Eisteddfod yr Urdd

Sir Conwy
   26 - 31 Mai, 2008
        
  Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru
         Prif Ŵyl Gelfyddydol Ieuenctid Ewrop

Canlyniadau CDT Gorllewin Myrddin 2008  

Byddwch yn amyneddgar, gall y dudalen yma gymeryd amser i lwytho..

68:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau
1af
    Sophie Slaughter, Ysgol Gynradd Carwe
2il
    Manon Weston, Ysgol Gynradd Abergwili
3ydd
    Gwennan Walters, Ysgol Gynradd Hafodwenog
69:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4
1af
    Carl James, Ysgol Gynradd Bro Brynach
2il
    Sara Inkster, Ysgol Gynradd Llangain
3ydd
    Hannah Evans, Ysgol Gynradd Llannon
70:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 5 a 6
2il
    Aimee Owe-Refoy, Ysgol Gynradd Llannon
3ydd
    Bethan Lewis, Ysgol Gynradd Llanarthne
71:   Gwaith Creadigol 2D Bl. 2 ac iau
1af
    Annell Dyfri, Ysgol Gynradd Y Dderwen
2il
    Menna Price, Ysgol Gynradd Bro Brynach
3ydd
    Ffion Campbell, Ysgol Gynradd Drefach
72:   Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4
1af
    Elin Wyn James, Adran Gwili
2il
    Jack Richards, Ysgol Gynradd Hendygwyn
3ydd
    Adam Crompton, Ysgol Gynradd Llannon
73:   Gwaith Creadigol 2D Bl. 5 a 6
1af
    Carys Jones, Ysgol Gynradd Hendygwyn
2il
    Bethan Denman, Ysgol Gynradd Brechfa
3ydd
    Thomas Davies, Ysgol Gynradd Llannon
74:   Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau
1af
    Sioned Raymond, Ysgol Gynradd Nantgaredig
2il
    Rachel John, Ysgol Gynradd Griffith Jones
75:   Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4
1af
    Leia Perry, Ysgol Gynradd Meidrim
2il
    Rhydian Davies, Ysgol Gynradd Brechfa
3ydd
    Katey Morgan, Ysgol Gynradd Cefneithin
76:   Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6
1af
    Sinead Jones, Ysgol Gynradd Abergwili
2il
    Sin Thomas, Ysgol Gynradd Bro Brynach
77:   Gwaith Creadigol 3D Cywaith Bl.2 ac iau
1af
    Grwp Mali Hire, Ysgol Gynradd Penygroes
78:   Gwaith Creadigol 3D Cywaith Bl. 3 a 4
1af
    Grwp Emily, Ysgol Gynradd Meidrim
2il
    Grwp Rhys, Ysgol Gynradd Llanpumsaint
3ydd
    Grwp Eleanor Thomas, Ysgol Gynradd Penygroes
79:   Gwaith Creadigol 3D Cywaith Bl. 5 a 6
1af
    Grwp Lwc, Ysgol Gynradd Meidrim
2il
    Grwp Adam Davies, Ysgol Gynradd Penygroes
3ydd
    Grwp Nantgaredig, Ysgol Gynradd Nantgaredig
80:   Serameg / Crochenwaith Bl. 2 ac iau
1af
    Sara Llwyd James, Adran Gwili
81:   Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4
1af
    Jasmine Jones, Ysgol Gynradd Abergwili
82:   Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6
1af
    Caspar Von Weber, Ysgol Gynradd Nantgaredig
83:   Serameg/Crochenwaith Cywaith Bl 2 ac iau
1af
    Grwp Nantgaredig, Ysgol Gynradd Nantgaredig
84:   Serameg/Crochenwaith Cywaith Bl 3 a 4
1af
    Grwp Nantgaredig, Ysgol Gynradd Nantgaredig
85:   Serameg/Crochenwaith Cywaith Bl 5 a 6
1af
    Grwp Abergwili, Ysgol Gynradd Abergwili
