Eisteddfod yr Urdd


 

 

 

   

 

 

      Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru
      Prif Ŵyl Gelfyddydol Ieuenctid Ewrop

    Canlyniadau CDT Cymoedd Morgannwg 2013  



Byddwch yn amyneddgar, gall y dudalen yma gymeryd amser i lwytho..

1:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau 
1af 
    Lily Williams, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4 
1af 
    Gethin Tasker, Ysgol Gymraeg Ynyswen  
2il 
    Megan Howells, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
3ydd 
    Eleri Kinsey, Ysgol Gymraeg Ynyswen  
3:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 5 a 6 
1af 
    Joshua Bevan, Ysgol Gynradd Caradog  
2il 
    Jamie Bevan, Ysgol Gynradd Caradog  
3ydd 
    Emily John, Ysgol Gymraeg Ynyswen  
4:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 7 ac 8 
1af 
    Morgan Bosanko, Ysgol Gyfun Treorci  
2il 
    Shane Hamer, Ysgol Gyfun Treorci  
3ydd 
    Taine Hendy, Ysgol Gyfun Treorci  
5:    Gwaith Lluniadu 2D Bl. 9 
1af 
    Abigail Parry, Ysgol Gyfun Treorci  
2il 
    Tamara Brabon, Ysgol Gyfun Treorci  
3ydd 
    Olivia Bailey Roberts, Ysgol Gyfun Treorci  
6:    Gwaith Creadigol 2D Bl. 2 ac iau (Grwp) 
1af 
    Hollie, Lowri a Nancy, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
2il 
    Gwilym, Blythe a Neve, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
7:    Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4 (Grwp) 
1af 
    Brooke,Ellie, Chloe a Elys, Ysgol Gymraeg Bodringallt  
8:    Gwaith Creadigol 2D Bl. 5 a 6 (Grwp) 
1af 
    Emily, Seren a Tia, Ysgol Gymraeg Bodringallt  
9:    Gwaith Creadigol 2D Bl. 7 ac 8 (Grwp) 
1af 
    Megan Sass a Jessica Clayton, Ysgol Gyfun Cymer Rhondda  
11:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau 
1af 
    Lowri Harris, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
2il 
    Seren Williams, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
3ydd 
    Ffion Thomas, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
12:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4 
1af 
    Morgan Whitcher, Ysgol Gynradd Caradog  
2il 
    Ava Burge, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
3ydd 
    Tom Connolly, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
13:    Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6 
1af 
    Tommy Williams, Ysgol Gatholig Santes Farged  
2il 
    Harri Tewkesbury, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
3ydd 
    Mia Cradle, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
20:    Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4 
1af 
    Sioned Port, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
34:    Gwaith 2D Bl. 6 ac iau A. A (D) 
1af 
    Niamh Wedlake, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2il 
    Tobias Thomas, Ysgol Gynradd Caradog  
59:    Argraffu Bl. 3 a 4 
1af 
    Deryn Bach Allen-Dyer, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
2il 
    Megan Howells, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
60:    Argraffu Bl. 5 a 6 
1af 
    Isabella Wilding, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
2il 
    Renee Lawson, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
3ydd 
    Ellie Davies, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
61:    Argraffu Bl. 7 ac 8 
1af 
    Cerys Swain, Ysgol Gyfun Cymer Rhondda  
2il 
    Megan Sass, Ysgol Gyfun Cymer Rhondda  
63:    Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 2 ac iau 
1af 
    Ben Wintte, Ysgol Gymraeg Ynyswen  
2il 
    Ashley Eades, Ysgol Gymraeg Bodringallt  
3ydd 
    Dylan Owen, Ysgol Gymraeg Ynyswen  
64:    Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 3 a 4 
1af 
    Gethin Tasker, Ysgol Gymraeg Ynyswen  
2il 
    Lowri Miller, Ysgol Gymraeg Ynyswen  
3ydd 
    Savannah Morris, Ysgol Gymraeg Ynyswen  
65:    Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 5 a 6 
1af 
    Megan Rolls, Ysgol Gynradd Penderyn  
73:    Dyluniad 2D Bl 6 ac iau 
1af 
    Megan Rolls, Ysgol Gynradd Penderyn  
75:    Pyped Bl. 2 ac iau 
1af 
    Johnny Stephens, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2il 
    Elise Hopper, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
3ydd 
    Darcy Williams, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
76:    Pyped Bl. 3 a 4 
1af 
    Martha Page, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2il 
    Beth Stevens, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
77:    Pyped Bl. 5 a 6 
1af 
    Elizabeth Melhuish, Ysgol Gynradd Caradog  
2il 
    Hollie Mason, Ysgol Gynradd Penderyn  
3ydd 
    Shannon Todd, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
81:    Mwgwd neu Byped Bl 7 ac 8 
1af 
    Jennifer Page, Ysgol Gyfun Cymer Rhondda  
84:    Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 3 a 4 
