Amlwch
3ydd
    Rebecca Parry, Ysgol Gynradd Amlwch
69:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4
1af
    Gwenno Hughes, Ysgol Gynradd Ty Mawr
2il
    Caitilin Chapman, Ysgol Gynradd Ty Mawr
3ydd
    Rory Thorburn, Ysgol Gynradd Ty Mawr
70:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 5 a 6
1af
    Megan Caplin, Ysgol Gynradd Aberffraw
2il
    Rhys Lloyd, Ysgol Gynradd Cylch y Garn
3ydd
    Liam Roberts, Adran/Aelwyd Bodffordd
71:   Gwaith Creadigol 2D Bl. 2 ac iau
1af
    Jasmine Ward, Ysgol Gynradd Amlwch
2il
    Iwan Pritchard, Ysgol Gynradd Amlwch
3ydd
    Llyr Jones, Ysgol Gynradd Amlwch
72:   Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4
1af
    Dylan Williams, Ysgol Gynradd Llanddeusant
2il
    Ceri Hamilton, Ysgol Gynradd Llangoed
3ydd
    Jordan Hodson, Ysgol Gynradd Cylch y Garn
73:   Gwaith Creadigol 2D Bl. 5 a 6
1af
    Megan Caplin, Ysgol Gynradd Aberffraw
2il
    Rhian Griffith, Ysgol Gynradd Llaingoch
3ydd
    Mared W Jones, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
74:   Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau
1af
    Caitlin McKay, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Cadi Maple, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
3ydd
    Sion Williamson, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
75:   Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4
1af
    Sin Emlyn Davies, Adran Henblas
2il
    Awen G Maple, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
3ydd
    Mair Lander, Ysgol Gynradd Llanfachraeth
76:   Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6
1af
    Liam Roberts, Adran/Aelwyd Bodffordd
2il
    Mark Hamilton, Ysgol Gynradd Llangoed
3ydd
    Elen Williamson, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
77:   Gwaith Creadigol 3D Cywaith Bl.2 ac iau
1af
    Grwp Bl 2 ac iau, Adran Henblas
1af
    Grwp Haf, Ysgol Gynradd Rhosneigr
2il
    Grwp Katie, Ysgol Gynradd Y Tywyn
3ydd
    Grwp Dylan a Scott, Ysgol Gynradd Aberffraw
78:   Gwaith Creadigol 3D Cywaith Bl. 3 a 4
1af
    Grwp Rory, Ysgol Gynradd Ty Mawr
2il
    Grwp Emily, Ysgol Gynradd Y Tywyn
79:   Gwaith Creadigol 3D Cywaith Bl. 5 a 6
1af
    Grwp Elan, Adran/Aelwyd Bodffordd
2il
    Grwp Tammy& Kieran, Ysgol Gynradd Y Tywyn
3ydd
    Grwp Manon, Adran/Aelwyd Bodffordd
80:   Serameg / Crochenwaith Bl. 2 ac iau
1af
    Heledd Williams, Ysgol Gynradd Y Tywyn
81:   Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4
1af
    Emily Johnston, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Megan Carmichael, Ysgol Gynradd Y Tywyn
3ydd
    Tomas Griffiths, Ysgol Gynradd Cylch y Garn
82:   Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6
1af
    Sioned Williams, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Tamara Jones, Ysgol Gynradd Y Tywyn