86:   Gwaith Lluniadu 2D Angh. Arb.(C) Bl.6 ac iau
1af
    Alex Cockayne, Ysgol Gynradd Carwe
87:   2D Bl. 6 ac iau (Angh. Arbennig)(C)
1af
    Scott Brook, Ysgol Gynradd Nantgaredig
88:   3D Bl. 6 ac iau (Angh Arbennig)(C)
1af
    Hefin Evans, Ysgol Gynradd Nantgaredig
92:   2D Bl. 6 ac iau (Angh. Arbennig)(D)
1af
    Iestyn Evans, Ysgol Gynradd Nantgaredig
95:   3D Cywaith Bl. 6 ac iau (Angh. Arb.) (D)
1af
    Iestyn Evans, Ysgol Gynradd Nantgaredig
96:   Argraffu Bl. 2 ac iau
1af
    Amy Rand, Ysgol Gynradd Llangain
2il
    Iolo Clement, Ysgol Gynradd Hafodwenog
3ydd
    Corey Miller, Ysgol Gynradd Carwe
97:   Argraffu Bl. 3 a 4
1af
    Harry McBryde, Ysgol Gynradd Llannon
2il
    Rhydian Davies, Ysgol Gynradd Brechfa
3ydd
    Joshua Messenger, Ysgol Gynradd Hafodwenog
98:   Argraffu Bl. 5 a 6
1af
    Rhianwen Lewis, Ysgol Gynradd Llannon
2il
    Bethan Denman, Ysgol Gynradd Brechfa
3ydd
    Sara Thomas, Ysgol Gynradd Hafodwenog
99:   Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 2 ac iau
1af
    Owain Weston, Ysgol Gynradd Abergwili
2il
    Ashton Davies, Ysgol Gynradd Carwe
3ydd
    Iwan Morgans, Ysgol Gynradd Hendygwyn
100:   Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 3 a 4
1af
    Fern Elder, Ysgol Gynradd Carwe
2il
    Ffion Dart, Ysgol Gynradd Brechfa
3ydd
    Jodie Marie Evans, Ysgol Gynradd Griffith Jones
101:   Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 5 a 6
1af
    Hana Thomas, Ysgol Gynradd Hafodwenog
2il
    Amy Morton, Ysgol Gynradd Abergwili
3ydd
    Sara Morgan, Adran Y Neuadd Fach
102:   Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl.6 ac iau
1af
    Guto Rhys Huws, Ysgol Gynradd Griffith Jones
104:   Caligraffeg Bl. 6 ac iau
2il
    Niamh Spolton, Ysgol Gynradd Hafodwenog
3ydd
    Arwel Davies, Ysgol Gynradd Brechfa
105:   Pyped Bl. 2 ac iau
1af
    Jessica Morgan, Ysgol Gynradd Meidrim
106:   Pyped Bl. 3 a 4
2il
    Gwennan Haf Jones, Ysgol Gynradd Nantgaredig
107:   Pyped Bl. 5 a 6
1af
    Niamh Roberts, Ysgol Gynradd Drefach
2il
    Jayde Thomas, Ysgol Gynradd Griffith Jones
108:   Pypedau Cywaith Bl. 2 ac iau
1af
    Jack Roden, Ysgol Gynradd Meidrim
111:   Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 2 ac iau
1af
    Victoria Griffiths, Ysgol Gynradd Carwe
2il
    Sioned Raymond, Ysgol Gynradd Nantgaredig
3ydd
    Jessica Morgan, Ysgol Gynradd Meidrim
112:   Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 3 a 4
1af
    Manon Dixon, Ysgol Gynradd Abergwili
2il
    Ffion McCormack, Ysgol Gynradd Carwe
3ydd
    Ioan Hazell, Ysgol Gynradd Meidrim
113:   Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 5 a 6
1af
    Seren Morris, Ysgol Gynradd Abergwili
2il
    Melissa Williams, Ysgol Gynradd Carwe
3ydd
    Nia Willingale, Ysgol Gynradd Meidrim
114:   2D Tecstilau Bl. 2 ac iau
1af
    Jessica Lewis, Ysgol Gynradd Carwe
2il
    Celyn Davies, Ysgol Gynradd Meidrim
