Eisteddfod yr Urdd


 

 

 

   

 

 

  Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru
  Prif Ŵyl Gelfyddydol Ieuenctid Ewrop

    Canlyniadau CDT Morgannwg Ganol 2011  



Byddwch yn amyneddgar, gall y dudalen yma gymeryd amser i lwytho..

1:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau 
1af 
    Molly Underhill, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
2il 
    Mia Macalean, Ysgol Gynradd Plasnewydd  
3ydd 
    Ellie Davies, Ysgol Gynradd Plasnewydd  
2:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4 
1af 
    Mia Agnew, Ysgol Gynradd Heol-y-Celyn  
2il 
    Morgan King, Ysgol Gynradd Heol-y-Celyn  
3ydd 
    Rhian Lewis, Ysgol Gymraeg Garth Olwg  
3:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 5 a 6 
1af 
    Tomos Moss, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
2il 
    Georgia Brownhill, Ysgol Gynradd Plasnewydd  
3ydd 
    Ioan Lloyd, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr  
4:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 7 ac 8 
1af 
    Jack Fry, Ysgol Gyfun Maesteg  
2il 
    Amy Thomas, Ysgol Gyfun Maesteg  
3ydd 
    Ffion Morgan, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd  
5:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 9 
1af 
    Gwenllian Goodridge, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd  
6:    Gwaith Creadigol 2D Bl. 2 ac iau (Unigol neu Grwp) 
1af 
    Lilly Prygodzicz, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
2il 
    Jessica Parry, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
3ydd 
    Saran & Cerys, Ysgol Gymraeg Cwm Garw  
7:    Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4 (Unigol neu Grwp) 
1af 
    Georgia Murray, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
2il 
    Emmie Porter, Ysgol Gymraeg Garth Olwg  
3ydd 
    Lleucu Jones, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
8:    Gwaith Creadigol 2D Bl. 5 a 6 (Unigol neu Grwp) 
1af 
    Megan Pates, Ysgol Gynradd Cynwyd Sant  
2il 
    Kaitlyn Bisshopp, Ysgol Gynradd Cynwyd Sant  
3ydd 
    Ffion Humphrey, Ysgol Gymraeg Cwm Garw  
9:    Gwaith Creadigol 2D Bl. 7 ac 8 (Unigol neu Grwp) 
1af 
    Lewis Murray, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd  
11:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau 
1af 
    Ellie Davies, Ysgol Gynradd Plasnewydd  
2il 
    Emilia Jones, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
3ydd 
    Leah O'Connor, Ysgol Gynradd Plasnewydd  
12:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4 
1af 
    Marged Jones, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
2il 
    Gwion Llyr Nicholls, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
3ydd 
    Tara Coombes, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
13:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6 
1af 
    Megan Taylor, Ysgol Gynradd Cynwyd Sant  
2il 
    Huw Ward, Ysgol Gynradd Castellau  
3ydd 
    Thomas Williams, Ysgol Gymraeg Garth Olwg  
15:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp) 
1af 
    Ysgol Gynradd Y Ferch o''r Sger, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
16:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp) 
1af 
    Neve, Eleri, Eleri, Jessica & Chloe, Ysgol Gynradd Dolau  
2il 
    Iwan, Dewi, Ryan & James, Ysgol Gynradd Dolau  
3ydd 
    Emyr, Liam, Emyr, Emyr & George, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr  
20:    Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4 
1af 
    Eliza Price, Ysgol Gymraeg Garth Olwg  
21:    Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6 
1af 
    Isabell Price, Ysgol Gymraeg Garth Olwg  
2il 
    Owain Hopkins, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
26:    Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp) 
1af 
    Clwb Celf Tonyrefail, Ysgol Gynradd Gymraeg Tonyrefail  
59:    Argraffu Bl. 2 ac iau 
1af 
    Katie Fielden, Ysgol Gynradd Dolau  
60:    Argraffu Bl. 3 a 4 
1af 
    Kurt Malpas, Ysgol Gynradd Dolau  
2il 
    Emily Williams, Ysgol Gynradd Dolau  
3ydd 
    Megan Price, Ysgol Gynradd Dolau  
61:    Argraffu Bl. 5 a 6 
1af 
    Rhys Rubery, Ysgol Gynradd Dolau  
2il 
    Jaycie Dyer, Ysgol Gynradd Dolau  
65:    Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 3 a 4 
1af 
    Shannon Roche, Ysgol Gynradd Plasnewydd  
66:    Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 5 a 6 
1af 
    Emily Hughes, Ysgol Gynradd Plasnewydd  
2il 
    Cerys Riggs, Ysgol Gynradd Plasnewydd  
3ydd 
    Caitlin Sparkes, Ysgol Gymraeg Garth Olwg  
77:    Pyped Bl. 3 a 4 
1af 
    Myfanwy Evans, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
79:    Pypedau (Gwaith Grwp) Bl. 2 ac iau 
1af 
