66: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Whitney Rose Young, Ysgol Gymraeg Lon Las, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Catlin O'Brien, Ysgol Gynradd Gymraeg Pontybrenin, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Rhys Evans, Adran Y Felin, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
67: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Iwan Davies, Ysgol Gynradd Cwmgors, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Georgia Williams, Ysgol Gymraeg Lon Las, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Jack Moyse, Ysgol Gynradd Login Fach, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
68: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Trinitie Norton, Ysgol Gynradd Cwmgors, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Jessica Roberts, Ysgol Gymraeg Cwm Nedd, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Eve Haynes, Ysgol Gymraeg Bryn y Mor, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
69: Gwaith Creadigol 2D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Ellie Rowlands, Ysgol Gynradd Pontardawe, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Jac Rogers, Ysgol Gynradd Pontardawe, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Carys Mainwaring, Ysgol Gynradd Y Glyn, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
70: Gwaith Creadigol 2D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Fabio Simons, Ysgol Gymraeg Cwm Nedd, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Sioned Rees, Ysgol Gynradd Garnswllt, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
71: Gwaith Creadigol 2D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Rachel Watkin, Ysgol Gynradd Garnswllt, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Bethan Spare, Ysgol Gynradd Tyle'r Ynn, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
72: Gwaith Creadigol 3D Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Yazmine Jones, Ysgol Gynradd Y Glyn, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
73: Gwaith Creadigol 3D Bl. 3 a 4
|
1af
|
Joshua Preston-Farrar, Ysgol Gynradd Y Glyn, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
James East, Ysgol Gymraeg Bryn y Mor, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Rebecca Hughes, Ysgol Gymraeg Bryn y Mor, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
74: Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6
|
1af
|
Emily Speakman, Ysgol Gynradd Tyle'r Ynn, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Eleri Hughes, Ysgol Gymraeg Lon Las, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
75: Gwaith Creadigol 3D Bl.2 ac iau (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Lili, Ysgol Gynradd Llwynderw, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Grwp Morganna, Ysgol Gynradd Llwynderw, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
77: Gwaith Creadigol 3D Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Rowan a Dale, Ysgol Gymraeg Rhosafan, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Grwp Nakita, Ysgol Gymraeg Rhosafan, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Grwp Megan, Ysgol Gymraeg Rhosafan, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
83: Serameg / Crochenwaith Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
, Ysgol Gynradd Y Wern, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
85: Gwaith 2D (A.A.A Cymedrol) Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Martin Bowles, Ysgol Gynradd Townhill, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Kerri Green, Ysgol Gynradd Townhill, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Ashleigh Rice, Ysgol Gynradd Townhill, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
86: Gwaith 3D (A.A.A Cymedrol) Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Jordan Dawkins, Ysgol Gynradd Townhill, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Gemma Barrett, Ysgol Gynradd Townhill, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Ashleigh Rice, Ysgol Gynradd Townhill, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
89: Gwaith Lluniadu 2D (A.A.A Difrifol) Bl. 6 ac Iau
|
1af
|
Daniel Myers, Ysgol Gynradd Townhill, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
91: Gwaith 3D (A.A.A Difrifol) Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Daniel Myers, Ysgol Gynradd Townhill, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
94: Argraffu Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Rhodri Jones, Ysgol Gynradd Pontardawe, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Bethan James, Ysgol Gymraeg Lon Las, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Manon Harris-Jenkins, Ysgol Gymraeg Bryn y Mor, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
95: Argraffu Bl. 3 a 4
|
1af
|
Nikita Temple, Ysgol Gymraeg Lon Las, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Holly Young Jones, Ysgol Gymraeg Lon Las, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Chloe Jones, Ysgol Gymraeg Lon Las, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
96: Argraffu Bl. 5 a 6
|
1af
|
Kate Harwood, Ysgol Gymraeg Lon Las, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Rhys Williams, Ysgol Gymraeg Lon Las, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Rhodri Davies, Ysgol Gymraeg Bryn y Mor, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
97: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Grace Robbins, Ysgol Gymraeg Bryn y Mor, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Amber Williams, Ysgol Gynradd Pontardawe, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Catrin Jones, Ysgol Gynradd Gymraeg Pontybrenin, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
98: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 3 a 4
|
1af
|
