Canlyniadau Llwyfan i gyd
Byddwch yn amyneddgar, gall y dudalen yma gymeryd amser i lwytho.
Dydd Mercher
|
350
- Cân Actol Bl 6 ac iau (Ysg. hyd 100) ( 08:30:00)
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
, Ysgol Gynradd Bodedern, Rhanbarth Môn
|
(1) |
|
, Ysgol Gynradd Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
(2) |
|
, Adran Deudraeth, Rhanbarth Meirionnydd
|
(3) |
|
, Adran Penrhyd, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
(5) |
|
, Ysgol Gynradd Bro Ingli, Rhanbarth Penfro
|
(7) |
1af
|
, Ysgol Gynradd Cwrtnewydd, Rhanbarth Ceredigion
|
(4) |
2il
|
, Adran Bro Taf, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
(8) |
3ydd
|
, Adran Aberdaron/Rhiw, Rhanbarth Eryri
|
(6) |
220
- Unawd Telyn Bl 7- 9 ( 11:00:00)
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
Rhiannon Hughes, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy, Rhanbarth Conwy
|
|
|
Alys Winstanley, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
|
|
Math Roberts, Ysgol Uwchradd Brynrefail, Rhanbarth Eryri
|
|
|
Gwenllian Price, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
|
|
Anwen Thomas, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni, Rhanbarth Gwent
|
|
|
Ellie Jones, Ysgol Uwchradd Y Trallwng, Rhanbarth Maldwyn
|
|
|
Nia Wyn James, Ysgol Uwchradd Y Gader, Rhanbarth Meirionnydd
|
|
|
Siwan Powell Jones, Ysgol Gyfun David Hughes, Rhanbarth Môn
|
|
|
Gwynfor Dafydd, Ysgol Gyfun Llanhari, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
|
|
Gabriel Emile, Ysgol Uwchradd Aberdaugleddau, Rhanbarth Penfro
|
|
|
Laura Rose Gee, Swydd Derby, Rhanbarth Tu allan i Gymru
|
|
1af
|
Noa Gabay, Coleg St John, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
(2) |
2il
|
Nest Jenkins, Ysgol Uwchradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
(3) |
3ydd
|
Hannah Griffiths, Ysgol Uwchradd Castell Alun, Rhanbarth Fflint Maelor
|
(1) |
275
- Dawns Greadigol Bl 7, 8 a 9 ( 11:35:00)
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Bro Ddyfi, Rhanbarth Maldwyn
|
(1) |
299
- Llefaru Unigol Bl 7 - 9 (D) ( 11:55:00)
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
Helen Yates, Ysgol Gyfun Penglais, Rhanbarth Ceredigion
|
|
|
Shayla Walsh, Ysgol Gyfun Treorci, Rhanbarth Cymoedd Morgannwg
|
|
|
Emily Reaich, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
|
|
Imogen Rashbrook, Coleg Llanymddyfri, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
|
|
Tudor Jones, Ysgol Uwchradd Eifionydd, Rhanbarth Eryri
|
|
|
Adam Clarke, Ysgol Uwchradd Grango, Rhanbarth Fflint Maelor
|
|
|
Andrew Dyer, Ysgol Gyfun Yr Olchfa, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
|
|
Georgia Chard, Ysgol Gyfun Heol Ddu, Rhanbarth Gwent
|
|
|
Lloyd Davies, Ysgol Uwchradd Llanfyllin, Rhanbarth Maldwyn
|
|
1af
|
Rebecca Daniels, Ysgol Uwchradd Caerdydd, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
(3) |
2il
|
Georgia Hall, Ysgol Gyfun Y Frenhines Elizabeth, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
(2) |
3ydd
|
Megan Rose, Ysgol Uwchradd Eirias, Rhanbarth Conwy
|
(1) |
246
- Parti Cerdd Dant (Adran) Bl 6 ac iau ( 12:00:00)
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
, Adran Tref Aberystwyth, Rhanbarth Ceredigion
|
|
|
Parti'r Degwm, Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
|
|
, Adran Llandwrog, Rhanbarth Eryri
|
|
|
Parti Gwenllian, Adran Bethel, Rhanbarth Eryri
|
|
|
, Adran Faerdre, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
|
|
, Adran Y Parc, Rhanbarth Meirionnydd
|
|
|
, Adran Rhosybol, Rhanbarth Môn
|
|
|
, Adran Porthcawl, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
|
1af
|
Parti Dolgynwal, Adran Ysbyty Ifan, Rhanbarth Conwy
|
(1) |
2il
|
, Adran Llanuwchllyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
(3) |
3ydd
|
