66: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Osian Eryl, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Bethany Evans, Ysgol Gynradd Hirael, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Louis Hughes, Ysgol Gynradd Hirael, Rhanbarth Eryri
|
67: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Callum Johnson, Ysgol Gynradd Baladeulyn, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Ela Pari Huws, Adran Tref Y Gelli, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Jack Walpole, Ysgol Gynradd Hirael, Rhanbarth Eryri
|
68: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Tomos Tulliver, Ysgol Gynradd Llanrug, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Natasha Kendal, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Ceri Parry, Adran Llithfaen, Rhanbarth Eryri
|
69: Gwaith Creadigol 2D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Tanicha Webb, Ysgol Gynradd Hirael, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Elis Williams, Adran Llithfaen, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Sioned Owen, Adran Pentre Uchaf, Rhanbarth Eryri
|
70: Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Ela Roberts, Adran/Uwch Adran Morfa Nefyn, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Phoebe Ll Hunter, Adran Bethel, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Ifan Arthur Parry, Adran Llanystumdwy, Rhanbarth Eryri
|
71: Gwaith Creadigol 2D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Catrin Pritchard, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Jamie George, Ysgol Gynradd Llanrug, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Cadi Wyn Pritchard, Adran Bethel, Rhanbarth Eryri
|
72: Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Ffion Bryn Jones, Adran Bentref Y Ffor, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Nel Huws, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Llywelyn Williams, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
73: Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Josh Williams, Ysgol Gynradd Penybryn, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Lois Jones, Adran Bethel, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Harri Williams, Adran Tudweiliog, Rhanbarth Eryri
|
74: Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Daniel Ogden, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Aaron Gwyn, Adran Bethel, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Osian Linton Davies, Ysgol Gynradd Cwm y Glo, Rhanbarth Eryri
|
75: Gwaith Creadigol 3D Bl.2 ac iau (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Katie, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Grwp Cai, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Lewis, Gruffudd, Morris, Ifan, Adran Pentre Uchaf, Rhanbarth Eryri
|
76: Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Emma + Katy, Ysgol Gynradd Cwm y Glo, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Gwion + Catrin, Ysgol Gynradd Y Gelli, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Gerallt + Daniel, Ysgol Gynradd Cwm y Glo, Rhanbarth Eryri
|
77: Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Hogiau Mawr, Adran Llithfaen, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Grwp Dina, Ysgol Gynradd Penybryn, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Sophie, Sioned, Mared, Ysgol Gynradd Cwm y Glo, Rhanbarth Eryri
|
78: Serameg / Crochenwaith Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Dafydd Parry, Adran Llanystumdwy, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Elgan Roberts, Adran Tudweiliog, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Anest Parry, Adran Llanystumdwy, Rhanbarth Eryri
|
79: Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4
|
1af
|
Dafydd Ellis, Ysgol Gynradd Llandwrog, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Elgan Roberts, Adran Tudweiliog, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Cerian Griffiths, Adran Llanystumdwy, Rhanbarth Eryri
|
80: Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6
|
1af
|
Tesni Glyn Robinson, Ysgol Gynradd Llandwrog, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Rhys Fletcher, Ysgol Gynradd Llandwrog, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
James Jones, Ysgol Gynradd Yr Hendre, Rhanbarth Eryri
|
81: Serameg / Crochenwaith Bl. 2 ac iau (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Blwyddyn, Aelwyd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Grwp Alex, Adran Llanystumdwy, Rhanbarth Eryri
|
82: Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Ifaniaid, Adran Llanystumdwy, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Grwp Celline, Adran Llanystumdwy, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Grwp Pant, Adran Tudweiliog, Rhanbarth Eryri
|
