66: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Tom Hitchings, Ysgol Gynradd Pen Barras, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Dafydd Jones, Ysgol Gynradd Bro Cinmeirch, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Lucy Slater, Ysgol Gymraeg Dewi Sant, Rhanbarth Dinbych
|
67: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Alice Gonzales, Ysgol Gynradd Carrog, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Leah Edwards, Ysgol Gynradd Betws Gwerful Goch, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Lydia Pritchard, Ysgol Gynradd Maes Hyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
68: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Alice Davies, Ysgol Gynradd Maes Hyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Elen Morris, Ysgol Gynradd Pantpastynog, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Steffan Hughes, Ysgol Gynradd Twm o'r Nant, Rhanbarth Dinbych
|
69: Gwaith Creadigol 2D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Shaun Williams, Ysgol Gynradd Clocaenog, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Elin Brady, Ysgol Gynradd Twm o'r Nant, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Huw Williams, Ysgol Gynradd Pen Barras, Rhanbarth Dinbych
|
70: Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Tesni Llwyd Richards, Ysgol Gynradd Pen Barras, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Connor Howarth, Ysgol Gymraeg Dewi Sant, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Rebecca Cutmore, Ysgol Gynradd Rhewl, Rhanbarth Dinbych
|
71: Gwaith Creadigol 2D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Emily Hobday, Ysgol Gynradd Cefn Meiriadog, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Steffan Hughes, Ysgol Gynradd Twm o'r Nant, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Elinor Jones, Ysgol Gynradd Pantpastynog, Rhanbarth Dinbych
|
72: Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Zoe Williams, Ysgol Gynradd Llandrillo, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Jac Sherrington, Ysgol Gynradd Twm o'r Nant, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Tom Drakely, Ysgol Gynradd Bryn Collen, Rhanbarth Dinbych
|
73: Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Mathew Evans, Ysgol Gynradd Pantpastynog, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Samantha Anne Muirhead, Ysgol Gynradd Llanfair D.C., Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Michael Roberts, Ysgol Gynradd Twm o'r Nant, Rhanbarth Dinbych
|
74: Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Ifan Dafydd Jones, Ysgol Gynradd Cyffylliog, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Sion Lewis, Ysgol Gynradd Clocaenog, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Sarah Tierney, Ysgol Gynradd Betws Gwerful Goch, Rhanbarth Dinbych
|
75: Gwaith Creadigol 3D Bl.2 ac iau (Gwaith Grwp)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Caer Drewyn, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Clocaenog, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Y Llys, Rhanbarth Dinbych
|
76: Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Llandrillo, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Pantpastynog, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Dyffryn Ial, Rhanbarth Dinbych
|
77: Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
, Ysgol Uwchradd Santes Ffraid, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Clocaenog, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Bro Elwern, Rhanbarth Dinbych
|
79: Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4
|
1af
|
Rhiannon Lewis, Ysgol Gynradd Betws Gwerful Goch, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Lydia Edwards, Ysgol Gynradd Betws Gwerful Goch, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Elain Evans, Ysgol Gynradd Betws Gwerful Goch, Rhanbarth Dinbych
|
80: Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6
|
1af
|
Cai Edwards, Ysgol Gynradd Betws Gwerful Goch, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Sam Todd, Ysgol Gynradd Betws Gwerful Goch, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Sophie Jones, Ysgol Gynradd Betws Gwerful Goch, Rhanbarth Dinbych
|
82: Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Thomas a Lawrence, Ysgol Gynradd Pentrecelyn, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Grwp Molly ag Ellis, Ysgol Gynradd Pentrecelyn, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Grwp Molly, Aran a Gregory, Ysgol Gynradd Pentrecelyn, Rhanbarth Dinbych
|
83: Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Beti Wyn, Ysgol Gynradd Pentrecelyn, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Grwp Gruffydd, Ysgol Gynradd Pentrecelyn, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Grwp Arwel, Ysgol Gynradd Pentrecelyn, Rhanbarth Dinbych
|
85: Gwaith 2D (A.A.A Cymedrol) Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Yasmin Williams, Ysgol Gymraeg Dewi Sant, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Robert Williams, Ysgol Gynradd Maes Hyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
