Eisteddfod yr Urdd

 


        
  Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru
         Prif Ŵyl Gelfyddydol Ieuenctid Ewrop

 

Canlyniadau CDT Môn 2009  

 



Byddwch yn amyneddgar, gall y dudalen yma gymeryd amser i lwytho..

68:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau
1af
    Megan Crimes, Ysgol Gynradd Amlwch
2il
    Catrin Hughes, Ysgol Gynradd Amlwch
3ydd
    Gwenllian Mair Jones, Ysgol Gynradd Amlwch
69:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4
1af
    Sion Rowlands, Ysgol Gynradd Bryngwran
2il
    Megan Thomas, Ysgol Gynradd Rhosybol
3ydd
    Guto Owen, Ysgol Gynradd Bryngwran
70:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 5 a 6
1af
    Iwan Michael, Ysgol Gynradd Bryngwran
2il
    Cai Stoddard-Jones, Ysgol Gynradd Llanddeusant
3ydd
    Hannah Wyn Williams, Ysgol Gynradd Llaingoch
71:   Gwaith Creadigol 2D Bl. 2 ac iau
1af
    Lisa Elen Owen, Ysgol Gynradd Amlwch
2il
    Melissa Ward, Ysgol Gynradd Amlwch
3ydd
    Emily Parry, Ysgol Gynradd Amlwch
72:   Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4
1af
    Siwan H Mason, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
2il
    Haf Phillips, Ysgol Gynradd Caergeiliog
3ydd
    Kieran Huw Thomas, Ysgol Gynradd Brynsiencyn
73:   Gwaith Creadigol 2D Bl. 5 a 6
1af
    Naomi Kennedy, Ysgol Gynradd Cylch y Garn
2il
    Paul Hughes, Ysgol Gynradd Aberffraw
3ydd
    Ceri Owen, Ysgol Gynradd Rhosybol
74:   Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau
1af
    Cadi Maple, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
75:   Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4
1af
    Megan Thomas, Ysgol Gynradd Rhosybol
2il
    Gwenlli Griffith, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
3ydd
    Huw Evans, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
76:   Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6
1af
    Padi Kelly, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
2il
    Catrin Round, Adran Llanddaniel
3ydd
    Jade Theresa Booth, Ysgol Gynradd Ffrwd Win
77:   Gwaith Creadigol 3D Cywaith Bl.2 ac iau
1af
    Grwp Ryan a Dylan, Ysgol Gynradd Aberffraw
2il
    Grwp Tesni, Adran Corn Hir
3ydd
    Grwp Canwyll, Adran Henblas
78:   Gwaith Creadigol 3D Cywaith Bl. 3 a 4
1af
    Grwp Y Cantorion, Ysgol Gynradd Llanfachraeth
2il
    Grwp Mared, Ysgol Gynradd Cylch y Garn
3ydd
    Grwp Luke a Imogen, Ysgol Gynradd Y Tywyn
79:   Gwaith Creadigol 3D Cywaith Bl. 5 a 6
1af
    Grwp Coch, Adran Henblas
2il
    Grwp Gwen, Ysgol Gynradd Bodedern
3ydd
    Grwp Robbie, Ysgol Gynradd Y Tywyn
80:   Serameg / Crochenwaith Bl. 2 ac iau
1af
    Nathan Roberts, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Emily Gee, Ysgol Gynradd Y Tywyn
3ydd
    Adam Owen, Ysgol Gynradd Y Tywyn
81:   Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4
1af
    Imogen Williams, Ysgol Gynradd Y Tywyn
82:   Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6
1af
    Ffion Williams, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Megan Carmichael, Ysgol Gynradd Y Tywyn
3ydd
    Abigail Roberts, Ysgol Gynradd Y Tywyn
83:   Serameg/Crochenwaith Cywaith Bl 2 ac iau
1af
    Grwp Lucy, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Grwp Harvey, Ysgol Gynradd Y Tywyn
3ydd
    Grwp Fraser, Ysgol Gynradd Y Tywyn
84:   Serameg/Crochenwaith Cywaith Bl 3 a 4
1af
    Grwp Luke, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Grwp Iestyn, Ysgol Gynradd Y Tywyn
85:   Serameg/Crochenwaith Cywaith Bl 5 a 6
1af
    Grwp Emily, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Grwp Abigail, Ysgol Gynradd Y Tywyn
