Eisteddfod yr Urdd


 

 

 

   

 

 

      Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru
      Prif Ŵyl Gelfyddydol Ieuenctid Ewrop

    Canlyniadau CDT Morgannwg Ganol 2013  



Byddwch yn amyneddgar, gall y dudalen yma gymeryd amser i lwytho..

1:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau 
1af 
    Erin Warman, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg  
2il 
    Cerys Coombes, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
3ydd 
    Lowri Williams, Ysgol Gynradd Dolau  
2:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4 
1af 
    Gwenllian Jones, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
2il 
    Maya James, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
3ydd 
    Carys James, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
3:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 5 a 6 
1af 
    William Thomas James, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
2il 
    Lleucu Jones, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
3ydd 
    Kate Anthony, Ysgol Gymraeg Cwm Garw  
4:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 7 ac 8 
1af 
    Niamh Beynan, Ysgol Gyfun Maesteg  
2il 
    Megan Bunyard, Ysgol Gyfun Maesteg  
3ydd 
    Sophie Walters, Ysgol Gyfun Maesteg  
7:    Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4 (Grwp) 
1af 
    Grwp Cole, Ysgol Cynwyd Sant  
2il 
    Grwp Seran, Ysgol Cynwyd Sant  
3ydd 
    Grwp Lily, Ysgol Gynradd Gymunedol Gymraeg Llantrisant  
8:    Gwaith Creadigol 2D Bl. 5 a 6 (Grwp) 
1af 
    Grwp Shantelle, Ysgol Gynradd Heol-y-Celyn  
2il 
    Grwp Tara, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
3ydd 
    Grwp Reilly, Ysgol Gynradd Heol-y-Celyn  
11:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau 
1af 
    Megan Mills, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg  
12:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4 
1af 
    Bethan Lloyd, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg  
2il 
    Elin-Mair Griffiths, Ysgol Gynradd Dolau  
3ydd 
    Menna Kingdon, Ysgol Cynwyd Sant  
13:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6 
1af 
    William Davies, Ysgol Gynradd Coety  
2il 
    Begw Non Rowlands, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg  
3ydd 
    Molly Maybury, Ysgol Gynradd Castellau  
16:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp) 
1af 
    Grwp Gwion Llyr Nicholls, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
2il 
    Grwp Alysha Davies, Ysgol Gynradd Coety  
3ydd 
    Grwp Dafydd Owen, Ysgol Gymraeg Cwm Garw  
17:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 7 ac 8 
1af 
    Megan Shan Meadows, Ysgol Gyfun Garth Olwg  
2il 
    Tallis Olivia Griffiths, Ysgol Gyfun Garth Olwg  
3ydd 
    Indeg Lacey, Ysgol Gyfun Garth Olwg  
20:    Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4 
1af 
    Jenna Hill, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg  
21:    Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6 
1af 
    Eliza Price, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg  
53:    Gwaith Lluniadu 2Ddan 25 oed A. A.(D) 
1af 
    Joseph Robert Broom, Coleg Penybont  
2il 
    Rhianne Nicola Carter, Coleg Penybont  
3ydd 
    Matthew Reynolds, Coleg Penybont  
54:    Gwaith Creadigol 2D dan 25 oed A. A (D) 
1af 
    Sarah McFarland, Coleg Penybont  
2il 
    Evan Tuck, Coleg Penybont  
3ydd 
    Samuel Gamble, Coleg Penybont  
56:    Gwaith Creadigol 2D dan 25 oed A. A (D) Grwp 
1af 
    Samuel, Asher, Rhianne a Joseph, Coleg Penybont  
2il 
    Matthew, Thomas, William a Sarah, Coleg Penybont  
57:    Gwaith Creadigol 3D dan 25 oed A. A (D) Grwp 
1af 