115:   2D Tecstilau Bl. 3 a 4
1af
    Rhys Jones, Ysgol Gynradd Carwe
2il
    Aiden Jones, Ysgol Gynradd Nantgaredig
116:   2D Tecstilau Bl. 5 a 6
1af
    Leah Hartley, Ysgol Gynradd Abergwili
121:   Gwau/Crosio Bl. 3 a 4
1af
    Jodie Marie Evans, Ysgol Gynradd Griffith Jones
122:   Gwau/Crosio Bl. 5 a 6
2il
    Catrin McLellan, Ysgol Gynradd Abergwili
3ydd
    Carys Mererid Davies, Ysgol Gynradd Griffith Jones
123:   Gwehyddu Bl. 2 ac iau
1af
    Sioned Haf Rowe, Ysgol Gynradd Carwe
2il
    Efa Jones, Ysgol Gynradd Brechfa
124:   Gwehyddu Bl. 3 a 4
1af
    Cerys Nicholas-Jones, Ysgol Gynradd Hafodwenog
125:   Gwehyddu Bl. 5 a 6
1af
    Eleanor Llewellyn-Firth, Ysgol Gynradd Hafodwenog
127:   Gwehyddu (Cywaith) Bl. 3 a 4
1af
    Grwp Carwe, Ysgol Gynradd Carwe
128:   Gwehyddu (Cywaith) Bl. 5 a 6
1af
    Grwp Chloe, Aime a Jordan, Ysgol Gynradd Carwe
129:   Ffasiwn Bl. 6 ac iau
2il
    Nia Locker, Ysgol Gynradd Nantgaredig
130:   Print Du a Gwyn Bl. 2 ac iau
1af
    Sara Llwyd James, Ysgol Gynradd Y Dderwen
2il
    Ffion Campbell, Ysgol Gynradd Drefach
3ydd
    Guto Rhys Huws, Ysgol Gynradd Griffith Jones
131:   Print Du a Gwyn Bl. 3 a 4
1af
    Joseff Pugh, Ysgol Gynradd Nantgaredig
2il
    Fern Elder, Ysgol Gynradd Carwe
132:   Print Du a Gwyn Bl. 5 a 6
1af
    Sophie Davies, Ysgol Gynradd Brechfa
133:   Print Lliw Bl. 2 ac iau
1af
    Ffion Campbell, Ysgol Gynradd Drefach
2il
    Guto Rhys Huws, Ysgol Gynradd Griffith Jones
134:   Print Lliw Bl. 3 a 4
1af
    Elin Wyn James, Ysgol Gynradd Y Dderwen
2il
    Chloe Evans, Ysgol Gynradd Hendygwyn
3ydd
    Aled Treharne, Adran Y Neuadd Fach
135:   Print Lliw Bl. 5 a 6
1af
    Trystan Knott, Ysgol Gynradd Nantgaredig
2il
    Geraint Williams, Ysgol Gynradd Hendygwyn
3ydd
    Ciaran Llewelyn, Ysgol Gynradd Drefach
136:   Printiau Du a Gwyn Bl. 2 ac iau
1af
    Sara Llwyd James, Ysgol Gynradd Y Dderwen
2il
    Ffion Campbell, Ysgol Gynradd Drefach
137:   Printiau Du a Gwyn Bl. 3 a 4
1af
    Elin Wyn James, Ysgol Gynradd Y Dderwen
138:   Printiau Du a Gwyn Bl. 5 a 6
1af
    Trystan Knott, Ysgol Gynradd Nantgaredig
139:   Printiau Lliw Bl. 2 ac iau
1af
    Menna Price, Ysgol Gynradd Bro Brynach
2il
    Sara Llwyd James, Ysgol Gynradd Y Dderwen
3ydd
    Ffion Campbell, Ysgol Gynradd Drefach
140:   Printiau Lliw Bl. 3 a 4
1af
    Joseff Pugh, Ysgol Gynradd Nantgaredig
2il
    Cerys Rees, Ysgol Gynradd Penygroes
3ydd
    Jack Richards, Ysgol Gynradd Hendygwyn
141:   Printiau Lliw Bl. 5 a 6
1af
    Sophie Davies, Ysgol Gynradd Brechfa
2il
    Sam Jones, Ysgol Gynradd Llannon
3ydd
    Gwenllian Phillips, Ysgol Gynradd Meidrim
143:   Gemwaith Bl. 2 ac iau
1af
    Ffion Campbell, Ysgol Gynradd Drefach
2il
    Angharad Beach, Ysgol Gynradd Nantgaredig
3ydd
    Celyn Davies, Ysgol Gynradd Meidrim
144:   Gemwaith Bl. 3 a 4
1af
    Caryl Walters, Ysgol Gynradd Cynwyl Elfed
2il
    Rebecca Mitchell, Ysgol Gynradd Bro Brynach
145:   Gemwaith Bl. 5 a 6
