1: Unawd dan 8 oed
|
1af
|
Cerian Phillips, Ysgol Gynradd Ciliau Parc, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Rhodri Hatcher, Ysgol Gynradd Cwrtnewydd, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Catrin Mai James, Ysgol Gynradd Lledrod, Rhanbarth Ceredigion
|
2: Unawd 8-10 oed
|
1af
|
Dion Edwards, Ysgol Gynradd Y Ddwylan, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Gwenllian Llwyd, Adran/Aelwyd Talgarreg, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Mared Lloyd-Jones, Ysgol Gynradd Llanddewi Brefi, Rhanbarth Ceredigion
|
3: Unawd 10-12 oed
|
1af
|
Elen Lowri Thomas, Ysgol Gymraeg Aberystwyth, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Dion Davies, Ysgol Gynradd Y Ddwylan, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Ceris James, Ysgol Gynradd Beulah, Rhanbarth Ceredigion
|
4: Deuawd dan 12 oed
|
1af
|
Emyr ac Elen, Ysgol Gymraeg Aberystwyth, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Dion a Dion, Ysgol Gynradd Y Ddwylan, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Heledd a Gwenllian, Ysgol Gynradd Talgarreg, Rhanbarth Ceredigion
|
5: Parti dan 12 oed (Adran)
|
1af
|
, Adran Llanwenog, Rhanbarth Ceredigion
|
7: Parti Unsain dan 12 oed (Ysg. hyd 50)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Capel Cynon, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Ysbyty Ystwyth, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Penmorfa, Rhanbarth Ceredigion
|
8: Parti Unsain Bl. 6 ac iau (Ysg. dros 50)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Llandysul, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Iau Aberteifi, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Rhydypennau, Rhanbarth Ceredigion
|
9: Côr dan 12 oed (Ysg. hyd 150)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Talybont, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Penparc, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Aberbanc, Rhanbarth Ceredigion
|
10: Côr dan 12 oed (Ysg. dros 150)
|
1af
|
, Ysgol Gymraeg Aberystwyth, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Llandysul, Rhanbarth Ceredigion
|
11: Parti Deulais dan 12 oed
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Y Ddwylan, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Iau Aberteifi, Rhanbarth Ceredigion
|
13: Cyflwyno Alaw Werin Unigol dan 12 oed
|
1af
|
Gwenllian Llwyd, Adran/Aelwyd Talgarreg, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Sioned Hatcher, Ysgol Gynradd Cwrtnewydd, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Angharad Griffiths, Ysgol Iau Aberteifi, Rhanbarth Ceredigion
|
14: Unawd Chwythbrennau dan 12 oed
|
1af
|
Amane Suganami, Ysgol Gynradd Plascrug, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Rosie Reading, Ysgol Gynradd Penuwch, Rhanbarth Ceredigion
|
15: Unawd Llinynnol dan 12 oed
|
1af
|
Shelley Musker-Turner, Ysgol Gynradd Pontrhydfendigaid, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Clarke Alonzi, Aelod Unigol C. Llambed, Rhanbarth Ceredigion
|
16: Unawd Piano dan 12 oed
|
1af
|
Siddha Black, Ysgol Gynradd Trefilan, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Amane Suganami, Ysgol Gynradd Plascrug, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Manon Jones, Adran Ystrad Fflur, Rhanbarth Ceredigion
|
17: Unawd Pres dan 12 oed
|
1af
|
Rhydian Phillips, Ysgol Gymraeg Aberystwyth, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Rhys McLoughlin, Adran/Aelwyd Talgarreg, Rhanbarth Ceredigion
|
18: Unawd Telyn dan 12 oed
|
1af
|
Shelley Musker-Turner, Adran Ystrad Fflur, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Elin Wallace, Ysgol Gynradd Penrhyn-coch, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Heledd Gwenog Llwyd, Adran/Aelwyd Talgarreg, Rhanbarth Ceredigion
|
19: Parti Recorder dan 12 oed
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Plascrug, Rhanbarth Ceredigion
|
20: Grwp Offerynnol dan 12 oed
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Talybont, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Talgarreg, Rhanbarth Ceredigion
|
21: Grwp Cerddoriaeth Greadigol dan 12 oed
|
1af
|
, Adran Cribyn, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Comins Coch, Rhanbarth Ceredigion
|
23: Unawd Cerdd Dant dan 8 oed
|
1af
|