87: Gwaith 2D (A.A.A Cymedrol) Bl. 6 ac iau (Grwp)
|
1af
|
, Ysgol Arbennig Plas Brondyffryn, Rhanbarth Dinbych
|
92: Gwaith 2D (A.A.A Difrifol) Bl. 6 ac iau (Grwp)
|
1af
|
, Ysgol Arbennig Plas Brondyffryn, Rhanbarth Dinbych
|
94: Argraffu Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Katie Evans, Ysgol Gynradd Clocaenog, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Nadine Jones, Ysgol Gynradd Bryn Collen, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Abbie Garrod, Ysgol Gynradd Clocaenog, Rhanbarth Dinbych
|
95: Argraffu Bl. 3 a 4
|
1af
|
Sadie Roberts, Ysgol Gymraeg Dewi Sant, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Harri Roberts, Ysgol Gynradd Clocaenog, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Hannah Hughes, Ysgol Gymraeg Dewi Sant, Rhanbarth Dinbych
|
96: Argraffu Bl. 5 a 6
|
1af
|
Nathan Davenport, Ysgol Gynradd Maes Hyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
John Clayton-Hughes, Ysgol Gymraeg Dewi Sant, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Bethan Jones, Ysgol Gynradd Twm o'r Nant, Rhanbarth Dinbych
|
97: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Sam Lloyd Edwards, Ysgol Gynradd Pantpastynog, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Ladouice Torrero, Ysgol Gynradd Pantpastynog, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Elan Anest Pierce, Ysgol Gynradd Pantpastynog, Rhanbarth Dinbych
|
98: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 3 a 4
|
1af
|
Steffan Griffiths, Ysgol Gynradd Twm o'r Nant, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Tesni Llwyd Richards, Ysgol Gynradd Pen Barras, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Ciaran Lucas, Ysgol Gynradd Cefn Meiriadog, Rhanbarth Dinbych
|
99: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 5 a 6
|
1af
|
Alex Bamber, Ysgol Gymraeg Dewi Sant, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Erin Llwyd Owain, Ysgol Gynradd Pen Barras, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Elen Morris, Ysgol Gynradd Pantpastynog, Rhanbarth Dinbych
|
100: Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Erin Llwyd Owain, Ysgol Gynradd Pen Barras, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Lleuwen Hedd, Ysgol Gynradd Pen Barras, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Michael Roberts, Ysgol Gynradd Twm o'r Nant, Rhanbarth Dinbych
|
102: Caligraffeg 10-12 oed Bl. 5 a 6
|
1af
|
Matthew Jenkins, Ysgol Gymraeg Dewi Sant, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Heledd Evans, Ysgol Gynradd Betws Gwerful Goch, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Sarah Tierney, Ysgol Gynradd Betws Gwerful Goch, Rhanbarth Dinbych
|
103: Pypedau Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Joseph Davies, Ysgol Gynradd Twm o'r Nant, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Lucy Slater, Ysgol Gymraeg Dewi Sant, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Megan Jones, Ysgol Gynradd Glyndyfrdwy, Rhanbarth Dinbych
|
104: Pypedau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Jordan Lucas, Ysgol Gymraeg Dewi Sant, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Meleri Jones, Ysgol Gynradd Bro Elwern, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Gwenno Roberts, Ysgol Gynradd Betws Gwerful Goch, Rhanbarth Dinbych
|
105: Pypedau Bl. 5 a 6
|
1af
|
Theo Vasmer, Ysgol Gynradd Llanfair D.C., Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Heledd Evans, Ysgol Gynradd Betws Gwerful Goch, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
William Morgan, Ysgol Gynradd Llanfair D.C., Rhanbarth Dinbych
|
106: Pypedau Bl. 2 ac iau (Gwaith Grwp)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Twm o'r Nant, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Clocaenog, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Pentrecelyn, Rhanbarth Dinbych
|
107: Pypedau Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
, Ysgol Gymraeg Dewi Sant, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Betws Gwerful Goch, Rhanbarth Dinbych
|
108: Pypedau Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Llanfair D.C., Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
, Ysgol Gynradd Cefn Meiriadog, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
, Ysgol Gynradd Heulfre, Rhanbarth Dinbych
|
109: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Cai Rowlands, Ysgol Gynradd Twm o'r Nant, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Abbie Garrod, Ysgol Gynradd Clocaenog, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Sam Jones, Ysgol Gynradd Llandrillo, Rhanbarth Dinbych
|
110: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 3 a 4
|
1af
|
Georgina Holmes, Ysgol Gynradd Clocaenog, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Non Ballard, Ysgol Gynradd Maes Hyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Antonia Wright, Ysgol Gymraeg Dewi Sant, Rhanbarth Dinbych