3ydd
    Morgan Rhys Wiliams, Ysgol Gynradd Y Tywyn
83:   Serameg/Crochenwaith Cywaith Bl 2 ac iau
1af
    Grwp Joshua, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Grwp Heledd, Ysgol Gynradd Y Tywyn
3ydd
    Grwp Adam, Ysgol Gynradd Y Tywyn
84:   Serameg/Crochenwaith Cywaith Bl 3 a 4
1af
    Grwp Alistair, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Grwp Mared, Ysgol Gynradd Cylch y Garn
3ydd
    Grwp Tomos, Ysgol Gynradd Y Tywyn
85:   Serameg/Crochenwaith Cywaith Bl 5 a 6
1af
    Grwp Kieran, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Grwp Robbie, Ysgol Gynradd Y Tywyn
3ydd
    Grwp Liam, Ysgol Gynradd Y Tywyn
90:   3D Cywaith Bl. 6 ac iau (Angh. Arb.) (C)
1af
    Grwp Sid a Beth, Ysgol Y Bont
2il
    Grwp Beth, Ysgol Y Bont
96:   Argraffu Bl. 2 ac iau
1af
    Carys Doran Jones, Ysgol Gynradd Ty Mawr
2il
    Sian Olwen Bown, Ysgol Gynradd Ty Mawr
3ydd
    Erin Williams, Adran/Aelwyd Bodffordd
97:   Argraffu Bl. 3 a 4
1af
    Cain Price, Ysgol Gynradd Ty Mawr
2il
    Kynan McGregor, Ysgol Gynradd Ty Mawr
3ydd
    Liam Scorer, Ysgol Gynradd Ty Mawr
98:   Argraffu Bl. 5 a 6
1af
    Manon Wyn Rowlands, Adran/Aelwyd Bodffordd
2il
    Joseph McGregor, Ysgol Gynradd Ty Mawr
3ydd
    Elan Lois Roberts, Adran/Aelwyd Bodffordd
99:   Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 2 ac iau
1af
    Rebecca Parry, Ysgol Gynradd Amlwch
2il
    Catrin Hughes, Ysgol Gynradd Amlwch
3ydd
    Ceri Lois Thomas, Ysgol Gynradd Llanfachraeth
100:   Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 3 a 4
1af
    Niamh Ellen Owen, Ysgol Gynradd Llanfachraeth
2il
    Sean Rowlands, Ysgol Gynradd Carreg-Lefn
3ydd
    Benjamin Brown, Adran/Aelwyd Bodffordd
101:   Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 5 a 6
1af
    William Devlin, Adran Corn Hir
2il
    Megan Caplin, Ysgol Gynradd Aberffraw
3ydd
    Sion Dafydd Jones, Adran Corn Hir
102:   Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl.6 ac iau
1af
    Rhys Jones, Adran Corn Hir
2il
    Iwan Sion Parry, Adran Corn Hir
3ydd
    Ffion Elias Jones, Adran Corn Hir
104:   Caligraffeg Bl. 6 ac iau
1af
    Richard Frazer, Ysgol Gynradd Llanfachraeth
2il
    Dafydd Richards, Ysgol Gynradd Llanfachraeth
3ydd
    Jason Welham, Ysgol Gynradd Llanfachraeth
105:   Pyped Bl. 2 ac iau
1af
    Owain Tomos Jones, Ysgol Gynradd Ty Mawr
2il
    Liam Ibbotson, Ysgol Gynradd Ffrwd Win
3ydd
    Erin Fflur Jones, Ysgol Gynradd Carreg-Lefn
111:   Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 2 ac iau
1af
    Zoe Aclamkiewicz, Ysgol Gynradd Llanfachraeth
2il
    Heledd Williams, Ysgol Gynradd Y Tywyn
3ydd
    Molly Brookes, Ysgol Gynradd Ty Mawr
112:   Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 3 a 4
1af
    Cain Price, Ysgol Gynradd Ty Mawr