Cerian Phillips, Ysgol Gynradd Ciliau Parc, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Dyfan Jones, Ysgol Gynradd Llangwyryfon, Rhanbarth Ceredigion
|
24: Unawd Cerdd Dant 8-10 oed
|
1af
|
Sophie Angharad Rudge, Ysgol Gymraeg Aberystwyth, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Dion Edwards, Ysgol Gynradd Y Ddwylan, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Mared Lloyd-Jones, Ysgol Gynradd Llanddewi Brefi, Rhanbarth Ceredigion
|
25: Unawd Cerdd Dant 10-12 oed
|
1af
|
Rhun Penri, Ysgol Gynradd Rhydypennau, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Heledd Hawkins, Ysgol Gynradd Ciliau Parc, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Caryl Griffiths, Ysgol Gynradd Penmorfa, Rhanbarth Ceredigion
|
26: Parti Cerdd Dant dan 12 oed (Unsain) (Y.C.)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Talgarreg, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Gymraeg Aberystwyth, Rhanbarth Ceredigion
|
27: Côr Cerdd Dant dan 12 oed
|
1af
|
, Ysgol Gymraeg Aberystwyth, Rhanbarth Ceredigion
|
29: Llefaru Unigol dan 8 oed
|
1af
|
Mael Davies, Ysgol Gynradd Y Ddwylan, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Carwyn Hawkins, Ysgol Gynradd Ciliau Parc, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Meinir Davies, Ysgol Gynradd Cwrtnewydd, Rhanbarth Ceredigion
|
30: Llefaru Unigol 8-10 oed
|
1af
|
Siriol Teifi, Ysgol Gynradd Llandysul, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Osian Llyr Rees, Ysgol Iau Aberteifi, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Megan Meredith, Ysgol Gymraeg Aberystwyth, Rhanbarth Ceredigion
|
31: Llefaru Unigol 10-12 oed
|
1af
|
Jemma Evans, Ysgol Gynradd Aberbanc, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Ellis Griffiths, Ysgol Gymraeg Aberystwyth, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Heledd Gwenog Llwyd, Adran/Aelwyd Talgarreg, Rhanbarth Ceredigion
|
32: Grwp Llefaru dan 12 oed
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Talgarreg, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Llandysul, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
, Ysgol Iau Aberteifi, Rhanbarth Ceredigion
|
33: Grwp Llefaru dan 12 oed (Adran)
|
1af
|
, Adran Llanwenog, Rhanbarth Ceredigion
|
34: Ymgom dan 12 oed
|
1af
|
Gethin ac Ifan, Ysgol Gynradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Joseph ac Angharad, Ysgol Gynradd Penllwyn, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Dewi ac Aron, Ysgol Gynradd Y Dderi, Rhanbarth Ceredigion
|
38: Dawns Werin dan 10 oed
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Cei Newydd, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Penboyr, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Craig yr Wylfa, Rhanbarth Ceredigion
|
39: Dawns Werin dan 12 oed (Ysg. hyd 100/Adran hyd 50)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Cei Newydd, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Penboyr, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Llanddewi Brefi, Rhanbarth Ceredigion
|
40: Dawns Werin dan 12 oed (Ysg.dros 100/Adr. dros 50)
|
1af
|
, Ysgol Gymraeg Aberystwyth, Rhanbarth Ceredigion
|
41: Dawns Stepio Cymysg dan 12 oed
|
1af
|
Catrin a Emyr, Ysgol Gymraeg Aberystwyth, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Heledd, Lowri, Meilir, a Gwenllian, Ysgol Gynradd Talgarreg, Rhanbarth Ceredigion
|
42: Dawns Greadigol dan 12 oed
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Comins Coch, Rhanbarth Ceredigion
|
44: Dawns Disgo Unigol dan 12 oed
|
1af
|
Lowri Briddon, Ysgol Gynradd Talgarreg, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Catrin Howells, Ysgol Gymraeg Aberystwyth, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Shannen Rees, Ysgol Gynradd Cae'r Felin, Rhanbarth Ceredigion
|
45: Grwp Dawnsio Disgo dan 12 oed
|
1af
|
, Ysgol Gymraeg Aberystwyth, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Cei Newydd, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Carreg Hirfaen, Rhanbarth Ceredigion
|
46: Parti Cerdd Dant dan 12 oed (Unsain) (D)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Plascrug, Rhanbarth Ceredigion
|
47: Llefaru Unigol dan 8 oed (D)
|
1af
|
