66: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Catrin Owen, Ysgol Gynradd Rhydgaled, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Dewi Davies, Ysgol Gynradd Rhydgaled, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Joshua Morris, Ysgol Gynradd Rhydgaled, Rhanbarth Conwy
|
67: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Ynyr ap Aeron Humphreys, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Amie Parry, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Megan Cairns, Ysgol Gynradd Bod Alaw, Rhanbarth Conwy
|
68: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Ceri Elen Parry, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Iestyn Lloyd Williams, Adran Pentrefoelas, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Stephanie Edwards, Ysgol Penmachno, Rhanbarth Conwy
|
69: Gwaith Creadigol 2D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Annest Llwyd, Ysgol Gynradd Llanddoged, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Elin Passey, Ysgol Gynradd Glan Morfa, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Gerallt Roberts, Ysgol Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
70: Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Lauren Brassington, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Lois Anna Evans, Adran Bentref Ysbyty Ifan, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Dafi Wilks, Ysgol Gynradd Bro Aled, Rhanbarth Conwy
|
71: Gwaith Creadigol 2D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Guto Roberts, Ysgol Gynradd Tal y Bont, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Nia Elizabeth Davies, Ysgol Gynradd Glan Morfa, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Joshua Reynolds, Ysgol Gynradd Glan Morfa, Rhanbarth Conwy
|
72: Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Cara Bryn Williams, Ysgol Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Gwion Lloyd Williams, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Joshua Parry, Ysgol Gynradd Maelgwn, Rhanbarth Conwy
|
73: Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Ryan Davies, Ysgol Gynradd Bod Alaw, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Daniel Morris, Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Ifan Lloyd, Ysgol Gynradd Pentrefoelas, Rhanbarth Conwy
|
74: Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Beca Glyn, Adran Bentref Ysbyty Ifan, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Catherine Higott, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Gareth Edwards Lee, Ysgol Gynradd Dinmael, Rhanbarth Conwy
|
75: Gwaith Creadigol 3D Bl.2 ac iau (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Pont-y-Glyn, Ysgol Gynradd Dinmael, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Grwp Cerrigydrudion, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Grwp Babanod, Ysgol Gynradd Dinmael, Rhanbarth Conwy
|
76: Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Dinmael, Ysgol Gynradd Dinmael, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Bethany a Nikitta, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Rhiannon a Mared, Ysgol Llannefydd, Rhanbarth Conwy
|
77: Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Sam, Gruffudd ac Elgan, Ysgol Llannefydd, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Grwp Dolwyddelan, Ysgol Gynradd Dolwyddelan, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Elgan, Dylan, Aeron a Daniel, Ysgol Gynradd Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
78: Serameg / Crochenwaith Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Izzy McQuillan, Ysgol Babanod Glan Gele, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Rebecca Jane Moorcroft, Ysgol Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Eleanor Watkins, Ysgol Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
79: Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4
|
1af
|
Siriol Ellis, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Emma Jane Williams, Ysgol Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Sally Roberts, Ysgol Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
80: Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6
|
1af
|
Rhodri Jones, Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Elain Jones, Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Harriet Barlow, Ysgol Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
82: Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Elliw, Robyn a Caron, Ysgol Gynradd Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
83: Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Abbey, Keelan a Gwion, Ysgol Gynradd Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
84: Gwaith Lluniadu 2D (A.A.A Cymedrol) Bl. 6 ac Iau
|
1af
|
Elis Owen, Ysgol Gynradd Llanddoged, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Kayleigh Watson, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Alun Sion Thomas, Ysgol Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
85: Gwaith 2D (A.A.A Cymedrol) Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Kayleigh Watson, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Alun Sion Thomas, Ysgol Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
86: Gwaith 3D (A.A.A Cymedrol) Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Glyn Owen, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Andrew Ritchie, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
87: Gwaith 2D (A.A.A Cymedrol) Bl. 6 ac iau (Grwp)
|
1af
|
Sophie a Kayleigh, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
88: Gwaith 3D (A.A.A Cymedrol) Bl. 6 ac iau (Grwp)
|
1af
|
Simon ac Andrew, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