, Adran Bro Taf, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
(2) |
287
- Grwp Llefaru (Adran) Bl 6 ac iau ( 12:15:00)
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
, Adran Salem, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
|
|
, Adran Cilie, Rhanbarth Ceredigion
|
|
|
, Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
|
|
, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
|
|
, Adran Garndolbenmaen, Rhanbarth Eryri
|
|
|
, Adran Yr Wyddgrug, Rhanbarth Fflint Maelor
|
|
|
Parti Enfys, Adran Faerdre, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
|
|
Parti Ioan, Adran Faerdre, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
|
|
, Adran Llanarthne, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
|
|
, Adran Y Neuadd Fach, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
|
|
, Adran Rhydymain, Rhanbarth Meirionnydd
|
|
|
, Adran Henblas, Rhanbarth Môn
|
|
|
, Adran Corn Hir, Rhanbarth Môn
|
|
|
, Adran Bro Taf, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
|
|
, Adran Carn Ifan, Rhanbarth Penfro
|
|
1af
|
, Adran Llanuwchllyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
(3) |
2il
|
, Adran Aberdaron/Rhiw, Rhanbarth Eryri
|
(1) |
3ydd
|
, Adran Penparc, Rhanbarth Ceredigion
|
(2) |
219
- Unawd Pres Bl 7- 9 ( 12:25:00)
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
Will Mead, Ysgol y Gadeirlan (Cathedral), Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
|
|
Arran Clarke, Ysgol Gyfun Penglais, Rhanbarth Ceredigion
|
|
|
Charlotte Lewis, Ysgol Gyfun Treorci, Rhanbarth Cymoedd Morgannwg
|
|
|
Trystan Chambers, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
|
|
Harry Lloyd, Ysgol Gyfun Tre-gib, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
|
|
Tomos Wyn Jones, Ysgol Uwchradd Morgan Llwyd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
|
|
Gareth Thomas, Ysgol Gyfun Cwmtawe, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
|
|
Sion Watkin, Ysgol Uwchradd Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
|
|
Aron Wyn Parry, Ysgol Uwchradd Y Gader, Rhanbarth Meirionnydd
|
|
|
Llewellyn Davies, Ysgol Gyfun Llanhari, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
|
1af
|
Pippa Scourse, Ysgol Gyfun David Hughes, Rhanbarth Môn
|
(1) |
2il
|
Merin Lleu, Ysgol Uwchradd Tryfan, Rhanbarth Eryri
|
(2) |
3ydd
|
Aled Meredith Barrett, Ysgol Uwchradd Dewi Sant, Rhanbarth Penfro
|
(3) |
261
- Dawns Werin Bl 6 ac iau(Ysg. hyd 100/Adran hyd 50) ( 12:45:00)
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
, Adran y Fro, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
|
|
, Ysgol Gynradd Llanarth, Rhanbarth Ceredigion
|
|
|
, Ysgol Gynradd Bro Aled, Rhanbarth Conwy
|
|
|
, Ysgol Gynradd Clocaenog, Rhanbarth Dinbych
|
|
|
, Ysgol Gynradd Cynwyl Elfed, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
|
|
, Ysgol Gynradd Dyffryn Banw, Rhanbarth Maldwyn
|
|
|
, Ysgol Gynradd Bro Tryweryn, Rhanbarth Meirionnydd
|
|
|
, Ysgol Gynradd Pentraeth, Rhanbarth Môn
|
|
1af
|
, Adran Penrhyd, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
(1) |
2il
|
, Adran Llandwrog, Rhanbarth Eryri
|
(2) |
3ydd
|
, Adran Bro Taf, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
(3) |
215
- Grwp Cerddoriaeth Greadigol Angh.Arbennig ( 13:05:00)
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
1af
|
, Ysgol Arbennig Hafod Lon, Rhanbarth Eryri
|
(2) |
2il
|
Uned Ty Meirion, Ysgol Uwchradd Y Gader, Rhanbarth Meirionnydd
|
(3) |
3ydd
|
, Ysgol Arbennig Pendalar, Rhanbarth Eryri
|
(1) |
202
- Cyflwyno Alaw Werin Unigol Bl 7, 8 a 9 ( 13:35:00)
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
Jodi Bird, Ysgol Gyfun Bro Morgannwg, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
|
|
Alwen Nia Morris, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
|
|