96:   Argraffu Bl. 2 ac iau
1af
    Lucy Gee, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Sam Woodhead, Ysgol Gynradd Y Tywyn
3ydd
    Owen Roberts, Adran Bodffordd
97:   Argraffu Bl. 3 a 4
1af
    Katy Preston, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Heledd Williams, Ysgol Gynradd Y Tywyn
3ydd
    Imogen Williams, Ysgol Gynradd Y Tywyn
98:   Argraffu Bl. 5 a 6
1af
    Ffion Williams, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Robbie Livingston, Ysgol Gynradd Y Tywyn
3ydd
    Thomas Gray, Ysgol Gynradd Y Tywyn
99:   Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 2 ac iau
1af
    Melissa Ward, Ysgol Gynradd Amlwch
2il
    Erin Fflur Jones, Ysgol Gynradd Carreg-Lefn
3ydd
    Sam Jenkins, Ysgol Gynradd Y Tywyn
100:   Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 3 a 4
1af
    Dylan Hughes, Ysgol Gynradd Rhosybol
2il
    Siann Haf Hughes, Ysgol Gynradd Bodedern
3ydd
    Michaela Jones, Ysgol Gynradd Bodedern
101:   Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 5 a 6
1af
    Awel Haf Roberts, Adran Corn Hir
2il
    Danielle Owen, Ysgol Gynradd Aberffraw
3ydd
    Sion Rhys Williams, Adran Corn Hir
102:   Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl.6 ac iau
1af
    Elin Mai Jones, Adran Corn Hir
2il
    Awel Haf Roberts, Adran Corn Hir
3ydd
    Osian Jones, Adran Corn Hir
106:   Pyped Bl. 3 a 4
1af
    Kieran Huw Thomas, Ysgol Gynradd Brynsiencyn
2il
    Lydia Wyn Hughes, Ysgol Gynradd Brynsiencyn
3ydd
    Cain Price, Ysgol Gynradd Ty Mawr
107:   Pyped Bl. 5 a 6
1af
    Elliw Jones, Ysgol Gynradd Aberffraw
2il
    Danielle Owen, Ysgol Gynradd Aberffraw
3ydd
    Paul Hughes, Ysgol Gynradd Aberffraw
108:   Pypedau Cywaith Bl. 2 ac iau
1af
    Grwp Rhodri, Lois a Chloe, Ysgol Gynradd Carreg-Lefn
109:   Pypedau Cywaith Bl. 3 a 4
1af
    Grwp Benjamin Gregory, Ysgol Gynradd Brynsiencyn
110:   Pypedau Cywaith Bl. 5 a 6
1af
    Grwp Evie, Ysgol Gynradd Llanfachraeth
2il
    Grwp Paul, Ysgol Gynradd Aberffraw
111:   Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 2 ac iau
1af
    Adam Owen, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Ffion Bird, Ysgol Gynradd Y Tywyn
3ydd
    Arthur Williams, Ysgol Gynradd Y Tywyn
112:   Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 3 a 4
1af
    William Jukes Bennett, Ysgol Gynradd Llanfachraeth
2il
    Luke Williams, Ysgol Gynradd Y Tywyn
3ydd
    Niamh, Ysgol Gynradd Llanfachraeth
113:   Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 5 a 6
1af
    Jack Brookes, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
2il
    Anest, Ysgol Gynradd Llanfachraeth
3ydd
    Emilly Sheppard, Ysgol Gynradd Y Tywyn
114:   2D Tecstilau Bl. 2 ac iau
1af
    Ryan Hughes, Ysgol Gynradd Aberffraw
2il
    Hannah Williams, Ysgol Gynradd Y Tywyn
3ydd
    Dylan Williams, Ysgol Gynradd Aberffraw
115:   2D Tecstilau Bl. 3 a 4
1af
    Heledd Williams, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Darcy Cole, Ysgol Gynradd Ty Mawr
3ydd
    Caitilin Chapman, Ysgol Gynradd Ty Mawr
116:   2D Tecstilau Bl. 5 a 6
1af
    Abigail Roberts, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Emily Shepherd, Ysgol Gynradd Y Tywyn
3ydd
    Megan Carmichael, Ysgol Gynradd Y Tywyn
117:   3D Tecstilau Bl. 2 ac iau
1af
    Callum Jones, Ysgol Gynradd Aberffraw
118:   3D Tecstilau Bl. 3 a 4
1af
    Gethin Hughes, Ysgol Gynradd Aberffraw
2il
    Ceri Lois Thomas, Ysgol Gynradd Llanfachraeth
3ydd
    Chelsea Rushton, Ysgol Gynradd Brynsiencyn
119:   3D Tecstilau Bl. 5 a 6
1af
    Elen Williamson, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
121:   Gwau/Crosio Bl. 3 a 4