1af 
    Martha Page, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
88:    Gwaith Creadigol 2D Tecstilau Bl. 2 ac iau 
1af 
    Ffion Allen, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
2il 
    Ffion Roberts, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
3ydd 
    Mali Davies, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
90:    Gwaith Creadigiol 2D Tecstilau Bl. 3 a 4 
1af 
    Maddie Smith, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
2il 
    Mollie Abson, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
92:    Gwaith Creadigol 2D Tecstilau Bl. 5 a 6 
1af 
    Lowri James, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
2il 
    Finley Toomey-Langford, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
3ydd 
    Emily Hoare, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
97:    Gwaith Creadigol 3D Tecstilau Bl. 3 a 4 
1af 
    Liam Norton, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
98:    Gwaith Creadigol 3D Tecstilau Bl. 5 a 6 
1af 
    Isabella Cradle, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
101:    Gwau/Crosio Bl. 2 ac iau 
1af 
    FFion Port, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
102:    Gwau/Crosio Bl. 3 a 4 
1af 
    Eleri Griffiths, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
107:    Gwehyddu Bl. 3 a 4 
1af 
    Deryn Bach Allen-Dyer, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
108:    Gwehyddu Bl. 5 a 6 
1af 
    Morgan Meredith, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
116:    Penwisg Bl. 6 ac iau 
1af 
    Amy Jones, Ysgol Gymraeg Rhyd y Grug  
117:    Print Monocrom Bl. 2 ac iau 
1af 
    Ffion Roberts, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
2il 
    Amelia Rendell, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
118:    Print Monocrom Bl. 3 a 4 
1af 
    Megan Howells, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2il 
    Rowan Jones, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
119:    Print Monocrom Bl. 5 a 6 
1af 
    Danny Connolly, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
2il 
    Aled Roberts, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
3ydd 
    Tomos Jones, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
121:    Print Lliw Bl. 2 ac iau 
1af 
    Lily Williams, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
122:    Print Lliw Bl. 3 a 4 
1af 
    Anthony Williams, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
2il 
    Evan Davies, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
3ydd 
    Ioan Pary, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
123:    Print Lliw Bl. 5 a 6 
1af 
    Tomos Jones, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
2il 
    Osian Howells, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
3ydd 
    Dafydd Robinson, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
125:    Cyfres o Brintiau Monocrom Bl. 2 ac iau 
1af 
    Ffion Roberts, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
126:    Cyfres o Brintiau Monocrom Bl. 3 a 4 
1af 
    Ruby Worlock, Ysgol Gymraeg AberdÔr  
2il 
    Megan Howells, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
127:    Cyfres o Brintiau Monocrom Bl. 5 a 6 
1af 
    Ellis Struebig, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
2il 
    Eleri Burman, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
3ydd 
    Aled Roberts, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
129:    Cyfres o brintiau Lliw Bl. 2 ac iau 
1af 
    Lily Williams, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2il 
    Rhys Jones, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
3ydd 
    Gwilym Mcgurk, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
130:    Cyfres o brintiau Lliw Bl. 3 a 4 
1af 
    Evan Davies, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
2il 
    Eve Williams, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
3ydd 
    Tom Connolly, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
131:    Cyfres o brintiau Lliw Bl. 5 a 6 
1af 
    Cerian Tuthill, Ysgol Gynradd Santes Tudful  
2il 
    Osian Howells, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
3ydd 
    Fraiser Morgan, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
136:    Gemwaith Bl. 3 a 4 
1af 
    Martha Page, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
2il 
    Eve Williams, Ysgol Gymraeg Bronllwyn  
137:    Gemwaith Bl. 5 a 6 
1af 
    Rhys Lloyd, Ysgol Gymraeg Llwyncelyn  
2il 
    Maia Towers, Ysgol Gatholig Santes Farged  
3ydd 
    Dominic Lewis, Ysgol Gatholig Santes Farged  
138:    Gemwaith Bl. 7 ac 8 
1af 
    Darya Williams, Ysgol Gyfun Rhydywaun  
151:    Creu Arteffact Bl. 7 ac 8 
1af 
    Darya Williams, Ysgol Gyfun Rhydywaun  







 

Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru - Penfro 2013