Eisteddfod yr Urdd


 

 

 

   

 

 

  Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru
  Prif Ŵyl Gelfyddydol Ieuenctid Ewrop

    Canlyniadau CDT Dwyrain Myrddin 2011  



Byddwch yn amyneddgar, gall y dudalen yma gymeryd amser i lwytho..

1:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau 
1af 
    Dafydd Jones, Ysgol Gymraeg Gwenllian  
2il 
    Imogen Tomlinson, Ysgol Gynradd Llandeilo  
3ydd 
    Noah Potter, Ysgol Gymraeg Rhydaman  
2:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4 
1af 
    Joseff Griffiths, Ysgol Gymraeg Gwenllian  
2il 
    Dillon Rideout, Ysgol Gynradd Llansadwrn  
3ydd 
    Millie Savage, Ysgol Gynradd Llandybie  
3:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 5 a 6 
1af 
    Tobi Lewis, Ysgol Gynradd Parc y Tywyn  
2il 
    Erin Flanagan, Ysgol Gynradd Caio  
3ydd 
    Manon Boissinot, Ysgol Gynradd Llandybie  
4:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 7 ac 8 
1af 
    Timothy Gobbald, Ysgol Gyfun Coedcae  
5:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 9 
1af 
    Rhosanna Ellum, Ysgol Gyfun Coedcae  
2il 
    Kiera Jones, Ysgol Gyfun Coedcae  
6:    Gwaith Creadigol 2D Bl. 2 ac iau (Unigol neu Grwp) 
1af 
    , Ysgol Gynradd Cilycwm  
2il 
    Adam Cocyuk, Ysgol Bro Banw  
3ydd 
    Nia Richards, Ysgol Babanod Llangennech  
7:    Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4 (Unigol neu Grwp) 
1af 
    , Ysgol Gynradd Maesllyn  
2il 
    Finn O''Neil, Ysgol Gymraeg Rhydaman  
8:    Gwaith Creadigol 2D Bl. 5 a 6 (Unigol neu Grwp) 
1af 
    Patrick Jordan, Ysgol Gynradd Parc y Tywyn  
2il 
    Casey Knight, Ysgol Gynradd Llanwrda  
3ydd 
    Emily Hancock, Ysgol Gynradd Parcyrhun  
9:    Gwaith Creadigol 2D Bl. 7 ac 8 (Unigol neu Grwp) 
1af 
    Jordan Charles, Ysgol Gyfun Coedcae  
10:    Gwaith Creadigol 2D Bl. 9 (Unigol neu Grwp) 
1af 
    Lucy James, Ysgol Gyfun Coedcae  
11:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau 
1af 
    Sara Jones, Ysgol Gymraeg Rhydaman  
2il 
    Amelia Evans, Ysgol Gynradd Pum Heol  
3ydd 
    Ifan Davies, Ysgol Gymraeg Teilo Sant  
12:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4 
1af 
    Ela Lewis, Ysgol Gymraeg Rhydaman  
2il 
    Cerys Lucas-Francis, Ysgol Iau Llangennech  
3ydd 
    Trystan Llyr Davies, Ysgol Gymraeg Teilo Sant  
13:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6 
1af 
    Isabel Graydon, Ysgol Iau Llangennech  
2il 
    Ela Roberts, Ysgol Bro Banw  
14:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau (Gwaith Grwp) 
1af 
    , Ysgol Babanod Llangennech  
2il 
    , Ysgol Bro Banw  
15:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp) 
1af 
    , Ysgol Gynradd Llanwrda  
16:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp) 
1af 
    , Ysgol Gynradd Caio  
2il 
    , Ysgol Gynradd Trimsaran  
17:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 7 ac 8 
1af 
    Eleanor Davies, Ysgol Gyfun Tre-gib  
2il 
    Siriol Richards, Ysgol Gyfun Tre-gib  
19:    Serameg / Crochenwaith Bl. 2 ac iau 
1af 
    Rachel Waters, Ysgol Gynradd Llansadwrn  
2il 
    Neve Conti, Ysgol Bro Banw  
22:    Serameg / Crochenwaith Bl. 7 ac 8 
1af 
    Jade Howell, Ysgol Gyfun Coedcae  
