Eisteddfod yr Urdd


 

 

 

   

 

 

  Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru
  Prif Ŵyl Gelfyddydol Ieuenctid Ewrop

    Canlyniadau CDT Cymoedd Morgannwg 2011  



Byddwch yn amyneddgar, gall y dudalen yma gymeryd amser i lwytho..

1:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau 
1af 
    Lauren Lendrum, Ysgol Gynradd Hafod  
2il 
    Mali Watkins, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
3ydd 
    Martha Page, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4 
1af 
    Rhys Lloyd, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
2il 
    Caitlin Jones, Ysgol Gymraeg Bodringallt  
3ydd 
    Ella Davies, Ysgol Gymraeg Bodringallt  
3:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 5 a 6 
1af 
    Stacey Baker, Ysgol Gynradd Llwynpia  
2il 
    Thomas Rees, Ysgol Gynradd Llwynpia  
3ydd 
    Daisy Lee Norton, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
6:    Gwaith Creadigol 2D Bl. 2 ac iau (Unigol neu Grwp) 
1af 
    Seren Goss, Ysgol Gynradd Penderyn  
2il 
    Grwp Santes Tudful, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
3ydd 
    Roxy Williams, Ysgol Gymraeg AberdÔr  
7:    Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4 (Unigol neu Grwp) 
1af 
    Euan Westcott, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2il 
    Beth Rendell, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
3ydd 
    Leia Walters, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
8:    Gwaith Creadigol 2D Bl. 5 a 6 (Unigol neu Grwp) 
1af 
    Darya Williams, Ysgol Gymraeg AberdÔr  
2il 
    Jenny Page, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
3ydd 
    Rhianna Davenport, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
11:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau 
1af 
    Kacey Hewitt, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
2il 
    Taylor Smith, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
3ydd 
    Genevieve Toon, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
12:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4 
1af 
    Jasmine Allison, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2il 
    Harri Tewkesbury, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
3ydd 
    Ciarha Walters, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
13:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6 
1af 
    Darcie Phillips, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
2il 
    Carys Woolley, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
3ydd 
    Dafydd Bryant, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
20:    Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4 
1af 
    Katie Wilson, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
2il 
    Megan Port, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
3ydd 
    Iona Cousins, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
21:    Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6 
1af 
    Elan Ogleby, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
2il 
    Lowri Rees Owen, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
3ydd 
    Jordan John, Ysgol Gynradd Hafod  
24:    erameg / Crochenwaith Bl. 2 ac iau (Gwaith Grwp) 
1af 
    Grwp Bronllwyn, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
25:    Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp) 
1af 
    Grwp Hafod, Ysgol Gynradd Hafod  
26:    Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp) 
1af 
    Grwp Ellie Smith, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2il 
    Grwp Jade Jones, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
33:    3D Cywaith Bl. 6 ac iau (Angh. Arb.) (C) 
1af 
    Grwp Hafod, Ysgol Gynradd Hafod  
36:    3D Bl. 6 ac iau (Angh. Arbennig)(D) 
1af 
    Niamh Wedlake, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
59:    Argraffu Bl. 2 ac iau 
1af 
    Caitlin James, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
2il 
    Kaitlyn Rayner, Ysgol Gynradd Hafod  
3ydd 
    Ruby Garlick, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
60:    Argraffu Bl. 3 a 4 
1af 
    Megan David, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
2il 
    Evie Parish, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
61:    Argraffu Bl. 5 a 6 
1af 
    Grwp Santes Tudful, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
2il 
    Ella Matthews, Ysgol Gymraeg Bodringallt  
3ydd 
    Casey Hennesey, Ysgol Gymraeg Bodringallt  
64:    Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 2 ac iau 
1af 
    Caitlin James, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
2il 
    Mali Watkins, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
3ydd 
    Joshua Williams, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
65:    Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 3 a 4 
1af 
    Izzy Wilding, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
66:    Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 5 a 6 
1af 
    Rhianna Davenport, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
2il 
    Olivia Thomas, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
78:    Pyped Bl. 5 a 6 
1af 
    Rhianna Davenport, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
116:    Print Du a Gwyn Bl. 3 a 4 
1af 
    Aled Roberts, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
117:    Print Du a Gwyn Bl. 5 a 6 
1af 
    Morgan Matthews, Ysgol Gynradd Llwynpia  
2il 
    Lucy Howells, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
119:    Print Lliw Bl. 2 ac iau 
1af 
    Megan Howells, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
120:    Print Lliw Bl. 3 a 4 
1af 
    Tomos Jones, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
121:    Print Lliw Bl. 5 a 6 
1af 
    Rhianna Davenport, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
2il 
    Morgan Matthews, Ysgol Gynradd Llwynpia  
124:    Printiau Du a Gwyn Bl. 3 a 4 
1af 
    Euan Westcott, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2il 
    Aled Roberts, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
3ydd 
    Tomos Jones, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
125:    Printiau Du a Gwyn Bl. 5 a 6 
1af 
    Dewi Evans, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
2il 
    Carys Tuthill, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
127:    Printiau Lliw Bl. 2 ac iau 
1af 
    Taylor Smith, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2il 
    Eve Williams, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
3ydd 
    Rowan Jones, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
128:    Printiau Lliw Bl. 3 a 4 
1af 
    Cerian Tuthill, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
2il 
    Osian Howells, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
3ydd 
    Daniel Jones, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
129:    Printiau Lliw Bl. 5 a 6 
1af 
    Jessica Leyshon, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
2il 
    Ellie Smith, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
3ydd 
    Teigan Roberts, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
132:    Gemwaith Bl. 2 ac iau 
1af 
    Tayagh English, Ysgol Gymraeg Bodringallt  
2il 
    Martha Page, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
133:    Gemwaith Bl. 3 a 4 
1af 
    Rhys Lloyd, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
134:    Gemwaith Bl. 5 a 6 
1af 
    Jenny Page, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2il 
    Evie Connolly, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
3ydd 
    Jessica Leyshon, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  







 

Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru - Abertawe 2011