66: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Abby Randers, Ysgol Gynradd Plas Coch, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
William Roberts, Ysgol Trelawnyd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Euron Roberts, Ysgol Gynradd I D Hooson, Rhos, Rhanbarth Fflint Maelor
|
67: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Rubie-Gail Edwards, Ysgol Gynradd Croes Atti, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Amber Harrison, Ysgol Gynradd Glanrafon, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Rhian Hughes, Ysgol Trelawnyd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
68: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Caitlin Gardner-Poole, Ysgol Trelawnyd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Josh Williams, Ysgol Gynradd Brynford, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Iona Jones, Ysgol Gynradd Glanrafon, Rhanbarth Fflint Maelor
|
69: Gwaith Creadigol 2D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Jaimie Roberts, Ysgol Gynradd Plas Coch, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Lowri Williams, Ysgol Gynradd I D Hooson, Rhos, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Aaron Davies, Ysgol Gynradd Bryn Tabor, Rhanbarth Fflint Maelor
|
70: Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4
|
1af
|
George Morris, Ysgol Gynradd Bryn Coch, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Aled Dodd, Ysgol Gynradd I D Hooson, Rhos, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Rhian Knott, Ysgol Gynradd Bryn Coch, Rhanbarth Fflint Maelor
|
71: Gwaith Creadigol 2D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Sian Parry, Ysgol Gynradd I D Hooson, Rhos, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Gemma Salisbury, Ysgol Gynradd Trelogan, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Ciara Williams, Ysgol Gynradd Hybarch Edward Morgan, Rhanbarth Fflint Maelor
|
72: Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Chloe Baines, Ysgol Gynradd Plas Coch, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Morgan Wyn Jones, Ysgol Gynradd Rhesycae, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Laura Hughes, Ysgol Gynradd Rhesycae, Rhanbarth Fflint Maelor
|
73: Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4
|
1af
|
George Oare, Ysgol Gynradd Brynford, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Melys Edwards, Ysgol Gynradd Bryn Tabor, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Sian Ellett, Ysgol Gynradd Croes Atti, Rhanbarth Fflint Maelor
|
74: Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Osian Hughes, Ysgol Gynradd Terrig, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Toby Skeats Jones, Ysgol Gynradd Trelogan, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Amy Wilsher, Ysgol Gynradd Plas Coch, Rhanbarth Fflint Maelor
|
75: Gwaith Creadigol 3D Bl.2 ac iau (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Afal, Ysgol Gynradd Cynddelw, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Grwp Sffer, Ysgol Gynradd Plas Coch, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Grwp Courtney, Ysgol Gynradd Bryn Tabor, Rhanbarth Fflint Maelor
|
76: Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Megan, Laurence a Jordan, Ysgol Gynradd Trelogan, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Grwp Blwyddyn Tri, Ysgol Gynradd Glanrafon, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Grwp Yr Hob, Ysgol Gynradd Bryn Tabor, Rhanbarth Fflint Maelor
|
77: Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Joseph, Ben, Sam a Benjamin, Ysgol Gynradd Trelogan, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Grwp Louise, Ysgol Gynradd Hybarch Edward Morgan, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Grwp Alice, Ysgol Gynradd Hybarch Edward Morgan, Rhanbarth Fflint Maelor
|
80: Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6
|
2il
|
Sion Greenough, Ysgol Gynradd Brynford, Rhanbarth Fflint Maelor
|
84: Gwaith Lluniadu 2D (A.A.A Cymedrol) Bl. 6 ac Iau
|
1af
|
Tristan Parry, Ysgol Gynradd Bodhyfryd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Kimberley Breeze, Ysgol Gynradd Bodhyfryd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Luke Moreton, Ysgol Gynradd Plas Coch, Rhanbarth Fflint Maelor
|
85: Gwaith 2D (A.A.A Cymedrol) Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Tomos Jones, Ysgol Gynradd Bodhyfryd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Lloyd Copeland, Ysgol Gynradd Bodhyfryd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Lloyd Copeland, Ysgol Gynradd Bodhyfryd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