27:    Serameg / Crochenwaith Bl. 7 ac 8 (Gwaith Grwp) 
1af 
    Natalie ac Amber, Ysgol Gyfun Coedcae  
2il 
    Daniel ac Ashleigh, Ysgol Gyfun Coedcae  
29:    Gwaith Lluniadu 2D Angh. Arb.(C) Bl.6 ac iau 
1af 
    Tia Lewis, Ysgol Gynradd Parc y Tywyn  
2il 
    Dafydd Jones, Ysgol Gynradd Caio  
30:    2D Bl. 6 ac iau (Angh. Arbennig)(C) 
1af 
    Brandon Poole, Ysgol Bro Banw  
2il 
    Tom Salisbury, Ysgol Gynradd Ffairfach  
31:    3D Bl. 6 ac iau (Angh Arbennig)(C) 
1af 
    Tom Salisbury, Ysgol Gynradd Ffairfach  
32:    2D Cywaith Bl. 6 ac iau (Angh.Arb.)(C) 
1af 
    Iwan Harries, Ysgol Bro Banw  
33:    3D Cywaith Bl. 6 ac iau (Angh. Arb.) (C) 
1af 
    Matthew Waugh, Ysgol Bro Banw  
59:    Argraffu Bl. 2 ac iau 
1af 
    Cerys Bowen, Ysgol Gynradd Llandybie  
60:    Argraffu Bl. 3 a 4 
1af 
    Jude Blake, Ysgol Gynradd Betws  
2il 
    Daniel Stacey Gee, Ysgol Gynradd Llansawel  
61:    Argraffu Bl. 5 a 6 
1af 
    Cerian Roberts, Ysgol Gynradd Llansawel  
2il 
    Callum Evans, Ysgol Gymraeg Brynsierfel  
64:    Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 2 ac iau 
1af 
    Ieuan Calford, Ysgol Gynradd Trimsaran  
2il 
    Anna Williams, Ysgol Gynradd Rhys Prichard  
3ydd 
    Marcus Hutchinson, Ysgol Bro Banw  
65:    Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 3 a 4 
1af 
    Alexsandra Budzynska, Ysgol Gynradd Maesllyn  
2il 
    Max Jones, Ysgol Gynradd Cilycwm  
3ydd 
    Seren Reynolds, Ysgol Bro Banw  
66:    Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 5 a 6 
1af 
    Sioned Owen, Ysgol Gynradd Llansadwrn  
2il 
    Hubert Greener Blitz, Ysgol Bro Banw  
3ydd 
    Georgia Rossi, Ysgol Iau Llangennech  
69:    Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl.6 ac iau 
1af 
    Francesca Langdon, Ysgol Gynradd Trimsaran  
2il 
    Maya Sales Hyde, Ysgol Gynradd Llangadog  
70:    Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl.7 ac 8 
1af 
    Siriol Richards, Ysgol Gyfun Tre-gib  
74:    Dyluniad 2D Bl 6 ac iau 
1af 
    Aisha Brice, Ysgol Gynradd Ty Croes  
2il 
    Kristen Harvey, Ysgol Y Felin  
3ydd 
    Oliver Thomas, Ysgol Gymraeg Teilo Sant  
76:    Pyped Bl. 2 ac iau 
1af 
    Sian Thomas Davies, Ysgol Gynradd Rhys Prichard  
2il 
    Charlotte Smart, Ysgol Bro Banw  
77:    Pyped Bl. 3 a 4 
1af 
    Oscar Mackensie, Ysgol Gynradd Ffairfach  
78:    Pyped Bl. 5 a 6 
1af 
    Lewis Carter, Ysgol Gynradd Ffairfach  
79:    Pypedau (Gwaith Grwp) Bl. 2 ac iau 
1af 
    , Ysgol Gynradd Rhys Prichard  
80:    Pypedau (Gwaith Grwp) Bl. 3 a 4 
1af 
    , Ysgol Gynradd Ffairfach  
85:    Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 3 a 4 
1af 
    Luke Pearce, Ysgol Gymraeg Brynsierfel  
2il 
    Elle Pitts, Ysgol Gynradd Betws  
89:    2D Tecstilau Bl. 2 ac iau 
1af 
    Eli Haf Thomas, Ysgol Bro Banw  
2il 
    Reese Lovell, Ysgol Gynradd Rhys Prichard  
90:    2D Tecstilau Bl. 3 a 4 
1af 
    Elan Morris, Ysgol Gymraeg Rhydaman  
2il 
    Emily Forsyth, Ysgol Gynradd Rhys Prichard  
92:    2D Tecstilau Bl. 7 ac 8 
1af 
    Siriol Richards, Ysgol Gyfun Tre-gib  
96:    3D Tecstilau Bl. 5 a 6 
1af 
    Rosie Daniel, Ysgol Iau Llangennech  
98:    3D Tecstilau Bl. 9 
