Eisteddfod yr Urdd


 

 

 

   

 

 

      Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru
      Prif Ŵyl Gelfyddydol Ieuenctid Ewrop

    Canlyniadau CDT Cymoedd Morgannwg 2012  



Byddwch yn amyneddgar, gall y dudalen yma gymeryd amser i lwytho..

1:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau 
1af 
    Isobell Miles, Ysgol Gynradd Hafod  
2il 
    Jack Owen, Ysgol Gynradd Hafod  
2:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4 
1af 
    Elizabeth Melhuish, Ysgol Gynradd Caradog  
3:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 5 a 6 
1af 
    Rhys Lloyd, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
2il 
    Brooke Lewis, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
3ydd 
    Euan Westcott, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
4:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 7 ac 8 
1af 
    Charlotte Lewis, Ysgol Gyfun Treorci  
2il 
    Lili Edwards, Ysgol Gyfun Treorci  
3ydd 
    Jonathan Bonner, Ysgol Gyfun Treorci  
11:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau 
1af 
    Kacey Hewitt, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
12:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4 
1af 
    Jac Willis, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
2il 
    Georgia Lewis, Ysgol Gynradd Caradog  
3ydd 
    Taylor Smith, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
13:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6 
1af 
    Euan Westcott, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2il 
    Dewi Evans, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
3ydd 
    Iona Cousins, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
19:    Serameg / Crochenwaith Bl. 2 ac iau 
1af 
    Leonie Solly, Ysgol Gynradd Hafod  
20:    Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4 
1af 
    Jac Kettlety, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
21:    Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6 
1af 
    Megan Rees, Ysgol Gynradd Hafod  
2il 
    Mari Erin Morgan, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
3ydd 
    Ellie Smith, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
24:    Serameg / Crochenwaith Bl. 2 ac iau (Gwaith Grwp) 
1af 
    , Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
26:    Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp) 
1af 
    Abbie,Jenny,Tylah a Lowri, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
31:    2D Cywaith Bl. 6 ac iau (Angh.Arb.)(C) 
1af 
    , Ysgol Gynradd Hafod  
34:    2D Bl. 6 ac iau (Angh. Arbennig)(D) 
1af 
    Niamh Wedlake, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
41:    2D Cywaith Bl. 7, 8 a 9 (Angh. Arb.) (C) 
1af 
    , Ysgol Gyfun Treorci  
59:    Argraffu Bl. 3 a 4 
1af 
    Caitlin James, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
60:    Argraffu Bl. 5 a 6 
1af 
    Ellie Smith, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2il 
    Abbie Snooks, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
3ydd 
    Harri Davies, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
64:    Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 3 a 4 
1af 
    Dafydd Birrell, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug  
2il 
    Anthony Williams, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
68:    Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl.6 ac iau 
1af 
    Owain Birrell, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug  
2il 
    Dafydd Birrell, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug  
73:    Dyluniad 2D Bl 6 ac iau 
1af 
    Lloyd Walters, Ysgol Gynradd Hafod  
75:    Pyped Bl. 2 ac iau 
1af 
    Ruby Cradle, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
76:    Pyped Bl. 3 a 4 
1af 
    Martha Page, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
77:    Pyped Bl. 5 a 6 
1af 
    Jenny Page, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2il 
    Kian Monaghan, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug  
3ydd 
    Osian Howells, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
84:    Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 3 a 4 
1af 
    , Ysgol Gynradd Hafod  
2il 
    Alicia Jones, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug  
3ydd 
    Caitlin Morris Giles, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug  
88:    2D Tecstilau Bl. 2 ac iau 
1af 
    Roxana Williams, Ysgol Gymraeg AberdÔr  
2il 
    Matthew Thomas, Ysgol Gymraeg AberdÔr  
90:    2D Tecstilau Bl. 3 a 4 
1af 
    Lowri James, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
92:    2D Tecstilau Bl. 5 a 6 
1af 
    Darya Williams, Ysgol Gymraeg AberdÔr  
2il 
    Kayleigh Truelove, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
97:    3D Tecstilau Bl. 3 a 4 
1af 
    Shaylan Thomas, Ysgol Gynradd Llwynypia  
2il 
    Ffion Smith, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug  
98:    3D Tecstilau Bl. 5 a 6 
1af 
    Owain Birrell, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug  
103:    Gwau/Crosio Bl. 5 a 6 
1af 
    Shienne Hughes, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug  
106:    Gwehyddu Bl. 2 ac iau 
1af 
    Tomas Bowen, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug  
116:    Penwisg Bl. 6 ac iau 
1af 
    Bethan Harris, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug  
2il 
    Eve Price, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug  
3ydd 
    Maya Williams, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug  
119:    Print Du a Gwyn Bl. 5 a 6 
1af 
    Euan Westcott, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2il 
    Aled Roberts, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
121:    Print Lliw Bl. 2 ac iau 
1af 
    Megan Howells, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
122:    Print Lliw Bl. 3 a 4 
1af 
    Caitlin Bollard, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
123:    Print Lliw Bl. 5 a 6 
1af 
    Aled Roberts, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
2il 
    Thomas Jones, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
3ydd 
    Lucy Howells, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
126:    Printiau Du a Gwyn Bl. 3 a 4 
1af 
    Elin Thomas, Ysgol Gymraeg Abercynon  
127:    Printiau Du a Gwyn Bl. 5 a 6 
1af 
    Danny Connolly, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
129:    Printiau Lliw Bl. 2 ac iau 
1af 
    Rhys Jones, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2il 
    Megan Howells, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
3ydd 
    Deryn Bach Allen-Dyer, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
130:    Printiau Lliw Bl. 3 a 4 
1af 
    Taylor Smith, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
131:    Printiau Lliw Bl. 5 a 6 
1af 
    Lucy Howells, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2il 
    Fraiser Morgan, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
3ydd 
    Aled Roberts, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
133:    Ffilm neu animeiddiad - Cynradd 
1af 
    Morgan Jones, Ysgol Gynradd Llwynypia  
135:    Gemwaith Bl. 2 ac iau 
1af 
    Megan Howells, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
136:    Gemwaith Bl. 3 a 4 
1af 
    Martha Paige, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
137:    Gemwaith Bl. 5 a 6 
1af 
    Jenny Page, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  







 

Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru - Eryri 2012