|
111: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 5 a 6
|
1af
|
Cari Ifans, Ysgol Gynradd Betws Gwerful Goch, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Ema Roberts, Ysgol Gynradd Betws Gwerful Goch, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
James Wallace, Ysgol Gynradd Cefn Meiriadog, Rhanbarth Dinbych
|
112: 2D Tecstilau Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Alun Lloyd Hughes, Ysgol Gynradd Pantpastynog, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Elis Owen Vaughan, Ysgol Gynradd Pantpastynog, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Elan Anest Pierce, Ysgol Gynradd Pantpastynog, Rhanbarth Dinbych
|
113: 2D Tecstilau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Elain Ceidiog Lloyd, Ysgol Gynradd Llandrillo, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Leah Edwards, Ysgol Gynradd Betws Gwerful Goch, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Tesni Llwyd Richards, Ysgol Gynradd Pen Barras, Rhanbarth Dinbych
|
114: 2D Tecstilau Bl. 5 a 6
|
1af
|
Elin Angharad Davies, Ysgol Gynradd Maes Hyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Heledd Evans, Ysgol Gynradd Betws Gwerful Goch, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Nicola Roberts, Ysgol Gynradd Borthyn, Rhanbarth Dinbych
|
115: 3D Tecstilau Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Ruby Dunford, Ysgol Gynradd Betws Gwerful Goch, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Megan Jones, Ysgol Gynradd Glyndyfrdwy, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Sam Lloyd Edwards, Ysgol Gynradd Pantpastynog, Rhanbarth Dinbych
|
116: 3D Tecstilau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Hannah Hughes, Ysgol Gynradd Pantpastynog, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Lois Lightfoot, Ysgol Gynradd Pentrecelyn, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Kate Dunford, Ysgol Gynradd Betws Gwerful Goch, Rhanbarth Dinbych
|
117: 3D Tecstilau Bl. 5 a 6
|
1af
|
Alis Gregory, Ysgol Gynradd Maes Hyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Caitlin Rocliffe, Ysgol Gynradd Maes Hyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Glain Eurgain Vaughan-Evans, Ysgol Gynradd Pen Barras, Rhanbarth Dinbych
|
119: Gwau/Crosio Bl. 3 a 4
|
1af
|
Rebecca Roberts, Ysgol Gynradd Betws Gwerful Goch, Rhanbarth Dinbych
|
121: Gwehyddu / Macrame Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Ffion McGuire, Ysgol Gynradd Y Llys, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Lois Hughes, Ysgol Gynradd Twm o'r Nant, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Brooke Humphreys, Ysgol Gynradd Twm o'r Nant, Rhanbarth Dinbych
|
122: Gwehyddu / Macrame Bl. 3 a 4
|
1af
|
Eiri Turner, Ysgol Gynradd Betws Gwerful Goch, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Elis Ifans, Ysgol Gynradd Betws Gwerful Goch, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Catrin Lewis, Ysgol Gynradd Clocaenog, Rhanbarth Dinbych
|
123: Gwehyddu / Macrame Bl. 5 a 6
|
1af
|
Ellen Povey, Ysgol Gynradd Glyndyfrdwy, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Ffion Hughes, Ysgol Gynradd Cefn Meiriadog, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Gruffydd Parry, Ysgol Gynradd Pentrecelyn, Rhanbarth Dinbych
|
124: Ffasiwn Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Nia Shaw, Ysgol Gynradd Pen Barras, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Ema Roberts, Ysgol Gynradd Betws Gwerful Goch, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Gwen Evans, Ysgol Gymraeg Dewi Sant, Rhanbarth Dinbych
|
125: Print Du a Gwyn Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Huw Taskin, Ysgol Gynradd Llanfair D.C., Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Ifan Roberts, Ysgol Gynradd Llanfair D.C., Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Sam Gostage, Ysgol Gynradd Bryn Collen, Rhanbarth Dinbych
|
126: Print Du a Gwyn Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Steffan Griffiths, Ysgol Gynradd Twm o'r Nant, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Michael Roberts, Ysgol Gynradd Twm o'r Nant, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Elinor Davies, Ysgol Gynradd Bryn Collen, Rhanbarth Dinbych
|
127: Print Lliw Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Rhodri Jones, Ysgol Gynradd Pen Barras, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Gruffudd Ifan McKee, Ysgol Gynradd Pen Barras, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Elinor Bedwall, Ysgol Gynradd Maes Hyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
128: Print Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Lleuwen Hedd, Ysgol Gynradd Pen Barras, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Owain Llyr Morris, Ysgol Gynradd Pen Barras, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Robert Slater, Ysgol Gynradd Pen Barras, Rhanbarth Dinbych
|