94: Argraffu Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Daniel Hughes, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Lydia Jones, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Jude Stinson, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
95: Argraffu Bl. 3 a 4
|
1af
|
Carwyn Llewelyn Davies, Ysgol Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Ffion Renney, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Tomos Evans, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
96: Argraffu Bl. 5 a 6
|
1af
|
Siôn Lewis Roberts, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Sara Elin Williams, Ysgol Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Gethin Owen, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
97: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Flora Kent Nye, Ysgol Gynradd Dinmael, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Gwenno Jones, Ysgol Gynradd Dinmael, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Hannah O'Rourke, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd, Rhanbarth Conwy
|
98: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 3 a 4
|
1af
|
Sally Roberts, Ysgol Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Trystan Price, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Glesni Lloyd, Ysgol Gynradd Llanddoged, Rhanbarth Conwy
|
99: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 5 a 6
|
1af
|
Guto Sion Owen, Ysgol Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Glesni Roberts, Ysgol Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Sofi Richards, Ysgol Gynradd Llanddoged, Rhanbarth Conwy
|
100: Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Lisa Allsup, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Gwenan Haf Jones, Adran Pentrefoelas, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Sinead Kennedy, Ysgol Gynradd Tudno, Rhanbarth Conwy
|
102: Caligraffeg 10-12 oed Bl. 5 a 6
|
1af
|
Joshua Cook, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Sion Pringle, Ysgol Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Mali Dafydd, Ysgol Gynradd Llanddoged, Rhanbarth Conwy
|
103: Pypedau Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Carwyn Jones, Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Eiry Lois Owen, Ysgol Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Emily Leuty, Ysgol Babanod Glan Gele, Rhanbarth Conwy
|
104: Pypedau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Gwern Jones, Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Steffan Wyn Horan, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Emma Jane Wyn-Williams, Ysgol Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
105: Pypedau Bl. 5 a 6
|
1af
|
Siwan Elenid Jones, Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Sophie Roberts, Ysgol Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
106: Pypedau Bl. 2 ac iau (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Elisha, Ysgol Babanod Glan Gele, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Ioan Rhun a Carwyn Llyr, Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Grwp Kyle, Ysgol Babanod Glan Gele, Rhanbarth Conwy
|
107: Pypedau Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Anni a Ceri, Ysgol Llannefydd, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Lois, Elenid, Awel a Gwern, Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Grwp Cledwen, Ysgol Gynradd Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
108: Pypedau Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Elin, Elin, Siwan ac Elain, Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Miriam, Elin, Rebecca a Glesni, Ysgol Gynradd Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
109: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Glyn Paewa, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Rhiannon Jones, Ysgol Gynradd Llannefydd, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Hannah O'Rourke, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd, Rhanbarth Conwy
|
110: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 3 a 4
|
1af
|
Daniella Roberts, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Cara Mia Elias, Ysgol Gynradd Dolwyddelan, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Huw Arfon Roberts, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
111: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 5 a 6
|
1af
|
Lowri Fflur Jones, Ysgol Gynradd Bod Alaw, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Angharad Wyn Evans, Ysgol Gynradd Dinmael, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Stephanie Evans, Ysgol Gynradd Dinmael, Rhanbarth Conwy
|
112: 2D Tecstilau Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Megan Murray, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Cadi Elis, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Mared Fflur Jones, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
113: 2D Tecstilau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Anest Rhys Ellis, Adran Bentref Ysbyty Ifan, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Siwan Gethin, Adran Pentrefoelas, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Aron Evans, Adran Pentrefoelas, Rhanbarth Conwy
|
114: 2D Tecstilau Bl. 5 a 6
|
1af
|
Elain Jones, Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Siwan Rhys Ellis, Adran Bentref Ysbyty Ifan, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Mali Roberts, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
115: 3D Tecstilau Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Lowri Jones, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Tammara Jones, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd, Rhanbarth Conwy
|
116: 3D Tecstilau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Gwen Lloyd Thomas, Adran Bentref Ysbyty Ifan, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Tesni Paewai, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Elena Owen, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