Aaron Hadfield, Ysgol Gynradd Plascrug, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Joseph Alison, Ysgol Gynradd Y Ddwylan, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Deri Ford, Ysgol Gynradd Trefilan, Rhanbarth Ceredigion
|
48: Llefaru Unigol 8-10 oed (D)
|
1af
|
Glen Harris Gaunt, Ysgol Gynradd Y Ddwylan, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Julian Bailey Jones, Ysgol Gynradd Plascrug, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Aimee Edwards, Adran Ystrad Fflur, Rhanbarth Ceredigion
|
49: Llefaru Unigol 10-12 oed (D)
|
1af
|
Samantha Huiang, Ysgol Gynradd Plascrug, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Rhian Leonard, Ysgol Gynradd Y Ddwylan, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Kelsey Cross, Adran Llanwenog, Rhanbarth Ceredigion
|
50: Grwp Llefaru dan 12 oed (D)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Plascrug, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Y Ddwylan, Rhanbarth Ceredigion
|
51: Ymgom dan 12 oed (D)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Plascrug, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Iau Aberteifi, Rhanbarth Ceredigion
|
52: Cân Actol dan 12 oed (D)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Plascrug, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Ffynnonbedr, Rhanbarth Ceredigion
|
144: Unawd Merched 12-15 oed
|
1af
|
Rhian Whalley, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Nia Wyn Jones, Ysgol Uwchradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
145: Unawd Bechgyn 12-15 oed
|
1af
|
Dafydd Rees, Ysgol Uwchradd Aberteifi, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
James Hancock-Evans, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Guto Davies, Ysgol Uwchradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
146: Deuawd 12-15 oed
|
1af
|
Rhian a James, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Emma a Hannah, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Carys a Lia, Ysgol Uwchradd Aberaeron, Rhanbarth Ceredigion
|
147: Unawd Merched 15-19 oed
|
1af
|
Rhian Lois Evans, Ysgol Uwchradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Nerys Thomas, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
148: Unawd Bechgyn 15-19 oed
|
1af
|
Peter Horton, Ysgol Uwchradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Rhodri Evans, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Tudur Rees, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
149: Deuawd 15-19 oed
|
1af
|
Ceirios a Nerys, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Elinor a Gwawr, Ysgol Gyfun Llanbedr Pont Steffan, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Louise a Hannah, Ysgol Uwchradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
150: Unawd 19-25 oed
|
1af
|
Gwawr Edwards, Aelod Unigol C. Aeron, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Dewi Sion Evans, Aelod Unigol C. Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
151: Unawd allan o Sioe Gerddorol 14-25 oed
|
1af
|
Ceirios Evans, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Rhian Lois Evans, Ysgol Uwchradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
154: Parti Merched 12-15 oed
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Llanbedr Pont Steffan, Rhanbarth Ceredigion
|
156: Côr S.A. 12-15 oed
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
157: Côr Merched S.A. dan 19 oed
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Uwchradd Aberaeron, Rhanbarth Ceredigion
|
158: Côr Bechgyn T.B. dan 19 oed
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Uwchradd Aberaeron, Rhanbarth Ceredigion
|
159: Côr S.A.T.B. dan 19 oed
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Uwchradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
160: Ensemble Lleisiol dan 19 oed (Digyfeiliant)
|
1af
|
, Aelwyd Ger y Lli, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
161: Ensemble Lleisiol dan 25 oed (Adran/Aelwydydd)
|
1af
|
, Aelwyd Ger y Lli, Rhanbarth Ceredigion
|
162: Côr Merched S.S.A. (Aelwyd) 14-25 oed
|
1af
|
, Aelwyd Pantycelyn, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Aelwyd Ger y Lli, Rhanbarth Ceredigion
|
163: Côr Meibion Tri Llais (Aelwyd) 14-25 oed
|
1af
|
, Aelwyd Ger y Lli, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Aelwyd Pantycelyn, Rhanbarth Ceredigion
|
164: Côr S.A.T.B (Aelwyd ac eithro Aelwydydd Colegau)
