Eisteddfod yr Urdd

Sir Conwy
   26 - 31 Mai, 2008
        
  Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru
         Prif Ŵyl Gelfyddydol Ieuenctid Ewrop

Canlyniadau CDT Dwyrain Myrddin 2008  

Byddwch yn amyneddgar, gall y dudalen yma gymeryd amser i lwytho..

68:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau
1af
    Ben Clarke, Ysgol Gynradd Llansadwrn
2il
    Seren Barrett Edwards, Ysgol Gynradd Trimsaran
69:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4
1af
    Asher Morris, Ysgol Gynradd Stebonheath
2il
    Owain Rowlands, Ysgol Gynradd Llangadog
70:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 5 a 6
1af
    Taran Cross, Ysgol Gynradd Parc y Tywyn
2il
    Gwion Jones, Ysgol Gynradd Llandybie
3ydd
    Bronwen Clarke, Ysgol Gynradd Llansadwrn
71:   Gwaith Creadigol 2D Bl. 2 ac iau
1af
    Osian Griffiths, Ysgol Gynradd Nantygroes
2il
    Gwen Quick Hughes, Ysgol Gymraeg Rhydaman
3ydd
    Katrina Binion, Ysgol Gynradd Trimsaran
72:   Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4
1af
    Jack Jones, Ysgol Gynradd Capel Cynfab
2il
    Sian James, Ysgol Gynradd Llandybie
73:   Gwaith Creadigol 2D Bl. 5 a 6
1af
    Rhydian Land, Ysgol Gynradd Llanwrda
2il
    James Morrison, Ysgol Gynradd Maesllyn
3ydd
    Amber Howell, Ysgol Gynradd Betws
74:   Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau
1af
    Daniel Potter, Ysgol Gymraeg Rhydaman
2il
    Tomos Rees, Adran Llangathen
75:   Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4
1af
    Aaron Lewis, Ysgol Gynradd Llanwrda
2il
    Laura Mitchell, Ysgol Gynradd Swiss Valley
3ydd
    Caitlin Edwards, Ysgol Gymraeg Rhydaman
76:   Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6
1af
    Joshua Rees, Ysgol Gynradd Llanwrda
2il
    Kate Ellis, Ysgol Gynradd Swiss Valley
77:   Gwaith Creadigol 3D Cywaith Bl.2 ac iau
1af
    Grwp Dewi , Ysgol Gynradd Llanwrda
78:   Gwaith Creadigol 3D Cywaith Bl. 3 a 4
1af
    Grwp Maesllyn, Ysgol Gynradd Maesllyn
2il
    Grwp Katie a Lily, Ysgol Gynradd Llanwrda
79:   Gwaith Creadigol 3D Cywaith Bl. 5 a 6
1af
    Grwp Kayla a Stephen, Ysgol Gynradd Llanwrda
2il
    Grwp Maesllyn, Ysgol Gynradd Maesllyn
80:   Serameg / Crochenwaith Bl. 2 ac iau
2il
    Catrin Manning, Ysgol Gynradd Rhys Prichard
81:   Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4
1af
    Siriol Haf Richards, Adran Llangathen
2il
    Lauren Davies, Ysgol Gynradd Stebonheath
82:   Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6
1af
    Gwen Haf Williams, Adran Llangathen
2il
    Leigh Anthony, Ysgol Gynradd Stebonheath
83:   Serameg/Crochenwaith Cywaith Bl 2 ac iau
1af
    Grwp Cerys,Emma a Mari Wyn, Adran Llangathen
84:   Serameg/Crochenwaith Cywaith Bl 3 a 4
