Eisteddfod yr Urdd


 

 

 

   

 

 

      Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru
      Prif Ŵyl Gelfyddydol Ieuenctid Ewrop

    Canlyniadau CDT Morgannwg Ganol 2012  



Byddwch yn amyneddgar, gall y dudalen yma gymeryd amser i lwytho..

1:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau 
1af 
    Gwenllian Jones, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
2il 
    Carys James, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
3ydd 
    Mali Fflur Williams, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg  
2:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4 
1af 
    Cole Ethan Jones, Ysgol Cynwyd Sant  
2il 
    Tomas Charles, Ysgol Cynwyd Sant  
3ydd 
    Mali Lloyd, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
3:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 5 a 6 
1af 
    Ioan Lloyd, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr  
2il 
    Sion Vigus, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr  
3ydd 
    Megan Bush, Ysgol Gynradd Llangrallo  
4:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 7 ac 8 
1af 
    Llywelyn Lloyd, Ysgol Gyfun Llanhari  
6:    Gwaith Creadigol 2D Bl. 2 ac iau (Grwp) 
1af 
    Lily ac Esme, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
2il 
    Noa Griffith, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
3ydd 
    Grwp Isabelle, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr  
7:    Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4 (Grwp) 
1af 
    Lucy & Rio, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
2il 
    Thomas & Jamie, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
3ydd 
    Hanah, Kieran & Mia, Ysgol Cynwyd Sant  
8:    Gwaith Creadigol 2D Bl. 5 a 6 (Grwp) 
1af 
    Theodora, Megan & Kate, Ysgol Gynradd Coety  
2il 
    Erin & Jasmine, Ysgol Gynradd Coety  
3ydd 
    Ellie & Alysha, Ysgol Gynradd Coety  
11:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau 
1af 
    Seran Pates, Ysgol Cynwyd Sant  
2il 
    Beca Roberts, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg  
3ydd 
    Ioan Jones, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg  
12:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4 
1af 
    Ruby Sainsbury, Ysgol Cynwyd Sant  
2il 
    Thomas Herbert, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
3ydd 
    Efa Rowlands, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg  
13:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6 
1af 
    Iestyn Rees, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr  
2il 
    Aled Winter, Ysgol Gynradd Castellau  
3ydd 
    Huw Ward, Ysgol Gynradd Castellau  
16:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp) 
1af 
    Joel Davies, Ysgol Gymraeg Cwm Garw  
2il 
    Cleo Preece, Ysgol Cynwyd Sant  
3ydd 
    Portia Young, Ysgol Gymraeg Cwm Garw  
17:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 7 ac 8 
1af 
    Lewis Murray, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd  
2il 
    Emily James, Ysgol Gyfun Garth Olwg  
3ydd 
    Niamh Davies, Ysgol Gyfun Garth Olwg  
20:    Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4 
1af 
    Eliza Price, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg  
21:    Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6 
1af 
    Isabell Price, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg  
23:    Serameg / Crochenwaith Bl. 9 
1af 
    Alaw Griffiths, Ysgol Gyfun Garth Olwg  
59:    Argraffu Bl. 3 a 4 
1af 
    Mali Lloyd, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
64:    Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 3 a 4 
1af 
    Joseph Bailey-Wood, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr  
2il 
    Mali Lloyd, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
3ydd 
    Keiran Vincent, Ysgol Cynwyd Sant  
65:    Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 5 a 6 
1af 
    Megan Freeman, Ysgol Gynradd Coety  
73:    Dyluniad 2D Bl 6 ac iau 
1af 
    Gwion Llyr Nicholls, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
2il 
    Dafydd Owen, Ysgol Gymraeg Cwm Garw  
3ydd 
    Joshua Thomas, Ysgol Gymraeg Cwm Garw  
74:    Dyluniad 2D Bl 7-9 
1af 
    Trystan Culllinan, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd  