|
1af
|
, Aelwyd Ger y Lli, Rhanbarth Ceredigion
|
165: Côr Aelwyd S.A.T.B. 14-25 oed
|
1af
|
, Aelwyd Ger y Lli, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Aelwyd Pantycelyn, Rhanbarth Ceredigion
|
166: Cyflwyno Alaw Werin Unigol 12-15 oed
|
1af
|
Elin Jones, Aelwyd Llanbedr Pont Steffan, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Emma Edwards, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Caryl Daker, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
167: Cyflwyno Alaw Werin Unigol 15-19 oed
|
1af
|
Enfys Hatcher, Aelwyd Llanbedr Pont Steffan, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Lisa Healy, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
168: Cyflwyno Alaw Werin Unigol 19-25 oed
|
1af
|
Gregory Vearey-Roberts, Aelwyd Ger y Lli, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Rebecca Vearey-Roberts, Aelwyd Pantycelyn, Rhanbarth Ceredigion
|
169: Côr Gwerin Tri Llais dan 19 oed
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Llanbedr Pont Steffan, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Aelwyd Ger y Lli, Rhanbarth Ceredigion
|
170: Unawd Chwythbrennau 12-15 oed
|
1af
|
Sioned Llywelyn, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Betsan Morgan, Ysgol Uwchradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
171: Unawd Llinynnol 12-15 oed
|
1af
|
Eurion David Parry Jones-Williams, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Judith Musker Turner, Ysgol Uwchradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
172: Unawd Piano 12-15 oed
|
1af
|
Heledd Mair Griffiths, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Betsan Morgan, Ysgol Uwchradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
173: Unawd Pres 12-15 oed
|
1af
|
Huw Evans, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Cerith Morgan, Ysgol Uwchradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
174: Unawd Telyn 12-15 oed
|
1af
|
Llywelyn Jones, Ysgol Uwchradd Aberaeron, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Angharad Efans, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
175: Ensemble 12-15 oed
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Uwchradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
176: Unawd Chwythbrennau 15-19 oed
|
1af
|
Rhodri Taylor, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Rhian Williams, Ysgol Uwchradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Emily Johnston, Ysgol Gyfun Llanbedr Pont Steffan, Rhanbarth Ceredigion
|
177: Unawd Llinynnol 15-19 oed
|
1af
|
Lowri Clark, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
178: Unawd Piano 15-19 oed
|
1af
|
Endaf Morgan, Ysgol Uwchradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Gwenllian Mair, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
179: Unawd Pres 15-19 oed
|
1af
|
Jason Owen Lewis, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Endaf Morgan, Ysgol Uwchradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
182: Unawd Offerynnol 19-25 oed
|
1af
|
Rosie Davies, Aelwyd Pantycelyn, Rhanbarth Ceredigion
|
183: Ensemble 15-25 oed
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Llanbedr Pont Steffan, Rhanbarth Ceredigion
|
184: Cerddorfa / Band dan 25 oed
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
187: Unawd Cerdd Dant 12-15 oed
|
1af
|
Emma Edwards, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Hana Edwards, Ysgol Uwchradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Buddig Mair Williams, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
188: Deuawd Cerdd Dant dan 15 oed
|
1af
|
Mari Wyn ac Angharad Gwyn, Aelwyd yr Urdd Canolfan y Celfyddydau, Rhanbarth Ceredigion
|
191: Unawd Cerdd Dant 19-25 oed
|
1af
|
Rebecca Vearey-Roberts, Aelwyd Pantycelyn, Rhanbarth Ceredigion
|
192: Deuawd, Triawd neu Bedwarawd Cerdd Dant 19-25 oed
|
1af
|
Gregory a Rebecca Vearey-Roberts, Aelwyd Ger y Lli, Rhanbarth Ceredigion
|
196: Parti Cerdd Dant (Aelwyd) 14-25 oed
|
1af
|
, Aelwyd Ger y Lli, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Aelwyd Pantycelyn, Rhanbarth Ceredigion
|
197: Llefaru Unigol 12-15 oed
|
1af
|
Dafydd Rees, Ysgol Uwchradd Aberteifi, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Cerys Meleri Evans, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Gwenan Davies, Ysgol Uwchradd Aberaeron, Rhanbarth Ceredigion