1af
    Grwp Llinos, Adran Llangathen
85:   Serameg/Crochenwaith Cywaith Bl 5 a 6
1af
    Grwp Angharad a Gwen, Adran Llangathen
86:   Gwaith Lluniadu 2D Angh. Arb.(C) Bl.6 ac iau
1af
    Adam Davies, Ysgol Gynradd Nantygroes
2il
    Sevannah Shaw, Ysgol Gynradd Maesllyn
87:   2D Bl. 6 ac iau (Angh. Arbennig)(C)
1af
    Steffan Worth, Ysgol Gynradd Parcyrhun
2il
    Toby Richardson, Ysgol Gynradd Nantygroes
88:   3D Bl. 6 ac iau (Angh Arbennig)(C)
1af
    Toby Richardson, Ysgol Gynradd Nantygroes
89:   2D Cywaith Bl. 6 ac iau (Angh.Arb.)(C)
1af
    Grwp Y Bois Bach, Ysgol Gynradd Capel Cynfab
90:   3D Cywaith Bl. 6 ac iau (Angh. Arb.) (C)
1af
    Grwp Parcyrhun, Ysgol Gynradd Parcyrhun
2il
    Grwp Maesllyn, Ysgol Gynradd Maesllyn
96:   Argraffu Bl. 2 ac iau
1af
    Osian Griffiths, Ysgol Gynradd Nantygroes
98:   Argraffu Bl. 5 a 6
1af
    Gemma Pearson, Ysgol Gynradd Betws
2il
    Carla Lewis, Ysgol Gynradd Parc y Tywyn
3ydd
    Sin Jenkins, Ysgol Gynradd Llansawel
99:   Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 2 ac iau
1af
    Bethan Price, Ysgol Gynradd Nantygroes
2il
    Angharad Hardy, Ysgol Gynradd Trimsaran
100:   Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 3 a 4
2il
    Andrew Jennings, Ysgol Gynradd Maesllyn
3ydd
    Dylan Thomas, Ysgol Gynradd Llanfynydd
101:   Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 5 a 6
1af
    Sin Jenkins, Ysgol Gynradd Llansawel
2il
    Maris Latham, Ysgol Gynradd Trimsaran
102:   Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl.6 ac iau
1af
    Elinor Tiddy, Ysgol Gynradd Teilo Sant
104:   Caligraffeg Bl. 6 ac iau
1af
    Ffion Sherlock, Ysgol Y Felin
105:   Pyped Bl. 2 ac iau
2il
    Elin Jones, Ysgol Gynradd Rhys Prichard
111:   Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 2 ac iau
1af
    Dewi Thomas, Ysgol Gynradd Llanwrda
112:   Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 3 a 4
1af
    Ffion Richardson, Ysgol Gynradd Teilo Sant
113:   Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 5 a 6
1af
    Rhydian Land, Ysgol Gynradd Llanwrda
2il
    Caitlin Yih, Ysgol Gynradd Penbre
114:   2D Tecstilau Bl. 2 ac iau
1af
    Elan Morris, Ysgol Gymraeg Rhydaman
116:   2D Tecstilau Bl. 5 a 6
1af
    Bridie Knight, Ysgol Gynradd Llangadog
2il
    Steffan Rhys Morris, Ysgol Gymraeg Rhydaman
118:   3D Tecstilau Bl. 3 a 4
1af
    Amber Carpenter, Ysgol Gymraeg Brynsierfel
2il
    Siriol Haf Richards, Adran Llangathen
122:   Gwau/Crosio Bl. 5 a 6
1af
    Grwp Taylor, Ysgol Gynradd Stebonheath
124:   Gwehyddu Bl. 3 a 4
1af
    Siriol Haf Richards, Adran Llangathen
125:   Gwehyddu Bl. 5 a 6
1af
    Katie Morgan, Ysgol Gynradd Betws
128:   Gwehyddu (Cywaith) Bl. 5 a 6