2il
    Catrin Trefor, Adran Gaerwen
3ydd
    Lisa Williams, Adran Gaerwen
113:   Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 5 a 6
1af
    Catrin Haf Jones, Ysgol Gynradd Bodedern
2il
    Morgan Rhys Wiliams, Ysgol Gynradd Y Tywyn
3ydd
    Lois Jones, Ysgol Gynradd Llanfachraeth
114:   2D Tecstilau Bl. 2 ac iau
1af
    Heledd Williams, Ysgol Gynradd Y Tywyn
115:   2D Tecstilau Bl. 3 a 4
1af
    Ffion Williams, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Elin Cheung, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
3ydd
    Ffion Rees, Ysgol Gynradd Aberffraw
116:   2D Tecstilau Bl. 5 a 6
1af
    Gavin Hughes, Ysgol Gynradd Aberffraw
2il
    Jordan Webb, Ysgol Gynradd Y Tywyn
118:   3D Tecstilau Bl. 3 a 4
1af
    Ffion Rees, Ysgol Gynradd Aberffraw
127:   Gwehyddu (Cywaith) Bl. 3 a 4
1af
    Grwp Evie, Ysgol Gynradd Llanfachraeth
2il
    Grwp Laura, Ysgol Gynradd Llanfachraeth
129:   Ffasiwn Bl. 6 ac iau
1af
    Evie Davies, Ysgol Gynradd Llanfachraeth
2il
    Glesni Thomas, Ysgol Gynradd Llanfachraeth
3ydd
    Samantha Dimeloe, Ysgol Gynradd Llanfachraeth
130:   Print Du a Gwyn Bl. 2 ac iau
1af
    Molly Brookes, Ysgol Gynradd Ty Mawr
2il
    Deian Rhys Parry, Adran/Aelwyd Bodffordd
3ydd
    Owain Tomos Jones, Ysgol Gynradd Ty Mawr
131:   Print Du a Gwyn Bl. 3 a 4
1af
    Cain Price, Ysgol Gynradd Ty Mawr
2il
    Sin Emlyn Davies, Adran Henblas
3ydd
    Cain Price, Ysgol Gynradd Ty Mawr
132:   Print Du a Gwyn Bl. 5 a 6
1af
    Lowri Turner, Adran Corn Hir
2il
    Cameron Roberts, Adran Corn Hir
3ydd
    Ceri Pierce Jones, Adran Corn Hir
133:   Print Lliw Bl. 2 ac iau
1af
    Deian Rhys Parry, Adran/Aelwyd Bodffordd
2il
    Ceiron Jones, Ysgol Gynradd Carreg-Lefn
3ydd
    Owain Tomos Jones, Ysgol Gynradd Ty Mawr
134:   Print Lliw Bl. 3 a 4
1af
    Ciaron Elsworth, Ysgol Gynradd Llangoed
2il
    Niamh Colley, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
3ydd
    Sin Emlyn Davies, Adran Henblas
135:   Print Lliw Bl. 5 a 6
1af
    Rhys Jones, Adran Corn Hir
2il
    Cameron Roberts, Adran Corn Hir
3ydd
    Lowri Turner, Adran Corn Hir
136:   Printiau Du a Gwyn Bl. 2 ac iau
1af
    Deian Rhys Parry, Adran/Aelwyd Bodffordd
137:   Printiau Du a Gwyn Bl. 3 a 4
1af
    Niamh Colley, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
2il
    Sin Emlyn Davies, Adran Henblas
138:   Printiau Du a Gwyn Bl. 5 a 6
1af
    Lowri Turner, Adran Corn Hir
2il
    Ariannell Parry, Adran/Aelwyd Bodffordd
3ydd
    Josie Jones, Adran Corn Hir
139:   Printiau Lliw Bl. 2 ac iau
1af
    Molly Brookes, Ysgol Gynradd Ty Mawr
2il
    Ioan Matthews-Jones, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
3ydd
    Catrin Fflur Jones, Adran Henblas
140:   Printiau Lliw Bl. 3 a 4
1af
    Sin Emlyn Davies, Adran Henblas
2il