|
198: Grwp Llefaru dan 15 oed (Adran)
|
1af
|
, Aelwyd Llanbedr Pont Steffan, Rhanbarth Ceredigion
|
199: Grwp Llefaru 12-15 oed
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
, Ysgol Uwchradd Aberaeron, Rhanbarth Ceredigion
|
200: Llefaru Unigol 15-19 oed
|
1af
|
Elen Morgan, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Enfys Hatcher, Aelwyd Llanbedr Pont Steffan, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Carwyn Rhys Evans, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
201: Grwp Llefaru 15-19 oed
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Uwchradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
, Ysgol Uwchradd Aberaeron, Rhanbarth Ceredigion
|
202: Llefaru Unigol 19-25 oed
|
1af
|
Menna Machredd, Aelwyd Pantycelyn, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Rhian Dobson, Aelod Unigol C. Aberystwyth, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Osian Llywelyn, Aelwyd Pantycelyn, Rhanbarth Ceredigion
|
203: Grwp Llefaru dan 25 oed (Aelwydydd)
|
1af
|
, Aelwyd Ger y Lli, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Aelwyd Pantycelyn, Rhanbarth Ceredigion
|
206: Ymgom 12-15 oed
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
207: Grwp i gyflwyno Detholiad Llafar 12-15 oed
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
208: Ymgom 15-19 oed
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Uwchradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
209: Grwp Detholiad Llafar 15-19 oed
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
213: Cyflwyno Drama Unigol 14-25 oed
|
1af
|
Elen Morgan, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Sian Eleri Price, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Caryl Haf Davies, Ysgol Uwchradd Tregaron, Rhanbarth Ceredigion
|
214: Dawns Werin 12-15 oed
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Aberaeron, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
215: Dawns Werin 15-19 oed
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Uwchradd Aberaeron, Rhanbarth Ceredigion
|
216: Dawns Werin (Aelwyd) 14-25 oed
|
1af
|
, Aelwyd Pantycelyn, Rhanbarth Ceredigion
|
217: Dawns Werin Unigol i Ferched dan 15 oed
|
1af
|
Marged Howells, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
218: Dawns Werin Unigol i Fechgyn dan 15 oed
|
1af
|
Morys Ioan, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
219: Dawns Werin Unigol i Ferched 15-25 oed
|
1af
|
Nia Teleri Jones, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
220: Dawns Werin Unigol i Fechgyn 15-25 oed
|
1af
|
Tudur Phillips, Aelwyd Pantycelyn, Rhanbarth Ceredigion
|
221: Dawns Stepio i 2, 3 neu 4 dan 25 oed
|
1af
|
, Aelwyd Pantycelyn, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Uwchradd Aberaeron, Rhanbarth Ceredigion
|
222: Dawns Stepio dan 25 oed
|
1af
|
, Aelwyd Pantycelyn, Rhanbarth Ceredigion
|
223: Dawns Gyfoes Wreiddiol Cyfrwng Cymysg 12-15 oed
|
1af
|
, Aelwyd yr Urdd Canolfan y Celfyddydau, Rhanbarth Ceredigion
|
225: Dawns Disgo Unigol 12-15 oed
|
1af
|
Caroline Davies, Ysgol Gyfun Penglais, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Chemise Isaac, Ysgol Uwchradd Aberaeron, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
Anna Davies, Ysgol Uwchradd Aberteifi, Rhanbarth Ceredigion
|
226: Grwp Dawnsio Disgo 12-15 oed
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Penglais, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Llanbedr Pont Steffan, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
, Ysgol Uwchradd Aberaeron, Rhanbarth Ceredigion
|
227: Dawns Disgo Unigol 15-19 oed
|
1af
|
Charlotte Griffiths, Ysgol Gyfun Penweddig, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
Elin Thomas, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
228: Grwp Dawnsio Disgo 15-19 oed
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Aberaeron, Rhanbarth Ceredigion
|
2il
|
, Ysgol Gyfun Llanbedr Pont Steffan, Rhanbarth Ceredigion
|
3ydd
|
, Ysgol Gyfun Dyffryn Teifi, Rhanbarth Ceredigion
|
229: Parti Cerdd Dant dan 19 oed (D)
|
1af
|
, Ysgol Gyfun Penglais, Rhanbarth Ceredigion
|
230: Llefaru Unigol 12-15 oed (D)
|
1af
|
Caroline Davies, Ysgol Gyfun Penglais, Rhanbarth Ceredigion
|