129: Printiau Du a Gwyn Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Gwion Llwyd Richards, Ysgol Gynradd Pen Barras, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Sam Gostage, Ysgol Gynradd Bryn Collen, Rhanbarth Dinbych
|
130: Printiau Du a Gwyn Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Elinor Davies, Ysgol Gynradd Bryn Collen, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Elin Angharad Davies, Ysgol Gynradd Maes Hyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Tesni Llwyd Richards, Ysgol Gynradd Pen Barras, Rhanbarth Dinbych
|
131: Printiau Lliw Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Rhodri Jones, Ysgol Gynradd Pen Barras, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Sam Gostage, Ysgol Gynradd Bryn Collen, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Gwion Llwyd Richards, Ysgol Gynradd Pen Barras, Rhanbarth Dinbych
|
132: Printiau Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Matthew Jenkins, Ysgol Gymraeg Dewi Sant, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Gerwyn Evans, Ysgol Gynradd Pen Barras, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Tesni Llwyd Richards, Ysgol Gynradd Pen Barras, Rhanbarth Dinbych
|
133: Fideo Oedran Cynradd
|
1af
|
Elen Lisa Baugh, Ysgol Gynradd Twm o'r Nant, Rhanbarth Dinbych
|
134: Gemwaith Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Elena Brown, Ysgol Gynradd Twm o'r Nant, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Lora Juckes-Hughes, Ysgol Gynradd Twm o'r Nant, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Ela A Jones, Ysgol Gynradd Twm o'r Nant, Rhanbarth Dinbych
|
135: Gemwaith Bl. 3 a 4
|
1af
|
Ffion Montgomery, Ysgol Gynradd Twm o'r Nant, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Cerys Jones, Ysgol Gynradd Pen Barras, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Elain Ceidiog Lloyd, Ysgol Gynradd Llandrillo, Rhanbarth Dinbych
|
136: Gemwaith Bl. 5 a 6
|
1af
|
Daisy Davies, Ysgol Gynradd Maes Hyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Non Owen, Ysgol Gynradd Pentrecelyn, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Camila Clayton, Ysgol Gynradd Cefn Meiriadog, Rhanbarth Dinbych
|
139: Dylunio a Thechnoleg Bl. 5 a 6
|
1af
|
Ifan Hafal, Ysgol Gynradd Pen Barras, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Jake Edwards, Ysgol Gynradd Betws Gwerful Goch, Rhanbarth Dinbych
|
140: Dylunio a Thechnoleg Bl. 2 ac iau (Gwaith Grwp)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Gwaenynog, Rhanbarth Dinbych
|
143: Creu Arteffact Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Matthew Jenkins, Ysgol Gymraeg Dewi Sant, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Christopher Ashcroft, Ysgol Gynradd Clocaenog, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Ellen Povey, Ysgol Gynradd Glyndyfrdwy, Rhanbarth Dinbych
|
281: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Einir Lewis, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Elizabeth R Jones, Ysgol Uwchradd Glan Clwyd, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Beth Roberts, Adran Clwb Celf Dinbych, Rhanbarth Dinbych
|
282: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 9
|
1af
|
Angharad Griffith, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
283: Gwaith Creadigol 2D Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Beth Roberts, Adran Clwb Celf Dinbych, Rhanbarth Dinbych
|
305: Gwaith 3D (A.A.A Difrifol) Bl. 7, 8 a 9 (Grwp)
|
1af
|
, Ysgol Arbennig Plas Brondyffryn, Rhanbarth Dinbych
|
313: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Robert Arwyn Edwards, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
315: Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Lizzie Price, Ysgol Uwchradd Dinbych, Rhanbarth Dinbych
|
318: Caligraffeg Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Robert Arwyn Edwards, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
336: Print Du a Gwyn Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
Hanna Parry, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
337: Print Lliw Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
Esyllt Morris, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Anna Elizabeth Davies, Ysgol Uwchradd Dinas Bran, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Hanna Parry, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
338: Printiau Du a Gwyn Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
Hanna Parry, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
339: Printiau Lliw Bl. 7, 8, a 9
|
1af
|
Robert Arwyn Edwards, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Hanna Parry, Ysgol Uwchradd Brynhyfryd, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Anna Elizabeth Davies, Ysgol Uwchradd Dinas Bran, Rhanbarth Dinbych
|
342: Gemwaith Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Beth Roberts, Adran Clwb Celf Dinbych, Rhanbarth Dinbych
|
352: Celf Bl. 12 a 13
|
1af
|
Kirsty Watt, Ysgol Uwchradd Dinbych, Rhanbarth Dinbych
|
2il
|
Jessica Gallagher, Ysgol Uwchradd Dinbych, Rhanbarth Dinbych
|
3ydd
|
Sophie King, Ysgol Uwchradd Dinbych, Rhanbarth Dinbych
|