86: Gwaith 3D (A.A.A Cymedrol) Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Tabitha Lloyd, Ysgol Gynradd Glanrafon, Rhanbarth Fflint Maelor
|
87: Gwaith 2D (A.A.A Cymedrol) Bl. 6 ac iau (Grwp)
|
1af
|
Uned Glanrafon, Ysgol Gynradd Glanrafon, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Ysgol Bodhyfryd, Ysgol Gynradd Bodhyfryd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
88: Gwaith 3D (A.A.A Cymedrol) Bl. 6 ac iau (Grwp)
|
1af
|
Tomos a Lloyd, Ysgol Gynradd Bodhyfryd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Tomos a Lloyd, Ysgol Gynradd Bodhyfryd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
90: Gwaith 2D (A.A.A Difrifol) Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Bethan Haf Williams, Ysgol Gynradd Bodhyfryd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
91: Gwaith 3D (A.A.A Difrifol) Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Bethan Haf Williams, Ysgol Gynradd Bodhyfryd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
94: Argraffu Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Aaron Keighley, Ysgol Gynradd Plas Coch, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Daniella Gears, Ysgol Gynradd Plas Coch, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Sioned Nikalic, Ysgol Gynradd Plas Coch, Rhanbarth Fflint Maelor
|
95: Argraffu Bl. 3 a 4
|
1af
|
Megan Mathies, Ysgol Gynradd Bodhyfryd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Aled Goddard, Ysgol Gynradd Bodhyfryd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Amy Williams, Ysgol Gynradd Merllyn, Rhanbarth Fflint Maelor
|
96: Argraffu Bl. 5 a 6
|
1af
|
Alexandra Smith, Ysgol Gynradd Trelogan, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Tiffany King, Ysgol Gynradd Trelogan, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Emma Parry Jones, Ysgol Gynradd Trelogan, Rhanbarth Fflint Maelor
|
97: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Tomos Wyn Jones, Ysgol Gynradd I D Hooson, Rhos, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Moli Williams, Ysgol Gynradd I D Hooson, Rhos, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Morgan Wyn Jones, Ysgol Gynradd Rhesycae, Rhanbarth Fflint Maelor
|
98: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 3 a 4
|
1af
|
Catrin Williams, Ysgol Gynradd I D Hooson, Rhos, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Macauley Lewis, Ysgol Gynradd Trelogan, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Catrin Darlington, Ysgol Gynradd Bodhyfryd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
99: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 5 a 6
|
1af
|
Iona Jones, Ysgol Gynradd Glanrafon, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Hywel Williams, Ysgol Gynradd I D Hooson, Rhos, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Beth Baldam, Ysgol Gynradd Bodhyfryd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
100: Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Emma Rogers, Ysgol Gynradd Bodhyfryd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Rhian Knott, Ysgol Gynradd Bryn Coch, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Owen Davies, Ysgol Gynradd Plas Coch, Rhanbarth Fflint Maelor
|
102: Caligraffeg 10-12 oed Bl. 5 a 6
|
1af
|
Kathryn Quirk, Ysgol Gynradd Hybarch Edward Morgan, Rhanbarth Fflint Maelor
|
103: Pypedau Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Catrin Owen, Ysgol Gynradd Glanrafon, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Angharad Johnson, Ysgol Gynradd Glanrafon, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Ffion Davies, Ysgol Gynradd Glanrafon, Rhanbarth Fflint Maelor
|
104: Pypedau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Lauren Littler, Ysgol Gynradd Rhos Helyg, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Cameron Duffield, Ysgol Gynradd Bryn Coch, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Elin W. Francis, Ysgol Gynradd I D Hooson, Rhos, Rhanbarth Fflint Maelor
|
105: Pypedau Bl. 5 a 6
|
1af
|
Lander Hughes, Ysgol Gynradd Brynford, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Danielle Rosa, Ysgol Gynradd Brynford, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Sion Greenough, Ysgol Gynradd Brynford, Rhanbarth Fflint Maelor
|
106: Pypedau Bl. 2 ac iau (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Brown, Ysgol Gynradd Plas Coch, Rhanbarth Fflint Maelor