Ceryn Morris, Ysgol Gynradd Login Fach, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Fabio Simons, Ysgol Gymraeg Cwm Nedd, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Emily Gazzi, Ysgol Gynradd Gymraeg Pontybrenin, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
99: Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 5 a 6
|
1af
|
Rebekah Taylor, Ysgol Gymraeg Cwm Nedd, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Finney Rees Godwin, Ysgol Gymraeg Bryn y Mor, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Aled Davies, Ysgol Gymraeg Bryn y Mor, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
100: Ffotograffeg/Graffeg Cyfrifiadurol Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Nel Downey, Ysgol Gynradd Llwynderw, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Daniel Tomos Jones, Ysgol Gynradd Llwynderw, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Jenny Oakley, Ysgol Gynradd Login Fach, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
102: Caligraffeg 10-12 oed Bl. 5 a 6
|
1af
|
Keely Maria Morris, Ysgol Gymraeg Rhosafan, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Lucy Lewis, Ysgol Gymraeg Rhosafan, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Dale McCarthy, Ysgol Gymraeg Rhosafan, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
103: Pypedau Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Lowri Haf Thomas, Ysgol Gynradd Login Fach, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
104: Pypedau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Eleri Longman, Ysgol Gynradd Gymraeg Pontybrenin, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Rhiannon Elphick, Ysgol Gynradd Gymraeg Pontybrenin, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Rebecca Falvey, Ysgol Gynradd Gymraeg Pontybrenin, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
105: Pypedau Bl. 5 a 6
|
1af
|
Sophie B Williams, Ysgol Gynradd Gymraeg Pontybrenin, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
108: Pypedau Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Grwp Alltacham, Ysgol Gynradd Pontardawe, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
110: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 3 a 4
|
1af
|
Alys Robert, Ysgol Gymraeg Bryn y Mor, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Celyn Saunders, Ysgol Gynradd Llwynderw, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Sian Richards, Ysgol Gynradd Llwynderw, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
111: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 5 a 6
|
1af
|
Aoife Morris, Ysgol Gynradd Login Fach, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Jonathan Roberts, Ysgol Gymraeg Bryn y Mor, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Catherine Hamlyn, Ysgol Gynradd Trefansel, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
113: 2D Tecstilau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Rhys Underdown, Ysgol Gymraeg Bryn y Mor, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Gabby McAlister, Ysgol Gymraeg Bryn y Mor, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Rhodri Johnson, Ysgol Gymraeg Bryn y Mor, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
114: 2D Tecstilau Bl. 5 a 6
|
1af
|
Nia Webb, Ysgol Gymraeg Lon Las, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Rachel Watts, Ysgol Gymraeg Lon Las, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Paige Phillips, Ysgol Gynradd Tyle'r Ynn, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
116: 3D Tecstilau Bl. 3 a 4
|
1af
|
Georgia Williams, Ysgol Gynradd Trefansel, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Chloe Davies, Ysgol Gynradd Trefansel, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Rebecca Shannon-Beale, Ysgol Gynradd Trefansel, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
117: 3D Tecstilau Bl. 5 a 6
|
1af
|
Abigail Davies, Ysgol Gynradd Trefansel, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Rachel Tucker, Ysgol Gynradd Trefansel, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Carys Jones, Ysgol Gynradd Trefansel, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
121: Gwehyddu / Macrame Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Amber Williams, Ysgol Gynradd Pontardawe, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Lauren Rogers, Ysgol Gynradd Pontardawe, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
122: Gwehyddu / Macrame Bl. 3 a 4
|
1af
|
Meinir Hughes, Ysgol Gymraeg Lon Las, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
123: Gwehyddu / Macrame Bl. 5 a 6
|
1af
|
Eleri Hughes, Ysgol Gymraeg Lon Las, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
124: Ffasiwn Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Catrin Thomas, Ysgol Gymraeg Bryniago, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
125: Print Du a Gwyn Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Sioned Rees, Ysgol Gynradd Garnswllt, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Chelsea Easton, Ysgol Gynradd Garnswllt, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Ben Owen, Ysgol Gynradd Garnswllt, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
126: Print Du a Gwyn Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Rachel Watkin, Ysgol Gynradd Garnswllt, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
127: Print Lliw Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Courtney Bartlett, Ysgol Gymraeg Rhosafan, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Ellie Cokeley, Ysgol Gymraeg Rhosafan, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
128: Print Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Ceryn Morris, Ysgol Gynradd Login Fach, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Aoife Morris, Ysgol Gynradd Login Fach, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