Cadi Edwards, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy, Rhanbarth Conwy
|
|
|
Teleri HafThomas, Uwch Adran Aberhonddu, Rhanbarth De Powys
|
|
|
Cadi Mars-Jones, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd, Rhanbarth Dinbych
|
|
|
Megan Jones, Ysgol Gyfun Tre-gib, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
|
|
Catrin Mai Edwards, Ysgol Uwchradd Maes Garmon, Rhanbarth Fflint Maelor
|
|
|
Alisha Jones, Ysgol Uwchradd Ystalyfera, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
|
|
Sioned Mair Beynon, Ysgol Bro Myrddin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
|
|
Manon Lewis, Ysgol Uwchradd Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
|
|
Elinor Williams, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
|
|
Ffion Evans, Ysgol Gyfun Y Preseli, Rhanbarth Penfro
|
|
|
Alaw Meleri Henderson, Tu allan i Gymru, Rhanbarth Tu allan i Gymru
|
|
1af
|
Rhys Meilyr, Ysgol Gyfun Llangefni, Rhanbarth Môn
|
(2) |
2il
|
Aron Wyn Parry, Ysgol Uwchradd Y Gader, Rhanbarth Meirionnydd
|
(1) |
3ydd
|
Cai Fon Davies, Ysgol Uwchradd Tryfan, Rhanbarth Eryri
|
(3) |
187
- Parti Deusain (Adran) Bl 9 ac iau ( 13:40:00)
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
, Uwch Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
|
|
Parti Becca, Adran Rhuthun, Rhanbarth Dinbych
|
|
|
, Aelwyd Dyffryn Nantlle, Rhanbarth Eryri
|
|
|
, Adran Clydach, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
|
|
, Uwch Adran Y Neuadd Fach, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
|
|
, Uwch Adran Llanfyllin, Rhanbarth Maldwyn
|
|
|
, Uwch Adran Yr Ynys, Rhanbarth Môn
|
|
|
, Aelwyd Porthcawl, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
|
1af
|
, Adran Heol y March, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
(1) |
2il
|
, Adran / Uwch Adran Chwilog, Rhanbarth Eryri
|
(2) |
3ydd
|
Parti Dafydd, Adran Rhuthun, Rhanbarth Dinbych
|
(3) |
300
- Grwp Llefaru Bl 7, 8 a 9 (D) ( 13:50:00)
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
, Ysgol Gyfun Llanbedr Pont Steffan, Rhanbarth Ceredigion
|
|
|
, Coleg Llanymddyfri, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
|
|
, Ysgol Uwchradd John Summers, Rhanbarth Fflint Maelor
|
|
|
, Ysgol Gyfun Tregwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
|
|
, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
|
|
, Ysgol Sylfaenol Brynmawr, Rhanbarth Gwent
|
|
1af
|
, Ysgol Howell, Llandaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
(3) |
2il
|
, Ysgol Uwchradd Bryn Elian, Rhanbarth Conwy
|
(2) |
3ydd
|
, Ysgol Uwchradd Grango, Rhanbarth Fflint Maelor
|
(1) |
216
- Unawd Chwythbrennau Bl 7- 9 ( 13:55:00)
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
Niamh Moore, Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
|
|
Rhiannon Newitt, Ysgol Uwchradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
|
|
Branwen Tudur Morus, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy, Rhanbarth Conwy
|
|
|
Lona Lloyd Roberts, Ysgol Uwchradd Santes Ffraid, Rhanbarth Dinbych
|
|
|
Dafydd Williams, Ysgol Uwchradd Morgan Llwyd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
|
|
Jordan Lewis, Ysgol Gyfun Cwmtawe, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
|
|
Ifan Gwynedd, Ysgol Bro Myrddin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
|
|
Aled Diplock, Ysgol Gyfun Cwm Rhymni, Rhanbarth Gwent
|
|
|
Rhun Bleddyn, Ysgol Uwchradd Bro Ddyfi, Rhanbarth Maldwyn
|
|
|
Alaw Meleri Henderson, Tu allan i Gymru, Rhanbarth Tu allan i Gymru
|
|
1af
|
Hana Abas, Ysgol Uwchradd Tryfan, Rhanbarth Eryri
|
(2) |
2il
|
Catrin Soons, Ysgol Gyfun Dyffryn Aman, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
(1) |
3ydd
|
Catrin Gwen Round, Ysgol Gyfun David Hughes, Rhanbarth Môn
|
(3) |
172
- Parti (Adran) Bl 6 ac iau ( 15:10:00)