83: Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Owain Glyndwr, Adran Aberdaron/Rhiw, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Grwp Towyn, Adran Tudweiliog, Rhanbarth Eryri
|
86: Gwaith 3D (A.A.A Cymedrol) Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Iwan Bee, Ysgol Gynradd Bronyfoel, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Mason Jones, Ysgol Gynradd Bronyfoel, Rhanbarth Eryri
|
88: Gwaith 3D (A.A.A Cymedrol) Bl. 6 ac iau (Grwp)
|
1af
|
Grwp Luke, Ysgol Gynradd Bronyfoel, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Grwp Owain a Lisa, Ysgol Gynradd Bronyfoel, Rhanbarth Eryri
|
90: Gwaith 2D (A.A.A Difrifol) Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Lauren Williams, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Deiniol Jones, Ysgol Arbennig Pendalar, Rhanbarth Eryri
|
94: Argraffu Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Osian Eryl, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Gwynant Parry, Adran Llanystumdwy, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Rachel Marie, Adran Abererch, Rhanbarth Eryri
|
95: Argraffu Bl. 3 a 4
|
1af
|
Elin W Hughes, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Iwan Llyr, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Gwenllian Jones Griffiths, Adran Carmel, Rhanbarth Eryri
|
96: Argraffu Bl. 5 a 6
|
1af
|
Emma Louise Roberts, Ysgol Gynradd Llanrug, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Elan Grug Muse, Adran Carmel, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Louise Wilson, Adran Rhosgadfan, Rhanbarth Eryri
|
97: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Ebrill Lloyd, Adran Abererch, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Shannon Evans, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Alaw Jones
ones, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
98: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 3 a 4
|
1af
|
Lois Jones, Adran Tudweiliog, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Jordan Roberts, Adran Abererch, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Bethany Thomas, Adran Abererch, Rhanbarth Eryri
|
99: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 5 a 6
|
1af
|
Konrad Bialozynski, Ysgol Gynradd Y Faenol, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Thomas Challinor, Ysgol Gynradd Llandwrog, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Kelly Roberts, Ysgol Gynradd Talysarn, Rhanbarth Eryri
|
100: Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Eben Myrddin Muse, Adran Carmel, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Elan Grug Muse, Adran Carmel, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Jake Kitchen, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
103: Pypedau Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Ebrill Lloyd, Adran Abererch, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Emma Tong, Ysgol Gynradd Bodfeurig, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Charlotte Claybrook, Adran Abererch, Rhanbarth Eryri
|
104: Pypedau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Meinir Fôn Huws, Adran Carmel, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Heledd Hughes, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Jack Cawte, Adran Carmel, Rhanbarth Eryri
|
105: Pypedau Bl. 5 a 6
|
1af
|
Lois A Jones, Ysgol Gynradd Tregarth, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Katie McDonald, Ysgol Gynradd Beddgelert, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Nathan Hughes, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
106: Pypedau Bl. 2 ac iau (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Enlli, Adran Llanystumdwy, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Grwp Erddin, Ysgol Gynradd Y Gelli, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Grwp Anna, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
107: Pypedau Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Alaw, Bethany, Lois, Elen, Adran Abererch, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Grwp Ceriann, Adran Llanystumdwy, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Grwp Ifaniaid, Adran Llanystumdwy, Rhanbarth Eryri
|
108: Pypedau Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Dinllaen, Adran/Uwch Adran Morfa Nefyn, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Grwp Y Llwch, Adran Tudweiliog, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Grwp Caryl, Adran Carmel, Rhanbarth Eryri
|
109: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Katie Lloyd, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Bethan Wyn Jones, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Ffion Morris, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
110: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 3 a 4
|
1af
|
