Eisteddfod yr Urdd

 

  

 

 

 

 

 

 

   Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru
   Prif Ŵyl Gelfyddydol Ieuenctid Ewrop

 
  Enillwyr CDT Cenedlaethol 2013 (Un Rhanbarth)

 

2 - Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4
1af
Ela Isaac, Ysgol Gynradd Cefneithin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
7 - Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4 (Grwp)
1af
Grwp Courtney a Rhys, Ysgol Gynradd Llangynnwr, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
17 - Gwaith Creadigol 3D Bl. 7 ac 8
1af
Jack Roden, Ysgol Gyfun Dyffryn Taf, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
28 - Gwaith Lluniadu 2D Bl.6 ac iau A. A.(C)
2il
William Towns, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
29 - Gwaith Creadigol 2D Bl. 6 ac iau A. A
1af
Aron Lewys Curtis, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
30 - Gwaith Creadigol 3D Bl. 6 ac iau A. A
1af
Daniel Jones, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
33 - Gwaith Lluniadu 2DBl.6 ac iau A. A (D)
3ydd
Ioan Goymer, Ysgol Gynradd Bro Brynach, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
59 - Argraffu Bl. 3 a 4
3ydd
Madison Griffiths, Ysgol Gynradd Llangynnwr, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
82 - Mwgwd neu Byped Bl 9
2il
Caryl Walters, Aelwyd Cynwyl Elfed, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
83 - Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 2 ac iau
1af
Iolo Dafydd, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
90 - Gwaith Creadigiol 2D Tecstilau Bl. 3 a 4
3ydd
Cadi Murray, Ysgol Gynradd Bro Brynach, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
91 - Gwaith Creadigol 2D Tecstilau Bl. 3 a 4 (Grwp)
3ydd
Grwp Nia ac Elin, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
101 - Gwau/Crosio Bl. 2 ac iau
1af
Indigo Young, Ysgol Gynradd Bro Brynach, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
107 - Gwehyddu Bl. 3 a 4
3ydd
Ffion Welton, Ysgol Gynradd Nantgaredig, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
109 - Gwehyddu (Cywaith) Bl.2 ac iau
2il
Grwp Steffan , Ysgol Gynradd Llanpumsaint, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
115 - Ffasiwn Blwyddyn 9
2il
Caryl Walters, Aelwyd Cynwyl Elfed, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
121 - Print Lliw Bl. 2 ac iau
3ydd
Bryn Richards, Ysgol Gynradd Y Dderwen, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
126 - Cyfres o Brintiau Monocrom Bl. 3 a 4
2il
Stella Fisher, Ysgol Gynradd Y Dderwen, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
128 - Cyfres o Brintiau Monocrom Bl. 7, 8 a 9
3ydd
Sara Llwyd James, Ysgol Bro Myrddin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
132 - Cyfres o Brintiau Lliw Bl. 7, 8, a 9
1af
Elin Wyn James, Ysgol Bro Myrddin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
134 - Ffilm neu animeiddiad - Uwchradd
2il
Aelwyd Cynwyl Elfed, Aelwyd Cynwyl Elfed, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
139 - Gemwaith Bl. 9
1af
Elin Wyn James, Ysgol Bro Myrddin, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
145 - Dylunio a Thechnoleg Bl. 5 a 6 Grwp
1af
Grwp Penboyr, Ysgol Gynradd Penboyr, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
154 - Creu Arteffact Bl.12 a dan 19 oed
3ydd
Robert Goodman, Aelwyd Cynwyl Elfed, Rhanbarth Gorllewin Myrddin
155 - Creu Arteffact dan 25 oed
3ydd
Ffion Roberts-Drakley, Aelwyd Y Drindod, Dewi Sant, Rhanbarth Gorllewin Myrddin

 


 

 

Eisteddfod Genedlaethol Urdd Gobaith Cymru - Penfro 2013