1af
    Ceri Lois Thomas, Ysgol Gynradd Llanfachraeth
122:   Gwau/Crosio Bl. 5 a 6
1af
    Glesni, Ysgol Gynradd Llanfachraeth
130:   Print Du a Gwyn Bl. 2 ac iau
1af
    Deian Rhys Parry, Adran Bodffordd
2il
    Ioan Matthews-Jones, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
131:   Print Du a Gwyn Bl. 3 a 4
1af
    Harri Pritchard Evans, Adran Corn Hir
2il
    Tom Wright, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
3ydd
    Sin Emlyn Davies, Adran Henblas
132:   Print Du a Gwyn Bl. 5 a 6
1af
    Cara Pritchard Evans, Adran Corn Hir
2il
    Lowri Turner, Adran Corn Hir
3ydd
    Josie Jones, Adran Corn Hir
133:   Print Lliw Bl. 2 ac iau
1af
    Deian Rhys Parry, Adran Bodffordd
2il
    Elliw Wyn Roberts, Ysgol Gynradd Llanddeusant
3ydd
    Loki Coward, Ysgol Gynradd Llanddeusant
134:   Print Lliw Bl. 3 a 4
1af
    Tom Wright, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
2il
    Catrin Fflur Jones, Adran Henblas
3ydd
    Cain Price, Ysgol Gynradd Ty Mawr
135:   Print Lliw Bl. 5 a 6
1af
    Deion Jones Williams, Adran Corn Hir
2il
    Jenny Wright, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
3ydd
    Niamh Colley, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
136:   Printiau Du a Gwyn Bl. 2 ac iau
1af
    Deian Rhys Parry, Adran Bodffordd
137:   Printiau Du a Gwyn Bl. 3 a 4
1af
    Catrin Pritchard Evans, Adran Corn Hir
138:   Printiau Du a Gwyn Bl. 5 a 6
1af
    Deion Jones Williams, Adran Corn Hir
2il
    Elin Mai Jones, Adran Corn Hir
3ydd
    Lowri Turner, Adran Corn Hir
139:   Printiau Lliw Bl. 2 ac iau
1af
    Deian Rhys Parry, Adran Bodffordd
2il
    Ioan Matthews-Jones, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
140:   Printiau Lliw Bl. 3 a 4
1af
    Harri Pritchard Evans, Adran Corn Hir
2il
    Catrin Evans, Adran Corn Hir
3ydd
    Sin Emlyn Davies, Adran Henblas
141:   Printiau Lliw Bl. 5 a 6
1af
    Ariannell Parry, Adran Bodffordd
2il
    Josie Jones, Adran Corn Hir
3ydd
    Niamh Colley, Ysgol Gynradd Llanfairpwll
143:   Gemwaith Bl. 3 a 4
1af
    Cai Glynne Roberts, Adran Bodffordd
2il
    Elin Mon Rowlands, Adran Bodffordd
3ydd
    Darcy Cole, Ysgol Gynradd Ty Mawr
144:   Gemwaith Bl. 5 a 6
1af
    Samantha Dimeloe, Ysgol Gynradd Llanfachraeth
2il
    Elisha Mon Williams, Adran Bodffordd
3ydd
    Rory Thorburn, Ysgol Gynradd Ty Mawr
145:   Dylunio a Thechnoleg Bl. 2 ac iau
1af
    Elin Thomas, Ysgol Gynradd Llannerch-y-medd
2il
    Callum Jones, Ysgol Gynradd Aberffraw
3ydd
    Owen Cain Roberts, Ysgol Gynradd Llannerch-y-medd
146:   Dylunio a Thechnoleg Bl. 3 a 4
1af
    Awel Hughes, Ysgol Gynradd Llannerch-y-medd
2il
    Luke Williams, Ysgol Gynradd Y Tywyn
3ydd
    Loren Begley, Ysgol Gynradd Llannerch-y-medd
147:   Dylunio a Thechnoleg Bl. 5 a 6
1af
    Thomas Gray, Ysgol Gynradd Y Tywyn
2il
    Ffion Williams, Ysgol Gynradd Y Tywyn
150:   Dylunio a Thechnoleg Cywaith Bl. 5 a 6
1af
    Grwp Glesni a Lois, Ysgol Gynradd Llanfachraeth
292:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 7 ac 8
1af
    Anna Evans, Ysgol Uwchradd Bodedern
2il
    Kyle Morris, Ysgol Uwchradd Bodedern
3ydd
    Stephanie Harris, Ysgol Uwchradd Bodedern
293:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 9
1af
    Bethan Elin Wyn Owen, Ysgol Uwchradd Bodedern
2il
    Caron Jones, Ysgol Uwchradd Bodedern
3ydd
    Beth Owen, Ysgol Uwchradd Bodedern
344:   Print Du a Gwyn Bl. 7, 8 a 9
1af
    Rhodd Burkely Price, Ysgol Gyfun Llangefni
345:   Print Lliw Bl. 7, 8 a 9
1af
    Rhodd Burkely Price, Ysgol Gyfun Llangefni







 

Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru - Bae Caerdydd 2009