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
, Adran Heol y March, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
|
|
, Adran Llambed, Rhanbarth Ceredigion
|
|
|
, Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
|
|
, Adran Deiniolen, Rhanbarth Eryri
|
|
|
, Adran Y Neuadd Fach, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
|
|
, Adran Llanuwchllyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
|
|
, Adran Henblas, Rhanbarth Môn
|
|
1af
|
, Adran Bro Taf, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
(1) |
2il
|
, Adran Yr Wyddgrug, Rhanbarth Fflint Maelor
|
(3) |
3ydd
|
, Adran Nedd, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
(2) |
248
- Deuawd Cerdd Dant Bl 9 ac iau ( 15:25:00)
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
Gwenno ac Abigail, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
|
|
Chloe a Nia, Ysgol Gyfun Cymer Rhondda, Rhanbarth Cymoedd Morgannwg
|
|
|
Mali ac Alaw, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen, Rhanbarth Eryri
|
|
|
Cerian a Tara, Adran Clydach, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
|
|
Sioned ac Elen, Ysgol Bro Myrddin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
|
|
Megan a Lowri, Ysgol Uwchradd Y Moelwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
|
1af
|
Sion a Cadi, Aelwyd Llanrwst, Rhanbarth Conwy
|
(2) |
2il
|
Celyn a Ruth, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd, Rhanbarth Dinbych
|
(3) |
3ydd
|
Elain a Glesni, Uwch Adran Yr Ynys, Rhanbarth Môn
|
(1) |
173
- Côr (Adran) Bl 6 ac iau ( 15:35:00)
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
, Adran Penparc, Rhanbarth Ceredigion
|
|
|
, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
|
|
, Adran Bethel, Rhanbarth Eryri
|
|
|
, Adran Llandwrog, Rhanbarth Eryri
|
|
|
, Uwch Adran Wrecsam, Rhanbarth Fflint Maelor
|
|
|
, Adran Ffynnonddrain, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
|
|
, Adran Brithdir, Rhanbarth Meirionnydd
|
|
|
, Adran Corn Hir, Rhanbarth Môn
|
|
|
, Adran Henblas, Rhanbarth Môn
|
|
|
, Adran Bro Taf, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
|
|
, Adran Porthcawl, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
|
1af
|
, Adran Heol y March, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
(2) |
2il
|
, Adran Tref Aberystwyth, Rhanbarth Ceredigion
|
(1) |
3ydd
|
, Adran Llanuwchllyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
(3) |
289
- Grwp Llefaru (Adran) Bl 9 ac iau ( 15:50:00)
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
Hogiau'r Degwm, Uwch Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
|
|
Genod Cwm Eithin, Uwch Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
|
|
, Adran Rhuthun, Rhanbarth Dinbych
|
|
|
, Uwch Adran Caernarfon, Rhanbarth Eryri
|
|
|
, Adran Clydach, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
|
|
, Aelwyd Hafodwenog, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
|
|
, Ysgol Uwchradd Llanfyllin, Rhanbarth Maldwyn
|
|
|
, Adran Llanuwchllyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
|
|
, Uwch Adran Yr Ynys, Rhanbarth Môn
|
|
|
, Aelwyd Porthcawl, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
|
1af
|
, Adran Bro Taf, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
(3) |
2il
|
, Adran Botwnnog, Rhanbarth Eryri
|
(2) |
3ydd
|
, Aelwyd Llanbedr Pont Steffan, Rhanbarth Ceredigion
|
(1) |
232
- Grwp Bl 7 - 9 ( 16:00:00)
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
1af
|
Y Cledrau, Aelwyd Penllyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
(1) |
2il
|
YBD Rocers, Ysgol Uwchradd Bro Ddyfi, Rhanbarth Maldwyn
|
(2) |
279
- Dawns Hip-Hop/Stryd/Disgo Bl 7, 8 a 9 ( 16:00:00)
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
Catrin Williams, Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