1af
    Grwp Natasha, Ysgol Gynradd Stebonheath
130:   Print Du a Gwyn Bl. 2 ac iau
1af
    Lowri Richardson, Ysgol Gynradd Teilo Sant
131:   Print Du a Gwyn Bl. 3 a 4
1af
    Isabel Einion, Ysgol Gynradd Trimsaran
2il
    Siriol Haf Richards, Adran Llangathen
132:   Print Du a Gwyn Bl. 5 a 6
1af
    Callum McCormack, Ysgol Gynradd Trimsaran
2il
    Angharad Thomas, Adran Llangathen
133:   Print Lliw Bl. 2 ac iau
1af
    Cai Davies Belcher, Ysgol Gymraeg Rhydaman
2il
    Rhys Price, Ysgol Gynradd Rhys Prichard
134:   Print Lliw Bl. 3 a 4
1af
    Ffion Richardson, Ysgol Gynradd Teilo Sant
2il
    Phoebe Morris, Ysgol Gymraeg Brynsierfel
135:   Print Lliw Bl. 5 a 6
1af
    Callum McCormack, Ysgol Gynradd Trimsaran
2il
    Carys Jones, Ysgol Gynradd Rhys Prichard
3ydd
    Steffan Price-Griffiths, Ysgol Gynradd Betws
137:   Printiau Du a Gwyn Bl. 3 a 4
1af
    Ffion Richardson, Ysgol Gynradd Teilo Sant
138:   Printiau Du a Gwyn Bl. 5 a 6
2il
    Aron Evans, Ysgol Iau Llangennech
139:   Printiau Lliw Bl. 2 ac iau
1af
    Owain Tomos Roberts, Adran Llangathen
2il
    Helydd Roderick, Ysgol Gynradd Betws
140:   Printiau Lliw Bl. 3 a 4
2il
    Siriol Haf Richards, Adran Llangathen
141:   Printiau Lliw Bl. 5 a 6
1af
    James Price, Ysgol Gynradd Betws
2il
    Nia Price, Ysgol Gynradd Rhys Prichard
144:   Gemwaith Bl. 3 a 4
1af
    Elen Fflur Davies, Ysgol Gynradd Teilo Sant
145:   Gemwaith Bl. 5 a 6
2il
    Wyn Smith, Ysgol Gynradd Llanfynydd
147:   Dylunio a Thechnoleg Bl. 3 a 4
1af
    Sophie Thomas, Ysgol Gynradd Maesllyn
292:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 7 ac 8
1af
    Enfys Haf Jones, Ysgol Gyfun Tre-gib
293:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 9
1af
    Rebecca De Fillips, Ysgol Gyfun Coedcae
2il
    Isabelle Rule, Ysgol Gyfun Tre-gib
294:   Gwaith Creadigol 2D Bl. 7 ac 8
1af
    Enfys Haf Jones, Ysgol Gyfun Tre-gib
295:   Gwaith Creadigol 2D Bl. 9
1af
    Isabelle Rule, Ysgol Gyfun Tre-gib
299:   Serameg / Crochenwaith Bl. 9
1af
    Joy Goldsbrough, Ysgol Gyfun Coedcae
301:   Serameg/Crochenwaith Cywaith Bl. 9
1af
    Grwp Coedcae, Ysgol Gyfun Coedcae
314:   3D Bl. 7, 8 a 9 (Angh. Arbennig) (D)
1af
    Ben Koeller, Ysgol Gyfun Pantycelyn
319:   3D dan 25 oed (Angh. Arbennig) (D)
1af
    James Thistlewood, Ysgol Gyfun Pantycelyn
331:   Mwgwd neu Byped Bl 9
1af
    Ethan Jenkins, Ysgol Gyfun Coedcae
345:   Print Lliw Bl. 7, 8 a 9
1af
    Enfys Haf Jones, Ysgol Gyfun Tre-gib
347:   Printiau Lliw Bl. 7, 8, a 9
1af
    Enfys Haf Jones, Ysgol Gyfun Tre-gib
357:   Creu Arteffact Bl. 12 a 13
1af
    Thomas Arfon Jones, Aelwyd Llyn y Fan







 

Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru - Sir Conwy 2008