117: 3D Tecstilau Bl. 5 a 6
|
1af
|
Elain Jones, Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Rebecca Davidson, Ysgol Gynradd Talhaiarn, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Melissa Simmons, Ysgol Gynradd Talhaiarn, Rhanbarth Conwy
|
118: Gwau/Crosio Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Mali Gwenllian Dafydd, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Mared-Wyn Jones, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Cerys Jones, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
119: Gwau/Crosio Bl. 3 a 4
|
1af
|
Katie Simkiss, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Ellen Parker, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Sara Kynaston, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
121: Gwehyddu / Macrame Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Trystan Chambers, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Emyr Court, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Siwan Williams, Ysgol Gynradd Betws yn Rhos, Rhanbarth Conwy
|
122: Gwehyddu / Macrame Bl. 3 a 4
|
1af
|
Eleanor Goddard, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Casi Jones, Ysgol Gynradd Betws yn Rhos, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Georgia Jones, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
123: Gwehyddu / Macrame Bl. 5 a 6
|
1af
|
Lloydy Davies, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Elain Jones, Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Molly Edwards, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
124: Ffasiwn Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Elain Jones, Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Emyr Court, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Holly Jones, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
125: Print Du a Gwyn Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Courtney Jones
ones, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd, Rhanbarth Conwy
|
126: Print Du a Gwyn Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Eilir Gwyn, Ysgol Gynradd Bod Alaw, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Gethin Owen, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Arran Murray, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
127: Print Lliw Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Angharad Evans, Ysgol Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Grace Ella Charles, Ysgol Gynradd Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Rosie Jones, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd, Rhanbarth Conwy
|
128: Print Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Joshua Cook, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Edward Simonds, Ysgol Gynradd Y Plas, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Eurof Edwards, Ysgol Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
129: Printiau Du a Gwyn Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Hannah O'Rourke, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Emily Paterson, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd, Rhanbarth Conwy
|
130: Printiau Du a Gwyn Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Eilir Gwyn, Ysgol Gynradd Bod Alaw, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Katie Mercer, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Sioned Pritchard, Ysgol Gynradd Glan Morfa, Rhanbarth Conwy
|
131: Printiau Lliw Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Rosie Jones, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Rhian James, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd, Rhanbarth Conwy
|
132: Printiau Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Arran Murray, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Ryan Williams, Ysgol Gynradd Morfa Rhianedd, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Kyle Breadon, Ysgol Gynradd Nant y Coed, Rhanbarth Conwy
|
133: Fideo Oedran Cynradd
|
1af
|
Grwp Bro Cernyw, Ysgol Gynradd Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
134: Gemwaith Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Lea Royle, Ysgol Gynradd Llanddoged, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Rebecca Scott, Ysgol Babanod Glan Gele, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Darci Taylor, Ysgol Babanod Glan Gele, Rhanbarth Conwy
|
135: Gemwaith Bl. 3 a 4
|
1af
|
Gwen Lloyd Thomas, Adran Bentref Ysbyty Ifan, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Tonisha Cornford, Ysgol Gynradd Bro Gwydir, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Carys Roberts, Ysgol Gynradd Llannefydd, Rhanbarth Conwy
|
136: Gemwaith Bl. 5 a 6
|
1af
|
Lowri Fflur Jones, Ysgol Gynradd Bod Alaw, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Erin Gwilym, Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Gemma Taylor Jones, Ysgol Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
137: Dylunio a Thechnoleg Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Glyn Paewa, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
138: Dylunio a Thechnoleg Bl. 3 a 4
|
1af
|
Elain Jones, Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
139: Dylunio a Thechnoleg Bl. 5 a 6
|
1af
|
Tomos Ellis, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Nia Elizabeth Davies, Ysgol Gynradd Glan Morfa, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Elinor Haf Evans, Ysgol Gynradd Glan Morfa, Rhanbarth Conwy
|
140: Dylunio a Thechnoleg Bl. 2 ac iau (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Joe, Ysgol Babanod Glan Gele, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Grwp Paige, Ysgol Babanod Glan Gele, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Grwp Ciara, Ysgol Babanod Glan Gele, Rhanbarth Conwy