1af 
    Stacey Davies, Ysgol Gyfun Tre-gib  
105:    Gwehyddu Bl. 3 a 4 
1af 
    Dyfan Roberts, Ysgol Gymraeg Teilo Sant  
106:    Gwehyddu Bl. 5 a 6 
1af 
    Tamia Bessent, Ysgol Gynradd Trimsaran  
2il 
    Faith Ware, Ysgol Gynradd Betws  
114:    Penwisg Bl. 6 ac iau 
1af 
    Ashleigh Newman, Ysgol Gynradd Ty Croes  
115:    Print Du a Gwyn Bl. 2 ac iau 
1af 
    Heledd Fflur Richardson, Ysgol Gymraeg Teilo Sant  
2il 
    Awen Gower, Ysgol Gynradd Mynydd y Garreg  
3ydd 
    Sam Potter, Adran Penrhyd  
116:    Print Du a Gwyn Bl. 3 a 4 
1af 
    Steffan Hopping, Ysgol Gymraeg Ffwrnes  
2il 
    Emily Forsyth, Ysgol Gynradd Rhys Prichard  
117:    Print Du a Gwyn Bl. 5 a 6 
1af 
    Owain Williams, Ysgol Gynradd Parc y Tywyn  
2il 
    Lowri Mai Richardson, Ysgol Gymraeg Teilo Sant  
3ydd 
    Joseph Parkin, Ysgol Gymraeg Rhydaman  
118:    Print Du a Gwyn Bl. 7, 8 a 9 
1af 
    Siriol Richards, Ysgol Gyfun Tre-gib  
119:    Print Lliw Bl. 2 ac iau 
1af 
    Gruffydd Oliver, Ysgol Babanod Llangennech  
2il 
    Steffan Griffiths, Ysgol Gymraeg Teilo Sant  
3ydd 
    Sam Potter, Adran Penrhyd  
120:    Print Lliw Bl. 3 a 4 
1af 
    Sin Roberts, Ysgol Gynradd Llangadog  
2il 
    Elin Gower, Ysgol Gynradd Mynydd y Garreg  
3ydd 
    Oliver Parkin, Ysgol Gymraeg Rhydaman  
121:    Print Lliw Bl. 5 a 6 
1af 
    Caitlin Laye, Ysgol Bro Banw  
2il 
    Lowri Mai Richardson, Ysgol Gymraeg Teilo Sant  
3ydd 
    Cori Melly, Ysgol Gymraeg Ffwrnes  
122:    Print Lliw Bl. 7, 8 a 9 
1af 
    Siriol Richards, Ysgol Gyfun Tre-gib  
123:    Printiau Du a Gwyn Bl. 2 ac iau 
1af 
    Owain Hopping, Ysgol Gymraeg Ffwrnes  
2il 
    Jake Lewis, Ysgol Bro Banw  
3ydd 
    Maddie Davies, Ysgol Gymraeg Teilo Sant  
124:    Printiau Du a Gwyn Bl. 3 a 4 
1af 
    Rebeca Williams, Ysgol Gymraeg Teilo Sant  
2il 
    Elin Gower, Ysgol Gynradd Mynydd y Garreg  
3ydd 
    Charlie Matthews, Ysgol Gynradd Betws  
125:    Printiau Du a Gwyn Bl. 5 a 6 
1af 
    Daniel Potter, Adran Penrhyd  
2il 
    Jake Morse, Ysgol Gynradd Rhys Prichard  
3ydd 
    Bria Rees, Ysgol Iau Llangennech  
126:    Printiau Du a Gwyn Bl. 7, 8 a 9 
1af 
    Siriol Richards, Ysgol Gyfun Tre-gib  
127:    Printiau Lliw Bl. 2 ac iau 
1af 
    Owain Hopping, Ysgol Gymraeg Ffwrnes  
2il 
    Sam Potter, Adran Penrhyd  
3ydd 
    Ifan Davies, Ysgol Gymraeg Teilo Sant  
128:    Printiau Lliw Bl. 3 a 4 
1af 
    Steffan Hopping, Ysgol Gymraeg Ffwrnes  
2il 
    Luke Lane, Ysgol Gynradd Betws  
3ydd 
    Dyfan Roberts, Ysgol Gymraeg Teilo Sant  
129:    Printiau Lliw Bl. 5 a 6 
1af 
    Gracie Reynolds, Ysgol Iau Llangennech  
2il 
    Daniel Potter, Adran Penrhyd  
3ydd 
    Iestyn McAvoy, Ysgol Gymraeg Teilo Sant  
130:    Printiau Lliw Bl. 7, 8, a 9 
1af 
    Siriol Richards, Ysgol Gyfun Tre-gib  
132:    Gemwaith Bl. 2 ac iau 
1af 
    Awen Roberts, Ysgol Gymraeg Teilo Sant  
133:    Gemwaith Bl. 3 a 4 
1af 
    Emily Forsyth, Ysgol Gynradd Rhys Prichard  
134:    Gemwaith Bl. 5 a 6 
1af 
    Jack Miller, Ysgol Gynradd Cwrt Henri  
147:    Creu Artefact Bl 5 a 6 
1af 
    Grwp Owain, Ysgol Gynradd Parc y Tywyn  







 

Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru - Abertawe 2011