    Caitlin, Catrin, Dyfan, Amelie & Troy, Ysgol Gynradd Dolau  
2il 
    Amy, Neesha, Lowri & Isobel, Ysgol Gynradd Dolau  
3ydd 
    Maddison, Sophie & Ellis, Ysgol Gynradd Plasnewydd  
80:    Pypedau (Gwaith Grwp) Bl. 3 a 4 
1af 
    Megan & Caitlin, Ysgol Gynradd Dolau  
2il 
    Beca, Andrew & Cordelia, Ysgol Gynradd Dolau  
81:    Pypedau (Gwaith Grwp) Bl. 5 a 6 
1af 
    Carys, Darcy & Tirion, Ysgol Gynradd Dolau  
2il 
    Llinos, Jade, Emily & Morgan, Ysgol Gynradd Dolau  
3ydd 
    Kara & Natasha, Ysgol Gynradd Plasnewydd  
84:    Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 2 ac iau 
1af 
    Rhys Jenkins, Ysgol Gymraeg Cwm Garw  
2il 
    Dafydd Powell, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
3ydd 
    Tom Wager, Ysgol Gymraeg Cwm Garw  
86:    Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 5 a 6 
1af 
    Osian Gruffydd, Ysgol Gymraeg Garth Olwg  
89:    2D Tecstilau Bl. 2 ac iau 
1af 
    Mia Macalean, Ysgol Gynradd Plasnewydd  
2il 
    Ella King, Ysgol Gynradd Plasnewydd  
90:    2D Tecstilau Bl. 3 a 4 
1af 
    Georgia Murray, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
91:    2D Tecstilau Bl. 5 a 6 
1af 
    Beca Ellis, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
92:    2D Tecstilau Bl. 7 ac 8 
1af 
    Charlotte Huntley, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd  
94:    3D Tecstilau Bl. 2 ac iau 
1af 
    Saran Smiles, Ysgol Gymraeg Cwm Garw  
2il 
    Cerys Richards, Ysgol Gymraeg Cwm Garw  
3ydd 
    Hedd Williams, Ysgol Gymraeg Cwm Garw  
95:    3D Tecstilau Bl. 3 a 4 
1af 
    Lili Griffith, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
106:    Gwehyddu Bl. 5 a 6 
1af 
    Cerys Garner, Ysgol Gynradd Plasnewydd  
112:    Ffasiwn Blwyddyn 7 ac 8 
1af 
    Elen Lloyd, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd  
116:    Print Du a Gwyn Bl. 3 a 4 
1af 
    Ellie Morgan-Gould, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
117:    Print Du a Gwyn Bl. 5 a 6 
1af 
    Georgia Brownhill, Ysgol Gynradd Plasnewydd  
2il 
    Elinor Merchant, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr  
119:    Print Lliw Bl. 2 ac iau 
1af 
    Martha Herbert, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
120:    Print Lliw Bl. 3 a 4 
1af 
    Morgan Ward, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr  
121:    Print Lliw Bl. 5 a 6 
1af 
    Elinor Merchant, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr  
2il 
    Thomas Herbert, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
3ydd 
    Ffion Hf Jones, Ysgol Gynradd Gymraeg Tonyrefail  
123:    Printiau Du a Gwyn Bl. 2 ac iau 
1af 
    Lowri Jones, Ysgol Gynradd Gymraeg Tonyrefail  
2il 
    Dafydd Powell, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
124:    Printiau Du a Gwyn Bl. 3 a 4 
1af 
    Ioan Watkins, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
2il 
    Ellie Morgan-Gould, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
125:    Printiau Du a Gwyn Bl. 5 a 6 
1af 
    Ffion Hf Jones, Ysgol Gynradd Gymraeg Tonyrefail  
2il 
    Jason Russell, Ysgol Gynradd Dolau  
3ydd 
    Amy Ralph-Baldwin, Ysgol Gymraeg Garth Olwg  
127:    Printiau Lliw Bl. 2 ac iau 
1af 
    Lowri Jones, Ysgol Gynradd Gymraeg Tonyrefail  
2il 
    Lili Spracklen, Ysgol Gynradd Plasnewydd  
128:    Printiau Lliw Bl. 3 a 4 
1af 
    Gruff Roberts, Ysgol Gymraeg Garth Olwg  
2il 
    Dewi Roberts, Ysgol Gynradd Dolau  
3ydd 
    Morgan Gregory, Ysgol Gymraeg Garth Olwg  
129:    Printiau Lliw Bl. 5 a 6 
1af 
    Georgia Brownhill, Ysgol Gynradd Plasnewydd  
2il 
    Eli Merchant, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr  
3ydd 
    Ffion Hart, Ysgol Gynradd Dolau  
132:    Gemwaith Bl. 2 ac iau 
1af 
    Mia Edwards, Ysgol Gynradd Dolau  
2il 
    Holly James, Ysgol Gynradd Dolau  
3ydd 
    Caitlin Thomas, Ysgol Gynradd Dolau  
133:    Gemwaith Bl. 3 a 4 
1af 
    Heather Hoolahan, Ysgol Gynradd Dolau  
2il 
    Rebecca Lomas, Ysgol Gynradd Dolau  
134:    Gemwaith Bl. 5 a 6 
1af 
    Ffion Hart, Ysgol Gynradd Dolau  
2il 
    Shannon Powell, Ysgol Gynradd Dolau  
145:    Creu Artefact Bl 2 ac iau 
1af 
    Ella, Lili & Megan, Ysgol Gynradd Plasnewydd  
146:    Creu Artefact Bl 3 a 4 
1af 
    , Ysgol Gynradd Plasnewydd  
147:    Creu Artefact Bl 5 a 6 
1af 
    Caitlin & Mollie, Ysgol Gynradd Plasnewydd  
2il 
    Sally, Kara & Megan, Ysgol Gynradd Plasnewydd  
150:    Creu Arteffact Bl. 10 ac 11 
1af 
    Nia Powys, Ysgol Gyfun Maesteg  
159:    Celf dan 19 oed 
1af 
    Lauren Frost, Coleg Penybont  
2il 
    Ryan Snook, Coleg Penybont  
3ydd 
    Sion Barnes, Coleg Penybont  







 

Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru - Abertawe 2011