|
143: Creu Arteffact Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Lloydy Davies, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Geraint Ellis Jones, Ysgol Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Harriet Barlow, Ysgol Bro Cernyw, Rhanbarth Conwy
|
281: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Sian Eirian Pierce, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Kent Cannon, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Siôn Rickard, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy, Rhanbarth Conwy
|
282: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 9
|
1af
|
Liam Rickard, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy, Rhanbarth Conwy
|
283: Gwaith Creadigol 2D Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Harri Chambers, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Emily Fletcher, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Sarah Collins, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
284: Gwaith Creadigol 2D Bl. 9
|
1af
|
Rosie Collins, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
285: Gwaith Creadigol 3D Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Elin Mair Royle, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy, Rhanbarth Conwy
|
286: Gwaith Creadigol 3D Bl. 9
|
1af
|
Bethan Angharad Huws, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Carl Nuttall, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
287: Serameg / Crochenwaith Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Gwenno Ellis, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Cai Ellis, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
288: Serameg / Crochenwaith Bl. 9
|
1af
|
Mabon Ellis, Adran Cerrigydrudion, Rhanbarth Conwy
|
291: Gwaith Lluniadu 2D (A.A.A Cymedrol) Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
Stuart Fairclough, Ysgol Uwchradd Bryn Elian, Rhanbarth Conwy
|
292: Gwaith 2D (A.A.A Cymedrol) Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
Jordan Davies, Ysgol Uwchradd Bryn Elian, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Steven Jones, Ysgol Uwchradd Bryn Elian, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Natasha Davies, Ysgol Uwchradd Bryn Elian, Rhanbarth Conwy
|
296: Gwaith Lluniadu 2D (A.A.A Cymedrol) dan 25 oed
|
1af
|
Marilyn Turner, Ysgol Uwchradd Bryn Elian, Rhanbarth Conwy
|
297: Gwaith 2D (A.A.A Cymedrol) dan 25 oed
|
1af
|
Kerry Hughes, Ysgol Uwchradd Bryn Elian, Rhanbarth Conwy
|
298: Gwaith 3D (A.A.A Cymedrol) dan 25 oed
|
1af
|
Huw Tryweryn Jones, Adran Llangwm, Rhanbarth Conwy
|
302: Gwaith 2D (A.A.A Difrifol) Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
Huw Jones, Ysgol Uwchradd Bryn Elian, Rhanbarth Conwy
|
307: Gwaith 2D (A.A.A Difrifol) dan 25 oed
|
1af
|
Raymond Williams, Ysgol Uwchradd Bryn Elian, Rhanbarth Conwy
|
311: Argraffu Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Alaw Gwyn Rossington, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
313: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Ffion Jones, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Joseph Foulkes Davies, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Sarah Collins, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
318: Caligraffeg Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Ffion Alys Jones, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
324: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Ffion Alys Jones, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
328: 3D Tecstilau Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Jessica Thorgood, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Nicola Williams, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Sioned Jacobsen, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
342: Gemwaith Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Ffion Alys Jones, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Elin Mair Royle, Ysgol Uwchradd Dyffryn Conwy, Rhanbarth Conwy
|
344: Dylunio a Thechnoleg Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Delyth Darlington, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Aled Evans, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Kayla Rogers, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
345: Dylunio a Thechnoleg Bl. 9
|
1af
|
Ffion Smee, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Bethan Angharad Huws, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
348: Creu Arteffact Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Sarah Collins, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Sarah Lloyd, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Claire Hughes, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
349: Creu Arteffact Bl. 9
|
1af
|
Cadi Angharad Thomas, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Anwen Darlington, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
351: Technoleg Bl. 10 ac 11
|
1af
|
Gwenda Hughes, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Arron Lennox, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Aled Jones, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
352: Celf Bl. 12 a 13
|
1af
|
Anna Tooby, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
Angharad Palmer, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
353: Technoleg Bl. 12 a 13
|
1af
|
Mari Hughes, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
2il
|
David Jones, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
3ydd
|
Rachael Peel, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|
354: Portfolio o waith 18-25 oed
|
1af
|
Anna Tooby, Ysgol Uwchradd Y Creuddyn, Rhanbarth Conwy
|