131: Printiau Lliw Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Ryan Morgan, Ysgol Gymraeg Bryn y Mor, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Seren Davies, Ysgol Gymraeg Bryn y Mor, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
132: Printiau Lliw Bl. 3, 4, 5 a 6
|
1af
|
Aoife Morris, Ysgol Gynradd Login Fach, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Jack Moyse, Ysgol Gynradd Login Fach, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
134: Gemwaith Bl. 2 ac iau
|
1af
|
Emma Craven, Ysgol Gymraeg Bryn y Mor, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Siwan Rosser, Ysgol Gymraeg Bryn y Mor, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Megan Bowden, Ysgol Gymraeg Bryn y Mor, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
136: Gemwaith Bl. 5 a 6
|
1af
|
Aoife Morris, Ysgol Gynradd Login Fach, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Emma Lowe, Ysgol Gynradd Pontardawe, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Emily Speakman, Ysgol Gynradd Tyle'r Ynn, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
139: Dylunio a Thechnoleg Bl. 5 a 6
|
1af
|
Victoria Solomon, Ysgol Gynradd Login Fach, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
142: Dylunio a Thechnoleg Bl. 5 a 6 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Trinitie,Hannah ac Eva, Ysgol Gynradd Cwmgors, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Elin a Gemma, Ysgol Gynradd Cwmgors, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Grwp Owain, Ysgol Gynradd Cwmgors, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
143: Creu Arteffact Bl. 6 ac iau
|
1af
|
Carys Williams, Ysgol Gymraeg Bryn y Mor, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
281: Gwaith Lluniadu 2D Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Richard Bruten, Ysgol Gyfun Dwr y Felin, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Leah Williams, Ysgol Gyfun Dwr y Felin, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Nia Frobisher, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
283: Gwaith Creadigol 2D Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Elinor Stephens, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Lowri Thomas, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
285: Gwaith Creadigol 3D Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Menna Jones, Ysgol Gyfun Gymraeg Bryn Tawe, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Catlin James, Ysgol Gyfun Gymraeg Bryn Tawe, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Alice Tomos, Ysgol Gyfun Gymraeg Bryn Tawe, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
287: Serameg / Crochenwaith Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Rhiannon Harris, Ysgol Gyfun Gymraeg Bryn Tawe, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
320: Pypedau Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Ffion Davies, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Ellie Crowley, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
322: Pypedau Bl. 7 ac 8 (Gwaith Grwp)
|
1af
|
Nia Jones, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
324: Argraffu/Addurno ar Ffabrig Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Beth Cosgrove, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Sophie Wallis, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
326: 2D Tecstilau Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Zoe Thomas, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Manon Harry, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
328: 3D Tecstilau Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Rachel Ffion Edwrards, Ysgol Gyfun Gymraeg Bryn Tawe, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Ffion Lewis, Ysgol Gyfun Gymraeg Bryn Tawe, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
334: Ffasiwn Blwyddyn 7 ac 8
|
1af
|
Lindsey Lewis, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Rhiannon Jones, Ysgol Gyfun Gymraeg Bryn Tawe, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Danielle Thornhill, Ysgol Gyfun Gymraeg Bryn Tawe, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
335: Ffasiwn Bl. 9
|
1af
|
Hannah Holfmann, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Anne Louise Clement, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
344: Dylunio a Thechnoleg Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Lindsey Lewis, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Shaun Williams, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Jonathon Jones, Ysgol Gyfun Gymraeg Bryn Tawe, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
345: Dylunio a Thechnoleg Bl. 9
|
1af
|
Ffion Evans, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
348: Creu Arteffact Bl. 7 ac 8
|
1af
|
Jamie Jones, Ysgol Gyfun Gymraeg Bryn Tawe, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Harriet John, Ysgol Gyfun Gymraeg Bryn Tawe, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Rebecca Webb, Ysgol Gyfun Gymraeg Bryn Tawe, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
352: Celf Bl. 12 a 13
|
1af
|
Alicia Lewis, Aelwyd Coleg Gorseinon, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Alicia Lewis, Aelwyd Coleg Gorseinon, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Rebecca Halborow, Aelwyd Coleg Gorseinon, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
353: Technoleg Bl. 12 a 13
|
1af
|
Llio Peachey, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
2il
|
Dafydd Meiring, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
3ydd
|
Rebecca Williams, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|
354: Portfolio o waith 18-25 oed
|
1af
|
Hannah Davies, Ysgol Gyfun Gwyr, Rhanbarth Gorllewin Morgannwg
|