Meinir Fôn Huws, Adran Carmel, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Richard Boakes, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Leni Ogeden, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
111: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 5 a 6
|
1af
|
Tamara Jones, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Lois A Jones, Ysgol Gynradd Tregarth, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Angharad Markins, Adran Llanengan, Rhanbarth Eryri
|
112: 2D Tecstilau Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Mali Fflur Hughes, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Emma Thomas, Ysgol Gynradd Talysarn, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Bethan Wyn Jones, Aelwyd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
113: 2D Tecstilau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Emma Smith, Ysgol Gynradd Cwm y Glo, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Anna Parry, Ysgol Gynradd Talysarn, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Bethan Hughes, Ysgol Gynradd Talysarn, Rhanbarth Eryri
|
114: 2D Tecstilau Bl. 5 a 6
|
1af
|
Hannah Burford, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Emma Royle, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Maggie Jones, Adran Aberdaron/Rhiw, Rhanbarth Eryri
|
115: 3D Tecstilau Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Sioned A Taylor, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Alaw G Jones, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Elen Fflur Evans, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
116: 3D Tecstilau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Lois Jones, Adran/Uwch Adran Morfa Nefyn, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Zoe Roberts, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Megan Williams, Ysgol Gynradd Beddgelert, Rhanbarth Eryri
|
117: 3D Tecstilau Bl. 5 a 6
|
1af
|
Lowri Ceiriog, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Mirian Lloyd Jones, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Yasmin Sandercombe, Ysgol Gynradd Cae Top, Rhanbarth Eryri
|
118: Gwau/Crosio Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Marged Huws, Ysgol Gynradd Rhiwlas, Rhanbarth Eryri
|
119: Gwau/Crosio Bl. 3 a 4
|
1af
|
Olive Irvine, Ysgol Gynradd Rhiwlas, Rhanbarth Eryri
|
120: Gwau/Crosio Bl. 5 a 6
|
1af
|
Gwen Thomas, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Rhian, Ysgol Gynradd Rhiwlas, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Catrin Williams, Adran Tudweiliog, Rhanbarth Eryri
|
121: Gwehyddu / Macrame Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Lowri Bright, Ysgol Gynradd Rhiwlas, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Ela Jones, Ysgol Gynradd Rhiwlas, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Shannon Evans, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
122: Gwehyddu / Macrame Bl. 3 a 4
|
1af
|
Lauren Owen, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Joshua Fielding, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Dion Griffiths, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
123: Gwehyddu / Macrame Bl. 5 a 6
|
1af
|
Becky Thomas, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Sara P Jones, Ysgol Gynradd Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Kellie Davies, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
124: Ffasiwn Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Siwan Jois Paul, Ysgol Gynradd Y Gorlan, Rhanbarth Eryri
|
125: Print Du a Gwyn Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Joseff Jones, Adran Mynytho, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Erin Parri, Adran Llanystumdwy, Rhanbarth Eryri
|
126: Print Du a Gwyn Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Gruffydd Jones, Adran Rhydyclafdy, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Ifan Arthur Parry, Adran Llanystumdwy, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Becky Owen, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
127: Print Lliw Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Llywelyn Williams, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Llion Hughes, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Joseff Jones, Adran Mynytho, Rhanbarth Eryri
|
128: Print Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Leon Roberts, Ysgol Gynradd Cae Top, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Tammy Williams, Ysgol Gynradd Cae Top, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Aaron Gwyn, Adran Bethel, Rhanbarth Eryri
|
129: Printiau Du a Gwyn Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Erin Parry, Adran Llanystumdwy, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Tomos Roscoe, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