    William Tarr a Samual Gambol, Coleg Penybont  
2il 
    Asher, Matthew a Jospeh, Coleg Penybont  
3ydd 
    Rhianne Carter a Thomas Haycox, Coleg Penybont  
63:    Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 2 ac iau 
1af 
    Olifer Cartlidge, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg  
64:    Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 3 a 4 
1af 
    Joseff Cartlidge, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg  
65:    Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 5 a 6 
1af 
    Zara Barton, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg  
2il 
    Finley Maddock, Ysgol Cynwyd Sant  
3ydd 
    Gracie Smith, Ysgol Cynwyd Sant  
68:    Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl.6 ac iau 
1af 
    Taran Moss, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
73:    Dyluniad 2D Bl 6 ac iau 
1af 
    Alysha Davies, Ysgol Gynradd Coety  
2il 
    Catrin Rubery, Ysgol Gynradd Dolau  
3ydd 
    Sophie Thomas, Ysgol Cynwyd Sant  
75:    Pyped Bl. 2 ac iau 
1af 
    Noa Griffith, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
76:    Pyped Bl. 3 a 4 
1af 
    Luke Price, Ysgol Gymraeg Cwm Garw  
2il 
    Cerys Fynn, Ysgol Gymraeg Cwm Garw  
80:    Pypedau (Gwaith Grwp) Bl. 5 a 6 
1af 
    Alysha Davies ac Erin Ward, Ysgol Gynradd Coety  
83:    Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 2 ac iau 
1af 
    Sofia Earles, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg  
2il 
    Nia Powell, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
84:    Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 3 a 4 
1af 
    Dafydd Powell, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
85:    Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 5 a 6 
1af 
    Nia Mali Clement, Ysgol Cynwyd Sant  
2il 
    Olivia Browning, Ysgol Cynwyd Sant  
3ydd 
    Emily Jayne Morris, Ysgol Cynwyd Sant  
88:    Gwaith Creadigol 2D Tecstilau Bl. 2 ac iau 
1af 
    Morfudd Jones, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
89:    Gwaith Creadigol 2D Tecstilau Bl. 2 ac iau (Grwp) 
1af 
    Gwaith Grwp, Ysgol Cynwyd Sant  
2il 
    Gwaith Grwp, Ysgol Cynwyd Sant  
90:    Gwaith Creadigiol 2D Tecstilau Bl. 3 a 4 
1af 
    Josie Gibbons, Ysgol Cynwyd Sant  
2il 
    Nia Lindley, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
3ydd 
    Niamh Anthony, Ysgol Gymraeg Cwm Garw  
92:    Gwaith Creadigol 2D Tecstilau Bl. 5 a 6 
1af 
    Marged Jones, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
93:    Gwaith Creadigol 2D Tecstilau Bl. 5 a 6 (Grwp) 
1af 
    Kaci, Olivia, Jordan a Sophie, Ysgol Cynwyd Sant  
2il 
    Megan, Caitlyn ac Emma, Ysgol Cynwyd Sant  
3ydd 
    Elliott, Cynwyd, Owain a Finley, Ysgol Cynwyd Sant  
96:    Gwaith Creadigol 3D Tecstilau Bl. 2 ac iau 
1af 
    Gwaith Grwp, Ysgol Cynwyd Sant  
97:    Gwaith Creadigol 3D Tecstilau Bl. 3 a 4 
1af 
    Luke Daniel, Ysgol Gymraeg Cwm Garw  
2il 
    Hedd Williams, Ysgol Gymraeg Cwm Garw  
3ydd 
    Millie Howell, Ysgol Gymraeg Cwm Garw  
98:    Gwaith Creadigol 3D Tecstilau Bl. 5 a 6 
1af 
    Lili Griffith, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
2il 
    Amelia Brunt, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg  
3ydd 
    Kaci Lee Watkins, Ysgol Cynwyd Sant  
102:    Gwau/Crosio Bl. 3 a 4 
1af 
    Niamh Luff, Ysgol Gynradd Coety  
2il 
    Heather Hoolahan, Ysgol Gynradd Dolau  
103:    Gwau/Crosio Bl. 5 a 6 
1af 
    Dewi Jones, Ysgol Cynwyd Sant  
2il 
    Ffion Penrhyn Jones, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg  
106:    Gwehyddu Bl. 2 ac iau 
1af 
    Carwyn Keirl, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
