66: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Cuddy Tyler, Ysgol Gynradd Llanfair ym Muallt, Rhanbarth De Powys
|
2il
|
Chloe Eggerton, Ysgol Gynradd Llanfair ym Muallt, Rhanbarth De Powys
|
3ydd
|
Isabel Zammit, Ysgol Gynradd Llanfair ym Muallt, Rhanbarth De Powys
|
67: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Lili Evans-Williams, Ysgol Gynradd Llanfair ym Muallt, Rhanbarth De Powys
|
2il
|
Jack Sears, Ysgol Gynradd Llanfair ym Muallt, Rhanbarth De Powys
|
3ydd
|
Sebastian Barrett, Ysgol Gynradd Beguildy, Rhanbarth De Powys
|
68: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Owen Davies, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn, Rhanbarth De Powys
|
2il
|
Samantha Johnson, Ysgol Gynradd Beguildy, Rhanbarth De Powys
|
3ydd
|
Luke Coe, Ysgol Gynradd Llanfair ym Muallt, Rhanbarth De Powys
|
70: Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Rhiannon Williams, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn, Rhanbarth De Powys
|
2il
|
Megan Roberts, Ysgol Gynradd Y Bannau, Rhanbarth De Powys
|
3ydd
|
Grace Corbett, Ysgol Gynradd Beguildy, Rhanbarth De Powys
|
71: Gwaith Creadigol 2D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Eleri Williams, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn, Rhanbarth De Powys
|
2il
|
Joshua Evans, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn, Rhanbarth De Powys
|
73: Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Rhys Jones, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn, Rhanbarth De Powys
|
2il
|
Elis Williams, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn, Rhanbarth De Powys
|
3ydd
|
Lewis Chamberlain, Ysgol Gynradd Y Bannau, Rhanbarth De Powys
|
74: Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Gwenllian Reeves, Ysgol Gynradd Y Bannau, Rhanbarth De Powys
|
2il
|
Samantha Johnson, Ysgol Gynradd Beguildy, Rhanbarth De Powys
|
3ydd
|
Samantha Johnson, Ysgol Gynradd Beguildy, Rhanbarth De Powys
|
76: Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Isaac a Matthew, Ysgol Gynradd Beguildy, Rhanbarth De Powys
|
77: Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Daniel Evans, Ysgol Gynradd Y Bannau, Rhanbarth De Powys
|
79: Serameg / Crochenwaith Bl. 3 a 4
|
1af
|
Rebecca Boarer, Ysgol Gynradd Y Bannau, Rhanbarth De Powys
|
104: Pypedau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Gerwyn Scott-Thomas, Ysgol Gynradd Y Bannau, Rhanbarth De Powys
|
2il
|
Rebecca Boarer, Ysgol Gynradd Y Bannau, Rhanbarth De Powys
|
3ydd
|
Allan Jones, Ysgol Gynradd Y Bannau, Rhanbarth De Powys
|
107: Pypedau Bl. 3 a 4 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Allan Jones, Ysgol Gynradd Y Bannau, Rhanbarth De Powys
|
124: Ffasiwn Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Joshua a Rhys, Ysgol Gymraeg Ynysgedwyn, Rhanbarth De Powys
|
132: Printiau Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Rhianwen Jones, Ysgol Gynradd Y Bannau, Rhanbarth De Powys
|
135: Gemwaith Bl. 3 a 4
|
1af
|
Bethan Cooper, Ysgol Gynradd Y Bannau, Rhanbarth De Powys
|
136: Gemwaith Bl. 5 a 6
|
1af
|
Nia Sandford, Ysgol Gynradd Y Bannau, Rhanbarth De Powys
|