2il 
    Teilo Evans, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd  
76:    Pyped Bl. 3 a 4 
1af 
    Bethan Lloyd, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg  
2il 
    Hannah Elias, Ysgol Cynwyd Sant  
3ydd 
    Emma Neagle, Ysgol Cynwyd Sant  
77:    Pyped Bl. 5 a 6 
1af 
    Alysha Davies, Ysgol Gynradd Coety  
79:    Pypedau (Gwaith Grwp) Bl. 3 a 4 
1af 
    Cole Ethan Jones, Ysgol Cynwyd Sant  
84:    Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 3 a 4 
1af 
    Dafydd Powell, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
85:    Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 5 a 6 
1af 
    Leah Griffiths, Ysgol Gynradd Castellau  
90:    2D Tecstilau Bl. 3 a 4 
1af 
    Rhys Jenkins, Ysgol Gymraeg Cwm Garw  
91:    2D Tecstilau Bl. 3 a 4 (Grwp) 
1af 
    Evie Clemett, Ysgol Gymraeg Cwm Garw  
92:    2D Tecstilau Bl. 5 a 6 
1af 
    Gwenan Evans, Ysgol Cynwyd Sant  
94:    2D Tecstilau Bl. 7 ac 8 
1af 
    Megan Cummings, Ysgol Gyfun Llanhari  
96:    3D Tecstilau Bl. 2 ac iau 
1af 
    Elys Gould, Ysgol Gynradd Tonyrefail  
97:    3D Tecstilau Bl. 3 a 4 
1af 
    Lili Griffith, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
2il 
    Niamh Anthony, Ysgol Gymraeg Cwm Garw  
3ydd 
    Cerys Richards, Ysgol Gymraeg Cwm Garw  
101:    Gwau/Crosio Bl. 2 ac iau 
1af 
    Martha Herbert, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
102:    Gwau/Crosio Bl. 3 a 4 
1af 
    Erin James, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
2il 
    Georgia Murray, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
103:    Gwau/Crosio Bl. 5 a 6 
1af 
    Dewi Jones, Ysgol Cynwyd Sant  
107:    Gwehyddu Bl. 3 a 4 
1af 
    Lily Mai Duncan, Ysgol Cynwyd Sant  
110:    Gwehyddu (Cywaith) Bl. 3 a 4 
1af 
    Carys Isaacs, Ysgol Cynwyd Sant  
116:    Penwisg Bl. 6 ac iau 
1af 
    Georgia Murray, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
2il 
    Lowri-Beth James, Ysgol Gynradd Coety  
117:    Print Du a Gwyn Bl. 2 ac iau 
1af 
    Efan Morgan-Gould, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
2il 
    Lowri-Beth James, Ysgol Gynradd Coety  
118:    Print Du a Gwyn Bl. 3 a 4 
1af 
    Dafydd Powell, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
122:    Print Lliw Bl. 3 a 4 
1af 
    Thomas Herbert, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
2il 
    Nye Codd-Davy, Ysgol Gymraeg Pont Sin Norton  
3ydd 
    Dafydd Powell, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
123:    Print Lliw Bl. 5 a 6 
1af 
    Joshua Crook, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg  
2il 
    Lewis Percy, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg  
3ydd 
    Jozef Sieniawski, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg  
127:    Printiau Du a Gwyn Bl. 5 a 6 
1af 
    Morgan Ward, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr  
129:    Printiau Lliw Bl. 2 ac iau 
1af 
    Lily Prygodzicz, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
2il 
    Martha Herbert, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
130:    Printiau Lliw Bl. 3 a 4 
1af 
    Thomas Herbert, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
2il 
    Dafydd Powell, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
132:    Printiau Lliw Bl. 7, 8, a 9 
1af 
    Arthur Foster, Ysgol Gyfun Garth Olwg  
2il 
    Llywelyn Lloyd, Ysgol Gyfun Llanhari  
133:    Ffilm neu animeiddiad - Cynradd 
1af 
    Dewi Kingdon, Ysgol Cynwyd Sant  
134:    Ffilm neu animeiddiad - Uwchradd 
1af 
    Aled Illtyd, Ysgol Gyfun Garth Olwg  
136:    Gemwaith Bl. 3 a 4 
1af 
    Myfanwy Evans, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
2il 
    Georgia Murray, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
3ydd 
    Nia Williams, Ysgol Cynwyd Sant  
142:    Dylunio a Thechnoleg Bl. 5 a 6 
1af 
    Ioan Lloyd, Ysgol Gymraeg Bro Ogwr  
147:    Dylunio a Thechnoleg Bl. 9 
1af 
    Elen Lloyd, Ysgol Gyfun Gymraeg Llangynwyd  
162:    Celf dan 19 oed 
1af 
    Yasmine Jones, Coleg Penybont  
2il 
    Carys Charlotte Fletcher-Charles, Coleg Penybont  
3ydd 
    Samantha Denise Williams, Coleg Penybont  







 

Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru - Eryri 2012