    Dylan Williams, Ysgol Gynradd Llanddeusant
3ydd
    Lleucu Llwyd, Adran Henblas
141:   Printiau Lliw Bl. 5 a 6
1af
    Sion Roberts, Adran Corn Hir
2il
    Maria Blease, Adran Corn Hir
3ydd
    Josie Jones, Adran Corn Hir
144:   Gemwaith Bl. 3 a 4
1af
    Samantha Dimeloe, Ysgol Gynradd Llanfachraeth
2il
    Abigail Roberts, Ysgol Gynradd Y Tywyn
3ydd
    Gwen Meleri Hughes, Ysgol Gynradd Llanddeusant
145:   Gemwaith Bl. 5 a 6
1af
    Lois Jones, Ysgol Gynradd Llanfachraeth
2il
    Lucy Rebecca Jones, Ysgol Gynradd Llanfachraeth
3ydd
    Bronwyn Olivia Ransome, Ysgol Gynradd Llanfachraeth
146:   Dylunio a Thechnoleg Bl. 2 ac iau
1af
    Jasmine Ward, Ysgol Gynradd Amlwch
2il
    Rebecca Parry, Ysgol Gynradd Amlwch
3ydd
    Megan Crimes, Ysgol Gynradd Amlwch
147:   Dylunio a Thechnoleg Bl. 3 a 4
1af
    Megan Carmichael, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Joshua Price, Ysgol Gynradd Y Tywyn
3ydd
    Alistar Martin, Ysgol Gynradd Y Tywyn
148:   Dylunio a Thechnoleg Bl. 5 a 6
1af
    Sioned Williams, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Morgan Rhys Wiliams, Ysgol Gynradd Y Tywyn
3ydd
    Tamara Jones, Ysgol Gynradd Y Tywyn
293:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 9
1af
    Mari Gwenllian Evans, Adran / Aelwyd Rhosmeirch
2il
    Angharad Mair Jones, Ysgol Gyfun Llangefni
304:   3D Bl. 7, 8 a 9 (Angh. Arbennig) (C)
1af
    Carl Evans, Ysgol Y Bont
2il
    Steven Owen, Ysgol Y Bont
3ydd
    Marc Hunt, Ysgol Y Bont
306:   3D Cywaith Bl. 7, 8 a 9 (Angh.Arb.) (C)
1af
    Grwp Nadia, Ysgol Y Bont
2il
    Grwp Tommy, Ysgol Y Bont
3ydd
    Gwaith Pedr, Ysgol Y Bont
311:   3D Cywaith dan 25 oed (Angh. Arb.) (C)
1af
    Danielle a Rhian, Ysgol Y Bont
324:   Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 7 ac 8
1af
    Rhys Ellis Richards, Adran / Aelwyd Rhosmeirch
332:   Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 7 ac 8
1af
    Rhodd Burkely Price, Ysgol Gyfun Llangefni
2il
    Aaron J Pennington, Ysgol Gyfun Llangefni
3ydd
    Daniel Rowlands, Ysgol Gyfun Llangefni
337:   3D Tecstilau Bl. 9
1af
    Angharad Mair Jones, Ysgol Gyfun Llangefni
344:   Print Du a Gwyn Bl. 7, 8 a 9
1af
    Rhodd Burkely Price, Ysgol Gyfun Llangefni
2il
    Rhodd Burkely Price, Ysgol Gyfun Llangefni
345:   Print Lliw Bl. 7, 8 a 9
1af
    Rhodd Burkely Price, Ysgol Gyfun Llangefni
346:   Printiau Du a Gwyn Bl. 7, 8 a 9
1af
    Angharad Mair Jones, Ysgol Gyfun Llangefni
347:   Printiau Lliw Bl. 7, 8, a 9
1af
    Rhodd Burkely Price, Ysgol Gyfun Llangefni
364:   CAD / CAM Bl. 12 a 13
1af
    Rhian Lloyd-Williams, Ysgol Uwchradd Caergybi
367:   Portfolio o waith 18-25 oed
1af
    Rhian Lloyd-Williams, Ysgol Uwchradd Caergybi







 

Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru - Sir Conwy 2008