108:    Gwehyddu Bl. 5 a 6 
1af 
    Georgia Murray, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
2il 
    Owain Jenkins, Ysgol Cynwyd Sant  
111:    Gwehyddu (Cywaith) Bl. 5 a 6 
1af 
    Gwaith Grwp, Ysgol Cynwyd Sant  
116:    Penwisg Bl. 6 ac iau 
1af 
    Caitlin Rees, Ysgol Gynradd Dolau  
2il 
    Rebecca Young, Ysgol Gynradd Dolau  
3ydd 
    Georgia Murray, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
117:    Print Monocrom Bl. 2 ac iau 
1af 
    Ben Wilding, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
2il 
    Alfie Prygodzicz, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
118:    Print Monocrom Bl. 3 a 4 
1af 
    Lily Prygodzicz, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
2il 
    Dafydd Powell, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
3ydd 
    Rhys Wilding, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
119:    Print Monocrom Bl. 5 a 6 
1af 
    Myfi Evans, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
2il 
    Ellie Morgan-Gould, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
3ydd 
    Nerys Abbott, Ysgol Gymraeg Cwm Garw  
121:    Print Lliw Bl. 2 ac iau 
1af 
    Alfie Prygodzicz, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
2il 
    Ben Wilding, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
3ydd 
    Carys Davies, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
122:    Print Lliw Bl. 3 a 4 
1af 
    Dafydd Powell, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
2il 
    Rhys Wilding, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
3ydd 
    Efan Morgan-Gould, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
123:    Print Lliw Bl. 5 a 6 
1af 
    Erin Murray, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg  
2il 
    Angharad Jones, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
3ydd 
    Brychan Lewis, Ysgol Gymraeg Pont Sin Norton  
125:    Cyfres o Brintiau Monocrom Bl. 2 ac iau 
1af 
    Ben Wilding, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
2il 
    Alfie Prygodzicz, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
126:    Cyfres o Brintiau Monocrom Bl. 3 a 4 
1af 
    Dafydd Powell, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
2il 
    Rhys Wilding, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
127:    Cyfres o Brintiau Monocrom Bl. 5 a 6 
1af 
    Myfi Evans, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
2il 
    Nerys Abbott, Ysgol Gymraeg Cwm Garw  
3ydd 
    Steffan West, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg  
130:    Cyfres o brintiau Lliw Bl. 3 a 4 
1af 
    Dafydd Powell, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
2il 
    Tommy Harris, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
3ydd 
    Gruff Jones, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
131:    Cyfres o brintiau Lliw Bl. 5 a 6 
1af 
    Myfi Evans, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
2il 
    Elis Watts, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg  
135:    Gemwaith Bl. 2 ac iau 
1af 
    Sophie Rees, Ysgol Cynwyd Sant  
2il 
    Martha Herbert, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
136:    Gemwaith Bl. 3 a 4 
1af 
    Carys Minton, Ysgol Gynradd Gymraeg Garth Olwg  
137:    Gemwaith Bl. 5 a 6 
1af 
    Myfi Evans, Ysgol Gymraeg Llantrisant  
2il 
    Martha Macmillan, Ysgol Gynradd Y Ferch o'r Sger  
3ydd 
    Alice Evans, Ysgol Gynradd Heol-y-Celyn  
162:    Celf dan 19 oed 
1af 
    Yasmine Jade Garrett-Braden, Coleg Penybont  
2il 
    Matthew Stewart, Coleg Penybont  
3ydd 
    Daniella Fantini, Coleg Penybont  







 

Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru - Penfro 2013