130: Printiau Du a Gwyn Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Siôn Alun Williams, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Ifan Arthur, Adran Llanystumdwy, Rhanbarth Eryri
|
131: Printiau Lliw Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Llion Hughes, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Gethin G Ll Owen, Adran Abererch, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Lia Roberts, Ysgol Gynradd Talysarn, Rhanbarth Eryri
|
132: Printiau Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Danielle Lynden, Ysgol Gynradd Cwm y Glo, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Lauren Palmer, Ysgol Gynradd Cae Top, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Seumas Stirling-Thorne, Ysgol Gynradd Cae Top, Rhanbarth Eryri
|
133: Fideo Oedran Cynradd
|
1af
|
Grwp Y Garnedd, Ysgol Gynradd Y Garnedd, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Grwp Llanrug, Ysgol Gynradd Llanrug, Rhanbarth Eryri
|
134: Gemwaith Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Gwenan Jones, Adran Llithfaen, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Catrin Thomas, Adran Carmel, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Stephanie Roberts, Adran Carmel, Rhanbarth Eryri
|
135: Gemwaith Bl. 3 a 4
|
1af
|
Siwan Jackson, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Meinir Fôn Hughes, Adran Carmel, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Bernan Williams, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
136: Gemwaith Bl. 5 a 6
|
1af
|
Grug Muse, Adran Carmel, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Ffion Roberts, Adran Llithfaen, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Sara Edwards, Ysgol Gynradd Felinheli, Rhanbarth Eryri
|
137: Dylunio a Thechnoleg Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Indeg Ll. Owen, Adran Abererch, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Erin Parry, Adran Llanystumdwy, Rhanbarth Eryri
|
138: Dylunio a Thechnoleg Bl. 3 a 4
|
1af
|
Emily May Boyman, Adran Abererch, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Ifan, Adran Llanystumdwy, Rhanbarth Eryri
|
140: Dylunio a Thechnoleg Bl. 2 ac iau (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Ebrill, Cara, Gethin, Chalotte, Adran Abererch, Rhanbarth Eryri
|
141: Dylunio a Thechnoleg Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Celine, Adran Llanystumdwy, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Hogiau Cymru, Adran Llanystumdwy, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Y Tymhorau, Adran Aberdaron/Rhiw, Rhanbarth Eryri
|
142: Dylunio a Thechnoleg Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Ogwen, Ysgol Gynradd Tregarth, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Grwp Bechgyn Blwyddyn 5, Adran Bontnewydd, Rhanbarth Eryri
|
143: Creu Arteffact Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Abbie Hughes, Ysgol Gynradd Bronyfoel, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Paige Jeffs, Ysgol Gynradd Bronyfoel, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Catrin Roberts, Ysgol Gynradd Penybryn, Rhanbarth Eryri
|
283: Gwaith Creadigol 2D Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Leri Tecwyn, Adran Rhosgadfan, Rhanbarth Eryri
|
286: Gwaith Creadigol 3D Bl. 9
|
1af
|
Hanna Gwyn, Adran Bethel, Rhanbarth Eryri
|
287: Serameg / Crochenwaith Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Owen V. Jones, Adran Aberdaron/Rhiw, Rhanbarth Eryri
|
316: Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 9
|
1af
|
Hanna Gwyn, Adran Bethel, Rhanbarth Eryri
|
318: Caligraffeg Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Laura StewartJones, Adran Rhydyclafdy, Rhanbarth Eryri
|
324: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Angharad Hughes, Uwch Adran Bangor, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Myfanwy Hughes, Uwch Adran Bangor, Rhanbarth Eryri
|
325: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 9
|
1af
|
Hanna Gwyn, Adran Bethel, Rhanbarth Eryri
|
327: 2D Tecstilau Bl. 9
|
1af
|
Hanna Gwyn, Adran Bethel, Rhanbarth Eryri
|
337: Print Lliw Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
Lara Hughes, Uwch Adran Bangor, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Dyfan Coles, Adran Bethel, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Hannah Gwyn, Adran Bethel, Rhanbarth Eryri
|
338: Printiau Du a Gwyn Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
Robin Llwyd Jones, Adran Bethel, Rhanbarth Eryri
|
339: Printiau Lliw Bl. 7, 8, a 9
|
1af
|
Myfanwy Hughes, Uwch Adran Bangor, Rhanbarth Eryri
|
2il
|
Hanna Gwyn, Adran Bethel, Rhanbarth Eryri
|
3ydd
|
Catrin M Jones, Adran Tudweiliog, Rhanbarth Eryri
|
351: Technoleg Bl. 10 ac 11
|
1af
|
Lisa Humphreys, Ysgol Uwchradd Eifionydd, Rhanbarth Eryri
|
352: Celf Bl. 12 a 13
|
1af
|
Annest Davies, Ysgol Uwchradd Syr Hugh Owen, Rhanbarth Eryri
|