1af
    Gemma Sainty, Ysgol Gynradd Carwe
2il
    Samuel Fearn, Ysgol Gynradd Nantgaredig
3ydd
    Gwenllian Phillips, Ysgol Gynradd Meidrim
148:   Dylunio a Thechnoleg Bl. 5 a 6
2il
    Shannan Brown, Ysgol Gynradd Bro Brynach
150:   Dylunio a Thechnoleg Cywaith Bl. 3 a 4
1af
    Grwp Rhys, Ysgol Gynradd Nantgaredig
152:   Creu Arteffact Bl. 6 ac iau
1af
    Samuel Fearn, Ysgol Gynradd Nantgaredig
2il
    Aled Jenkins, Ysgol Gynradd Drefach
292:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 7 ac 8
1af
    Jamie Spagoni, Ysgol Gyfun Y Frenhines Elizabeth
2il
    Diane Lewis, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf
293:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 9
1af
    Lowri Roberts, Aelwyd Myrddin
294:   Gwaith Creadigol 2D Bl. 7 ac 8
1af
    Owain Jones, Ysgol Gyfun Bro Myrddin
295:   Gwaith Creadigol 2D Bl. 9
1af
    Catrin Jones, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf
297:   Gwaith Creadigol 3D Bl. 9
2il
    Elan Haf Ward, Aelwyd Myrddin
3ydd
    Catrin Jones, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf
298:   Serameg / Crochenwaith Bl. 7 ac 8
1af
    Daniel Butterworth, Adran Gwili
300:   Serameg/Crochenwaith Cywaith Bl. 7 ac 8
1af
    Grwp Dan ac Aled, Adran Gwili
303:   2D Bl. 7, 8 a 9 (Angh. Arb.) (C)
1af
    Claire Sullivan, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa
2il
    Sophie Adams, Ysgol Gyfun Y Frenhines Elizabeth
304:   3D Bl. 7, 8 a 9 (Angh. Arbennig) (C)
1af
    Nigel Bryant, Ysgol Gyfun Y Frenhines Elizabeth
313:   2D Bl. 7, 8 a 9 (Angh. Arbennig) (D)
1af
    William Maskell, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa
318:   2D dan 25 oed (Angh. Arbennig) (D)
1af
    Iwan Bunyan, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa
321:   3D Cywaith dan 25 oed (Angh. Arb.) (D)
1af
    Grwp Maes yr Yrfa, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa
325:   Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 9
1af
    Catrin Jones, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf
327:   Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 9
1af
    Catherine Griffiths, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf
331:   Mwgwd neu Byped Bl 9
2il
    Ffion Bevan, Aelwyd Myrddin
336:   3D Tecstilau Bl. 7 ac 8
1af
    William Griffiths, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf
337:   3D Tecstilau Bl. 9
1af
    Catherine Griffiths, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf
343:   Ffasiwn Blwyddyn 9
1af
    Gwenno Jones, Aelwyd Myrddin
344:   Print Du a Gwyn Bl. 7, 8 a 9
2il
    Stephanie Ricketts, Ysgol Gyfun Y Frenhines Elizabeth
346:   Printiau Du a Gwyn Bl. 7, 8 a 9
2il
    Catherine Griffiths, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf
347:   Printiau Lliw Bl. 7, 8, a 9
1af
    Stephanie Ricketts, Ysgol Gyfun Y Frenhines Elizabeth







 

Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru - Sir Conwy 2008