|
107: Pypedau Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp)
|
2il
|
Grwp Alice a Grwp Natalie, Ysgol Gynradd Plas Coch, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Cathrine, Amy ac Angela, Ysgol Gynradd Brynford, Rhanbarth Fflint Maelor
|
108: Pypedau Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Gareth, Lander a Sion, Ysgol Gynradd Brynford, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Jemma a Joanna, Ysgol Gynradd Brynford, Rhanbarth Fflint Maelor
|
110: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 3 a 4
|
1af
|
Shanish Gavan, Ysgol Gynradd Bodhyfryd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Emma Lloyd, Ysgol Gynradd Brynford, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Elliot Williams, Ysgol Gynradd Brynford, Rhanbarth Fflint Maelor
|
111: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 5 a 6
|
1af
|
Alison Bolton, Ysgol Gynradd Gwenffrwd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Bethan Rumsey-Jones, Ysgol Gynradd I D Hooson, Rhos, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Carys Jones, Ysgol Gynradd Merllyn, Rhanbarth Fflint Maelor
|
112: 2D Tecstilau Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Molly Challis, Ysgol Gynradd Plas Coch, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Amelia Kelly, Ysgol Gynradd Plas Coch, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Ellie Thomas, Ysgol Gynradd I D Hooson, Rhos, Rhanbarth Fflint Maelor
|
113: 2D Tecstilau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Rhian Hughes, Ysgol Trelawnyd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
114: 2D Tecstilau Bl. 5 a 6
|
1af
|
Rachel Powell, Ysgol Gynradd Hybarch Edward Morgan, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Thomas Evans, Ysgol Gynradd Brynford, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Sarah Willington, Ysgol Gynradd I D Hooson, Rhos, Rhanbarth Fflint Maelor
|
115: 3D Tecstilau Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Josephine Nuttall, Ysgol Trelawnyd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Bryoni Harper, Ysgol Trelawnyd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
116: 3D Tecstilau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Chelsea Jackson, Ysgol Gynradd I D Hooson, Rhos, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Georgia Williams, Ysgol Trelawnyd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
117: 3D Tecstilau Bl. 5 a 6
|
1af
|
Victoria Garside, Ysgol Iau Y Fron, Rhanbarth Fflint Maelor
|
119: Gwau/Crosio Bl. 3 a 4
|
1af
|
Cerian Dodd, Ysgol Gynradd I D Hooson, Rhos, Rhanbarth Fflint Maelor
|
120: Gwau/Crosio Bl. 5 a 6
|
1af
|
Siwan Jones, Ysgol Gynradd I D Hooson, Rhos, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Josh Williams, Ysgol Gynradd Brynford, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Lauren Parry, Ysgol Gynradd I D Hooson, Rhos, Rhanbarth Fflint Maelor
|
121: Gwehyddu / Macrame Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Nia Lewis, Ysgol Gynradd I D Hooson, Rhos, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Hyrum Keighley, Ysgol Gynradd Plas Coch, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Abbie Hosie, Ysgol Gynradd Plas Coch, Rhanbarth Fflint Maelor
|
122: Gwehyddu / Macrame Bl. 3 a 4
|
1af
|
Catherine Hughes, Ysgol Gynradd Brynford, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Fern Davies, Ysgol Gynradd Brynford, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Holly White, Ysgol Gynradd Brynford, Rhanbarth Fflint Maelor
|
123: Gwehyddu / Macrame Bl. 5 a 6
|
1af
|
Rhiannon Parry, Ysgol Gynradd Trelogan, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Gemma Salisbury, Ysgol Gynradd Trelogan, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Alexandra Smith, Ysgol Gynradd Trelogan, Rhanbarth Fflint Maelor
|
124: Ffasiwn Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Charlie Howels, Ysgol Gynradd I D Hooson, Rhos, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Natalie Price, Ysgol Gynradd I D Hooson, Rhos, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Lauren Pearce, Ysgol Gynradd I D Hooson, Rhos, Rhanbarth Fflint Maelor
|
126: Print Du a Gwyn Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Catrin Williams, Ysgol Gynradd I D Hooson, Rhos, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Berwyn Jones, Ysgol Gynradd I D Hooson, Rhos, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Frazer Harding, Ysgol Gynradd Santes Fair, Rhanbarth Fflint Maelor