|
|
Celine Barker, Ysgol Gyfun Penglais, Rhanbarth Ceredigion
|
|
|
Nia Rees, Ysgol Gyfun Cymer Rhondda, Rhanbarth Cymoedd Morgannwg
|
|
|
Faye Williams, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
|
|
Awen Pritchard, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen, Rhanbarth Eryri
|
|
|
Chelsie Walters, Ysgol Gyfun Maes yr Yrfa, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
|
|
Alis Flemming, Ysgol Uwchradd Bro Ddyfi, Rhanbarth Maldwyn
|
|
|
Jake Thredgill, Ysgol Uwchradd Ardudwy, Rhanbarth Meirionnydd
|
|
|
Jasmine Meaney, Ysgol Uwchradd Bro Gwaun, Rhanbarth Penfro
|
|
1af
|
Shauna Louise Thomas, Ysgol Uwchradd Syr Thomas Jones, Rhanbarth Môn
|
(3) |
2il
|
Elin Fflur Jones, Ysgol Uwchradd y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
(2) |
3ydd
|
Tom Hughes Lloyd, Ysgol Uwchradd Grango, Rhanbarth Fflint Maelor
|
(1) |
352
- Ymgom Bl 7, 8 a 9 ( 16:10:00)
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
, Ysgol Gyfun Aberaeron, Rhanbarth Ceredigion
|
|
|
Owain ac Alys, Ysgol Uwchradd y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
|
|
, Ysgol Gyfun Cymer Rhondda, Rhanbarth Cymoedd Morgannwg
|
|
|
Beth, Dyfan, Erin a Gruffudd, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
|
|
Lauren a Kirsten, Ysgol Gyfun Tre-gib, Rhanbarth Dwyrain Myrddin
|
|
|
, Ysgol Uwchradd Botwnnog, Rhanbarth Eryri
|
|
|
Gemma, Lloyd a Rhys, Ysgol Uwchradd Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
|
|
Elain ac Annest, Ysgol Uwchradd Bodedern, Rhanbarth Môn
|
|
|
, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
|
|
Eurgain, Holly a Oliver, Ysgol Gyfun Y Preseli, Rhanbarth Penfro
|
|
1af
|
Joseff, Ellie a Beca, Ysgol Uwchradd Y Berwyn, Rhanbarth Meirionnydd
|
(3) |
2il
|
, Ysgol Bro Myrddin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
(2) |
3ydd
|
, Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
(1) |
254
- Parti Cerdd Dant Bl 9 ac iau (Adran) ( 16:30:00)
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
, Uwch Adran Caernarfon, Rhanbarth Eryri
|
|
|
, Aelwyd Dyffryn Nantlle, Rhanbarth Eryri
|
|
1af
|
, Aelwyd Porthcawl, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
(1) |
2il
|
, Adran Rhuthun, Rhanbarth Dinbych
|
(3) |
3ydd
|
, Aelwyd Gwrtheyrn, Rhanbarth Eryri
|
(2) |
280
- Grwp Dawnsio Hip-Hop/Stryd/Disgo Bl 7, 8 a 9 ( 16:45:00)
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
Heptagon, Ysgol Gyfun Gymraeg Glantaf, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
|
|
, Ysgol Gyfun Aberaeron, Rhanbarth Ceredigion
|
|
|
, Ysgol Uwchradd y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
|
|
Grwp Megan, Ysgol Gyfun Cymer Rhondda, Rhanbarth Cymoedd Morgannwg
|
|
|
Parti Du a Gwyn, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
|
|
, Ysgol Uwchradd Grango, Rhanbarth Fflint Maelor
|
|
|
, Ysgol Uwchradd Ardudwy, Rhanbarth Meirionnydd
|
|
|
, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
|
|
, Ysgol Gyfun Y Preseli, Rhanbarth Penfro
|
|
1af
|
Perlau, Adran Amlwch, Rhanbarth Môn
|
(2) |
2il
|
Amrywiaeth Llachar, Aelwyd Eryri, Rhanbarth Eryri
|
(1) |
3ydd
|
Grwp Elin, Ysgol Uwchradd Caereinion, Rhanbarth Maldwyn
|
(3) |
188
- Côr (Adran) Bl 9 ac iau ( 17:00:00)
|
Safle
|
Enw Parti
|
Trefn Llwyfan
|
|
, Adran Heol y March, Rhanbarth Caerdydd a'r Fro
|
|
|
, Adran Rhuthun, Rhanbarth Dinbych
|
|
|
, Aelwyd Gwrtheyrn, Rhanbarth Eryri
|
|
|
, Aelwyd Hafodwenog, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
|
|
, Uwch Adran Llanfyllin, Rhanbarth Maldwyn
|
|
|
, Uwch Adran Yr Ynys, Rhanbarth Môn
|
|
|
, Aelwyd Porthcawl, Rhanbarth Morgannwg Ganol
|
|
1af
|
, Adran Y Cwm, Rhanbarth Cymoedd Morgannwg
|
(3) |
2il
|
, Aelwyd Chwilog, Rhanbarth Eryri
|
(1) |
3ydd
|
, Uwch Adran Y Neuadd Fach, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
|
(2) |
|