Eisteddfod yr Urdd

 


        
  Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru
         Prif Ŵyl Gelfyddydol Ieuenctid Ewrop

 

Canlyniadau CDT De Powys 2009  

 



Byddwch yn amyneddgar, gall y dudalen yma gymeryd amser i lwytho..

68:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau
1af
    Poppy Hughes, Ysgol Gynradd Llanfair ym Muallt
2il
    Nia Evans, Ysgol Gynradd Llanfair ym Muallt
3ydd
    Sin Coyle, Ysgol Gynradd Llanfair ym Muallt
69:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4
1af
    Jamie Smith, Ysgol Y Bannau
2il
    Rhael Carter, Ysgol Gynradd Llanfair ym Muallt
3ydd
    Devon Macadam-Sutton, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
70:   Gwaith Lluniadu 2D Bl. 5 a 6
1af
    Hannah Beetham, Ysgol Y Bannau
2il
    Steffan Morgan, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
3ydd
    Alun Owen, Ysgol Y Bannau
72:   Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4
1af
    Catrin Rees, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
2il
    Cameron Jenkins, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
3ydd
    Daniel Davidson, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
75:   Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4
1af
    Iwan Jones, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
2il
    Sarah Pickett, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
3ydd
    Thomas Caley, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
76:   Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6
1af
    Jessica Pickett, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
3ydd
    Sioned Hopkins, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
78:   Gwaith Creadigol 3D Cywaith Bl. 3 a 4
1af
    Elgan a Sian, Ysgol Gynradd Rhaeadr Gwy
99:   Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 2 ac iau
1af
    Sara Pimm, Ysgol Y Bannau
2il
    Rhodri Jenkins, Ysgol Y Bannau
3ydd
    Bethan Jones, Ysgol Y Bannau
101:   Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 5 a 6
1af
    Jasmin Jones, Ysgol Y Bannau
2il
    Wil Wilson-Davies, Ysgol Y Bannau
3ydd
    Rhodri Powell-Jones, Ysgol Y Bannau
105:   Pyped Bl. 2 ac iau
1af
    Iwan Blakeway, Ysgol Gynradd Rhaeadr Gwy
107:   Pyped Bl. 5 a 6
1af
    Ruby Spink, Ysgol Gynradd Rhaeadr Gwy
2il
    Poppy Phillips, Ysgol Gynradd Rhaeadr Gwy
3ydd
    Ruby Phillips, Ysgol Gynradd Rhaeadr Gwy
110:   Pypedau Cywaith Bl. 5 a 6
1af
    Elinor a Morgan, Ysgol Gynradd Rhaeadr Gwy
119:   3D Tecstilau Bl. 5 a 6
1af
    Branwen Morgan, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
133:   Print Lliw Bl. 2 ac iau
1af
    Rhodri Jenkins, Ysgol Y Bannau
2il
    Gwilym Davies, Ysgol Y Bannau
3ydd
    Niall Davison, Ysgol Y Bannau
134:   Print Lliw Bl. 3 a 4
1af
    Rhodri Jenkins, Ysgol Y Bannau
2il
    Gwilym Davies, Ysgol Y Bannau
3ydd
    Niall Davison, Ysgol Y Bannau
139:   Printiau Lliw Bl. 2 ac iau
3ydd
    Iestyn Crocker, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
140:   Printiau Lliw Bl. 3 a 4
1af
    Iwan Jones, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn
141:   Printiau Lliw Bl. 5 a 6
3ydd
    Carys Jones, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn







 

Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru - Bae Caerdydd 2009