|
127: Print Lliw Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Holly Bennett, Ysgol Gynradd Rhesycae, Rhanbarth Fflint Maelor
|
128: Print Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Berwyn Jones, Ysgol Gynradd I D Hooson, Rhos, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Bethany Vella, Ysgol Gynradd Santes Fair, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Bethan Smith, Ysgol Gynradd Glanrafon, Rhanbarth Fflint Maelor
|
131: Printiau Lliw Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Joshua Place, Ysgol Gynradd Croes Atti, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
William Thomas, Ysgol Gynradd Croes Atti, Rhanbarth Fflint Maelor
|
132: Printiau Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Bethan Smith, Ysgol Gynradd Glanrafon, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Alex Bowden, Ysgol Gynradd Rhos Helyg, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Lowri Morris, Ysgol Gynradd Plas Coch, Rhanbarth Fflint Maelor
|
135: Gemwaith Bl. 3 a 4
|
1af
|
Angharad Al-bazi, Ysgol Gynradd Bryn Tabor, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Emma Lloyd, Ysgol Gynradd Brynford, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Fern Davies, Ysgol Gynradd Brynford, Rhanbarth Fflint Maelor
|
136: Gemwaith Bl. 5 a 6
|
1af
|
Siobhan Morris, Ysgol Gynradd Plas Coch, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Michael Davies, Ysgol Gynradd Plas Coch, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Joanna Hughes, Ysgol Gynradd Brynford, Rhanbarth Fflint Maelor
|
138: Dylunio a Thechnoleg Bl. 3 a 4
|
2il
|
Luis Evans, Ysgol Gynradd Plas Coch, Rhanbarth Fflint Maelor
|
139: Dylunio a Thechnoleg Bl. 5 a 6
|
1af
|
Damian Goss, Ysgol Iau Y Fron, Rhanbarth Fflint Maelor
|
140: Dylunio a Thechnoleg Bl. 2 ac iau (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Cón, Ysgol Gynradd Plas Coch, Rhanbarth Fflint Maelor
|
141: Dylunio a Thechnoleg Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Emma, Ysgol Gynradd Plas Coch, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Grwp Lewis, Ysgol Gynradd Plas Coch, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Grwp Rhian, Ysgol Gynradd Plas Coch, Rhanbarth Fflint Maelor
|
143: Creu Arteffact Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Ceri Cairns, Ysgol Trelawnyd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
282: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 9
|
1af
|
Megan Smith, Ysgol Uwchradd Sant Joseph, Rhanbarth Fflint Maelor
|
284: Gwaith Creadigol 2D Bl. 9
|
1af
|
Carwyn Griffiths, Ysgol Uwchradd Morgan Llwyd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
285: Gwaith Creadigol 3D Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Cerys Williams, Ysgol Uwchradd Morgan Llwyd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Daniel Jones, Ysgol Uwchradd Morgan Llwyd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Misty Jones, Ysgol Uwchradd Morgan Llwyd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
301: Gwaith Lluniadu 2D (A.A.A Difrifol) Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
Gareth Williams, Ysgol Gynradd Bodhyfryd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
318: Caligraffeg Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Daniel Evans, Ysgol Uwchradd Morgan Llwyd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Bethan Nock, Ysgol Uwchradd Maes Garmon, Rhanbarth Fflint Maelor
|
326: 2D Tecstilau Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Rhian Accland, Ysgol Uwchradd Maes Garmon, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Christine Roberts, Ysgol Uwchradd Morgan Llwyd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
3ydd
|
Charlotte Gittins, Ysgol Uwchradd Maes Garmon, Rhanbarth Fflint Maelor
|
336: Print Du a Gwyn Bl. 7, 8 a 9
|
1af
|
Danial Newton, Ysgol Uwchradd Morgan Llwyd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
339: Printiau Lliw Bl. 7, 8, a 9
|
1af
|
Aaron Meal, Ysgol Uwchradd Sant Joseph, Rhanbarth Fflint Maelor
|
2il
|
Danial Newton, Ysgol Uwchradd Morgan Llwyd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
346: Dylunio a Thechnoleg Bl. 7 ac 8 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Catherine Green, Ysgol Uwchradd Morgan Llwyd, Rhanbarth Fflint Maelor
|
350: Celf Bl. 10 ac 11
|
1af
|
Llinos Eirlys Newton, Ysgol Uwchradd Morgan Llwyd, Rhanbarth Fflint Maelor
|