Eisteddfod yr Urdd


 

 

 

     Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru
     Prif Ŵyl Gelfyddydol Ieuenctid Ewrop

    Canlyniadau CDT Cymoedd Morgannwg 2010  



Byddwch yn amyneddgar, gall y dudalen yma gymeryd amser i lwytho..

1:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau 
1af 
    Mael Jenkins, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
2il 
    Romany Rawlings, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4 
1af 
    Evie Lewis, Ysgol Gymraeg AberdÔr  
2il 
    Mari Northall, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
3ydd 
    Holly Jones, Ysgol Gymraeg AberdÔr  
3:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 5 a 6 
1af 
    Harri Mee, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug  
2il 
    Bethanie French Murtagh, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug  
3ydd 
    Mathew Hughes Acton, Ysgol Gynradd Pen-y-Graig  
6:    Gwaith Creadigol 2D Bl. 2 ac iau 
1af 
    Eve Williams, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2il 
    Martha Page, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
3ydd 
    Dewi Kibble, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug  
7:    Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4 
1af 
    Steffan Jones, Ysgol Gymraeg AberdÔr  
2il 
    Megan Rolls, Ysgol Gymraeg AberdÔr  
3ydd 
    Darya Williams, Ysgol Gymraeg AberdÔr  
8:    Gwaith Creadigol 2D Bl. 5 a 6 
1af 
    Megan Davies, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2il 
    Megan Davies, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
3ydd 
    Dafydd Bryant, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
11:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau 
1af 
    William Jones, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2il 
    Taylor Smith, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
12:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4 
1af 
    Euan Westcott, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2il 
    Ioan Mathias, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
3ydd 
    Georgia Furlong, Ysgol Gymraeg AberdÔr  
13:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6 
1af 
    Luke Thomas, Ysgol Gynradd Pen-y-Graig  
2il 
    Ffion Cudlip, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
3ydd 
    William Morgan, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
20:    Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4 
1af 
    Megan Rolls, Ysgol Gymraeg AberdÔr  
2il 
    Eve Price, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug  
21:    Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6 
1af 
    Courtney Parsons, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2il 
    Courtney Jones, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
22:    Serameg/Crochenwaith Cywaith Bl 2 ac iau 
1af 
    Grwp Bronllwyn, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
23:    Serameg/Crochenwaith Cywaith Bl 3 a 4 
1af 
    Grwp Bronllwyn, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
24:    Serameg/Crochenwaith Cywaith Bl 5 a 6 
1af 
    Grwp Bronllwyn, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
59:    Argraffu Bl. 2 ac iau 
1af 
    Martha Page, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
65:    Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 3 a 4 
1af 
    Ioan Mathias, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2il 
    Megan Rolls, Ysgol Gymraeg AberdÔr  
3ydd 
    Holly Jones, Ysgol Gymraeg AberdÔr  
66:    Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 5 a 6 
1af 
    Natalie Jones, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug  
2il 
    Iwan James, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
69:    Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl.6 ac iau 
1af 
    Owain Birrell, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug  
76:    Pyped Bl. 2 ac iau 
1af 
    Sophie Davies, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
77:    Pyped Bl. 3 a 4 
1af 
    Shienne Hughes, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug  
2il 
    Samuel Arundel, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug  
3ydd 
    Drew Williams, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug  
78:    Pyped Bl. 5 a 6 
1af 
    Seren Smith, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
2il 
    Shauna Evans, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug  
3ydd 
    Celia Bennett, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug  
84:    Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 2 ac iau 
1af 
    Dylan Parry, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
86:    Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 5 a 6 
1af 
    Lucy Matthews, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
90:    2D Tecstilau Bl. 3 a 4 
1af 
    Bethany Shopland, Ysgol Gymraeg AberdÔr  
96:    3D Tecstilau Bl. 5 a 6 
1af 
    Nia Jones, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
2il 
    Jasmine Roberts, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
99:    Gwau/Crosio Bl. 2 ac iau 
1af 
    Rhys Phillips, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
101:    Gwau/Crosio Bl. 5 a 6 
1af 
    Destiny Bounds, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
114:    Penwisg Bl. 6 ac iau 
1af 
    Seren Smith, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
116:    Print Du a Gwyn Bl. 3 a 4 
1af 
    Megan Rolls, Ysgol Gymraeg AberdÔr  
2il 
    Tomos Jones, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
117:    Print Du a Gwyn Bl. 5 a 6 
1af 
    Kiara Sullivan, Ysgol Gynradd Pen-y-Graig  
119:    Print Lliw Bl. 2 ac iau 
1af 
    Jack Kedward, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
120:    Print Lliw Bl. 3 a 4 
1af 
    Ioan Mathias, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2il 
    Megan Rolls, Ysgol Gymraeg AberdÔr  
121:    Print Lliw Bl. 5 a 6 
1af 
    Kiara Sullivan, Ysgol Gynradd Pen-y-Graig  
124:    Printiau Du a Gwyn Bl. 3 a 4 
1af 
    Euan Westcott, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2il 
    Carys Tuthill, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
3ydd 
    Ioan Mathias, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
127:    Printiau Lliw Bl. 2 ac iau 
1af 
    Eve Williams, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2il 
    Cameron McIntyre, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
3ydd 
    Celyn Jenkins, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
128:    Printiau Lliw Bl. 3 a 4 
1af 
    Holly Jones, Ysgol Gymraeg AberdÔr  
2il 
    Evie Lewis, Ysgol Gymraeg AberdÔr  
3ydd 
    Darcey Banner, Ysgol Gymraeg AberdÔr  
129:    Printiau Lliw Bl. 5 a 6 
1af 
    Daniel French Mortagh, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug  
2il 
    Eve Wooley, Ysgol Gynradd Pen-y-Graig  
3ydd 
    Mollie Jones, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
132:    Gemwaith Bl. 2 ac iau 
1af 
    Martha Page, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
133:    Gemwaith Bl. 3 a 4 
1af 
    Jenny Page, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2il 
    Lucy Howells, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
3ydd 
    Megan Rolls, Ysgol Gymraeg AberdÔr  
137:    Dylunio a Thechnoleg Bl. 2 ac iau 
1af 
    Darian James, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
146:    Creu Artefact Bl 3 a 4 
1af 
    Megan Rolls, Ysgol Gymraeg AberdÔr  







 

Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru - Ceredigion 2010